LAT D1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [2] 4
ริก้า เอฟซี [1] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
0-4
  BLR D1
เนเมน กร็อดโน่ [14] 3
สลาเวีย โมซีร์ [13] 5
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
7-4
  EGY D1
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย [9] 1
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ [6] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
1-4
  EGY D1
ซามาเล็ค [1] 1
อัสวาน [15] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
5-1
  ARG D2
เบลกราโน่ [13] 1 3
กิมนาไซ เมนโดซ่า [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-5
  ARG D2
วิลล่า ดาลมิเน [18] 1
เดปอร์ตีโบ โมรอน [9] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-7
  SW D1
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) [10]
Alingsas (w) [6] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
3-3
  SW D1
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) [11]
โบลสตรานอส เอสเค (ญ) [12]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
6-3
  BRA CPY
ซานตาน่า อีซี (ยู 20) 1 2
เทรม (เยาวชน) 6
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
3-2
  Finland K
ทูลอน ทีเอสโต 2
เอฟซีเอสพู 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
3-7
  ARG D2
ซาน เทลโม่ [12] 4
Club Atletico Guemes [1] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-5
  FAR D1
เอชบี ทอร์ชาฟน์ [3] 1
TB/FCS/Royn [10] 1
ครึ่ง
4
0
จบ 6 0
10-1
  URU D1
พลาซ่า โคโลเนีย [4] 4
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ [1] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-3
  ARG D2
นูเอว่า ชิคาโก้ [17] 1
เดปอร์ตีโบ ไมปู [15] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
4-4
  ARG D2
ชาคาริตา จูเนียร์ส [11] 2
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ [8] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
5-5
  ARG D2
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส [16]
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า [14] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
10-3
  ARG D2
ซานตา มาริน่า ตันดิล [7] 2
ออล บอยส์ [3] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-4
  ARG D2
ซีเอ บราวน์อโดรกู [8] 3
ทริสแทน ซัวเรส [16] 1 6
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-6
  ARG D2
กิลเลอร์โม่ บราวน์ [17] 2
กิมนาเซีย จูจุย [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-6
  ARG D2
แอดเตริโค ราแฟล่า [10] 3
อินสติทูโต เด คอลโดบา [15] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-5
  ICPD D1
Societe Omnisports De L'Armee 2
ซานเปโดร 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
9-5
  BRA BAS U23
Bragantino PA U23 4
คอรินเทียนส์ (ยู 23) 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-9
  BRA BAS U23
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 4
อาไว เอฟซี(ยู 23) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-10
  BRA BAS U23
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 1
อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-9
  BRA BAS U23
ซานโตส(ยู 23) 5
ซิเอร่า (ยู 23) 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
7-9
  BRA BAS U23
CRB U23 3
Cuiaba/MT U23 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-7
  BRA BAS U23
Fortaleza U23 2 2
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 1 4
ครึ่ง
3
0
จบ 3 0
3-2
  BRA BAS U23
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2
กอริติบ้า(ยู 23) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-1
  BRA BAS U23
Juventude RS U23 5
ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-4
  PCB
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2
สปอร์ต บอยส์ 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
9-1
  ARG D2
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย [2] 2
บาร์รากัส เซ็นทรัล [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-4
  ARG D2
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [6] 3
เอลมาโกล [13] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-2
  ARG D2
ซานมาร์ติน ซานฮวน [14] 2
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-0
  YDL Futsal
Pessah Lo Fano
Phil diae Bolley
ครึ่ง
3
1
จบ 4 1
  ADT M
เดปอร์ติโบ มูนิซ [6] 3
Yupanqui [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-5
  BRA CEB
Pacatuba 1 2
มาชารังกัวเป ซีอี 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
4-7
  BRA CEB
Cariri
Iguatu
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
  MAU D1
เอเอสเอซี คองคอร์ด 1
เอซีเอส เคซาร์ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
7-3
  EURO Cup
เนเธอร์แลนด์ [16] 1
ออสเตรีย [23] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-5
  BRA D1
อเมริกา เอ็มจี [20] 1
คุยอาบา [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-2
  BRA D1
ซิเอร่า [10] 3
บาเฮีย บีเอ [9] 5
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
7-2
  BRA PB
แคมพิเนสเซ่ พีบี [3] 3
ซูซา พีบี [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-1
  PAR D2
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. [1]
อติรา เอฟซี [7]
ครึ่ง
2
1
จบ 2 4
  GFA PR
Tallinding United 1 2
Brikama United 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-4
  Bra CUU20
ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) 3
SC Jau U20 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
5-7
  BRA SPWL
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ)
SERC Brazil (w)
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
  INT FRL
แอลจีเรีย [33] 1
