SPA D1
มายอร์ก้า [13] 1 4
เซบีย่า [3] 6
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  SPA D1
ราโย่ บาเยกาโน่ [8] 2
บาร์เซโลน่า [9] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-7
  SWE D1
มัลโม่ เอฟเอฟ [3] 2
เอไอเค โซลน่า [2] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-1
  SWE D1
คัลมาร์ [7] 1
วาลเบิร์ก เอฟซี [10] 3
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
5-4
  SWE D1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [16]
ฮัคเค่น [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-7
  SWE D1
ไอเคซิริอุสเอฟเค [9] 3
ฮัมมาร์บี้ [5] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-7
  GER Reg
คาร์ล ไซส์ เยน่า [4] 4
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [9] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
8-5
  GER Reg
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน [11] 2
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [12] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
7-2
  GER Reg
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [14]
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [6]
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
0-0
  GER Reg
ทีเอสวี ชไตน์บัค [5]
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [4]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
8-9
  GER Reg
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 [13] 1
วีเอฟบีเออร์บัค [18] 5
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
7-3
  FRA D3
Stade Briochin [14]
บาสเตีย ซีเอ [18] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
2-3
  SUI Cup
ลูกาโน [5] 3
ยัง บอยส์ [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-10
  SUI Cup
Etoile Carouge [11] 7
บาเซิ่ล [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-11
  CZE D1
สลาเวีย ปราก [4] 2
ซิกม่า โอโลมุช [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-3
  RUS Cup
บัลติก้า [8] 2
เอฟเค คิมกี้ [14] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-3
90นาที[0-0],จุดโทษ[4-5],เอฟเค คิมกี้ชนะ
  LIT D1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [2] 2
ซูดูว่า [1] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
5-1
  ISR CUP
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา [10] 1
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา [8] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
9-0
  GUA D1
ซีดี มาลากาเตโก [4]
เดปอร์ติโว อิซทาปา [6] 1 2
ครึ่ง
3
1
จบ 7 1
2-2
  SWE D3
ไอเค กัวติออส [6] 2
สเตนังซันส์ ไอเอฟ [5] 1 5
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
7-4
  SWE D3
อัสซีริสก้า บีเค [8]
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ [1]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
0-0
  Spain D4
โพลโวลีน 1
ซีดี ช็อกโก 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
8-4
  SPA FC
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [4] 1
เอสดี ไลเนา 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
7-4
  SPA FC
ซีดี กัวจูเอโล 3
โมราโล ซีพี 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
1-5
  GER OBW
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2
ครึ่ง
2
1
จบ 3 3
5-9
  PORJA2
ริโอ อาฟ(ยู 19) 1
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
1-5
  GER Bbe
FSV Fernwald
เคเอสวี บาวนาทาล
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
0-0
  GER OBW
ทีเอสจี เฟดเดอเชม 3
FC Speyer 5
ครึ่ง
3
2
จบ 3 3
4-6
  GER OBW
Hertha Wiesbach
เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2
ครึ่ง
2
1
จบ 5 1
0-0
  GER OBW
FSV Jagersburg
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-0
  GER OBW
เอฟวี เดียฟเฟลน 2
SV Rochling Volkling 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-4
  GER Bbe
Steinbach
เอฟซี ฮาเนา 93
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  GER Bbe
SV Neuhof 1910 3
Buchonia Flieden 1 5
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-2
  GER Bbe
FC 1906 Erlensee
บาเยิร์น อัลเซนัว
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  AUT CUP
ซังค์ พอลเท่น [10] 3
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [1] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
2-13
  AUT CUP
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [3]
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [5]
ตัดครึ่ง
  GER Reg
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [18] 1 2
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [6] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
2-9
  GER Reg
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) [8] 3
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [1] 2
ครึ่ง
3
1
จบ 3 3
3-4
  SUI Cup
เคียสโซ [3] 3
เซนต์ กัลเลน [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-14
90นาที[1-1],120นาที[1-2],เซนต์ กัลเลนชนะ
