GER Reg
เอสวี เฮล์มสเตเทน [12]
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [17]
 
  GER Reg
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น [6]
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี [3]
 
  GER Reg
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 [13]
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม [15]
 
  GER Reg
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น [10]
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช [20]
 
  GER Reg
SC Eltersdorf [18]
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง [11]
 
  SWE D2
อโครโพลิส ไอเอฟ [14]
ออสเตอร์ ไอเอฟ [9]
 
  SWE D2
ออร์ไกร์ท [11]
จีเอไอเอส [10]
 
  DAN Cup
ฮอลเบค
นาเอสเวด [4]
 
  DAN Cup
Ballerup Skovlunde Fodbold
โรสกิลด์
 
  DAN Cup
นาคสคอฟ
แฮร์เลว ไอเอฟ
 
  INT CF
เอลเช่ [17]
เอฟซี คาร์ทาเกน่า [16]
 
  SWE D3
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ [14]
อันเจเรด บีเค [4]
 
  ISR LATTC
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน [11]
ฮาโปเอล ไฮฟา [10]
 
  GER Reg
เอฟซี เมมมินเก้น [16]
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [2]
 
  ISR LATTC
ฮาโปเอล เคอร์ยัต [4]
ฮาโปเอล นาซาเรท [1]
 
  UEFA CL
ราซิ่ง เกงค์ [4]
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [2]
 
  ICE PR
เคเอ อคูเรย์รี่ [5]
เคฟลาวิค [8]
 
  PER D1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า [14]
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ [7]
 
  CHI D2
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย [14]
เดปอร์เตส ซานตาครูซ [4]
 
  INT CF
Beckenham Town
คราวเลย์ ทาวน์ [12]
 
  INT CF
คิงส์ ลินน์ [21]
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [2]
 
  INT CF
ทรูโร ซิตี้ [15]
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [9]
 
  INT CF
Institute (USA)
คลิฟตันวิลล์ [3]
 
  INT CF
ชิพเพนแฮม ทาวน์ [16]
อีสต์ไลก์
 
  INT CF
วิทสเทเบิ้ล ทาวน์
โดเวอร์ แอทเตลิก [24]
 
  INT CF
มหาวิทยาลัยควีนส์ [10]
คาร์ริค แรนเจอร์ส [11]
 
  NIR LC
Annagh United [8]
Knockbreda Parish [11]
 
  INT CF
ติเวอร์ตัน ทาวน์ [2]
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [2]
 
  INT CF
อัลเฟรตัน ทาวน์ [21]
กริมสบี้ ทาวน์ [24]
 
  INT CF
ทอนตัน ทาวน์ [11]
เยโอวิล ทาวน์ [16]
 
  INT CF
Heybridge Swifts
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [15]
 
  INT CF
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ [1]
วอคกิ้ง [20]
 
  INT CF
กุยเซลีย์ [20]
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [10]
 
  INT CF
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [14]
อัลทริงแคม [17]
 
  BOL D1
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ [2]
โบลิวาร์ [5]
 
  INT CF
นอริช ซิตี้ [1]
จิลลิ่งแฮม [10]
 
  ICE PR
เบรย์ดาบลิค [4]
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [2]
 
  ICE PR
ฟีลเคียร์ [9]
เลคเนียร์ เรกยะวิก [7]
 
  PER D1
คาร์ลอส แมนนุซซี่ [9]
สปอร์ต ฮวนคาโย่ [18]
 
  PER D1
เอเลี่ยนซา ลิม่า [2]
อคาเดเมีย กันโตเลา [15]
 
  BRA D2
บัสควอ เอฟซี [10]
กอริติบ้า พีอาร์ [2]
 
  CHI D2
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [9]
ซาน มาร์คอส [6]
 
  MEX D2
เซเลยา เอฟซี [3]
แทมปิโก มาเดโร [13]
 
  BOL D1
นาซิอองนาล โปโตซี [7]
เรอัล ซานต้า ครูซ [14]
 
  CNCF CLG
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า [10]
Metropolitan FA
 
  MEX D2
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา [9]
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [2]
 
  PER D1
สปอร์ติ้งคริสตัล [8]
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส [5]
 
  CHI D1
เอฟเวอร์ตัน ซีดี [4]
โคเบรซอล [14]
 
  BOL D1
Independiente Petrolero [3]
รีล โปโตซี่ [15]
 
  BRA CUP
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [19]
วิตอเรีย บีเอ [15]
 
  COL D1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [18]
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [5]
 
  Can PL
Cavalry FC [3]
เอฟซี เอดมันตัน [6]
 
  CNCF CLG
ดิเรียนเกน [1]
มาราธอน [8]
 
  MEX D2
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [11]
Monarcas Morelia [1]
 
  MAS PL
กลันตันยูไนเต็ด [5]
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส [6]
 
  JE Cup
เซเรโซ โอซาก้า [12]
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [3]
 
  RUS D2
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
ไดนาโม บรานัวล์
 
  BGD D1
อารามบัคเคเอส
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
 
  BGD D1
พสุนธรา คิงส์
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ
 
  KOR D1
ซูวอน ซิตี้ [7]
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [2]
 
  SIN D1
แทมปิเนส โรเวอร์ส [4]
Lion City Sailors [2]
 
  NOR D2
บราท์เวก [11]
ควิด ฮอลเด้น [5]
 
