เลือกฤดูกาล
2024
2023
2022
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2013-2014
2013
2012
2011
2010
เลือกลีกย่อย
Groups 1
Groups 2
คัดเลือกรอบ2
คัดเลือกรอบ3
รอบ 16 ทีมสุดท้าย
Quarterfinals
รอบรองชนะเลิศ
Finals
เลือกรอบ
Brasil Copa SP Juniores
2018
ตาราง
โปรแกรมบอล
กลุ่ม 2
ALL
A
B
C
D
E
F
G
H
I
J
K
L
M
N
O
P
กลุ่ม A
เวลา
ทีม
เต็ม
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน)
พินแฮโร่ (เยาวชน)
1
6
1
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
โครัมเบียนเซ่(เยาวชน)
3
0
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน)
2
โครัมเบียนเซ่(เยาวชน)
1
2
0
พินแฮโร่ (เยาวชน)
1
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
0
5
โครัมเบียนเซ่(เยาวชน)
1
พินแฮโร่ (เยาวชน)
1
2
0
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน)
2
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
2
1
1
กลุ่ม B
เวลา
ทีม
เต็ม
เซา การ์ลูส (เยาวชน)
1
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)
4
2
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
1
คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน)
3
3
0
เซา การ์ลูส (เยาวชน)
2
คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน)
2
2
1
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)
2
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
3
1
2
คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน)
4
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)
1
4
เซา การ์ลูส (เยาวชน)
1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
1
0
กลุ่ม C
เวลา
ทีม
เต็ม
อิตาฟิเรนเซ เอสพี (ยู 23)
2
อีสแตนเซียโน่(เยาวชน)
1
4
3
2
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)
1
โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน)
2
1
1
อิตาฟิเรนเซ เอสพี (ยู 23)
โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน)
1
2
2
2
อีสแตนเซียโน่(เยาวชน)
4
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)
3
2
3
โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน)
1
อีสแตนเซียโน่(เยาวชน)
3
2
0
อิตาฟิเรนเซ เอสพี (ยู 23)
3
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)
4
2
2
กลุ่ม D
เวลา
ทีม
เต็ม
เปาลิสต้า(เยาวชน)
2
เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน)
3
0
1
อาไว (เยาวชน)
1
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน)
1
1
0
เปาลิสต้า(เยาวชน)
2
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน)
1
5
2
3
เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน)
3
อาไว (เยาวชน)
5
1
2
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน)
2
เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน)
5
2
2
เปาลิสต้า(เยาวชน)
2
อาไว (เยาวชน)
1
0
1
กลุ่ม E
เวลา
ทีม
เต็ม
ออสโต้(เยาวชน)
2
ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน)
2
5
2
2
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
2
จิ-ปารานา อาร์โอ(เยาวชน)
2
6
0
ออสโต้(เยาวชน)
2
จิ-ปารานา อาร์โอ(เยาวชน)
1
0
ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน)
3
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
1
1
1
จิ-ปารานา อาร์โอ(เยาวชน)
3
ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน)
1
3
ออสโต้(เยาวชน)
2
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
1
0
2
กลุ่ม F
เวลา
ทีม
เต็ม
เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน)
1
แอทแลนติโก้ บีเอ (ยู 20)
1
2
0
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)
โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน)
3
1
1
เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน)
โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน)
3
1
2
แอทแลนติโก้ บีเอ (ยู 20)
1
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)
0
2
โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน)
2
แอทแลนติโก้ บีเอ (ยู 20)
4
0
1
เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน)
1
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)
1
1
1
กลุ่ม G
เวลา
ทีม
เต็ม
อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20)
1
ริโอ บรันโก้ อีเอส(เยาวชน)
1
1
0
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
2
ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน)
3
4
0
อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20)
3
ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน)
2
4
1
ริโอ บรันโก้ อีเอส(เยาวชน)
1
3
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
2
2
0
2
ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน)
2
ริโอ บรันโก้ อีเอส(เยาวชน)
1
1
6
อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20)
4
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
1
2
1
0
กลุ่ม H
เวลา
ทีม
เต็ม
ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน)
เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน)
1
1
1
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)
เรอัลบราซิล ดีเอฟ(เยาวชน)
