RUS PR
เทเลค กรอซนี่ย์ [5]
เอฟเค โซชิ [11]
 
  SWE D1
ไอเคซิริอุสเอฟเค [10]
โอเรโบร [16]
 
  SWE D1
เอไอเค โซลน่า [5]
ฮาล์มสตัด [9]
 
  SWE D1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [8]
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [6]
 
  GER D3
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [18]
เอสซี เวิร์ล [7]
 
  GER Reg
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [11]
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ [13]
 
  SWE D2
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [7]
ไอเค บราเก้ [13]
 
  SWE D2
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [6]
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [3]
 
  DEN SASL
ซอนเดอร์ไจสกี [4]
นอร์ดเจลแลนด์ [11]
 
  SER D1
บัซคา โทโพลา [2]
โคลูบารา [13]
 
  EGY D1
พีระมิดส์ เอฟซี [4]
เอล อิสไมลี่ [11]
 
  BLR D1
เอฟเค วิเท็บส์ค [7]
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ [11]
 
  HUN D2E
เปซซี่ เอ็มเอฟซี [4]
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [11]
 
  BUL D1
พีริน บลากอเยฟกราด [11]
เบโร่ สตารา ซากอร่า [5]
 
  URU D1
วิลล่า เอสปาโนลา [16]
CS Cerrito [8]
 
  BOS PL
เอฟเค เวเลซ [4]
Rudar Prijedor [10]
 
  Bra YL
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
 
  Can PL
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [7]
Atletico Ottawa [8]
 
  ROM D1
ดินาโม บูคาเรสต์ [8]
เอฟซีคลินเซนิ [15]
 
  CHI D1
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า [5]
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า [10]
 
  FRA D2
เอเจ โอแซร์ [5]
เกรอน็อบล์ [19]
 
  SCO CH
คิลมาร์น็อค
อายร์ ยูไนเต็ด [8]
 
  EGY D1
วาดี้ เดกลาเอสซี [17]
เอล อาห์ลี [2]
 
  COL D2
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี [9]
Universitario de Popayan [12]
 
  ARG D1
ปาโตรนาโต ปารานา [3]
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [13]
 
  ARG D1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [6]
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [21]
 
  JAM D1
Molynes United [10]
อาร์เน็ท การ์เดน [9]
 
  COL D2
ออโซมารโซ่ [11]
ลาเนรอส เอฟซี [6]
 
  ARG D1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [11]
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ [23]
 
  ARG D1
โรซาริโอ เซ็นทรัล [14]
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า [16]
 
  PER D1
Sarmiento Ayacucho [17]
เดป.ซาน มาร์ติน [16]
 
  CHI D1
นูเบลนเซ่ [6]
โอ.ฮิกกิ้นส์ [9]
 
  PAR D2
เดปอร์ติโว คาเปียต้า [14]
Sportivo Ameliano [3]
 
  COL D2
โบญาก้า ซิโค [2]
เรอัล คาร์ทาเกน่า [15]
 
  BRA D3
ปารานา พีอาร์ [8]
ยาปิรันก้า [1]
 
  ECU D1
แอลดียู กีโต้ [4]
โอลเมโด้รีโอบัมบา [15]
 
  ARG D1
แอดเลติโก ทูคูแมน [15]
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [22]
 
  PER D1
เซียนเซียโน่ [1]
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล [6]
 
  CHI D1
คูริโก้ ยูนิโด [16]
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ [17]
 
  COL D1
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ [19]
เดปอร์ติโว เปไรร่า [20]
 
  MEX D1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [5]
กัวเรตาโร่ เอฟซี [12]
 
  CHA CSL
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [2]
เหอเป่ย เอฟซี [4]
 
  CZE U19
สลาเวีย ปราก (ยู 19) [10]
ไพรบราม (ยู 19) [3]
 
  CZE U19
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) [8]
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [12]
 
  JPN D1
เวกัลตา เซนได [18]
กัมบะ โอซาก้า [19]
 
  RUS YthC
อูฟา (เยาวชน) [3]
FK Nizhny Novgorod Youth [2]
 
  CHA CSL
ชางชุน ย่าไท่ [3]
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท [1]
 
  CHA CSL
เทียนจิน ไทเกอร์ [6]
ต้าเหลียน โปร [8]
 
  CHA CSL
ปักกิ่ง กั๋วอัน [5]
หวูฮั่น เอฟซี [7]
 