  HUN Cup
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [6] 2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [8] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-0
90นาที[0-0],120นาที[0-1],บูดาเปสต์ ฮอนเวดชนะ
  GER OBW
ทียูเอสโคเบลนซ์ 1
TSV Emmelshausen 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
11-0
  CZE DFL
เอฟเค โคมูตอฟ 4
Aritma Praha 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
1-5
  GER OBW
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 3
Schwarz-Weiss Essen 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
3-1
  GER LS
ทูเอส เอ็นเนเปเทล 4
SG Finnentrop/Bamenohl 4
ครึ่ง
0
2
จบ 4 3
6-4
  GER OBW
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 3
FC Eintracht Rheine 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-8
  GER OBW
Engers 3
SG 2000 Mulheim-Karlich 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-3
  GER Bbe
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 3
Rot-Weiss Hadamar 2 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-5
  GER OBW
SpVg Schonnebeck 1
วีเอฟบี ฮิลเดน 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
10-4
  GER OBW
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 2
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
3-5
  GER Bbe
วอล์ดเกอเมส 2
Rot-Weiss Walldorf
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
4-5
  GER LS
เอฟซี เพสช์ 1956 3
บอนเนอร์เอสซี 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-3
  GER OBW
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  GER Bbe
TuS Dietkirchen 1
FC Eddersheim 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-12
  POL Cup
จีเคเอส คาโตวีตเซ [12] 2
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [17] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-6
90นาที[1-1],120นาที[1-2],แอลเคเอส ไนไซค์ซ่าชนะ
  TUR Cup
เคย์เซริสปอร์ [15] 1
Artvin Hopaspor [12] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-2
90นาที[0-0],120นาที[3-0],เคย์เซริสปอร์Win
  DAN Cup
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [9] 3
ซอนเดอร์ไจสกี [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-3
90นาที[0-0],120นาที[0-2],ซอนเดอร์ไจสกีชนะ
  GER OBW
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1
SC Staaken 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
2-4
  GER Bbe
Turk Gucu Friedberg 1
บาด วิลเบล 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-5
  SPA D1
เรอัล เบติส [5] 2
บาเลนเซีย [11] 5
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
4-7
  NOR D1
โมลด์ [2] 1
โบโด กลิมท์ [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-2
  UEFA U17
อิตาลี (ยู 17) [1]
แอลเบเนีย(ยู 17) [2]
ครึ่ง
2
0
จบ 5 0
0-0
  SUI Cup
เอฟซี ธูน [3] 2
เซอร์เวตต์ [6] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 4 1
6-7
  HOLC
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [16]
เอฟซี ออสส์ [18] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
5-4
  HOLC
อัลเมเร่ ซิตี้ [19] 1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
6-3
  HOLC
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม [2] 1
เอสซี ฮีเรนวีน [9] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-10
  HOLC
เดอ ทริฟเฟอร์ส [3] 1
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ [5] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-5
90นาที[1-1],120นาที[2-2],จุดโทษ[6-5],เดอ ทริฟเฟอร์สWin
  HOLC
วีวี คาเปลเล่ 2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [8]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
5-10
  HOLC
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี [18] 2
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-10
  HOLC
ฮาเคเมส บอยส์ 3
วีวี โดโว 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
12-3
90นาที[1-1],120นาที[2-1],ฮาเคเมส บอยส์Win
  HOLC
RKVV Westlandia 1
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส [10]
ครึ่ง
0
2
จบ 2 5
3-5
  HOLC
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ [11] 2
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
1-4
  HOLC
สตาฟอร์ส 1
เกเมิร์ท 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
1-5
  HOLC
เอดีโอ 20 1
บาเรนเดร๊กท์ 5
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
1-8
90นาที[2-2],120นาที[2-3],บาเรนเดร๊กท์ชนะ
  HOLC
Achilles Veen 3
จีวีวี ยูนิเทส
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
4-3
  BEL Cup
ชาเลอร์รัว [5]
เควีเอสเค ลอมเมล [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-0
90นาที[0-0],120นาที[0-0],จุดโทษ[3-4],เควีเอสเค ลอมเมลชนะ
  BEL Cup
เคเอเอ เกนท์ [9]
Spouwen Mopertingen 1
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
7-6
  BEL Cup
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช [6] 1
