DAN U19
เอสเบิร์ก (ยู 19) [14]
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) [11]
 
  MAR D1
คลับ แซลมี [5]
เอฟยูเอส ราบัท [14]
 
  UEFA CL
โวล์ฟสบวร์ก [9]
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [1]
 
  UEFA CL
มัลโม่ เอฟเอฟ [1]
เชลซี [1]
 
  SPA D2
สปอร์ติ้ง กิฆอน [3]
อัลเมเรีย [1]
 
  SPA D2
พอนเฟร์ราดิน่า [6]
ฮูเอสก้า [12]
 
  GER Reg
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [9]
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี [3]
 
  GER Reg
Phonix Lubeck [9]
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) [8]
 
  SWE D2
แลนด์สโครน่า [5]
ออสเตอร์ ไอเอฟ [7]
 
  SWE D2
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [2]
ฟัลเค่นเบิร์ก [15]
 
  AUS D3
คิทซ์บูเฮล [5]
SV Fugen [10]
 
  BHR D1
อัล ฮาล่า [6]
อัล มูฮารัค [10]
เลื่อน
  SUI D1
สเตด โลซาน อูชชี [6]
อีเวอร์ดอน [9]
 
  BRA D1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [12]
ฟลาเมงโก [4]
 
  ENG JPT
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [8]
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) [21]
 
  ENG JPT
โรชเดล [15]
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [13]
 
  ENG JPT
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [3]
ไบรท์ตัน (ยู 21) [21]
 
  ENG JPT
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [17]
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [21]
 
  BRA D2
บัสควอ เอฟซี [15]
เนาติโก (พีอี) [9]
 
  BRA D2
บราซิล เด เปโลตัส [20]
อาไว เอฟซี เอสซี [4]
 
  MAR D1
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ [12]
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ [9]
 
  Mal WD1
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) [2]
บีร์คีร์คารา (ญ) [1]
 
  Mal WD1
สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) [3]
เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) [5]
 
  ENG LCH
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [18]
บริสตอล ซิตี้ [17]
 
  ENG LCH
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [15]
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [14]
 
  ENG LCH
โคเวนทรี ซิตี้ [4]
สวอนซี ซิตี้ [16]
 
  ENG LCH
มิลล์วอลล์ [10]
เร้ดดิ้ง [13]
 
  ENG LCH
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [20]
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [8]
 
  ENG LCH
ลูตัน ทาวน์ [5]
มิดเดิลสโบรห์ [6]
 
  ENG L1
ชาร์ลตัน แอธเลติก [22]
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [5]
 
  ENG L1
พอร์ทสมัธ [16]
เชลแน่ม ทาวน์ [14]
 
  ENG L1
ครูว์ อเล็กซานดร้า [24]
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [23]
 
  ENG L1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [9]
ซันเดอร์แลนด์ [4]
 
  ENG L1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [2]
อิปสวิช ทาวน์ [10]
 
  ENG L1
มอร์แคมบ์ [18]
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [17]
 
  ENG L1
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [21]
วีแกน แอธเลติก [3]
 
  ENG Conf
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [21]
โดเวอร์ แอทเตลิก [23]
 
  ENG Conf
วอคกิ้ง [11]
บรอมลีย์ [6]
 
  ENG CS
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส [10]
ดาร์ทฟอร์ด [1]
 
  ENG CN
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี [21]
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [3]
 
  ENG CN
ครูซอน แอชตัน เอฟซี [7]
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [8]
 
  ENG-S PR
เยท ทาวน์ [11]
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี [8]
 
  ENG-N PR
แบมเบอร์ ไบร์ท [4]
ไวท์บี้ ทาว์น [6]
 
  ENG-N PR
นานท์วิช ทาวน์ [16]
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [14]
 
  ENG RYM
เลเวส [9]
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี [13]
 
