SPA D1
เซลต้า บีโก้ [14]
เรอัล โซเซียดาด [4]
 
  SWE D1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [11]
เยอร์การ์เด้น [2]
 
  SWE D1
ฮาล์มสตัด [14]
โอเรโบร [15]
 
  SWE D1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ [12]
เอล์ฟส์บอร์ก [4]
 
  SWE D1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [6]
มอลล์บี้ เอไอเอฟ [13]
 
  FRA D3
เลอ ม็องส์ [7]
โอร์แลงส์ ยูเอส [14]
 
  FRA D3
เกรไตล์ [17]
เรด สตาร์ 93 [13]
 
  NOR U19
Skjetten U19
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19)
 
  ARG RESL
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง)
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
 
  AFC U23
เยเมน(ยู23)
ซีเรีย(ยู 23)
 
  MAR D1
เฟร์ ราเบท [7]
วีแดด คาซาบลานก้า [2]
 
  HUN Cup
คาซิงบาร์ซิคา
ดิออสกียอร์ วีทีเค [4]
 
  GER LS
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น
เอสเอสเฟา เมอเท็น
 
  TUR Cup
อดาน่า เดมิร์สปอร์ [10]
นีเด อนาโดลู เอฟเค [18]
 
  DAN Cup
มิดทิลแลนด์ [1]
อัลบอร์ก [4]
 
  SPA D1
กรานาดา ซีเอฟ [18]
เกตาเฟ่ [20]
 
  NOR D1
ชาร์ปบอร์ก 08 [13]
วาเลเรนก้า [7]
 
  NOR U19
โดแบ็ก โฟรน (ยู 19)
โลเรนสโคก (ยู 19)
 
  ROMC
โปลิ ทิมิโซอาร่า [16]
ราปิด บูคาเรสต์ [7]
 
  BEL Cup
เซอร์เคอร์ บรูซ [17]
เควีเค ไทอ์เนน [11]
 
  INT CF
Arapiraca AL U20
ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20)
 
  BRA CV
บราซิลเลียนเซ่
Nova Mutum EC
 
  Bra CUU20
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
Serra Macaense U20
 
  BNY
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)
อาไว (เยาวชน)
 
  Bra CUU20
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20)
คาโบเฟรนเซ่(ยู 20)
 
  Brazil L
กิวมาดอส อาร์เจ
Buzios
 
  BNY
ซีรีส(ยู 20)
บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20)
 
  ENG U23LC
วีแกน (ยู 23) [23]
Mansfield Town U23
 
  ARG RESL
คิลเมส(สำรอง)
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง)
 
  ARG RESL
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง)
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง)
 
  Brazil L
ซีอีเอซี/อรารูอามา
Barra da Tijuca
 
  BNY
Casimiro de Abreu U20
บองซูเซสโซ่ (ยู 20)
 
  Brazil L
Mageense FC
บาร์รา มานซา เอฟซี
 
  Brazil L
Paduano RJ
แคมโพสอาร์เจ
 
  BNY
แคมโปส เอเอ (ยู 20)
คิวมาดอส(ยู 20)
 
  BRA SE
Barra dos Coqueiros SE
Riachao SE
 
  GER LS
GW Brauweiler
เฟาเอฟแอล วิชทาล
 
  ARG RESL
ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง)
Leandro N. Alem Reserves
 
  ARG RESL
El Porvenir Reserves
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)
 
  ARG RESL
เบรัสเตกี(สำรอง)
เรอัลพิลาร์(สำรอง)
 
  Brazil CUP
Garibaldi
อิมอเร่ อาร์เอส [7]
 
  BNY
Uniao Frederiquense U20
CA Carazinho U20
 
  BRA CPY
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
วีโล คลับ (เยาวชน)
 
  BRA CPY
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20)
 
  BRA CPY
เทาบาเต้(เยาวชน)
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)
 
  BRA CPY
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน)
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
 
  BRA CPY
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)
เซาเปาโล(ยู 20)
 
  BRA CPY
ซานโตส(เยาวชน)
Amparo U20
 
  BRA CPY
AA Flamengo Guarulhos U20
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
 
  BRA CPY
Independente FC Limeira Youth
Monte Azul SP (Youth)
 
  BRA CPY
Itapirense U20
พัลไมรัส (เยาวชน)
 
  BRA D4
Amadense SE
Sete de Junho EC
 
  BRA D4
Independente Simao Dias
AD Boquinhense
 
  BRA D4
Socorro/SE
Falcon FC
 
  NOR U19
สตาเบ็ค (ยู 19)
แบรัม (ยู 19)
 
