เลือกฤดูกาล
2024
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
เลือกลีกย่อย
January
February
March
April
May
June
July
August
September
October
November
December
เลือกรอบ
กระชับมิตร (สโมสร)
2022
โปรแกรมบอล
สถิติผู้เล่น
กันยายน
เวลา
ทีม
เต็ม
อคูลัส ซีเอฟ
1
4
เรอัล มูร์เซีย
2
2
At. Pulpileno
อัลเมเรีย บี
0
1
ชัตตานูกา
2
Metro Louisville FC
4
2
3
CSD Amatitlan
2
CSD San Pedro
2
0
1
PAOK Saloniki B
เวเรีย เอฟซี
5
1
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
Colegio Aleman Valencia Women's
2
1
ลา โฮย่า ลอร์ก้า
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
ยกเลิก
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
ยกเลิก
อัลฮามา ซีเอฟ (ญ)
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
2
0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่
CD Paracuellos Antamira
2
3
3
ซีดี คาเบเซนเซ
5
เฆเรซ เดปอร์ติโว
5
1
0
Muleno CF
1
เฮอร์คิวลีส2
3
1
2
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
1
ซีดี อากีลา
1
3
0
นาดิ เอฟซี
Rewa FC
0
1
บา เอฟซี
ลาบาซา เอฟซี
0
0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
CD Marchamalo
1
2
โตเลโด
Fuenlabrada B
2
3
0
แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ)
Almeria (W)
3
0
บิยาร์เรอัล(ญ)
1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
1
1
1
Real Aranjuez CF
3
อาร์ซีดี คาราบันเซ่
3
3
1
เลอ อาฟร์(ญ)
เฟลอรี่ 91 (ญ)
0
0
ปารีสเอฟซี (ญ)
Lens (W)
6
1
Olympiada Lympion
PO Ahironas-Onisilos
3
2
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
โอซาซูนา(ญ)
2
2
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
ดีฌง(ญ)
2
3
คาลามาต้า เอโอ
Panathinaikos B
0
1
เออีแอล ลาริซ่า
AE Kifisias
1
1
อคาไนกอส
AEK Athens B
3
2
AO Episkopis Rethymno
Atsalenios
6
0
Thesprotos
Aiolikos
2
1
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
แร็งส์(ญ)
0
7
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
1
เออิบาร์ (ญ)
1
2
0
ซีดี อิเยร์กาส
4
เกตาเฟ่ บี
2
1
2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
แอธเลติก บิลเบา บี (ญ)
3
0
เอฟซี ลินคอล์น
1
ยูโรปาเอฟซี
2
1
0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)
คอร์โดบา(ญ)
1
0
ซีพี ซาน คริสโทบอล
EC Granollers
1
2
1
Rewa FC
ลาบาซา เอฟซี
1
1
บริสแบน โรว์
1
เมลเบิร์น วิคตอรี่
1
1
Minerva Academy FC
Khalsa FC Chandigarh
2
0
0
Calcio Leinfelden-Echterdingen
4
SKV Rutesheim
2
5
2
FC Thy - Thisted Q (W)
อัลบอร์ก เฟรจา (W)
5
2
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
2
6
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
2
1
US Orleans (W)
เลอ ม็องส์ (ญ)
3
3
เรอัล โซเซียดาด(ญ)
CD Alaves (W)
1
4
1
FK Sloboda Tuzla U19
1
Zrinjski Mostar U19
3
0
2
เวเรีย เอฟซี
Makedonikos FC
1
0
PAOK Saloniki B
พานเซอร์ไรกอส
2
2
นิกี โวลอส
อปอลล่อน ลาริสซ่า
1
0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
2
อเมริกา พีอี (เยาวชน)
5
3
2
KR'KV II U19
เลคเนียร์ เคบี(ยู19)
4
4
อิราคลิส
Thermaikos Thermis
0
1
ตริคาล่า
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
ยกเลิก
Watanga FC
1
BEA Mountain FC
1
1
1
ฟิกูเรนเซ่
3
จอยวิลล์ เอสเซ
3
1
4
Pakajous CE U20
Trama CE U20
2
3
Olympiakos Piraeus B
พานาคายคิ 2005
6
0
Aias Salaminas
Hellas Pontion
2
1
ซีดี พราวิอาโน
เรอัล โอเบียโด้ บี
1
1
ทาเวิร์น
เบลลินโซนา
1
0
5
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
ซโวลเล่ (ญ)
1
2
ซามาเล็ค
2
อัล ฮิลาล
2
1
1
เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
1
1
ซาคินทอส
Aias Gastounis
0
1
Atsalenios
AO Episkopis Rethymno
0
2
AEK Athens B
อโพลลอน สมายร์นิส
2
2
ASN Nigelec
1
SOAR Coyah
2
2
1
โรดอส เอฟซี
AE Pyliou
1
2
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส
Sport Clube Capixaba
4
3
ซีดี อากีลา
Jocoro FC
1
1
โดซา ดรามัส
Pandramaikos
0
1
นิกี โวลอส
เวเรีย เอฟซี
1
1
Panathinaikos B
AE Ermionida
7
0
Makedonikos FC
Kambaniakos
2
0
อิราคลิส
อปอลล่อน ลาริสซ่า
2
1
เออีแอล ลาริซ่า
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
1
0
1
โกลด์ โคสต์ ไนท์
เพิร์ท กลอรี่
1
0
4
PAO Agriniou
Tylikratis Lefkada
1
2
Iraklis Larisas
AEK Athens B
0
0
AO Episkopis Rethymno
Poros
2
1
Kambaniakos
อิราคลิส
0
1
คูเวต(ยู 20)
อิรัก (ยู20)
0
0
อัล ริฟฟา
4
Al Khaldiya
3
0
2
Alajuelense (W)
1
Suchitepequez (W)
1
4
10
1
พานาคายคิ 2005
คาลามาต้า เอโอ
0
0
มิชิแกน บักส์
แมริแลนด์
3
1
2
AE Kifisias
1
Proodeftiki FC
1
1
1
Makedonikos FC
PAOK Saloniki B
1
1
นิกี โวลอส
2
เออีแอล ลาริซ่า
3
0
2
Boston City FC Brasil
1
Juventus Minasnovense
2
3
1
Pocos de Caldas FC
2
EC Villa Real
1
0
2
อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง)
4
อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง)
1
0
Estudiantes de Resistencia
1
C.U.N.E.