ไลบีเรีย [151] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 5 1
6-4
  AMEC
โคลัมเบีย [15] 1 2
เวเนซุเอลา [30] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-3
  GFA PR
WAA Banjul 1
Gambia Ports Authority 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-0
  BRA D1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [18] 5
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [19] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-7
  BRA D1
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [8] 4
ซานโตส [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-9
  BRA D1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [7] 3
ฟอร์ตาเลซ่า [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-4
  BRA D2
ลอนดริน่า พีอาร์ [17] 4
โบตาโฟโก้ อาร์เจ [4] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
2-2
  ARG D2
อัลมิแรนเต้ บราวน์ [9] 1 4
เทมเปอร์ลีย์ [12] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 3 2
4-9
  VEN D1
ลาล่าเอฟซี [6] 3
โมนาคัส เอสซี [2] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
5-3
  USA NPSL
Peachtree City
Charlotte Independence 2 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
5-10
  AMEC
บราซิล [3] 1
เปรู [27] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
2-3
  USA NPSL
Miami Sun FC 2
Adrestia FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-4
  USA WPSL
เอฟซี วิชิตา(ญ)
KC Courage (w)
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
2-3
  USA NPSL
บารอสโซแวลลีย์ 2
เท็กซัส ยูไนเต็ด 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
2-3
  COL D1
ดิปอร์เทส โตลิม่า [5] 3
มิลเลียนนาริออส [3] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  VEN D1
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล [7] 2
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี [1] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
10-3
  NZC
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 2
โคซแท็ล สปิริท
ครึ่ง
3
1
จบ 4 3
6-3
  ISR CL
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ
เบต้า รามัท กาน
ครึ่ง
0
0
จบ 3 2
2-6
  ISR CL
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 1
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-2
  Aus VPL U20
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) [5] 2
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
8-2
  AUS BPLR
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 2
ทูวอง(สำรอง)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 4
3-5
  Aus N2U20
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20)
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20)
รอการยืนยัน
  FFSA WPL
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
3-4
  Italy Youth C C
คาเวเซ่(ยู19) 3
เชเซน่า (เยาวชน) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
7-9
  Aus GL
Nerang
Musgrave Yellow
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
8-9
  MAD PL
AS Adema 2
Five FC 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
5-9
  ALG U21
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 3
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 5
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
5-3
  ALG U21
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-4
  A FFA Cup
บริสแบน ซิตี้ 3
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [7] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
1-4
  ISR CL
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 1
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 3
ครึ่ง
1
2
จบ 5 2
1-13
  AUS VPL
เซ้าท์ เมลเบิร์น [3] 2
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-4
  KCL
พย็องแท็กซิติเซ็น [15] 3
ม็อกโป ซิตี้ [2] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-4
  KCL
ชองจู จิคจิ [11] 3
อินชอน โคเรียล [8]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
8-0
  AUS QSL
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [10] 1
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [9]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
1-5
  NSW-N TPL
เมทแลนด์ [3] 1 2
เลค แมคควอรี [6] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-6
  ISR CL
Ahi Bir AL Maksur 1
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 7
2-5
  AUS NSW WPL
Broadmeadow Magic (W) 2
Adamstown Rosebud (w) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
7-0
  Aus GL
Tallebudgera Valley FC
Tweed United 1
ครึ่ง
1
2
จบ 4 3
  AUS BPL
เวสต์เทิร์นสปิริท [11] 1 3
บริสเบน เคไนท์ส [9] 4
ครึ่ง
3
1
จบ 4 4
6-5
  AUS BPLD1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี [5]
Ripley Valley FC [7]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
  AUS BPLD1
อิปสวิช ซิตี้ [11]
ม็อกกิล เอฟซี [6]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
  AUS BPLD1
Slack Creek [8]
เอซี คาริน่า [9]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
  ISR CL
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 2
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1
ครึ่ง
1
1
จบ 4 2
7-9
  Aus VD1
มอร์แลนด์ เซบราส [8]
บรันสวิก ซิตี้ [1]
เลื่อน
  AUS VPL
โอคไลจ์ แคนนอนส์ [6] 4
อัลโตน่า เมจิค [13] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
6-7
  AUS BPL
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ [10] 1
ทูวอง [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
1-8
  FFSA WPL
Adelaide Comets Reserve (w)
Metro United FC Reserves (w)
รอการยืนยัน
  NSW-N RL
Maitland FC Reserves
Lake Macquarie Reserves
รอการยืนยัน
  EURO Cup
สวีเดน [18]
สโลวาเกีย [36]
 