เคเอเอส ยูเปน [6] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-3
  BEL Cup
Seraing United [16] 4
แซงต์ ทรุยด็อง [12] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
2-7
90นาที[2-2],120นาที[3-2],Seraing UnitedWin
  BEL Cup
Sint-Eloois-Winkel [10] 4
ราซิ่ง เกงค์ [10] 1
ครึ่ง
0
4
จบ 0 6
3-10
  BEL Cup
Royal Knokke [13] 2
คอร์ไทรจ์ [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
1-9
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[1-2],คอร์ไทรจ์ชนะ
  EGY D1
เอล อิสไมลี่ [12] 2
เอล อาห์ลี [13] 1 3
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
1-7
  INT CF
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 3
Barra da Tijuca U20 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
9-5
  BNY
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-7
  BRP PS D2
Matonense SP 3
Uniao Suzano AC SP 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
12-3
  Brazil CUP
Gloria RS 2
GA Farroupilha/RS
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
5-1
  GER OBW
เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
Wadegesi Heim
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
0-0
  GER Bbe
Viktoria Griesheim
SV Zeilsheim 2
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
5-6
  BRA SE
Aracaju FC 1
Rosario Central SE 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-7
  BNY
ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20)
FBC Riograndense U20 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-2
  BNY
ริโอ เซาเปาโล(ยู 20)
7 de Abril U20
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
5-3
  BNY
AA Carapebus U20 4
เซา กอนซาโล (ยู 20) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
5-11
  Brazil CUP
Elite Clube Desportivo 1
CA Carazinho 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
5-2
  IRE U19
Treaty United FC U19 3
เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 4
1-8
  Peru cup
Estrella Azul 3
Deportivo Maristas 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-10
  SUI D2
บาเดน [3]
เอฟซี ลินท์ 04 [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  SUI D2
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน [3]
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  SUI Cup
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [7]
ลูเซิร์น [8] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
5-6
  SLOC
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [2] 2
เอฟซี โคเปอร์ [1] 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
13-5
  ITA D2
วิเชนซ่า [19] 3
มอนซ่า 1912 [11] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-4
  ITA C1
ปิอาเชนซา [18] 2
ยูเวนตุส(ยู 23) [9] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
13-7
  GRE Cup
พานาคายคิ 2005 [7] 1
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [12] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-4
  PORLC
วิตอเรีย กิมาไรส์ [7] 1
เบนฟิก้า [1] 2
ครึ่ง
2
3
จบ 3 3
7-6
  BEL Cup
ฟราน โบเรียนส์ [4] 1
เบียรส์ชอทวิลริค [18] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
1-1
  GUA D1
ซีเอสดี มูนิชิปัล [5] 2
คลับ เซลาจู เอ็มซี [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
3-0
  BRA CNF
ซูซา พีบี [1] 4
เอบีซี อาร์เอ็น 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-1
  SPA FC
เฆเรซ เดปอร์ติโว 1 4
คอร์โดบ้า [4] 2 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-6
  Bra SD
Paraense FC 3
Amazonia IFC 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-4
  Bra SD
Venus AC 1 2
SC Paraense 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-2
  POL Cup
เอลเคเอสลอดซ์ [8] 5
ซาเกลบี้ ลูบิน [11] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
10-2
  INT CF
AS Pomorze Gdansk 1
Osiczanka Osice 3
ครึ่ง
4
0
จบ 7 1
3-9
  ITA D1
ลาซิโอ [8] 3
ฟิออเรนติน่า [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-6
  ITA D1
กาญารี่ [20] 3
เอเอส โรม่า [4] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
2-10
  ITA D1
เอ็มโปลี [10] 1 1
อินเตอร์ มิลาน [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
5-6
  SCO PR
ดันดี [11] 2
รอสส์ เคาน์ตี้ [12] 2
ครึ่ง
0
4
จบ 0 5
6-6
  SCO PR
มาเธอร์เวลล์ [6] 1
เซนต์ เมียร์เรน [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 2
4-8
  SCO PR
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [1] 1
อเบอร์ดีน [8] 4
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
14-2
  SCO PR
ฮิเบอร์เนี่ยน [5] 2
เซลติก [4] 1
ครึ่ง
1
3
จบ 1 3
4-8
  SCO PR
ลิฟวิงสตัน [9] 1 1
ดันดี ยูไนเต็ด [3] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
4-4
  SCO PR
เซนต์ จอห์นสโตน [10] 4
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [2] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-6
  ENG RYM
คิงสโตเนียน [6] 2
ฮอร์สแฮม [21] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-0
