ITA D1
เอ็มโปลี [11] 2
เอเอส โรม่า [8] 2
ครึ่ง
0
4
จบ 2 4
2-3
  SPA D3
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล [5] 2
อคูลัส ซีเอฟ [5] 5
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
4-2
  ISR D1
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน [9] 5
แอชดอด เอ็มเอส [10] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-1
  CYP D1
โดซ่า คาโตโกเปีย [9] 3
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [10] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-9
  MAL D1
โฟลเรียน่า เอฟซี [2] 7
บีร์คีร์คารา เอฟซี [4] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
1-4
  Spain D4
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 5
เอสดี ดิวส์โต 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-4
  Spain D4
CD Huetor Tajar 3
ยูดี ซาน เปโดร 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
5-3
  Spain D4
ลูเซน่า
UD Tomares
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  Spain D4
ซีดี กวาดาลาฮารา
ลา โรด้า ซีเอฟ
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  MEX U20
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) [17] 1 1
เนกาซ่า (ยู20) [14] 4
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
5-8
  MAL D2
Melita FC Saint Julian [6]
แพมเบิร์คแอทลีต้า [2]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
0-0
  GUA D2
ซีดี ซากาปา 4
เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-7
  GUA D2
Puerto San Jose 2
CSD Amatitlan 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
5-8
  SPA D2
ฮูเอสก้า [12] 3
พอนเฟร์ราดิน่า [5] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
5-5
  SPA D2
คิโรน่า [6] 2
ซีดี ลูโก้ [13] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-1
  SPA D1
ราโย่ บาเยกาโน่ [8] 1
แอธเลติก บิลเบา [10] 6
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
9-7
  SPA D1
เรอัล โซเซียดาด [5] 1
เกตาเฟ่ [16] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-2
  ITA D2
เลชเช่ [6] 3
เครโมเนเซ่ [4] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
10-5
  BEL D1
เมเชเลน [8] 3
อันเดอร์เลชท์ [4] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-4
  GRE D1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [1]
พาส เจียนนิน่า [5] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-1
  Spain D4
กัวดาล 4
SD Lenense 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
2-4
  Spain D4
Atletico Porcuna CF
รีล เจน
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  GIB PD
ไลอ้อนยิบรอลตาร์
กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี
ครึ่ง
0
5
จบ 0 7
0-0
  POR D1
กิล วิเซนเต้ [5] 3
ปอร์ติโมเนนเซ่ [7] 2 7
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
12-2
  POR D2
เอสแอล เบนฟิก้า บี [1] 1
เปนาฟิลด์ [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-6
  ROM D1
สเตอัว บูคาเรสต์ [2] 4
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [1] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
3-2
  GUA D1
CD Achuapa [9] 2
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
6-4
  GUA D1
เดปอร์ติโว อิซทาปา [11] 4
ซีเอสดี โซโลลา [7] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
6-1
  MEX D1
พูมาส ยูนัม [3] 1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [14] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-4
  BRA PE
เวราครูซ พีอี [6] 3
Reet [7] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
1-5
  MAL D2
เซงลีอา แอทเลติค [9] 3
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี [10] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-5
  SLV Rl
CD FAS Reserves 2
CD Aguila Reserves 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-2
  SLV Rl
Atletico Marte Reserves 3 3
CD Luis Angel Firpo Reserves 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-2
  GUA D2
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 3
คลับ ออโรร่า 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
6-3
  Bra SD
Dinamo EC 4
Desportiva Alianca AL 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
10-5
  Bra SD
ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 4
AA Dimensao Saude 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
1-4
  JAM D1
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ [12] 2
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ [8] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
4-6
  ISR D1
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า [14] 4
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [2] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-6
  BRA SE
AD Atletica Gloriense 1
Lagarto
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
3-5
  BRA DF
Sociedade Esportiva Unai DF 3
เอสอี ซานต้า มารีอา 6
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
3-4
  BRA DF
เอเอ ลูเซียเนีย
บราซิลเลีย
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  SLV Rl
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 1
CD Platense Zacatecoluca Reserves
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-4
  BRA CM
เซา โฮเซ่ มา 4
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-5
  SPA RL
อลิคันเต้
Universidad Alicante 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
8-2
  SPA RL
Serranos B 1
UD Paterna B
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
3-2
  BRA DF
บราซิลเลียนเซ่ 1
ปาราเนา อีซี 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
5-4
  ENG FAWSL
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) [5] 4
อาร์เซน่อล (ญ) [1] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-4
  HOL D1
อาร์เคซี วาลไวก์ [14] 2
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [17] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-5
  CAF NC
ไนจีเรีย [36] 1 1
ตูนิเซีย [30] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-1
  BEL D2
มูสครอน เปรูเวลซ์ [5] 2
ลีแอร์ส [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-2
  BRA SP
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ [6] 1 1
พัลไมรัส [5] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
6-4
  Bra PL
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [5] 4