  NOR U19
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
Kjelsas U19
 
  NOR U19
อัสเคอร์(ยู19)
สคีด ออสโล (ยู 19)
 
  NOR U19
ลีลล์สตรอม 2(ยู 19)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
 
  NOR U19
Brumunddal U19
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)
 
  SLOC
มาริบอร์ [3]
ดอมซาเล่ [8]
 
  ITA D2
เปรูจา [8]
เรจจิน่า [6]
 
  ITA D2
โครโตเน่ [17]
เบเนเวนโต้ [3]
 
  ITA D2
โคโม [16]
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [20]
 
  ITA D2
เครโมเนเซ่ [5]
ปิซ่า [1]
 
  ITA D2
ชิตตาเดลล่า [13]
ปาร์ม่า [15]
 
  INT CF
AA Batel
ปาตริโอตาสเอฟซี [19]
 
  POL RL
Pogon II Grodzisk Mazowiecki
Sokol Budki Piaseckie
 
  ITA D1
นาโปลี [2]
โบโลญญ่า [11]
 
  BEL Cup
เวสเตอร์โล [1]
รอแยล อันท์เวิร์พ [3]
 
  Ire LSL
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี
 
  GIB PD
เซนต์โยเซฟ เอฟซี
กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี
 
  GIB PD
เซนต์โยเซฟ เอฟซี
Grazies Union
 
  COL D1
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ [17]
แอตเลติโก้ ฮิวล่า [20]
 
  HOLC
อาร์เคซี วาลไวก์ [13]
วิลเลม 2 [5]
 
  BOL D1
รอยัล พารี่ เอฟซี [5]
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ [9]
 
  BRA CV
Aquidauanense
วิลา โนวา [10]
 
  Bra SD
Aparecida GO
Inhumas
 
  PORLC
สปอร์ติ้ง บราก้า [5]
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [9]
 
  SPA D1
เลบานเต้ [19]
แอตเลติโก้ มาดริด [7]
 
  BRA WD1
CD Universitario (w)
CA Independiente de la Chorrera (W)
 
  BRA WD1
Mario Mendez FC (W)
Veraguas CD (W)
 
  ARG Rl
EFI Juniors
Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos
 
  URU D2
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
 
  ARG Rl
Deportiva Koslay
Club Defensores Del Oeste
 
  COL D1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [12]
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [9]
 
  CHI D1
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [3]
โคโล โคโล่ [1]
 
  BRA D1
บรากันติโน้ [5]
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [18]
 
  BRA D2
แซมปายโอ้ คอเรีย [11]
กัวรานี่ เอสพี [7]
 
  MEX D2
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส [11]
แทมปิโก มาเดโร [9]
 
  BOL D1
โบลิวาร์ [4]
นาซิอองนาล โปโตซี [10]
 
  URU D2
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
ซีเอยูเวนตูเด้
 
  COL D1
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [7]
เดปอร์เตส ควินดิโอ [11]
 
  CHI D2
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล [9]
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [15]
 
  USA WD1
Racing Louisville (W) [9]
สกาย บลู เอฟซี (ญ) [5]
 
  MEX D1
อัตลาส [2]
คลับ ตีฮัวนา [18]
 
  BRA WD1
Alianza FC Panama (w)
Sporting San Miguelito (W)
 
  BRA WD1
SD Atletico Nacional (w)
เทาโร เอฟซี (ญ)
 
  BRA WD1
Atletico Chiriqui (w)
SD Panama Oeste (w)
 
  BRA WD1
Costa Del Este FC (W)
พลาซ่า อมาดอร์(ญ)
 
  BRA D2
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [12]
เรโม เบเลม [13]
 
  BRA D2
บราซิล เด เปโลตัส [20]
เนาติโก (พีอี) [9]
 
  COL D1
ดิปอร์เทส โตลิม่า [3]
อเมริกา เด กาลี [14]
 
  URU D2
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
วิลล่า เทเรซ่า
 
  CNCF CHL
มอนเทอร์เรย์ [7]
คลับ อเมริกา [1]
 
  MEX D2
Monarcas Morelia [3]
Pumas Tabasco [8]
 
  CHA D2
เหอเป่ย กังฟู [3]
ชานซี เมโทรโพลิส [1]
 
  CHA D2
เซียะเหมิน ลู่ต่าว [2]
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ [1]
 
  CWPL
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) [3]
เสฉวน(ญ) [10]
 