  ENG LC
เบิร์นลี่ย์ [18] 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [6] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-3
  ENG LC
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [19]
ลิเวอร์พูล [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
4-1
  ENG LC
สโต๊ค ซิตี้ [9] 1
เบรนท์ฟอร์ด [12] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
5-4
  ENG LC
เลสเตอร์ ซิตี้ [9] 2
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [5]
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
3-8
90นาที[2-2],จุดโทษ[4-2],เลสเตอร์ ซิตี้Win
  ENG LC
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [4]
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-9
90นาที[0-0],จุดโทษ[5-3],เวสต์แฮมยูไนเต็ดWin
  GERC
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [12] 1
บาเยิร์น มิวนิค [1] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
2-9
  GERC
สตุ๊ตการ์ต [13] 1
โคโลญจน์ [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-7
  GERC
ฮันโนเวอร์ 96 [14]
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [9] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
2-4
  GERC
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [2] 1
ฮันซ่า รอสต๊อค [13] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
13-2
90นาที[2-2],120นาที[3-3],จุดโทษ[2-4],ฮันซ่า รอสต๊อคชนะ
  SCO BC
อัลลัว แอทเลติค [6] 1
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)
ครึ่ง
2
2
จบ 2 3
2-3
  BEL Cup
La Louviere 5
อันเดอร์เลชท์ [4] 2
ครึ่ง
1
4
จบ 1 7
1-6
  BEL Cup
คลับบรูซ [2] 1
KMSK Deinze [4] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
12-1
  BEL Cup
ลีแอร์ส [5] 1
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน [14] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
3-4
  INT CF
Bedfont Sports 2
Thatcham Town 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
3-3
  ENG SD1
เอฟซี โรมาเนีย 1
Welwyn Garden City
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
2-4
  ENG UD1
คอร์บี้ ทาวน์ 2
Sporting Khalsa 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
2-3
  SMA CUP
เอสพี ลิเบอร์ตาส 1
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
ครึ่ง
1
0
จบ 1 5
0-0
  SMA CUP
เอส.เอส.มูราต้า 4
SS Virtus 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-7
  SMA CUP
S.S Pennarossa
เอซียูเวเนส โดกาน่า
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  SMA CUP
เตร เพนน์ 2
เอสพี คอสมอส 3
ครึ่ง
1
0
จบ 4 2
6-0
  IREC U19
เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 1 3
โบฮีเมียนส์(ยู 19)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-8
  NIR Rl
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
7-4
  SMA CUP
Cailungo 1
SC Faetano
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  GIB PD
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 2
ยูโรปาเอฟซี 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
2-6
  FRA D1
นีซ [3] 2
โอลิมปิก มาร์กเซย [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-5
  HOLC
โกรนิงเก้น [15]
เฮลมอนด์ สปอร์ต [16]
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
7-0
  BOL D1
อัลเวย์เรดดี้ [1] 2
Independiente Petrolero [2] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
7-3
  BNY
อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 1
Maracaju AC U20 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 2
4-6
  ARG Rl
Don Orione 2
Resistencia Central 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-4
  SLV U20
Alianza FC San Salvador U20 2
CD Chalatenango Reserves 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-6
  VEN D2
Academia Rey 1 3
ทิทาเนส เอฟซี 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
8-4
  ARG Rl
CA San Fernando
CA Chaco For Ever Reserves
ครึ่ง
1
2
จบ 3 2
3-4
  VEN D2
Atletico La Cruz 2
ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-5
  BNY
Dourados AC U20 1 5
โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
7-4
  SPA D1
เรอัล มาดริด [2] 1
โอซาซูน่า [6] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
11-3
  ARG Rl
CEC Mendoza 3
Argentino Mendoza 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-1
  CRC D1
เอดี กรีเชีย [6] 2
อลาจูเรนเซ่ [2] 1 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
10-2
  CRC D1
จิคาราล เซอร์โคบา [10] 1
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-16
  INT CF
Sportivo Estudiantes Reserves 2
Defensores de Nogoli 4
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
4-6
  VEN D2
ยูเรนา เอสซี 1 3
ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
3-14
  ARG Rl
Deportivo Guaymallen 4
Andes Talleres 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-1
  BRA BAS U23
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2