ปารานา พีอาร์ [8] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
11-5
  Bra PL
ลอนดริน่า พีอาร์ [3] 3
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า [6] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
3-5
  BRA CCD1
Hercilio Luz SC [8] 2
ยูเวนตุสเอสซี [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-6
  BRA CCD1
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี [5] 2
อาไว เอฟซี เอสซี [3] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
11-6
  BRA PE
ซัลเกโร เอซี [3] 3
Caruaru City FC 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
3-4
  BRA CBD
Barcelona BA [8] 1 1
วิตอเรีย บีเอ [7] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-9
  BRA CBD
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ [6] 3
อีซี จากุยเพนเซ่ [3] 2
ครึ่ง
0
3
จบ 2 5
1-7
  BRA CP
เอบีซี อาร์เอ็น [1] 5
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น [3] 5
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
3-2
  BRA CP
โกลโบ [5] 1
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น [2] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
6-4
  BRA CNF
อัลโต พีไอ [13] 4
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ [1] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-1
  COL D2
Expreso Rojo [11] 3
เรอัล คาร์ทาเกน่า [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
6-7
  GFA PR
ฟอร์ชูนเอฟซี 1
Falcons FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
7-3
  BRA CA
Cruzeiro Arapiraca 1
CS Esportivo AL 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
2-2
  BRA CT
Nova Conquista/TO
กูรูปิ
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
0-0
  POR D2
อมาดอร่า [9] 2
โทรเฟนเซ่ [13] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-6
  ITA D1
เอซี มิลาน [2] 2
ยูเวนตุส [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-1
  FRA D1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [1]
แร็งส์ [14] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
14-0
  SPA D1
อลาเบส [19]
บาร์เซโลน่า [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-10
  SPA D2
เอดี อัลคอร์ค่อน [22] 2
มิรานเดส [18] 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
  BEL D1
เซอร์เคอร์ บรูซ [10] 3
ซูลเต้ วาเรเกม [15] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
3-5
  BRA CP
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น [4]
ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น [6] 5
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
14-3
  COL D2
เวลเลดูปา เอฟซี [6] 3
เรอัล ซานตานเดร์ [16] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-2
  BRA PA
AA Corisabba 1 5
Fluminense PI 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-9
  JAM D1
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ [1] 1 3
ฮาร์เบอร์วิว [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-10
  POR D1
ปอร์โต้ [1] 1
ฟามาลิเคา [15] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
7-4
  ARG TB
Talleres de Perico 1 3
Sportivo Alberdi 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
2-8
  SLV D1
แอตเลติโก้ มาร์เต [7] 3
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป [4] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-7
  GUA D1
Nueva Concepcion [12] 7
ซีดี มาลากาเตโก [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 3 3
5-2
  INT CF
รอยัล พารี่ เอฟซี [5] 2
เรอัล ซานต้า ครูซ [11] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
8-3
  BRA CNF
ซูซา พีบี [1] 1
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [5] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
1-8
  BRA MT
Dom Bosco MT 4
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-7
  BRA MT
ลูเวอร์เดนเซ่ 2
Sport Sinop 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-3
  MEX D3
Lobos ULM
Yalmakan FC 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-1
  ARG TB
General Paz Junlors 2
Sarmiento de La Banda 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-5
  ARG TB
Independiente San Cayetano 4
Liniers Bahia Blanca 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
8-3
  ARG TB
กูเทียเรส 1
Fundacion Amigos 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
1-2
  COL D1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [12] 1
ดิปอร์เทส โตลิม่า [3] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-7
  SLV D1
ซีดี ฟาส [6] 1 4
ซีดี อากีลา [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
1-4
  SLV D1
มูนิซิพาล ลิเมโน่ [10] 3
CD Platense Municipal Zacatecoluca [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
2-5
  ARG TB
CA Juventud Alianza 2
EFI Juniors 2 6
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
7-2
  GFA PR
Wallidan 1
GAMTEL 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-7
  HON D1
ซีดี โมตากัว [7] 1
ซีดี วิด้า [6]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-4
  Bra PL
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [1] 3
CE Uniao PR 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
14-2
  BRA CCD1
ฟิกูเรนเซ่ [9] 2
จอยวิลล์ เอสเซ [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-4
  CHI SC
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [1] 5
โคโล โคโล่ [2] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-5
  MEX D3
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 2
สปอร์ติง คานามาย 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-2
  CRC U20
เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 3
เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20) 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-3
  HON D1
มาราธอน [4] 1 2
ซีดี โอลิมเปีย [3] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-5
  HON D1
พลาเทนเซ่ [8]
เรอัล ซีดี เอสปานา [9]
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
0-0
  MEX D2
Monarcas Morelia [2] 2
มอนเตอร์เรย์ บี [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-4
  ARG TB
ลิวาดาเวีย ลินคอล์น 3
Mariano Moreno Junin 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
8-1
  MEX D1
ซานโตส ลากูน่า [13]
เนกาซ่า [18]
 
