เลือกฤดูกาล
2023-2024
2022-2023
2021-2022
2020-2021
2019-2020
2018-2019
2017-2018
2016-2017
2015-2016
2015
2014-2015
2013-2014
2012-2013
2011-2012
2010-2011
2009-2010
2008-2009
2007-2008
เลือกลีกย่อย
รอบคัดเลือกแรก
รอบ 16 ทีมสุดท้าย
รอบ 8 ทีมสุดท้าย
Quarterfinals
รอบรองชนะเลิศ
Finals
เลือกรอบ
UEFA Women
2012-2013
ตาราง
โปรแกรมบอล
รอบคัดเลือกแรก
ALL
A
B
C
D
E
F
G
H
กลุ่ม A
เวลา
ทีม
เต็ม
ZNK Krka (ญ)
เอฟซี ซูริค (ญ)
0
2
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)
2
3
เอฟซี ซูริค (ญ)
อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)
1
4
0
ZNK Krka (ญ)
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
2
9
1
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
เอฟซี ซูริค (ญ)
0
8
ZNK Krka (ญ)
อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)
1
4
2
กลุ่ม B
เวลา
ทีม
เต็ม
บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ)
วาปรุส แปร์นู(ญ)
3
0
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ )
7
0
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ )
วาปรุส แปร์นู(ญ)
2
0
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ)
0
2
บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ)
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ )
4
0
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
วาปรุส แปร์นู(ญ)
1
0
กลุ่ม C
เวลา
ทีม
เต็ม
Uniao 1 Dezembro (ญ)
เกล็นโตรัน (ญ)
4
0
บีร์คีร์คารา (ญ)
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )
0
8
บีร์คีร์คารา (ญ)
Uniao 1 Dezembro (ญ)
0
1
เกล็นโตรัน (ญ)
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )
2
4
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )
1
Uniao 1 Dezembro (ญ)
4
1
บีร์คีร์คารา (ญ)
เกล็นโตรัน (ญ)
1
3
กลุ่ม D
เวลา
ทีม
เต็ม
สโลวาน บราติสลาวา (ญ)
RTP Unia Raciborz Women's
0
5
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
Ekonomist (W)
5
1
RTP Unia Raciborz Women's
Ekonomist (W)
7
1
สโลวาน บราติสลาวา (ญ)
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
3
2
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
RTP Unia Raciborz Women's
0
5
สโลวาน บราติสลาวา (ญ)
Ekonomist (W)
8
0
กลุ่ม E
เวลา
ทีม
เต็ม
ซาราเยโว (ญ)
Peamount Utd (W)
4
0
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ)
5
0
Peamount Utd (W)
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
5
0
ซาราเยโว (ญ)
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ)
1
0
ซาราเยโว (ญ)
1
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
1
1
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ)
Peamount Utd (W)
0
4
กลุ่ม F
เวลา
ทีม
เต็ม
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
เคไอ คลากสวิก(ญ)
7
0
Zhilstroy Kharkov (ญ)
Ada Velipoje(W)
14
1
เคไอ คลากสวิก(ญ)
Zhilstroy Kharkov (ญ)
1
2
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
Ada Velipoje(W)
1
21
0
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
1
Zhilstroy Kharkov (ญ)
3
0
Ada Velipoje(W)
เคไอ คลากสวิก(ญ)
1
1
11
กลุ่ม G
เวลา
ทีม
เต็ม
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
Skonto Ceriba 46 Vsk (W)
5
0
Nashe Taksi (W)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)
0
1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)
Skonto Ceriba 46 Vsk (W)
8
0
Nashe Taksi (W)
1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
0
7
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)
1
2
0
Nashe Taksi (W)
Skonto Ceriba 46 Vsk (W)
5
2
กลุ่ม H
เวลา
ทีม
เต็ม
พีเค-35 ( ญ )
เอฟซี โนร็อค(ญ)
6
0
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
โอซีเยค (ญ)
3
2
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
เอฟซี โนร็อค(ญ)
11
0
พีเค-35 ( ญ )
โอซีเยค (ญ)
3
1
พีเค-35 ( ญ )
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
1
1
เอฟซี โนร็อค(ญ)
โอซีเยค (ญ)
1
11