ซิเอร่า (ยู 23) 4
ครึ่ง
4
1
จบ 4 1
2-8
  ARG Rl
CSD Jose C Paz 2
CA Villa Belgrano 1
ครึ่ง
2
1
จบ 4 3
6-5
  URU D2
โรชา เอฟซี 1 3
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
5-7
  Brazil CUP
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 2
Sapucaiense RS 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
3-6
  ARG Rl
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 3
Defensores Potrero Funes 2
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
3-4
  COL D1
ลา อีคูดัด [16] 1
อากีลาส โดราดาส [15] 4
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
9-3
  GUA D1
กัวสตาโตยา [12] 3
Nueva Concepcion [11] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
5-5
  HON D1
เรอัลโซเซียดัดโทเคา [7] 1 3
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม [5] 1 2
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
3-6
  SLV LFW
CD Luis Angel Firpo (w) 3
อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 6
0-7
  SLV U20
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 1 2
CD FAS U20 6
ครึ่ง
2
0
จบ 3 3
4-3
  USL D1
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [6] 2
Loudoun United [31] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
12-6
  BRA D1
ซานโตส [17] 2
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [8] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-4
  BRA D1
บาเฮีย บีเอ [15] 3
ซิเอร่า [14] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-5
  MEX D2
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [9] 3
ตลัซกาลาเอฟซี [14] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-4
  BRA SPC
เซา เบอร์นาร์โด้ [5] 2
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี [15] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
5-5
  BRA SPC
Botafogo B SP 4
โนโรเอสเต้ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-0
  Bra SD
Goiatuba
โกยาเนีย
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-2
  BOL D1
Real Tomayapo [13] 3
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [16] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  URU D2
ดานูบิโอ เอฟซี 2
แรมปรา จูเนียร์ 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-2
  MLS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [1]
โคโลราโด ราปิดส์ [3] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-8
  COL D1
เดปอร์ติโว กาลี [10] 3
ปาตริโอตาสเอฟซี [19] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-3
  CRC D1
เฮเรดิอาโน [1] 1 4
ซานโตส เด กัวปิเลส [5] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
8-1
  CHI D2
เปอร์โต มอนต์ [4] 3
โคเบรลัว [14] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-1
  USL D1
ไมอามี่เอฟซี [8] 2
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ [7] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  Bra SD
ฟิกูเรนเซ่ 1 4
Avai 1 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
5-6
  BRA CV
เอสซี เปซานดูปารา [1] 3
คาสแตนฮาล พีเอ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
3-1
  VEN D2
ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 1 4
มิเนอร์เวน เอฟซี 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-6
  MLS
ดีซี ยูไนเต็ด [9] 2
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-11
  MLS
โคลัมบัส ครูว์ [10] 2
ออร์แลนโด ซิตี้ [4] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
5-4
  MLS
โตรอนโต้ เอฟซี [13] 1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [3] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
6-4
  MLS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [5] 1
ชิคาโก ไฟร์ [12] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-5
  MLS
เอฟซี ซินซินเนติ [14] 2
แนชวิลล์ เอฟซี [2] 1
ครึ่ง
3
2
จบ 3 6
1-1
  MLS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [6] 3
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [11] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
3-3
  CAN CHL
Forge FC [3] 1
มอนทรีออล อิมแพ็ค [8] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-5
90นาที[0-0],จุดโทษ[7-8],มอนทรีออล อิมแพ็คชนะ
  GUA D1
แอนติกา จีเอฟซี [1] 1
CD Achuapa [10] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
5-3
  USL D1
เมมฟิส 901 [13] 4
ทัลซ่า รัฟเนค [14]
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
2-5
  ECU D1
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส [10] 5
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [8] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
8-6
  MEX D2
คอร์เรคามินอส ยูเอที [15] 1 4
Club Chivas Tapatio [16] 4
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
1-0
  MLS
เอฟซี ดัลลัส [12] 1
รีล ซอลต์ เลค [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
7-9
  BOL D1
บลูมมิ่ง [14] 4
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [6] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