  CWPL
Beijing ZaoTai Woman\s [6]
เจียงซูซูหนิง(ญ) [5]
 
  IND D2
ฮินดูสถาน เอฟซี
Garhwal Diamon
 
  IND D2
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ
อุตตราขัณฑ์
 
  CFC
เซินเจิ้น เอฟซี [3]
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [5]
 
  CWPL
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) [1]
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) [2]
 
  HUN U19A
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) [8]
Nyirsuli ยู19 [14]
 
  HUN U19A
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) [3]
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) [1]
 
  ISR CL
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
Hapoel Daliyat Karmel
 
  CWPL
ชานตง(ญ) [8]
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) [7]
 
  CWPL
Guangdong Meizhou Huijun (w) [4]
เจ้อเจียง(ญ) [9]
 
  ISR D3
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส [11]
มัวดอน สปอร์ตทิร่า [7]
 
  ISR D3
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน [16]
มัคคาบี้ ชารายิม [8]
 
  ISR D3
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม [18]
บีไน ไอลัท [17]
 
  RUS YthC
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) [5]
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) [6]
 
  RUS YthC
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) [4]
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) [2]
 
  RUS YthC
Konopliev Youth [7]
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) [1]
 
  RUS YthC
FK Nizhny Novgorod Youth [6]
อูฟา (เยาวชน) [10]
 
  KAZ D1
อีกิบาสตัซ [6]
มาคฮ์ทาเรล [3]
 
  KAZ D1
อ็อคเซเปส [1]
FK Igilik [10]
 
  KAZ D1
Lashyn Karatau [7]
FK Aksu [2]
 
  KAZ D1
FK Bolat Temirtau [8]
ไครัต อคาเดมี่ [5]
 
  KAZ D1
อคาเดมี่ ออนทูสติก [9]
คีแรนไชม์เคนท์ [4]
 
  KAZ D1
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II [12]
ไบโคนูร์ [11]
 
  ISR CL
Moadon Sport Roch Tel Aviv
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
 
  ISR CL
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า
MS Jerusalem
 
  POL ME
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) [4]
เลช พอซนาน (เยาวชน) [3]
เลื่อน
  ISR D3
มัคคาบิ ทามร่า [2]
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา [9]
 
  ISR D3
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [1]
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า [5]
 
  ISR D3
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม [9]
เอฟซี ดิโมนา [4]
 
  IND BLR SD
เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์
 
  AUS QSL
เพนินซูล่า เพาเวอร์ [1]
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [4]
 
  Por U23
Vizela U23 [6]
บราก้า(ยู 23) [23]
 
  KCL
ชางวอนซิตี้ [8]
เชนันซิตี้ [1]
 
  KCL
พย็องแท็กซิติเซ็น [13]
กิมโป เอฟซี [2]
 
  RUS YthC
Khimki Youth [9]
Chertanovo Moscow Youth [3]
 
  RUS YthC
Strogino Youth [9]
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) [2]
 
  UKR U21
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) [1]
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) [16]
 
  UKR U21
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) [4]
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) [8]
 
  UKR U21
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) [9]
ดินาโม เคียฟ (ยู 21) [2]
 
  UKR U21
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) [12]
ลวีฟ(ยู 21) [11]
 
  UKR U21
ดนีโปร-1 (ยู 21) [10]
FC Mynai U21 [14]
 
  UKR U21
Inhulets Petrove U21 [15]
Veres Rivne U21 [13]
 
  UKR U21
Rukh Vynnyky U21 [5]
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) [6]
 
  UKR U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21) [3]
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) [7]
 
  ISR CL
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
ไอออนนิ โมดิอิน
 
  HUN U19B
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19)
Kisvarda FC U19
 
  Ken D1
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด [12]
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู [7]
 
  ISR CL
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน
เบต้าเปตะห์ ติกวา
 
  Ken D1
แมทารี่ ยูไนเต็ด [9]
คาริโอแบงกิ ชาคส์ [6]
 
  IND D2
เดลี เอฟซี
Shastri FC
 
  IND D2
Youngmen SC
National United SC
 
  UZB LW
Bukhoro (w)
Pakhtakor Tashkent (w)
 
  UZB LW
Sevinch (w)
Sogdiana (w)
 
  UZB LW
PFK Qizilqum (w)
Lokomotiv Tashkent (w)
 
  UZB LW
Metallurg(w)
Bunyodkor Tashkent(w)
 
  PPL
ปากีสถาน นาวี่
Lyallpur
 
  ISR D3
มัคคาบี้ ยาฟเน่ [7]
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู [1]
 
