กลุ่ม A | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 5 | 4 | 0 | 1 | 3 | 12 |
2 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 10 |
3 | Juventus U19 | 5 | 1 | 2 | 2 | -2 | 5 |
4 | มัลโม(ยู19) | 5 | 0 | 1 | 4 | -7 | 1 |
กลุ่ม B | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 12 |
2 | บาเซิ่ล(ยู 19) | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 12 |
3 | ลิเวอร์พูล (ยู19) | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 12 |
4 | ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) | 6 | 0 | 0 | 6 | -27 | 0 |
กลุ่ม C | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 6 | 4 | 1 | 1 | 4 | 13 |
2 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 10 |
3 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 6 | 2 | 0 | 4 | -2 | 6 |
4 | โมนาโก(ยู 19) | 6 | 2 | 0 | 4 | -5 | 6 |
กลุ่ม D | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | อันเดอร์เลชท์ (ยู19) | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 13 |
2 | อาร์เซน่อล(ยู 19) | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 12 |
3 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 6 | 2 | 0 | 4 | -7 | 6 |
4 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 6 | 1 | 1 | 4 | -6 | 4 |
กลุ่ม E | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 18 |
2 | เอเอส โรม่า(ยู 19) | 6 | 3 | 0 | 3 | -1 | 9 |
3 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 6 | 2 | 0 | 4 | -10 | 6 |
4 | ซีเอสเคเอ มอสโก(ยู 19) | 6 | 1 | 0 | 5 | -7 | 3 |
กลุ่ม F | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 14 |
2 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 9 |
3 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 6 | 2 | 2 | 2 | 1 | 8 |
4 | อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) | 6 | 0 | 1 | 5 | -16 | 1 |
กลุ่ม G | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 6 | 5 | 0 | 1 | 21 | 15 |
2 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 15 |
3 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 6 | 2 | 0 | 4 | -12 | 6 |
4 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 6 | 0 | 0 | 6 | -21 | 0 |
กลุ่ม H | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 14 |
2 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 9 |
3 | บิลเบา(ยู19) | 6 | 3 | 0 | 3 | -3 | 9 |
4 | บาเต้ โบริซอฟ (ยู 19) | 6 | 0 | 1 | 5 | -11 | 1 |
ทีมที่มาร์คด้วยสีแดงได้รับการรับรองให้ผ่านเข้ารอบเรียบร้อยแล้ว |