8-4
  BRA CUP
ฟลาเมงโก [4] 2
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [12] 1 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
9-1
  BRA CUP
ฟอร์ตาเลซ่า [3] 3
อัตเลติโก มิไนโร่ [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-3
  MLS
แคนซัส วิซาร์ดส์ [2] 1
แอลเอ กาแลกซี่ [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
10-5
  CRC D1
เอดี ซาน คาร์ลอส [10] 3
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ [7] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
4-6
  HON D1
ซีดี โอลิมเปีย [5] 5
มาราธอน [6] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-5
  HON D1
เรอัล ซีดี เอสปานา [3] 2
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ [8] 2
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
7-7
  HON D1
พลาเทนเซ่ [10]
ซีดี วิตอเรีย [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
0-0
  USL D1
เรอัล โมนาร์ช [29] 3
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ [16] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
0-8
  NIC CUP
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2
เรอัลมาดริซเอฟซี 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
8-5
  INT FRL
เม็กซิโก [9] 1
เอกวาดอร์ [52] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
3-2
  COL D1
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [1] 2
อ็องเซ่ กัลดาส [18] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-3
  HON D1
ซีดี วิด้า [1] 2
ซีดี โมตากัว [2] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-6
  URU D2
ซีเอ แอตเทนาส 3
Albion FC 1 5
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
9-4
  CRC D1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [12] 3
Guanacasteca [8] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
7-12
  MLS
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [8] 2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [6] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-7
  MLS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [5] 3
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [10] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-4
  MEX D2
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [1] 3
เวนาโดส เอฟซี [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
2-4
  AFC U23
มองโกเลีย (ยู 23) 2
มาเลเซีย (ยู 23) 6
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
1-8
  AFC U23
จีน-ฮ่องกง(ยู23)
ญี่ปุ่น(ยู23)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
0-0
  Indo D3
Rajawali FC 1
IPPOT Tapa 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
8-0
  Indo D3
Kramat Jaya Lasoani FC 2
Persipal Palu 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-15
  IND D2
Tarun Sangha FC 4
Youngmen SC
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-6
  Indo D3
PSAD Udayana 1 3
East Bali FC 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
8-3
  AFC U23
ลาว (ยู 23) 1
ไทย (ยู 23) 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
5-4
  Indo D3
Likot FC 3
Kreasindo FC 2
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
6-2
  CFC
หวูฮั่น เอฟซี [6] 1
ซานตง ไท่ซาน [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-1
  Indo D3
PS Tunas Muda Ubud 1
PS Gianyar 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-4
  Indo D3
Palu Putra 2
Persipar Parigi 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
11-3
  CZE CFL
โลโค ทาวิน [1] 1
Povltava FA [15] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
7-6
  CZE CFL
เอสเค รากอฟนิก [16] 2
เอฟซี ปิเซ็ค [3] 1
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
1-3
  IDN D1
เปอซิบา บาลิคปาปัน 1 3
มิตรา คูการ์ 1 5
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
6-3
  IDN D1
AS Abadi 2
เซเมน ปาดัง
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
4-12
  CZE DFL 5
TJ Tatran Bohunice 1
Rousinov 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-2
  CZE DFL 5
FC Kurim
Bystrc Kninicky 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
8-3
  CZE DFL 5
FC Svratka Brno
SK Lisen B 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
5-7
  CZE U19
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) [2] 1
เบอโน่ (ยู 19) [10] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
6-5
  AFC U23
ติมอร์-เลสเต(ยู23)
เกาหลีใต้(ยู 23)
ครึ่ง
0
3
จบ 0 6
0-0
  GEO C
เอฟซี กากรา [2] 2
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ [9]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
1-8
  GEO C
FC Gori 1
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-0
90นาที[1-1],120นาที[1-2],แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบชนะ
  GEO C
Gareji Sagarejo [4] 1
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