  ISR D3
ฮาโปเอล อิกซาล [15]
ฮาโปเอล เบนาย ลอด [10]
 
  ISR D3
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา [14]
ฮาโปเอล แอชเคลอน [12]
 
  ISR D3
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา [5]
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม [2]
 
  ISR D3
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี [18]
รูบิ ชาปิร่า [12]
 
  UEFA U17
ฝรั่งเศส(ยู 17)
ไซปรัส (ยู17)
 
  POL D2
การ์บาเนียกราโกล [9]
KP Calisia Kalisz [11]
 
  ISR D3
MS Ironi Kuseife [11]
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด [6]
 
  RUS YthC
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) [3]
เอฟเค อูราล (เยาวชน) [8]
 
  RUS YthC
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [8]
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth [10]
 
  MOL D2
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ [5]
เอฟซี เชอร์ริฟ บี [4]
 
  MOL D2
Olimp Comrat [6]
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา [1]
 
  HUN WD1
Soroksar (w) [8]
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) [1]
 
  ISR CL
Hapoel Ramat Israel
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี
 
  POL ME
Stal Rzeszow Youth [12]
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) [14]
 
  GER U19
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) [4]
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) [10]
 
  ISR CL
มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
 
  CFC
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท [1]
ต้าเหลียน โปร [8]
 
  ISR D3
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค [3]
ชิมชอน เทลลอาวีฟ [13]
 
  ISR D3
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา [13]
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก [15]
 
  UEFA U17
กรีซ (ยู17)
มอลโดว่า(ยู17)
 
  MKD D1
เอฟเค ชคูปิ [1]
เบรกัลนิก้า สติป [4]
 
  KSA D2
Al-Rawdhah [3]
อัล เอ็นเทซาร์ [12]
 
  RUS YthC
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) [4]
รูบิน คาซาน (สำรอง) [5]
 
  SVK U19 A
เทรนซีน (ยู 19)
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
 
  SVK U19 A
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
 
  SVK U19 A
เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
 
  SVK U19 A
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
 
  SVK U19 A
เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
 
  ROM D3
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา
CS Ocna Mures
 
  ROM D3
ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย
ACS Vedita Colonesti MS
 
  Ken D1
ทัสเคอร์ [18]
วาซิโต้ เอฟซี [14]
 
  ROM D3
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ
FC ออเกรส์ 2
 
  ETH PR
อดามา ซิตี้
Wolaita Dicha
 
  ROM D3
แอลเนียเต้ โมเดลู
เอฟซี โวลุนทารี 2
 
  ROM D3
ซีเอสซี กิโรด้า
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
 
  ROM D3
ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์
Metalurgistul Cugir
 
  ROM D3
Progresul Ezeris
CS Gilortul Targu Carbunesti
 
  ROM D3
CSM Slatina
เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู
 
  ROM D3
FC Academica Clinceni II
Real Bradu
 
  ROM D3
CSC Dumbravita
CS Avantul Periam
 
  TKM D1
FC MERW [5]
Kopetdag Asgabat [4]
 
  TKM D1
Nebitchi [7]
Sagadam FK [3]
 
  TKM D1
เอฟซี แอลติน แอสเซร์ [1]
เอฟซี อาฮาล [2]
 
  TKM D1
Energetik Mary [8]
เอชทีทียู อาชกาบัต [6]
 
  BWPL
โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) [7]
Dinamo-BGUFK Minsk (w) [1]
 
  BWPL
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) [4]
Dnepr Mogilev (w) [5]
 
  BWPL
โกเมล(W) [10]
Dinamo Brest (W) [9]
 
  BWPL
เอฟเค มินสก์ (ญ) [2]
ABFF U19 (w) [8]
 
  BWPL
เนเมน กร็อดโน่ (ญ) [3]
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) [6]
 
  AFC U23
ออสเตรเลีย (ยู 23)
อินโดนีเซีย (ยู 23)
 
  UPL
URA Kampala
defense forces
 
  UPL
มบารารา ซิตี้
Arua Hill SC
 
  UPL
Gaddafi FC
ไบร์ท สตาร์
 
  MALAC
ซาบาห์ [9]
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม [1]
 
  KSA D2
อัล ลิยาช [1]
อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) [8]
 
  KSA D2
Al Liwaa [4]
Al-Saqer [6]
 
  KSA D2
Al-Sharq [10]
อัล บูกาย์รียาห์ [9]
 