  KAZ PR
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [13]
เอฟเค ทารัซ [9]
 
  SAFL
ชิปป้า ยูไนเต็ด [15]
ริชาร์ดส์ เบย์ [3]
 
  BLR D2
ดนีโปร โมกิเลฟ [3]
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล [5]
 
  GEO D2
ชักดิดี้ [8]
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ [9]
 
  GEO D2
เอฟซี ซิโอนี่ [1]
เอฟซี กากรา [2]
 
  GEO D2
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ [3]
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี [6]
 
  GEO D2
เอฟซี เชอวาร์เดนิ [7]
เมรานี่ ทบิลิซี่ [4]
 
  GEO D2
Gareji Sagarejo [5]
ชิคฮูร่า [10]
 
  Zam SL
เพาเวอร์ ไดนาโมส์
ลูซากา ไดนาโมส์
 
  Tanzania PL
มเบยา ซิตี้
คอสเทล ยูนิออน
 
  BRA MGY
ครูไซโร่ (เยาวชน)
CA Serranense U20
 
  BRA MGY
Minas Boca/MG Youth
โคอิมบรา อีซี (ยู 20)
 
  CAE LW
Renaissance de Figuil (w)
Eding Sport (w)
 
  BCL
Fakirapool Young Mens Club
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี
 
  MAC D1
Hang Sai [10]
Casa De Portugal [9]
 
  ISR CL
Beitar Haifa Yaacov
ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า
 
  ISR CL
เบต้า นาฮาริย่า
Maccabi Ironi Yafia
 
  ISR CL
ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท
Buter Najar Sharp M
 
  BWPL
โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) [8]
เอฟเค มินสก์ (ญ) [2]
 
  KAZ PR
เอฟเค อะตีราอู [7]
โลโคโมทีฟ อัสตานา [1]
 
  INT CF
สลาเวีย โครเมอร์ริซ [4]
Sardice
 
  EGY D2
El Merrikh
อัลเนสร์ไคโร
 
  EGY D2
แทนต้า
Kokakola Cairo
 
  EGY D2
เปโตรเจ็ท
โอลิมปิกเอล เควนาร์
 
  EGY D2
ZED FC
อัลซาร์ก้า
 
  EGY D2
เทอร์ซาน่า เอสซี
FC Porto Suez
 
  EGY D2
เอล โอลิมปิก
ฮาราส เอล เฮดู๊ด
 
  EGY D2
ฟาร์โค
Sporting Alexandria
 
  EGY D2
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์
Biyala SC
 
  EGY D2
Kafr El Shaikh
มาทรูห์
 
  EGY D2
เอล ดัคเลยาห์
กอมฮอร์เยท เชบิน
 
  EGY D2
El Sekka El Hadid
โนกูม เอล มอสตาคบัล
 
  RUS FDH
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
 
  ITA S4
Ge Kanter Arthur
คาสเซิลนูโอโว
 
  BLR RL
เอฟซี โกเมล(สำรอง)
เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
 
  BLR RL
ดินาโม มินส์(สำรอง)
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
 
  BNY
บันกู (ยู 20)
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)
 
  ECUW D1
Quito FC (W)
EL Nacional (W)
 
  GEO D1
เอฟซี เทลาวี [10]
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ [8]
 
  FIN D1
เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
อิลเวส แทมเปเร่ [7]
 
  BLR D1
ซลูตัสค์ [12]
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [1]
 
  LIT D1
ดีซัวกาส เทลเซีย [7]
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [2]
 
  KAZ PR
ออร์ดาบาซี่ย์ [5]
อัคโตเบ [10]
 
  INT CF
Slavicin
สโลวัคโก้ 2 [1]
 
  INT CF
โอโตรโควิซ [8]
Bzenec
 
  UZB D1
คิซิลคัม ซารัชโชน [10]
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน [12]
 
  RUS WC
FK Rostov (w)
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
 
  BLR D2
Krumkachy Minsk [1]
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ [2]
 
  Finland K
นูมเมลาน พัลโลเซอูรา
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
 
  Finland K
FC Kirkkonummi
โปซีท
 
  Pol D4
ฮูราเกน โมรัค
Ruch Wysokie Mazowieckie
 
  Italy Youth C C
อาเรสโซ่ (ยู 19)
เปรูจา(เยาวชน)
 
  BWPL
Dinamo Brest (W) [10]
เนเมน กร็อดโน่ (ญ) [3]
 