2-5
  IND D2
Ahbab FC 2
Royal Rangers FC 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
4-6
  Por U23
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) [23] 2
มาริติโม่(ยู 23) [23] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
3-4
  TUR Cup
อุมรานิเยสปอร์ [1] 1 3
คาห์รามานมาราสส์สปอร์ [20] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-4
90นาที[1-1],120นาที[3-1],อุมรานิเยสปอร์Win
  SVK U19 A
SKM Puchov U19
MFK Skalica U19 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-4
  SVK U19 A
สปาร์ตัก มายจาวา(ยู 19)
STK Samorin U19
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-1
  SVK U19 A
FC Lokomotiva Kosice U19
Odeva Lipany U19
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
0-0
  INT FRL
สเปน(ยู 19) 2
อิสราเอล(ยู 19) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
11-2
  PPL
Karachi United 1
ปากีสถาน อาร์มี่ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-9
  IND BLR SD
Bangalore Eagles
เอดีอี เอฟซี 1
ครึ่ง
2
0
จบ 6 1
8-3
  UKRC
Alians Lypova Dolyna [4] 2
Galychyna-Karpaty Lviv 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
4-7
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[2-3],Galychyna-Karpaty Lvivชนะ
  TUR Cup
เกนเคลอร์บิลิจี้ [8] 1 1
เพนดิคสปอร์ [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
4-3
  TUR Cup
อัลตินอร์ดู [15] 3
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ [14] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 3
9-2
90นาที[3-3],120นาที[5-3],อัลตินอร์ดูWin
  TUR Cup
Tuzlaspor Kulubu [7] 1
Aksarayspor [9] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
9-2
  ARM D2
อลาชเคิร์ท บี [8]
พิวนิค บี [4]
ครึ่ง
0
3
จบ 1 4
0-0
  HUN U19B
Budai FC U19 2
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 1
ครึ่ง
1
2
จบ 2 4
5-6
  CZE U19
ไพรบราม (ยู 19) [14] 1
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [7] 3
ครึ่ง
2
2
จบ 4 3
6-9
  AFC U23
เลบานอน(ยู23) 2
อิหร่าน (ยู23) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-9
  IDN D1
พีเอสเอ็มเอส เมเดน 5
ศรีวิจาย่า เอฟซี 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-6
  UAE U19
อัล เดด (ยู 19) 1
อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19)
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
1-6
  CFC
เสฉวน [4] 1
เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-1
90นาที[0-0],สองรอบ[1-1],จุดโทษ[5-6],เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิงชนะ
  ISR U19
Maccabi Yavne Shimon U19 1
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-6
  NOR U19
วาเลเรนก้า (ยู 19)
ทรอมโซ่ (ยู 19) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
17-3
  NOR U19
ไวกิ้งส์(ยู 19) 1
โรเซนบอร์ก (ยู 19) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
5-3
  GRE Cup
Acheron Kanalaki 1
โอเอฟไอ เครเต้ [8] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-4
  BUL Cup
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [5] 1 4
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [1] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
2-3
  ROMC
กลอเรีย บูซัว [5]
ดูนาเรีย คาลาราซี [19] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
7-0
  KSA D2
อัล-โนจูม [14] 1
Al-Washm [7]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
7-4
  SVK U19 A
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 1
FC Kosice U19 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-6
  ARG RESL
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 2
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 2
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
6-6
  Palestine C
Sour Baher 2
Markaz Raqam Wahad 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-1
  POL Cup
Swit Skolwin 5
ลีเกีย วอร์ซอว์ [15] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
1-7
  AFC U23
ฟิลิปปินส์(ยู23) 1
สิงคโปร์(ยู 23) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-9
  TUR Cup
ซาคาร์ยาสปอร์ [6]
Karaman Belediyesi Spor [8] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
3-1
  EGY D2
Sed Elmahla 1
เอล มานซูรา 2
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
5-4
  EGY D2
Al Majd 3
อาบู แคร์ เซเมด 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-3
  EGY D2
Pioneers Club 3
อัลซาร์ก้า
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-1
  EGY D2
Egy Salloum 2
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
7-3
  CZE DFL 5
Pardubicky 1
TJ Lanskroun 2
ครึ่ง
1
0
จบ 6 0
7-3
  EGY D2
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
4-4
  EGY D2
Sporting Alexandria 3
Kafr El Shaikh 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
3-3
  UAE U19
ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) 5
คอร์ ฟักแคน(ยู19)
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
