เลือกฤดูกาล
2024
2023
2022
2021
2020-2021
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
2008
2007
2006
2005
เลือกลีกย่อย
Round 1
คัดเลือกรอบ2
คัดเลือกรอบ3
รอบแบ่งกลุ่ม
เลือกรอบ
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
2024
ตาราง
โปรแกรมบอล
สถิติผู้เล่น
รอบแบ่งกลุ่ม
ALL
A
B
C
D
E
F
G
H
กลุ่ม A
เวลา
ทีม
เต็ม
โคโล โคโล่
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เอเลี่ยนซา ลิม่า
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เอเลี่ยนซา ลิม่า
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
โคโล โคโล่
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
โคโล โคโล่
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
โคโล โคโล่
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เอเลี่ยนซา ลิม่า
โคโล โคโล่
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
โคโล โคโล่
กลุ่ม B
เวลา
ทีม
เต็ม
โคเบรซอล
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
ทัลเลเรส กอร์โดบา
เซาเปาโล
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
ทัลเลเรส กอร์โดบา
เซาเปาโล
โคเบรซอล
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
เซาเปาโล
โคเบรซอล
ทัลเลเรส กอร์โดบา
ทัลเลเรส กอร์โดบา
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
โคเบรซอล
เซาเปาโล
เซาเปาโล
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
ทัลเลเรส กอร์โดบา
โคเบรซอล
เซาเปาโล
ทัลเลเรส กอร์โดบา
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
โคเบรซอล
กลุ่ม C
เวลา
ทีม
เต็ม
เดอะ สตรองเกสต์
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ฮัวชิปาโต้
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
เดอะ สตรองเกสต์
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ฮัวชิปาโต้
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ฮัวชิปาโต้
เดอะ สตรองเกสต์
เดอะ สตรองเกสต์
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
ฮัวชิปาโต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
เดอะ สตรองเกสต์
ฮัวชิปาโต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เดอะ สตรองเกสต์
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
ฮัวชิปาโต้
กลุ่ม D
เวลา
ทีม
เต็ม
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
แอลดียู กีโต้
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
แอลดียู กีโต้
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
แอลดียู กีโต้
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
แอลดียู กีโต้
แอลดียู กีโต้
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
แอลดียู กีโต้
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
กลุ่ม E
เวลา
ทีม
เต็ม
มิลเลียนนาริออส
ฟลาเมงโก
ปาเลสติโน่
โบลิวาร์
ฟลาเมงโก
ปาเลสติโน่
โบลิวาร์
มิลเลียนนาริออส
โบลิวาร์
ฟลาเมงโก
ปาเลสติโน่
มิลเลียนนาริออส
มิลเลียนนาริออส
โบลิวาร์
ปาเลสติโน่
ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
โบลิวาร์
มิลเลียนนาริออส
ปาเลสติโน่
ฟลาเมงโก
มิลเลียนนาริออส
โบลิวาร์
ปาเลสติโน่
กลุ่ม F
เวลา
ทีม
เต็ม
ซาน ลอเรนโซ่
พัลไมรัส
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
ซาน ลอเรนโซ่
พัลไมรัส
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
พัลไมรัส
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
ซาน ลอเรนโซ่
ซาน ลอเรนโซ่
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
พัลไมรัส
พัลไมรัส
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
ซาน ลอเรนโซ่
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
พัลไมรัส
ซาน ลอเรนโซ่
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
กลุ่ม G
เวลา
ทีม
เต็ม
โรซาริโอ เซ็นทรัล
ซีเอ เพนาโรล
คาราคาส เอฟซี
อัตเลติโก มิไนโร่
ซีเอ เพนาโรล
คาราคาส เอฟซี
อัตเลติโก มิไนโร่
โรซาริโอ เซ็นทรัล
อัตเลติโก มิไนโร่
ซีเอ เพนาโรล
คาราคาส เอฟซี
โรซาริโอ เซ็นทรัล
โรซาริโอ เซ็นทรัล
อัตเลติโก มิไนโร่
คาราคาส เอฟซี
ซีเอ เพนาโรล
ซีเอ เพนาโรล
อัตเลติโก มิไนโร่
โรซาริโอ เซ็นทรัล
คาราคาส เอฟซี
ซีเอ เพนาโรล
โรซาริโอ เซ็นทรัล
อัตเลติโก มิไนโร่
คาราคาส เอฟซี
กลุ่ม H
เวลา
ทีม
เต็ม
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
ริเวอร์เพลท
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
ริเวอร์เพลท
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
ริเวอร์เพลท
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ริเวอร์เพลท
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