  ENG RYM
เอนฟิลด์ ทาวน์ [2]
โบเวร์ส พิทซี [19]
 
  ENG RYM
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ [14]
วอร์ทติ้ง [1]
 
  ENG RYM
โฟล์คสโตน อินวิคต้า [4]
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช [15]
 
  ENG RYM
โครินเธียน-แคชวลส์ [16]
มาร์เกต [5]
 
  ENG JPT
พลีมัธ อาร์ไกล์ [1]
อาร์เซน่อล (ยู 21) [21]
 
  NIR D1
คลิฟตันวิลล์ [1]
พอร์ทาดาวน์ [11]
 
  NIR D1
ลาร์นเอฟซี [4]
เกล็นโตรัน [5]
 
  NIR LC
ลิมาวาดียูไนเต็ด
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [10]
 
  NIR LC
ลินฟีลด์ เอฟซี [2]
Police Service of Northern Ireland FC
 
  ENG-S CE
บานบุรี ยูไนเต็ด [3]
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ [10]
 
  ENG-S CE
เลสตัน เอฟซี [6]
นีดแฮมมาร์เก็ต [18]
 
  NIR SHCUP
Ballyclare Comrades
ครูซาเดอร์
 
  ENG-S CE
อัลเวเชิร์ช [8]
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ [12]
 
  UEFA CL
เซบีย่า [2]
ลีลล์ [10]
 
  UEFA CL
บาเยิร์น มิวนิค [1]
เบนฟิก้า [1]
 
  UEFA CL
บียาร์เรอัล [13]
ยัง บอยส์ [2]
 
  UEFA CL
อตาลันต้า [5]
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [7]
 
  UEFA CL
ยูเวนตุส [7]
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [1]
 
  UEFA CL
ดินาโม เคียฟ [1]
บาร์เซโลน่า [9]
 
  PAR D1
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) [6]
12 เดอ อ็อคทูเบอร์ [8]
 
  PAR D1
ก๋วยลีน่า [9]
นาซิอองนาล อซุนซิยง [5]
 
  VEN D1
อารากัว เอฟซี [4]
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล [3]
 
  SPA D2
เลกาเนส [20]
เอฟซี คาร์ทาเกน่า [8]
 
  CHI D1
โคโล โคโล่ [1]
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ [17]
 
  BRA D2
วิตอเรีย บีเอ [17]
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [8]
 
  BRA D2
เรโม เบเลม [13]
ลอนดริน่า พีอาร์ [18]
 
  VEN D1
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส [4]
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี [3]
 
  MEX D2
ตลัซกาลาเอฟซี [16]
ไพโอนีรอส เด แคนคูน [12]
 
  CHI D1
เอฟเวอร์ตัน ซีดี [6]
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [3]
 
  CNCF CLG
Forge FC [3]
ซานโตส เด กัวปิเลส [5]
 
  ARG D2
ชาคาริตา จูเนียร์ส [16]
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า [8]
 
  BRA D2
โกยาส [3]
ปอนเต เปรตา [16]
 
  BRA CNF
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [6]
ฟลอเรสต้า ซีอี [8]
 
  COL D1
อากีลาส โดราดาส [15]
ดิปอร์เทส โตลิม่า [3]
 
  MEX D2
เซเลยา เอฟซี [5]
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [1]
 
  IDN ISL
อเรม่า มาลัง [4]
พีเอส ติร่า [10]
 
  IDN ISL
เปอเซล่า ลามังกัน [12]
พีเอสเอส สเลมัน [15]
 
  IDN ISL
เปรซียา จาการ์ตา [9]
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด [1]
 
  IDN ISL
เปอร์เซบายา สุราบายา [6]
บาหลี ยูไนเต็ด [5]
 
  IDN ISL
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด [18]
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [8]
 
  IDN ISL
มาดูร่า ยูไนเต็ด [11]
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี [13]
 
  MEX D2
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [4]
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [13]
 