  INT CF
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
 
  MAS SL
ซาบาห์ [7]
กัวลา ลัมเปอร์ [6]
 
  NOR D2
ทรอมส์ดาเลน [7]
โมสส์ [10]
 
  RUS Cup
เวเลส
ทอม ทอมสค์
 
  RUS Cup
ตอร์ปิโด มอสโก
เอสเคเอ คาบารอฟกี้
 
  RUS Cup
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
เทคสติลชิค อีวาโนโว
 
  RUS Cup
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
 
  RUS Cup
เฟเคิล
โดลโกพรูดนี่
 
  RUS Cup
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
ยูโรเซ คราสโนดาร์
 
  RUS Cup
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
แอคร่อน โตเกลียทติ
 
  MAS SL
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ [8]
ตรังกานู [2]
 
  MAS SL
พีบี ปาหัง [9]
เคดะห์ [3]
 
  MAS PL
พีเคเอ็นพีเอฟซี [10]
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 [4]
 
  RUS D2
โนสต้า โนโวทรอย
เออทิช 1946ออมส์
 
  NOR D2
นาร์โด เอฟเค [10]
เฟรม ลาวิค [11]
 
  NOR D2
เลวานเจอร์ เอฟเค [6]
ออด เกรนแลนด์ 2 [8]
 
  NOR D2
โซต้า [12]
เอฟเคอเรนดัล [1]
 
  BUL D2
เอฟซี โซโสโพล
โดโกเรต์ส รัซกราด 2
 
  INT CF
ชิตตาเดลล่า
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
 
  LAT D1
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [3]
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [4]
 
  RUS D2
เอฟเค อาร์ยาซาน
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
 
  INT CF
Sturm Graz/Stattegg Women\s
Viktoria FC Szombathely Women\s
 
  LIT D2
Kazlu Ruda FK Silas
FK Panevezys-2
 
  Iran Cup
เอสเตกฮลัล
กอล โกฮาร์ เอฟซี
 
  BUL D2
Yantra Gabrovo
Marek Dupnitza
 
  BUL D2
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
สปาร์ตัก วาร์นา
 
  BUL D2
Sportist Svoge
FC Dobrudzha
 
  BUL D2
สตรัมส์ก้า สลาวา
CSKA 1948 Sofia II
 
  INT CF
โอลเบีย
กาญารี่
 
  BUL D2
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
เอฟซี ฮีบาร์
 
  NOR D2
คองสวิงเกอร์ [1]
โฮดด์ [2]
 
  NOR D2
แบรัมเอสเค [9]
อัสเคอร์ [3]
 
  NOR WCUP
Gan Reiter Roll (w)
อมาโซน กริมต้า (ญ)
 
  NOR WCUP
Stovner (W)
โรอาร์ (ญ)
 
  NOR WCUP
Eik-Tonsberg(w)
แฟรท (ญ)
 
  NOR WCUP
ไบรน์ (ญ)
Staal Jorpeland (ญ)
 
  NOR WCUP
Viking (W)
ฮัวการ์ (ญ)
 
  NOR WCUP
แกรนด์ โบโด ( ญ )
Bossmo Ytteren (ญ)
 
  NOR WCUP
รัวฟอส(ญ)
คองสวิงเกอร์ ( ญ )
 
  NOR WCUP
Kaupanger (ญ)
อซานฟอทบอล (ญ)
 
  NOR WCUP
Innstranden (w)
Ovrevoll Hosle(w)
 
  NOR WCUP
Frigg (w)
Grei (w)
 
  NOR WCUP
Stathelle FK (W)
สนอบเอฟเค (ญ)
 
  NOR WCUP
Hallingdal (w)
Honefoss (w)
 
  NOR WCUP
FK Fyllingsdalen (w)
Stord (W)
 
  DAN Cup
Valby BK
บรอนชอยจ์
 
  DAN Cup
นาสบี้
เฟรเดอริเซีย
 
  DAN Cup
บี 1908
ไนโคบิ้ง เอฟซี
 
  DAN Cup
Osterbro IF
ลิงบี้
 
  DAN Cup
นอร์เรสซันด์บี
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
 
  DAN Cup
วาลเด้
บี 1909 โอเดนเซ่
 
  DAN Cup
เอ็นบี บอร์นโฮล์ม
อัลเรโรด เอฟเค
 
  DAN Cup
Svebolle
เกรฟ
 
  DAN Cup
Kvik/Aalestrup IF
คเจลเลอรูบ
 
  DAN Cup
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
สโคลจ์
 
  DAN Cup
บีเค อวาลต้า
เอฟเค 2000
 
  DAN Cup
เอบี ทาร์นดี
Tarnby FF
 
  DAN Cup
Dollefjelde
Frederikssund IK
 
  DAN Cup
วิไบ ไอเอฟ
วีเอสเค อาร์ฮุส
 
  DAN Cup
skibet
Bredballe
 
  INT CF
โฟรซิโนเน่
อเวลลิโน่
 
  LIT D2
Banga Gargzdai B
ซิอัวลิอาย
 
  LIT D2
FK Neptunas Klaipeda
เลียตาว่า โจนาว่า
 
  SWE D3
Hoganas BK
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
 
  SWE D3
วินเบิร์ก ไอเอฟ
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
 
  Iran Cup
ฟูแลด ครูเซสตัน
มาลาวัน
 
  SWE D3
นีคอปปิ้ง บีไอเอส
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค