เลือกฤดูกาล
2024
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
เลือกลีกย่อย
January
February
March
April
May
June
July
August
September
October
November
December
เลือกรอบ
กระชับมิตร (สโมสร)
2020
โปรแกรมบอล
สถิติผู้เล่น
พฤศจิกายน
เวลา
ทีม
เต็ม
Olympia Warriors FC (W)
South Hobart (W)
6
0
Bangkok (W)
MH Nakornsri FC (W)
2
1
Narta SS Drasliceni (W)
1
FC Maksimum (W)
1
0
2
Real Succes-SS11 (W)
เอฟซี โนร็อค(ญ)
1
3
นิกี โวลอส
3
อปอลล่อน ลาริสซ่า
1
1
2
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
1
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
1
1
ออด เกรนแลนด์ 2
2
โนท็อดเด้น เอฟเค
2
3
4
ซูวา เอฟซี (ญ)
1
เรวา เอฟซี (ญ)
1
0
0
โมสส์
1
วาเลเรนก้า บี
1
1
0
4
Accra Hearts of Oak
5
Proud United
2
2
2
Accra Hearts of Oak
1
4
เอลมินา ชาร์ค
1
6
1
0
Al Quwwat Al Falistinia
2
Ahli Qalqilya
1
4
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
1
เจเอส คาบิลี่
3
2
1
Hillal Areeha
2
Alarabi Beit Safafa
3
1
0
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
1
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
1
2
1
ปาราดัว เอซี
4
เจเอส คาบิลี่
5
1
0
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
2
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
1
0
บาห์เรน
ทาจิกิสถานบุรุนดี
1
0
เอฟยูเอส ราบัท
1
วิดาด เฟส
2
1
ไกเซอร์ ชีฟ
1
2
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
1
0
2
นาร์โด
1
เลวานเจอร์ เอฟเค
0
3
อัล วาครา(สำรอง)
อัล-อราบี โดฮา(ยู 23)
3
0
โนท็อดเด้น เอฟเค
วาเลเรนก้า บี
3
5
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
1
สลอค ทาวน์
1
2
0
อีเอส เซทิฟ
2
โอลิมปิก เมเดีย
1
2
1
2
โรเซนบอร์ก บี
นาร์โด
5
1
Bukola Babes(ABS)
1
Ekiti United FC
1
1
2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เนิร์นแบร์ก
0
2
36 Lion FC
1
รีโมสตาร์
0
3
ควาร่า ยูไนเต็ด
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี
2
0
ฮาโปเอล แอชเคลอน
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
0
5
ออสเทนเด้
ยูเอสแอล ดันเคอร์
2
1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
2
0
ฮราเดตส์กราลอเว
1
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
0
2
บานิค ออสตราว่า
เอสเค ลิเซน
0
2
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
1
2
เบโร่ สตารา ซากอร่า
1
3
Ahironas Liopetriou
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
1
6
อโปเอล นิโคเซีย
อัลกิ โอโรกลินี
1
0
เอ็นดี กอริก้า
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
0
1
แวร์เดอร์ เบรเมน
ซังค์ เพาลี
2
4
เอสวี รีด
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
1
1
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
3
2
แซงต์ เอเตียน
เกรอน็อบล์
3
2
สตุ๊ตการ์ต
ไฮน์เดนเฮลม์
1
0
อองเช่ร์
ชามัวร์ นิออร์ท
3
3
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
1
คัพเฟ่นเบิร์ก
2
3
อินเตอร์ มิลาน
มอนซ่า 1912
1
0
เอสวี ฮอร์น
1
ซังค์ พอลเท่น
1
3
1
แก็งก็อง
แบรสต์
0
1
ควาร่า ยูไนเต็ด
รีโมสตาร์
0
1
Olympique Dcheira
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
1
3
3
เอฟซี โคเปอร์
ทาบอร์เซซานา
2
0
โมราโล ซีพี
เมริดา เอดี
0
2
คอสตาริกา
2
กาตาร์
1
1
1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
อันดิแจน แทชเค้นท์
1
0
ไทย
Thailand Stars
2
2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
อินเตอร์ ซาเปรซิค
1
3
ซลูตัสค์
1