4
2
ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน)
1
1
เรอัลบราซิล ดีเอฟ(เยาวชน)
4
0
0
เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน)
1
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)
3
0
0
เรอัลบราซิล ดีเอฟ(เยาวชน)
1
เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน)
1
2
0
ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน)
4
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)
3
1
3
กลุ่ม I
เวลา
ทีม
เต็ม
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน)
1
ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน)
1
3
1
ซิเอร่า(เยาวชน)
2
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
1
3
2
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน)
2
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
1
3
0
ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน)
5
ซิเอร่า(เยาวชน)
2
0
6
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน)
3
0
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน)
1
ซิเอร่า(เยาวชน)
1
0
0
กลุ่ม J
เวลา
ทีม
เต็ม
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)
1
เอสปิริโต ซานโต(ยู 20)
1
2
2
วาสโก ดา กามา (ยู 20)
2
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
2
2
0
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)
1
4
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
1
2
3
0
เอสปิริโต ซานโต(ยู 20)
2
วาสโก ดา กามา (ยู 20)
1
1
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
3
เอสปิริโต ซานโต(ยู 20)
1
3
1
0
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)
6
วาสโก ดา กามา (ยู 20)
1
0
1
กลุ่ม K
เวลา
ทีม
เต็ม
เทาบาเต้(เยาวชน)
1
โมโต คลับ เซา หลุยส์ (ยู 20)
2
3
0
พัลไมรัส (เยาวชน)
ลูเวอร์เดนเซ่ (เยาวชน)
2
3
0
เทาบาเต้(เยาวชน)
2
ลูเวอร์เดนเซ่ (เยาวชน)
1
3
0
โมโต คลับ เซา หลุยส์ (ยู 20)
3
พัลไมรัส (เยาวชน)
3
0
5
ลูเวอร์เดนเซ่ (เยาวชน)
2
โมโต คลับ เซา หลุยส์ (ยู 20)
5
0
3
เทาบาเต้(เยาวชน)
1
2
พัลไมรัส (เยาวชน)
1
1
1
กลุ่ม L
เวลา
ทีม
เต็ม
แมนทิแคร์รา(เยาวชน)
3
โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน)
1
3
0
0
บาเฮีย (เยาวชน)
2
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน)
1
1
0
แมนทิแคร์รา(เยาวชน)
1
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน)
2
1
1
โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน)
2
1
1
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน)
1
3
โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน)
1
0
1
แมนทิแคร์รา(เยาวชน)
3
บาเฮีย (เยาวชน)
2
0
2
กลุ่ม M
เวลา
ทีม
เต็ม
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน)
6
เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน)
1
1
0
โกยาส(เยาวชน)
2
กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)
1
1
4
0
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน)
5
กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)
3
1
2
เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน)
1
4
โกยาส(เยาวชน)
1
0
0
กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)
1
เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน)
2
7
1
1
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน)
1
2
โกยาส(เยาวชน)
2
1
2
กลุ่ม N
เวลา
ทีม
เต็ม
อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
2
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
1
1
เกรมิโอ้ (เยาวชน)
RB Bragantino Youth
1
2
3
0
อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
1
4
RB Bragantino Youth
3
1
2
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
3
เกรมิโอ้ (เยาวชน)
4
1
1
RB Bragantino Youth
2
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
3
0
4
อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
4
เกรมิโอ้ (เยาวชน)
1
0
3
กลุ่ม O
เวลา
ทีม
เต็ม
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
1
เซาเปาลู เอพี (เยาวชน)
2
0
1
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
ซานโต อังเดร(เยาวชน)
5
0
1
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
5
ซานโต อังเดร(เยาวชน)
1
2
3
เซาเปาลู เอพี (เยาวชน)
1
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
5
3
1
ซานโต อังเดร(เยาวชน)
1
เซาเปาลู เอพี (เยาวชน)
1
4
0
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
1
2
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
1
1
2
กลุ่ม P
เวลา
ทีม
เต็ม
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
1
เตเชย์รา เด เฟรย์ตัส(เยาวชน)
3
1
0
อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน)
2
เรโม พีเอ (เยาวชน)
2
0
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
5
เรโม พีเอ (เยาวชน)
2
0
เตเชย์รา เด เฟรย์ตัส(เยาวชน)
1
4
อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน)
1
2
0
1
เรโม พีเอ (เยาวชน)
เตเชย์รา เด เฟรย์ตัส(เยาวชน)
1
4
1
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
3
อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน)
4
2