MAR D1
เฟร์ ราเบท
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
 
  MEX U20
พูมาส ยูนัม(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
 
  MEX U20
แอตลาส (ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)
 
  UEFA EL
เรอัล โซเซียดาด
สตวร์มกราซ
 
  UEFA EL
ราซิ่ง เกงค์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
 
  UEFA EL
โมนาโก
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
 
  UEFA EL
โอลิมปิก ลียง
สปาร์ตาปราก
 
  UEFA EL
บรอนด์บี้ ไอเอฟ
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
 
  UEFA EL
กาลาตาซาราย
โลโคโมทีฟ มอสโก
 
  UEFA EL
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
 
  UEFA EL
ลีเกีย วอร์ซอว์
นาโปลี
 
  UEFA ECL
เคเอเอ เกนท์
ปาร์ติซาน เบลเกรด
 
  UEFA ECL
แรนเดอร์ส
เบามิต ยาโบลเนค
 
  UEFA ECL
อาแซด อัลค์มาร์
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
 
  UEFA ECL
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
เอชเจเค เฮลซิงกิ
 
  UEFA ECL
แอลเอเอสเค ลินซ์
อลาชเคิร์ต
 
  UEFA ECL
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
บาเซิ่ล
 
  UEFA ECL
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
 
  UEFA ECL
เอฟซี ลินคอล์น
สโลวาน บราติสลาวา
 
  EGY D1
พีระมิดส์ เอฟซี
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย
 
  ENG PU23
เรดดิ้ง(ยู 23)
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
 
  ENG PU23
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
 
  ENG PU23
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
 
  ENG PU23
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
 
  ENG PU23
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
 
  ENG PU23
นอริช ซิตี้ (ยู 23)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
 
  ENG PU23
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
ฟูแล่ม(ยู 23)
 
  ROM D1
ฟารูล คอนสแตนต้า [9]
สเตอัว บูคาเรสต์ [3]
 
  CHI D1
ปาเลสติโน่ [11]
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า [4]
 
  ENG CWCUP
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
 
  MAR D1
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
เอ็มซีโอ อุจดา
 
  ENG CWCUP
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
 
  UEFA EL
เลสเตอร์ ซิตี้
สปาร์ตัก มอสโก
 
  UEFA EL
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
เรอัล เบติส
 
  UEFA EL
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลาซิโอ
 
  UEFA EL
สปอร์ติ้ง บราก้า
โดโกเรต์ส รัซกราด
 
  UEFA EL
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
มิดทิลแลนด์
 
  UEFA EL
ดินาโม ซาเกร็บ
ราปิด เวียนนา
 
  UEFA EL
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เซลติก
 
  UEFA EL
รอแยล อันท์เวิร์พ
เฟเนร์บาห์เช่
 
  UEFA ECL
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
วิเทสส์ อาร์นเฮม
 
  UEFA ECL
เอเอส โรม่า
โบโด กลิมท์
 
  UEFA ECL
แรนส์
เอ็นเค มูรา 05
 
  UEFA ECL
สลาเวีย ปราก
มัคคาบี้ ไฮฟา
 
  UEFA ECL
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เอฟซี โคเปนเฮเกน
 
  UEFA ECL
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
 
  LIB CF
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
 
  LIB CF
เดปอร์ติโว กาลี(ญ)
Alianza Lima W
 
  CHI D1
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [2]
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า [7]
 
  NIC D1
HYH Export Sebaco FC
จาลาปา
 
  BRA D2
กัวรานี่ เอสพี [7]
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [6]
 
  BRA CV
วิลา โนวา
Aquidauanense
 
  LIB CF
EL Nacional (W)
เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ)
 
  LIB CF
Real Tomayapo (W)
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)
 
  CHI D1
นูเบลนเซ่ [9]
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [10]
 
  NIC D1
เดปอร์ติโวโอโกตัล
มานากัว เอฟซี
 
  BRA D2
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [5]
แซมปายโอ้ คอเรีย [11]
 
  MEX D1
พูมาส ยูนัม
ซานโตส ลากูน่า
 
  MEX D1
อัตลาส
กัวเรตาโร่ เอฟซี
 
  RUS YthC
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
 
  RUS YthC
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)
เอฟเค อูราล (เยาวชน)
 
  RUS YthC
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
 
  RUS YthC
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)
 
  RUS YthC
รูบิน คาซาน (สำรอง)
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
 
  RUS YthC
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)
Khimki Youth
 
  RUS YthC
อูฟา (เยาวชน)
Konopliev Youth
 
  RUS YthC
Chertanovo Moscow Youth
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)
 
  RUS YthC
Strogino Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
 
  RUS YthC
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)
 
  IDN ISL
เปอซิปูร่า จายาปูร่า [17]
พีเอส ติร่า [10]
 
  IDN ISL
อเรม่า มาลัง [4]
บาริโต ปูเตรา [16]
 
  IDN ISL
เปอเซล่า ลามังกัน [11]
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี [12]
 
  IDN ISL
เปรซียา จาการ์ตา [7]
บาหลี ยูไนเต็ด [8]
 
  IDN ISL
เปอร์เซบายา สุราบายา [5]
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง [9]
 
  IDN ISL
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด [18]
เปอร์ซิบ บันดุง [1]
 
  IDN ISL
พีเอสไอเอส เซมารัง [3]
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [6]
 
  IDN ISL
พีเอสเอส สเลมัน [14]
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด [2]
 
  IDN ISL
มาดูร่า ยูไนเต็ด [13]
เปอร์ซิค เคดีรี่ [15]
 
  UKR U21
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
 
  UKR U21
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
Rukh Vynnyky U21
 
  UKR U21
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
Veres Rivne U21
 
  UKR U21
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
 
  UKR U21
ลวีฟ(ยู 21)
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)
 