  COL D2
โบญาก้า ซิโค [2]
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร [3]
 
  Mex MFW
Mazatlan FC (w)
พูอีบลา(ญ)
 
  COL D1
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [6]
เดปอร์ติโว เปไรร่า [5]
 
  AFC W
เมียนมาร์ (ญ) [47]
เกาหลีใต้(ญ) [18]
 
  INT CF
ครีลย่า โซเวียตอฟ [7]
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [13]
 
  IND D1
อินเดียน แอโรว์ [11]
Sreenidi Deccan
เลื่อน
  INT CF
Slovan Duslo Sala [4]
Lachabadisilahua
 
  AFC W
ฟิลิปปินส์ (ญ) [64]
ออสเตรเลีย(ญ) [11]
 
  RWA D1
กอริลล่าเอฟซี
Etoile de LEst
 
  IRN D2
Shahid Oraki Eslamshahr
ชาร์ดารี มาชชาร์
 
  Por U23
เบนฟิก้า(ยู 23) [1]
เลชอยส์ (ยู 23) [3]
 
  INT CF
เอฟซี โคเปนเฮเกน [2]
เฮลซิงกอร์ [1]
 
  INT CF
ซีเอสเคเอ มอสโก [4]
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [1]
 
  IND D1
Sudeva Delhi [8]
เนโรกา เอฟซี [10]
เลื่อน
  IRN PR
ฟาร์ เซปาซี่ [14]
นาซซาจี้ มาซานดาราน [10]
 
  INT CF
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [2]
อัลบอร์ก [4]
 
  AFC W
อินโดนีเซีย (ญ) [94]
ไทย(ญ) [38]
 
  Syri D1
อัล อิติฮัด
อัล ทาลิย่า
 
  Syri D1
อัล จาอิส (SYR)
อัล คารามาห์
 
  Syri D1
อัล นาวัล
Efrin
 
  Syri D1
อัล-โชต้าดามัสกัส
จาเบิลช
 
  Syri D1
อัล ฟูโตวา
เทชริน เอสซี
 
  Syri D1
ฮัททีน
Ha Ji lage
 
  Syri D1
อัล วัทบา
อัล วาห์ดา
 
  INT CF
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ [1]
สโลวาน ลิเบอเรช [9]
 