3
0
2
วิลล่า เทเรซ่า
2
Mar de Fondo
2
2
1
อเมริกา เด กาลี (ญ)
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ)
2
2
2
เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
Sassari Torres (W)
1
2
ลาซิโอ (ญ)
1
เบรสชา(ญ)
1
1
วัตเทินไชด์ 09
Mulheimer FC 97
8
3
Barra da Tijuca
4
บาร์รา มานซา เอฟซี
1
5
0
คลับ โอลิมเปีย(ญ)
4
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ)
1
4
0
1
อเมริกา เด กาลี (ญ)
4
เดปอร์ติโว กาลี(ญ)
1
2
0
1
โซฟาพาก้าเอฟซี
2
คาริโอแบงกิ ชาคส์
2
0
0
เคนยา โพลิส เอฟซี
3
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
1
1
1
BSV Halle-Ammendorf
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
0
4
คาร์ลสรูห์ เอสซี
วินเตอร์ทูร์
4
0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
1
Standard Liege II
2
2
0
เร็กซ์แฮม(สำรอง)
เปรสตัน(สำรอง)
2
1
0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
1
1
สกอตแลนด์(ยู 19)
โครเอเชีย(ยู 19)
1
0
2
Kastoria AO
Thesprotos
0
0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
ฮันซ่า รอสต๊อค 2
1
0
อโกรติกอส
Makedonikos FC
ยกเลิก
แอสเตราส ตริโปลิส
พานเซอร์ไรกอส
3
1
Sportfreunde Dorfmerkingen
ไฮน์เดนเฮลม์
1
2
เอสซี เวิร์ล
1
ไวเด้นบรูค
1
0
3
มักเดเบิร์ก
FC Schoningen08
4
1
โอเดนเซ่ บีเค
มาเรียไลน์
3
0
เอฟซี ซินซินเนติ
1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
2
3
1
แนชวิลล์ เอฟซี
1
คลับ อเมริกา
1
3
3
เรนดอร์ฟ อัลทัช
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
2
0
เรอัล บายาโดลิด
โอซาซูน่า
0
2
เนิร์นแบร์ก
เซนต์ กัลเลน
4
3
โวล์ฟสบวร์ก
ฮันซ่า รอสต๊อค
0
0
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
ดาร์มสตัดท์
4
4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
2
2
4
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
คาร์ลสรูห์ เอสซี
2
5
อิงโกลสตัดท์
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
2
1
สตุ๊ตการ์ต
กราสฮ็อปเปอร์
2
1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
2
1
พาส เจียนนิน่า
เวเรีย เอฟซี
3
1
เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
0
8
เลเชีย กอเดนซ์
1
Gedania Gdansk
1
6
0
ลีเกีย วอร์ซอว์
สเตล รุสซ์โซว
3
0
เอสซี เวิร์ล
1
เอสวี ลิปสตัดท์
2
0
เอาก์สบวร์ก
2
ออสเตรีย ลัสเตนัว
1
5
2
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
0
1
เอฟซี กูเทอร์สโลห์
ชาลเก้ 04
0
3
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
1
4
ฟูเอนลาบราดา
ราโย่ บาเยกาโน่
1
0
เดปอร์ติโว กาลี(ญ)
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ)
2
3
อเมริกา เด กาลี (ญ)
คลับ โอลิมเปีย(ญ)
3
2
0
Botev Plovdiv II
เบโร่ สตารา ซากอร่า
0
2
ซิโอฟอค เอฟซี
ปาคซิ เซ
2
3
โรเซนบอร์ก
เรนเฮล์ม ไอแอล
2
1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
Arsenal Tivat
1
3
0
ตูลูส
นีมส์
2
1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
6
0
การ์บาเนียกราโกล
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
0
1
เฮชเอ็นเคกอริก้า
ดอมซาเล่
3
2
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
2
2
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
คาซิงบาร์ซิคา
4
3
แอลเอเอสเค ลินซ์
เอสเคยู อัมเสตทเทน
9
2
สตวร์มกราซ
มาริบอร์
5
1
อาเมียงส์
เกววีลย์ อูแอส
2
5
Vlazrimi Struga
ซิเล็กส์
1
2
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
กราเซอร์ เอเค
6
2
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
เฟริส เวียนนา 1894
1
1
0
อาริส ลิมาสซอล
AE Zakakiou
7
1
เนีย ซาลามิส
คาร์มิโอทิสซ่า
1
2
ลูเซิร์น
อารัว
6
0
Black Sailor FC
2
Jamhuri
3
2
2
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
Ostrowitz
2
1
คูคาริคกิ สตานคอม
Arsenal Tivat
3
0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
รุช ซอร์ซอฟ
2
1
1
สมอร์กอน เอฟซี
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
0
1
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
สลาเวีย โมซีร์
2
3
ดินาโม มินส์ค
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
0
0
ออดราออปอเล
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
0
2
โปกอน เซซิน
วอร์ต้า พอซแนน
3
1
โคโรน่า คีลเซ่
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
1
1
วาซาส
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
0
0
เอฟซี ฮีบาร์
สลาเวีย โซเฟีย
1
1
แซดเอ็นเคโอซีเยค
1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
2
3
กาเซียนเท็ป B.B.
เยนิ มาลัตยาสปอร์
1
1
พีริน บลากอเยฟกราด
2
เบรกัลนิก้า สติป
3
0
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
อาร์ดา
1
0
ริเยก้า
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
4
0
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
1
3
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
2
1
0
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
เอฟเค สเกนดิจา 79
0
1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
บัซคา โทโพลา
1
2
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
1
7
0
โบเตฟ วราตซา
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
1
1
พานิโอนิออส
คาลามาต้า เอโอ
0
2
เคย์เซริสปอร์
กิริซันสปอร์
0
0
AS Apollon Pargas
Thesprotos
3
0
Kastoria AO
PAOK Saloniki B
0
2
นิกี โวลอส
เลเมีย
2
2
เออีแอล ลาริซ่า
1
1
โวลอส เอ็นเอฟซี
2
1
0
อปอลล่อน ลาริสซ่า
Almopos Arideas
1
0
Iraklis Larisas
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
3
1
ราดอมเมียร์ก ราดอม
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
2
0
เออีพี ปาฟอส
ริก้า เอฟซี
0
0
จีดี ชาเวซ
โทรเฟนเซ่
0
0
Posidonas Neas Michanionas
Makedonikos FC
2
0
กาลาตาซาราย
อิสตันบูลสปอร์
2
1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
2
ปาชูก้า
2
1
0
เอฟซี ดัลลัส
2
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
3
0
3
ตอร์ปิโด มินส์ค
Osipovichy
5
0
คอนยาสปอร์
อดาน่าสปอร์
4
1
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
แซดเอ็นเคโอซีเยค
2
0
1
ทาวานัคโค (ญ)
ลาซิโอ (ญ)
0
2
ตอร์เรส(ญ)
1
Ternana W
2
2
2
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
โคลอส โคซาลิฟก้า
0
1
เจ็ตต์
ทูบิซี่
0
1
Valpo Pedemonte Women's
2
Cittadella (W)
2
1
วิทยาลัยซานมารีโน(ญ)
2
เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
1
1
2
2
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
2
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
3
2
0
Levski Karlovo
เลฟสกี้ โซเฟีย
0
4
RCS Verlaine
1
Union Royale Namur
4
4
2
ไกเซอร์ ชีฟ
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
1
1
Urania
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1
4
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
พานเซอร์ไรกอส
1
1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
1
สลาเวน โคปริฟนิก้า
2
0
0
โอลิมเปียกอส โวลัว
Digenis Neochori Oichalia
3
1
EE Guineueta
2
EC Granollers
1
3
1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
2
คลับ อเมริกา
2
1
3
พีอีซี ซโวลล์
ซูรินาเม
5
0
โคแคน
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
0
0
เอสดี ไลเนา
1
แอธเลติก บิลเบา บี
1
1
ไอโรโดทอส
Poros
4
2
Makedonikos Foufas
Thesprotos
0
2
Paniliakos Pyrgos
ซาคินทอส
ยกเลิก
TUS Bovinghausen 04
BSV Schuren
1
6
5
คาริโอแบงกิ ชาคส์
1
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
2
2
2
เคนยา โพลิส เอฟซี
Bidco United
2
1
0
Northeastern (W)
Stony Brook (W)
3
0
Chao Pak Kei
6
ซีดี มอนทิคาร์โล
2
4
1