2-3
  BUL Cup
โดโกเรต์ส รัซกราด [1]
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
0-0
  CZE DFL 5
บอสโคไวส์ 1 3
SK Olympia Rajecko 1
ครึ่ง
1
2
จบ 4 2
6-7
  CZE DFL 5
เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน 2
Bosonohy 1
ครึ่ง
4
2
จบ 5 3
7-4
  Bra CUU20
โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 2 6
วาสโก ( เยาวชน) 6
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
9-3
  Brazil L
เซเรส / อาร์เจ 3
บองซูเซสโซ่ 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
1-9
  CZE DFL 5
MS Brno 4
FK Banik Ratiskovice 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-9
  CZE DFL 5
FC Ivancice 3
Mutenice 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
4-4
  ARG RESL
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 6
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 2 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-4
  ARG RESL
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง)
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
8-1
  ARG RESL
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 3
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-3
  CZE DFL 5
FC Moravsky Krumlov 3
SK Krumvir
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
5-7
  ARG RESL
เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 2
ลูจัน (สำรอง) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
5-1
  Gre Atr Cup
Zofria
PAOK Mandras 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
5-1
  Gre Atr Cup
Lamperi Elefsinas 3
ynami Aspropyrgou 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
1-5
  Zam SL
Prison Leopards FC 3
เรด แอร์โร 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-1
  ENG U23 D1
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) [13]
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) [3] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
6-9
  ARG RESL
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 2
3-2
  Gre Atr Cup
AE Zefiriou 1
Mimas Mikrasiatiki
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
0-9
  UzbC
บุนยอดกอร์ [5] 1
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน [10] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
2-2
  UzbC
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค [3] 1
คิซิลคัม ซารัชโชน [9] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
2-2
  PPL
Khan Research Laboratories 1
WAPDA FC 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
11-4
  TUN D1
เอตัวล์ ดู ซาเฮล [7] 1 8
คลับ แอฟริเคน [3] 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-4
  TUN D1
อีเอส เมทเลาอิ [6] 2
ยูเอส เบน กัวเดน [5]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  IDN D1
คัลเทง พิวทรา เอฟซี 2
ซูลูท ยูไนเต็ด 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
11-1
  Por U23
ริโอ อาฟ(ยู 23) [23]
ฟามาลิเคา(ยู 23) [23] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
4-5
  NOR U19
อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19) 1
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 3
7-8
  UKRC
รุกห์ วินนีกี้ [10] 3
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [4] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-8
90นาที[0-0],120นาที[0-2],ซอร์ย่า ลูแฮงส์ชนะ
  GEO C
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี [5] 3
ดินาโม บาตูมี [1] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
2-5
  ALG U21
NC Magra U21 4
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-4
  MEX U20
แอตลาส (ยู20) [3] 2
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) [14] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
11-4
  Jordan L W
Al Qadisiyah (W) 1 2
Al Orthodoxi (w) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 9
0-9
  BRA CPY
Oeste U20 2
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
10-4
  AFC U23
เนปาล(ยู23) 2
ทาจิกิสถาน(ยู23) 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 6
0-9
  ALG U21
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 4
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-4
  ALG U21
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 3
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
0-3
  ALG U21
HB Chelghoum Laid U21 1
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
9-0
  GRE Cup
ตริคาล่า [9] 1 4
นิกี โวลอส [8] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
8-4
  UAE LP
อัล นาเซอร์ ดูไบ [3] 1
อิตติฮัต คาลบา [10]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
8-0
  UAE LP
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) [13] 2
อัล ชาร์จาห์ [5] 5
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
1-6
  ALG U21
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21)