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
1
1
2
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
3
Septemvri Simitli
2
3
2
ฮันโนเวอร์ 96
2
โวล์ฟสบวร์ก
2
0
0
ซอร์คพูชาน พักแดชท์
กอล โกฮาร์ เอฟซี
1
3
2
บาดาโฮซ
ซีดี กัวจูเอโล
1
4
1
FK Backa Topola
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
1
3
2
คูคาริคกิ สตานคอม
2
อินดิจา
2
1
0
อาซาม เอฟซี
1
มเบยา ซิตี้
1
1
1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
1
3
4
FC Ebedei
Ekiti United FC
2
1
SCCM Chabab Mohamedia
1
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
1
1
0
0
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)
1
แอฟริกาใต้ (ยู23)
3
2
เฟเนร์บาห์เช่
คารากูมรัค
3
3
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูลสปอร์
1
3
เอฟยูเอส ราบัท
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
0
0
เมส เคอมัน
1
Shahid Ghandi
1
1
1
มัคคาบี้ ชารายิม
ฮาโปเอล อิกซาล
3
1
บาสก์
คอสตาริกา
2
1
Olympique Dcheira
SCCM Chabab Mohamedia
0
4
ออสเตรเลีย (ยู 23)
มาคาร์เธอร์ แรมส์
2
1
Silwan
3
Markaz Askar
1
3
0
มัคคาบี้ ยาฟเน่
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
2
1
Al Quwwat Al Falistinia
2
Alarabi Beit Safafa
1
1
2
โรเซนบอร์ก บี
1
เลวานเจอร์ เอฟเค
1
0
Club Atletico Juniors
3
Atletico Unido
2
4
1
CD Cooper
5
CA Nuevo Horizonte
1
4
0
1
FC Academia Santa Cruz
2
CD Cultural 25 De Junio
1
2
1
Universidad Crucena
3
FC Mairana
2
3
0
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง)
2
6
Est Del Norte
2
5
2
2
อาซาม เอฟซี
2
Kmka
1
2
0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า
อีเอส เซทิฟ
0
3
Olympique Dcheira
อิตติฮัด เด แทงเจอร์
1
1
2
Timbawaba
Porto-PE
1
2
เอนพ์พี
ฟาร์โค
3
1
ฮาโปเอล เฮอร์เซเลีย
1
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
2
1
1
ซีเอส กงส์ต็องตีน
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
0
0
โนโว ฮอริซอนท์ จีโอ
เซา โจเซ่อาร์เอส
1
3
ลาโซลาน่า
3
Almagro CF
3
0
1
Redcliffe PCYC
โลแกน วิลเลจ
5
1
เอล กัวน่า
อัสวาน
1
3
พอสต้า เรนเจอร์
1
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
2
1
0
กอร์ มาเฮีย
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
1
1
บลู อีเกิ้ลส์
1
Civil Service Utd
1
0
เดปอร์ตีโบ โมรอน
2
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
1
2
1
Kamuzu Barracks
1
Silver Strikers
1
1
1
พอสต้า เรนเจอร์
กอร์ มาเฮีย
1
0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
1
ซีอาร์ เบลูอิซดัด
2
1
2
Silver Strikers
2
Civil Service Utd
1
3
2
โคลบอทน์ (ญ)
เมดกิลา (ญ)
5
0
บลู อีเกิ้ลส์
2
1
Kamuzu Barracks
3
3
เอนพ์พี
วาดี้ เดกลาเอสซี
0
0
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)
1
JK Tabasalu (W)
2
0
ซีเอส กงส์ต็องตีน
เอเอส เอน เอ็มลิล่า
4
0
ทาลา เอล เจช
เอล อิสไมลี่
1
2
CS Puertollano
1
มันเชโก้ ซิวดัด
1
1
5
1
Jocoro FC Reserves
2
CD FAS Reserves
3
2
2
ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
4
ยารากุยเอฟซี
4
1
0
ทาลา เอล เจช
กาเซล เอล มาฮาลาห์
1
1
กานา ( ญ ) ยู 20
โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20
0
1
เอนพ์พี
เอล กัวน่า
3
0
เซรามิกา
เอล ดัคเลยาห์
2
0
CA Ouriense (W)
1
4
SCU Torreense (W)
1
0
1
เซรามิกา
อัสวาน
1
0
เพนินซูล่า เพาเวอร์
3
บริสแบน โรว์
1
1
7
เนชั่นแนล แบงก์ ออฟ อีจีปท์เอสซี
เอล อิสไมลี่
1
2
พีระมิดส์ เอฟซี
สโมฮา เอสซี
2
1