  UKR U21
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
 
  UKR U21
FC Mynai U21
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
 
  UKR U21
Inhulets Petrove U21
ดนีโปร-1 (ยู 21)
 
  Ken D1
วาซิโต้ เอฟซี
เคซีบี
 
  ISR D3
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
 
  ISR D3
ไอโรนี่ เนเชอร์
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
 
  ISR D3
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส
 
  ISR D3
มัวดอน สปอร์ตทิร่า
มัคคาบิ ทามร่า
 
  LBN D1
Tadamon Sour
อัล-อันซาร์(เลบานอน)
 
  LBN D1
Sporting Club Beirut
อัล อาเฮด
 
  KSA YTH
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
 
  MOL D1
FC Sfintul Gheorghe
CSF Baliti
 
  MOL D2
เอฟซี เชอร์ริฟ บี
FC Sucleia
 
  MOL D2
ดาเซีย-บุยอูคานี
Sporting Trestieni
 
  MOL D2
Olimp Comrat
FCM Ungheni
 
  GEO D2
เอฟซี ซิโอนี่
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
 
  GEO D2
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
เมรานี่ ทบิลิซี่
 
  GEO D2
ชักดิดี้
เอฟซี กากรา
 
  GEO D2
Gareji Sagarejo
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
 
  GEO D2
เอฟซี เชอวาร์เดนิ
ชิคฮูร่า
 
  KSA YTH
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
 
  UAE D1
อัล รัมซ์
แมสฟุท
 
  UAE D1
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)
อัล ไทด์
 
  UAE D1
อัลบาเตห์
มาซาฟี่
 
  UAE D1
อัล ฮัมริยา
อาห์ลี อัล ฟูจารัช
 
  KSA D2
Taraggi
Arar FC
 
  EGY D1
สโมฮา เอสซี
El Sharqia Dokhan
 
  LBN D1
Al-Hikma
อัล-เนจ์เมห์
 
  MALAC
ซาบาห์
กลันตัน
 
  MALAC
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
 
  CRO D2
Radnik Sesvete
เอ็นเค โอปาติยา
 
  BI PL
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
Olympique Star
 
  KSA D2
Al-Zlfe
อัล-ทอคบาห์
 
  KSA D2
อัล-ทักดอม
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)
 
  IRN PR
ฟาร์ เซปาซี่
เอสเตกฮลัล
 
  IRN PR
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
เพย์กัน
 
  IRN PR
ซอร์คพูชาน พักแดชท์
ปาดิสเด เอฟซี
 
  KSA D2
Al-Jndal
Al-Rayyan
 
  UZB D1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
ซอกเดียน่า จิซาค
 
  UZB D1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
เมตาลุค เบคาเบด
 
  ALG D2
เอเอสเอ็ม ออราน
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
 
  ALG D2
เอ็มซี ไซดาร์
CRB Ain Ouessara
 
  ALG D2
อาร์ซี คูบา
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
 
  ALG D2
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
 
  ALG D2
ซีเอ บัตน่า
เจเอสเอ็ม สกิกดา
 
  ALG D2
ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
 
  ALG D2
เอ็มโอ เบไจอา
เจเอสเอ็ม เบอจายา
 
  ALG D2
Hamra Annaba
ยูเอสเอ็ม อันนาบา
 
  ALG D2
JSM Tiaret
ES Ben Aknoun
 
  ALG D2
SC Ain Defla
SKAF Khemis Melina
 
  ALG D2
US Chaouia
JS Bordj Menaiel
 
  ALG D2
เอเอส เอน เอ็มลิล่า
IRB Ouargla
 
  ALG D2
IRB Lakhdaria
Hanshely
 
  ALG D2
El Bayadh
จีซี มาสคาร่า
 
  ALG D2
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
 
  ALG D2
NRB Teleghma
เอ็มโอ คอนสแตนติน
 
  BWPL
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
Dinamo Brest (W)
 
  BWPL
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
 
  BWPL
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
โกเมล(W)
 
  BWPL
Dnepr Mogilev (w)
เอฟเค มินสก์ (ญ)
 
  BWPL
ABFF U19 (w)
โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ)
 
  MAR D2
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
JSM Jeunesse Sportive El Massira
 
  MAR D2
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
Olympique Dcheira
 
  KSA PR
อัล อิตติฟาค
อัล ทาวอน
 
  KSA PR
อัล-ไฟฮา
อัล ฮาเซม
 
  SVK D2
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
ฮูเมนเน่
 
  MOL D1
เอฟซี มิลซามี่
ซีเอส เปโตรคุบ
 
  RUS D2
Dinamo Saint Petersburg
FC Tver
 
  GHA D1
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
Bechem United
 
  GHA D1
Ashanti Gold
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี
 
  GHA D1
อาดัวน่าสตาร์ส
King Faisal Babes
 
  GHA D1
Berekum Chelsea
เตชิมันซิตี้
 
  GHA D1
Medeama SC
Bibiani Gold Stars
 
  GHA D1
อักกรา เกรท โอลิมปิกส
Accra Lions
 
  GHA D1
WAFA
Accra Hearts of Oak
 
  GHA D1
เอลมินา ชาร์ค
กาน่า ดรีม เอฟซี
 
  GHA D1
Legon Cities FC
Real Tamale United
 
  IRN PR
ซบ อฮัน
เซปาฮัน
 
  EGY D1
กาเซล เอล มาฮาลาห์
เอนพ์พี
 
  EGY D1
Kokakola Cairo
เอล มาสรี่
 
  SAPL D1
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
ทีเอส กาแล็กซี่
 
  CRO D2
อินเตอร์ ซาเปรซิค
Kustosija
 
  KSA PR
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)