  FIN D1
อินเตอร์ ตูร์คู [2]
เอสเจเค ไซนาโจเอน [6]
 
  GEO D1
ตอร์ปิโด คาตูซี่ [7]
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ [6]
 
  INT CF
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน [11]
Olympia Wijgmaal
 
  YDL Futsal
คาตาเนีย(ฟุตซอล)
Carme Dawson
 
  Finland K
ทีไอพีเอส วันตา
ซาปา
 
  Finland K
พี ไอร็อต
TPS Turku II
 
  Pol D4
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
LKS Lagow
 
  BWPL
Dinamo-BGUFK Minsk (w) [1]
Dnepr Mogilev (w) [4]
 
  URU D1
ซีเอ เรนติสตัส [13]
ทอร์ค [5]
 
  EURO Cup
โครเอเชีย [14]
สาธารณรัฐเช็ก [40]
 
  FIN D3 A
เอ็มไอพีเค มิกเกลี [6]
นูรมิจาร์เวน [3]
 
  FIN D3 A
เจเอพีเอส [1]
แอตแลนติส [7]
 
  NOR AL
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [10]
เรนเฮล์ม ไอแอล [13]
 
  NOR AL
รัวฟอส [11]
เอฟเค เจิร์ฟ [4]
 
  NOR AL
ซทจอร์ดาล บริ้ง [15]
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [12]
 
  NOR AL
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [7]
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [14]
 
  NOR AL
ไบรน์ [6]
โกรลุด [5]
 
  NOR AL
ซองน์ดาล [9]
อาเลซุนด์ เอฟเค [8]
 
  NOR AL
สตรอมเมน [16]
อาซาเน่ ฟุตบอล [2]
 
  ALG D1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า [10]
ซีเอส กงส์ต็องตีน [9]
 
  INT CF
ฮัมรุน สปาร์ตันส์ [1]
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [16]
 
  INT CF
เอสซี ซนอย์โม [16]
Havlickuv Brod
 
  INT CF
รีดอมเลีย [2]
ดอมซาเล่ [4]
 
  MAR D2
คลับ แซลมี [1]
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า [9]
 
  MAR D2
TAS de Casablanca [14]
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล [10]
 
  MAR D2
Olympique Dcheira [3]
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา [12]
 
  MAR D2
คัวริบก้า [2]
Chabab Ben Guerir [13]
 
  MAR D2
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท [6]
เคเอซีเดอ เคนิตร้า [11]
 
  MAR D2
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ [15]
Wydad Temara [16]
 
  MAR D2
Stade Marocain du Rabat [7]
UTS Union Touarga Sport Rabat [5]
 
  MAR D2
วิดาด เฟส [4]
เอเอสเดอ ซาเล่ [8]
 
  EST WD2
FC Lootos Polva Women\s [6]
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) [3]
 
  Mali C
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
CS Duguwolofila
 
  Finland K
Pato
เอ็นโอพีเอส
 
  Finland K
Loiske
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท
 
  Finland K
Nykarleby IK
สปอร์ติ้ง คริสตินา
 
  Finland K
พีเค-37
จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด
 
  Finland K
JJK/2
LehPa Kontiolahti
 
  AUS L
เอสวี ดานูบ
SC Mannsworth
 
  Pol D4
KP Starogard Gdanski
Swit Skolwin
 
  Pol D4
Stal Krasnik
Jutrzenka Giebultow
 
  Tanzania PL
อาซาม เอฟซี
Gwambina FC
 
  GEO D1
ดินาโม บาตูมี [1]
ดีลา กอริ [5]
 
  INT CF
Traiskirchen [4]
SV Stripfing Weiden [6]
 
  INT CF
SK Adnet
SK Strobl
 
  INT CF
FC Andelsbuch [12]
SV St Margarethen
 
  INT CF
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [18]
TSV Karlburg
 
  RUS FDH
MFK CPRF Futsal
Norilsky Nickel Futsal
 
  Finland K
คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
ตัวโกลัน เตราส
 
  Finland K
Aifk Turku
มาพีเอส มาส์คู
 
  AUS L
Sportunion Mauer
เอเอสเค อีเล็กตร้า
 
  DEN D4
Tarnby FF
Vordingborg IK
 
  MAU D1
ASC Tidjikja
FC Sahel
 
  GER LS
FV Offenburg
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
 
  GFA D2
Jarra West FC
บอมบาด้าเอฟซี
 
  ALG D1
เอเอสโอ ชเลฟ [14]
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [17]