  KSA D2
Tuwaiq [13]
Wajj [2]
 
  UKR D2
Polissya Zhytomyr [12]
เนวา เทอร์โนพิล [8]
 
  EGY D2
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้
เปโตรเจ็ท
 
  EGY D2
โอลิมปิกเอล เควนาร์
Bur Fouad
 
  EGY D2
อิยิปต์ เทเลคอม
Banha
 
  EGY D2
เอล ดัคเลยาห์
อัลเนสร์ไคโร
 
  EGY D2
เทอร์ซาน่า เอสซี
El Sekka El Hadid
 
  EGY D2
Belbeis FC
ZED FC
 
  UAE D1
อาห์ลี อัล ฟูจารัช [7]
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) [14]
 
  UAE D1
อัล ไทด์ [10]
อัล รัมซ์ [15]
 
  UAE D1
ดิบา ฟูไจรัช [4]
อัล ฮัมริยา [5]
 
  UAE RL
อัล ชาร์จาห์(สำรอง)
อัล โอรูบา (ยู 21)
 
  UAE RL
อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง)
อัล นาสเซอร์ (สำรอง)
 
  UAE RL
บานิยาส เอสซี (สำรอง)
อัล จาซิล่า(สำรอง)
 
  NOR AL
โกรลุด [15]
ไบรน์ [10]
 
  NOR AL
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [6]
อาเลซุนด์ เอฟเค [3]
 
  SVK D2
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [4]
สโลวาน บราติสลาวา บี [15]
 
  ISR D2
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [8]
ฮาโปเอล รามัต กาน [13]
 
  ISR D2
ฮาโปเอล อฟูล่า [15]
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [1]
 
  ISR D2
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [4]
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า [5]
 
  ISR D2
คาฟร์ กาซิม [3]
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี [6]
 
  ISR D2
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม [2]
ฮาโปเอล ริซอน [7]
 
  MALAC
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า [1]
เคดะห์ [2]
 
  MALAC
มะละกา [8]
กลันตันยูไนเต็ด [7]
 
  MALAC
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ [7]
กลันตัน [6]
 
  ITA YTHL
อตาลันต้า (เยาวชน) [8]
เอเอส โรม่า(เยาวชน) [1]
 
  EWSL
พอร์ทสมัธ (ญ) [4]
เซาแธมป์ตัน (ญ) [2]
 
  EWSL
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) [12]
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) [14]
 
  ARG RESL
บานฟิลด์(สำรอง)
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
 
  ARG RESL
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
โคลอน (สำรอง)
 
  ARG RESL
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
โกดอย ครูซ (สำรอง)
 
  ARG RESL
พลาเทนเซ่(สำรอง)
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
 
  ARG RESL
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
 
  ARG RESL
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
 
  ARG RESL
นีเวลล์ส (สำรอง)
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
 
  BI PL
รูกินโซ เอฟซี [11]
วิทาโล [9]
 
  Tanzania PL
Mbeya Kwanza
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี
 
  UzbC
ซอกเดียน่า จิซาค [2]
นาซาฟ การ์ชิ [4]
 
  RUS YthC
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) [1]
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) [7]
 
  IDN ISL
บาริโต ปูเตรา [16]
เปอเซล่า ลามังกัน [12]
 
  ALG D1
ซีอาร์ เบลูอิซดัด [1]
ซีเอส กงส์ต็องตีน [8]
 
  ALG D1
เอเอสโอ ชเลฟ [17]
โอลิมปิก เมเดีย [10]
 
  ALG D1
ยูเอส บิสกรา [15]
เจเอส ซาอัวร่า [3]
 
  ALG D1
เจเอส คาบิลี่ [6]
อีเอส เซทิฟ [2]
 
  ALG D1
เอ็นซี มากร้า [9]
เอ็มซี แอลเจอร์ [7]
 
  ALG D1
อาร์ซี รีไลแซน [11]
ดับบิวเอ ทเลมเซน [16]
 
  ALG U21
เอ็มซี โอราน (ยู21)
ปาราดอ เอซี (ยู21)
 
  ALG U21
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21)
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
 
  ALG U21
ยูเอส บิสกรา(ยู 21)
เจเอส ซาอัวรา(ยู21)
 
  MEX U20
เนกาซ่า (ยู20) [10]
Mazatlan U20 [4]
 
  POR L3
S. Joao Ver
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
 
  ETH PR
Awassa Kenema
Sidama Bunna
 
  UAE LP
อัล ด๊าฟร่า [12]
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [6]
 
