กลุ่ม A | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อัลเวย์เรดดี้ | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 11 |
2 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 10 |
3 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 5 |
4 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 5 | 0 | 1 | 4 | -9 | 1 |
กลุ่ม B | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 11 |
2 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 9 |
3 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 5 | 1 | 1 | 3 | -5 | 4 |
4 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 2 |
กลุ่ม C | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เบลกราโน่ | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 9 |
2 | เดลฟินเอสซี | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 5 |
3 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 5 |
4 | Real Tomayapo | 4 | 0 | 1 | 3 | -5 | 1 |
กลุ่ม D | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 10 |
2 | โบคา จูเนียร์ส | 5 | 2 | 2 | 1 | 0 | 8 |
3 | นาซิอองนาล โปโตซี | 5 | 2 | 1 | 2 | -3 | 7 |
4 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 5 | 1 | 0 | 4 | -3 | 3 |
กลุ่ม E | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 12 |
2 | Sportivo Ameliano | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 10 |
3 | ดานูบิโอ เอฟซี | 5 | 2 | 1 | 2 | 1 | 7 |
4 | Deportivo Rayo Zuliano | 5 | 0 | 0 | 5 | -17 | 0 |
กลุ่ม F | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 11 |
2 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 10 |
3 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 5 | 2 | 0 | 3 | -6 | 6 |
4 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 5 | 0 | 1 | 4 | -8 | 1 |
กลุ่ม G | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ลานุส | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 13 |
2 | คุยอาบา | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 9 |
3 | Deportivo Garcilaso | 5 | 1 | 2 | 2 | -2 | 5 |
4 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 5 | 0 | 0 | 5 | -13 | 0 |
กลุ่ม H | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ราซิ่ง คลับ | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 12 |
2 | บรากันติโน้ | 5 | 4 | 0 | 1 | 1 | 12 |
3 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 5 | 1 | 1 | 3 | -4 | 4 |
4 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 5 | 0 | 1 | 4 | -5 | 1 |
ทีมที่มาร์คด้วยสีแดงได้รับการรับรองให้ผ่านเข้ารอบเรียบร้อยแล้ว |