  INT CF
เวเลซ [9]
ฮราเดตส์กราลอเว [7]
 
  INT CF
เอฟเค กาบาล่า [2]
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [12]
 
  INT CF
โลโคโมทีฟ อัสตานา [2]
บัซคา โทโพลา [10]
 
  Ken D1
วาซิโต้ เอฟซี [15]
บานดาริ [6]
 
  Ken D1
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ [4]
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ [1]
 
  Ken D1
Vihiga Bullets [18]
ทัสเคอร์ [12]
 
  Uganda C
Free Stars
ไบร์ท สตาร์
 
  Uganda C
Soroti FC
defense forces
 
  KSA D1
อัล คาลีจ [1]
อัล-จาบาลีน [4]
 
  KSA D1
อัล โอลูบัช [10]
อัล-ไดรห์ [13]
 
  INT CF
โกลนิค เลชน่า [15]
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [4]
 
  INT CF
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ [19]
เอสเคเอ รอสตอฟ [1]
 
  INT CF
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [3]
FK Mladost DG [4]
 
  RWA D1
Rutsiro FC
Gicumbi FC
 
  ENG PU23
คริสตัล พาเลซ(ยู 23) [5]
ลิเวอร์พูล (ยู 23) [9]
 
  ENG U23LC
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) [23]
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) [23]
 
  POR L3
UD Santarem
วิตอเรีย เซตูบัล
 
  ENG U23 D1
วีแกน (ยู 23) [16]
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) [4]
 
  ALG U21
เอ็มซี โอราน (ยู21)
NC Magra U21
 
  ENG PU23
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) [14]
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) [3]
 
  AFC W
เวียดนาม(ญ) [32]
ญี่ปุ่น(ญ) [13]
 
  INT CF
FC Struga Trim Lum [7]
เคเอฟ เฟริซาจ
 
  ISL
อีสต์ เบงกอล [10]
ไฮเดอราบัด [4]
 
  ALG U21
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
 
  ALG U21
HB Chelghoum Laid U21
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)
 
  ALG U21
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21)
ปาราดอ เอซี (ยู21)
 
  ALG U21
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21)
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
 
  ALG U21
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21)
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
 
  Ire LSL
โฮม ฟาร์ม เอฟซี
Glebe North FC
 
  BI PL
Flambeau de LEst [13]
รูกินโซ เอฟซี [10]
 
  INT FRL
อุซเบกิสถาน(ยู23)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [4]
 
  IND D1
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส [1]
อิซาว์ลเอฟซี [7]
เลื่อน
  CYP D1
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [7]
PAEEK Keryneias [11]
 
  INT CF
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [8]
เอฟเค คิมกี้ [16]
 
  Por U23
บราก้า(ยู 23) [1]
เอสโตริล(ยู 23) [2]
 
  INT CF
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [3]
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [1]
 
  NGA PR
ริเวอร์ ยูไนเต็ด [2]
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี [17]
 
  GHA D1
กาน่า ดรีม เอฟซี [11]
อาดัวน่าสตาร์ส [2]
 
  POR D2
อคาเดมีโค วิสุ [14]
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [15]
 
  ROM D1
โบโตซานี่ [5]
เซ็บซี่ [10]
 
  INT CF
ซิกม่า โอโลมุช [10]
ดับบริวเอสจี วัตเท่น [10]
 
  KSA D1
อัล-ราเบีย จิดดาห์ [17]
อัล-นาดห์ฮา [15]
 
  CAF NC
กินี [81]
แกมเบีย [150]
 
  INT CF
Slavicin
โอโตรโควิซ [18]
 
  UFC
อิตาลี (ฟุตซอล)
สโลวีเนีย(ฟุตซอล)