  UAE LP
เอมิเรตส์ คลับ [14]
อัล วาเซิ่ล [9]
 
  UKR D2
โวลิน ลุตส์ค [9]
Ahrobiznes TSK Romny [14]
 
  MAR D2
JSM Jeunesse Sportive El Massira [15]
Chabab Ben Guerir [11]
 
  MAR D2
Stade Marocain du Rabat [2]
UTS Union Touarga Sport Rabat [4]
 
  ROM D2
CSA Steaua Bucuresti [6]
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [3]
 
  KUW Cup
อัล คาดเซีย
อัล นาสเซอร์
 
  KUW Cup
Burgan SC
อัล-ชาบับ(คูเวต)
 
  KSA PR
อัล ฟาร์ท [7]
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [9]
 
  CZE D2
เบอโน่ [1]
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [4]
 
  SVK D1
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [2]
เอฟเค เซนิก้า [8]
 
  ALG D1
เฮชบี เชลกูมเลด [1]
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [14]
 
  LIT D1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [1]
Hegelmann Litauen [5]
 
  LIT D1
เอฟเค ริเตเรียไอ [6]
บันก้า การ์ซได [9]
 
  DAN U19
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) [11]
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) [1]
 
  MEX U20
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) [18]
พูเอบลา (ยู20) [8]
 
  MAL D2
สวีอิยูไนเต็ด [3]
Luqa St. Andrew\s [8]
 
  CRO D2
อินเตอร์ ซาเปรซิค [16]
เอ็นเคโอซีเยค 2 [11]
 
  Pol D4
บอลเทค จีเนีย
Unia Janikowo
 
  Tanzania PL
เคเอ็มซี เอฟซี
Kagera Sugar
 
  KSA PR
อัล ราเอ็ด [10]
อัล บาเดน [14]
 
  LIT D2
ซิอัวลิอาย [2]
เลียตาว่า โจนาว่า [1]
 
  BFL
Vitesse Delft
Majestic FC
 
  BFL
Etoile Filante Ouagadougou
AS Police Ouagadougou
 
  RUS PR
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [1]
ดินาโม มอสโก [2]
 
  POL PR
คราโคเวีย คราคอฟ [7]
ราดอมเมียร์ก ราดอม [8]
 
  POL D1
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [17]
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [13]
 
  CZE D2
อัสติ นาดลาเบม [10]
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [6]
 
  CZE CFL
ฮลูชิน [6]
บานิค ออสตราว่า 2 [3]
 
  CYP D1
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [7]
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [11]
 
  SLO D2
เอ็นเค นาฟต้า [7]
เอ็นดี เบลตินซี [9]
 
  SLO D2
ทริงลาฟ คราน [1]
NK Fuzinar [3]
 
  CYP D2
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [1]
Xylotympou [12]
 
  CRO D3
Slavonija Pozega
HNK Dakovo Croatia
 
  AUS L
SC Ostbahn XI
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
 
  BUL D2
พีเอฟเค มอนทาน่า [9]
Marek Dupnitza [16]
 
  POL ME
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) [1]
โปกอน เซซิน (เยาวชน) [9]
 
  NOR AL
เฟรดริกซ์สตรัด [4]
อาซาเน่ ฟุตบอล [7]
 
  NOR AL
รัวฟอส [8]
เรนเฮล์ม ไอแอล [9]
 
  NOR AL
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [12]
สตรอมเมน [16]
 
  NOR AL
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [11]
ซองน์ดาล [5]
 
  NOR AL
ซทจอร์ดาล บริ้ง [14]
เอฟเค เจิร์ฟ [2]
 
  GER D2
ดาร์มสตัดท์ [7]
เนิร์นแบร์ก [4]
 
  GER D2
ไฮน์เดนเฮลม์ [11]
ชาลเก้ 04 [3]
 
  AUT D2
เอสวี ฮอร์น [9]
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [6]
 
  AUT D2
เอฟซี ไลเฟริ่ง [2]
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [16]
 
  AUT D2
ลาฟนิทซ์ [4]
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [11]
 
  UAE LP
อัล อาห์ลี ดูไบ [2]
อัล ไอน์ [1]
 
  UAE LP
กอร์ ฟัคเค่น [8]
อัจมาน [7]
 
  KSA PR
อัล อาห์ลี [8]
อัล ฮิลาล [4]
 
  KUW Cup
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
คาซม่า
 
  KSA D2
Al Dahab [11]
อัล-อราบี(ซาอุฯ) [5]