  MAS SL
เปรัค [10]
ปุเลา ปีนัง [4]
 
  MAS SL
มะละกา [11]
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม [1]
 
  MAS SL
เซลังกอร์ พีบี [5]
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี [12]
 
  NOR WCUP
Traeff (ญ)
KIL/Hemne (w)
 
  INT CF
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [10]
เอซี เวนิช [5]
 
  INT CF
อันตัลยาสปอร์ [16]
อัลเตย์สปอร์ [5]
 
  INT CF
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [2]
เควีเอสเค ลอมเมล [4]
 
  ALG D1
เจเอส ซาอัวร่า [2]
ซีอาร์ เบลูอิซดัด [1]
 
  ALG D1
เอ็มซี แอลเจอร์ [6]
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ [19]
 
  ALG D1
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [17]
ซีเอส กงส์ต็องตีน [7]
 
  ALG D1
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [4]
ปาราดัว เอซี [9]
 
  ALG D1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า [12]
เอเอสโอ ชเลฟ [16]
 
  ALG D1
อีเอส เซทิฟ [3]
ยูเอส บิสกรา [14]
 
  ALG D1
โอลิมปิก เมเดีย [10]
เจเอส คาบิลี่ [8]
 
  ALG D1
เอ็นซี มากร้า [13]
ดับบิวเอ ทเลมเซน [15]
 
  ALG D1
เอ็มซี โอราน [5]
เจเอสเอ็ม สกิกดา [20]
 
  ALG D1
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส [18]
อาร์ซี รีไลแซน [11]
 
  SWE U21AS
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) [6]
วาลเบิร์ก (ยู 21) [3]
 
  LIT D2
เอฟเค ทราไก 2 [12]
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี [3]
 
  LIT D2
Suduva Marijampole II [13]
Babrungas [6]
 
  LIT D2
FK Kauno Zalgiris II [14]
Atomsfera Mazeikiai [7]
 
  LIT D2
FK Minija [11]
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija [10]
 
  ROM D2
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [5]
โปลิ ทิมิโซอาร่า [2]
 
  BUL D2
มินยอร์ เพอร์นิค [9]
Septemvri Simitli [12]
 
  FIN D2
จิปโป [10]
ทีพีเอส ตูร์คู [8]
 
  FIN D2
เอ็มพี มิคเคลลี่ [4]
วีพีเอส วาซ่า [6]
 
  BUL D2
เนฟโตชิมิก บูร์กัส [15]
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [14]
 
  GER Reg
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [8]
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ [1]
 
  NOR D2
โฟลโร [14]
วาเลเรนก้า บี [8]
 
  DAN Cup
Saedding GIF
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [11]
 
  DAN Cup
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [2]
บี 93 โคเปนเฮเกน [2]
 
  DAN Cup
Fuglebakken KFUM
สคีฟซ์ ไอเค [12]
 
  DAN Cup
ดาลุ่ม
โคลดิ้ง [11]
 
  DAN Cup
บราแบรนด์ [6]
โฮโบร [12]
 
  DAN Cup
มาเรียไลน์
เอฟซี ซีสเวส
 
  DAN Cup
Vordingborg IK
Rishoj
 
  DAN Cup
ทารูก-พารูก ไอเอฟ
บี 73 สลาเกลเซ่
 
  DAN Cup
โฮลสเตโบร บีเค
IF Lyseng
 
  DAN Cup
สคอฟโชเว็ด
ฮิลลิร็อด [5]
 
  DAN Cup
Dianalund
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
 
  DAN Cup
FIUK Odense
Lojt IF
 
  INT CF
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [12]
ฮาเตย์สปอร์ [6]
 
  FIN WD1
Jyvaskylan Pallokerho (w) [10]
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) [7]
 
  GER Reg
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ [14]
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก [7]
 
  GER Reg
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) [19]
ทีเอสวี บุชบัช [9]
 
  GER Reg
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ [5]
เอฟซี ไพพินส์รีด [4]
 
  DAN Cup
LUIF
บีเค เฟรม
 
  DAN Cup
Soften GF
ทิซเตด เอฟซี [5]
 
  DAN Cup
Horsholm-Usserod IK
วอนลอส
 
  DAN Cup
SfB Oure
มิดเดลฟาร์ท [4]
 
  DAN Cup
Aabyhoj IF
เจมส์เมอบังค์ [5]
 
  DAN Cup
Aalborg Chang
Give Fremad