  CNCF CLG
ซีดี โมตากัว [3]
มาราธอน [6]
 
  MLS
ลอส แอนเจลิส เอฟซี [9]
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [5]
 
  JPN D2
เอสซี ซะงะมิฮะระ [22]
บรัวบริทอากีต้า [13]
 
  JPN JFL
วาสป้า โออิตะ [3]
นารา คลับ [11]
 
  JPN JFL
มารูยาซึอินดัสตรีส์ [14]
เอฟซี คาริยา [17]
 
  JPN JFL
เวียร์เทียน คูวานะ [8]
ฮอนด้า เอฟซี [1]
 
  JPN JFL
บิวาโกะ ชิงะ [12]
ฮอนด้า ล็อค เอสซี [15]
 
  JPN JFL
Ban Di Tesi Iwaki [2]
โยโกกาว่า มูซาชิโน [16]
 
  JPN JFL
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี [10]
FC Tiamo Hirakata [5]
 
  JPN JFL
โคชิ ยูไนเต็ด [13]
โอซาก้า เอฟซี [9]
 
  JPN JFL
ซูซูกะอันลิมิเต็ด [7]
รัน เมล อาโอโมริ [6]
 
  JPN D1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [2]
กัมบะ โอซาก้า [13]
 
  JPN D1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [1]
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [5]
 
  IDN ISL
เปอร์ซิค เคดีรี่ [14]
เปอร์ซิบ บันดุง [2]
 
  JPN D1
เอฟซี โตเกียว [9]
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [15]
 
  JPN D1
โตกุชิม่า วอร์ทิส [17]
เซเรโซ โอซาก้า [12]
 
  JPN D1
โยโกฮามา เอฟซี [20]
สากัน โตสู [7]
 
  JPN D2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [5]
จูบิโล อิวาตะ [1]
 
  JPN D2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [3]
ฟาเจียโน โอคายามา [11]
 
  JPN D2
เกียวโต แซงก้า [2]
โอมิยะ อาร์ดิย่า [15]
 
  JPN D2
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [6]
โตเกียวเวอร์ดี้ [12]
 
  JPN D2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [10]
กิระวันสึ คิตะคิวชู [20]
 
  JPN D2
โทชิกิ เอสซี [14]
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [9]
 
  JPN D2
วี-วาเรน นากาซากิ [4]
เธสปา คูซัทสึ [17]
 
  JPN D2
มาชิดา เซลเวีย [7]
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [21]
 
  JPN D2
รีโนฟา ยามากูชิ [16]
เอฟซี เรียวเคียว [8]
 
  JPN D1
นาโกย่า แกรมปัส เอต [4]
คาชิว่า เรย์โซล [14]
 
  JPN D1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [10]
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [6]
 
  JPN D1
อวิสปา ฟูกูโอกะ [8]
โออิตะ ตรินิต้า [18]
 
  CHA D2
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ [1]
ชิงเต่า จงเนิ่ง [1]
 
  CHA D2
เซียะเหมิน ลู่ต่าว [2]
ตงกวนกวนเหลียน [2]
 
  JPN D1
วิสเซล โกเบ [3]
เวกัลตา เซนได [19]
 
  JPN D1
คอนซาโดล ซัปโปโร [11]
โชนัน เบลมาเร่ [16]
 
  THA LC
สมุทรสงคราม เอฟซี
นครปฐม เอฟซี [14]
 
  THA LC
สงขลา เอฟซี
ราชนาวีสโมสร [18]
 
  THA LC
กระบี่ เอฟซี
กำแพงเพชร
 
  THA LC
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
 
  THA LC
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี [10]
 
  THA LC
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [7]
 
  THA LC
อุทัยธานี ฟอเรสท์
เมืองกาญจน์เอฟซี [17]
 
  THA LC
นนทบุรี เอฟซี
เมืองเลย ยูไนเต็ด
 
  THA LC
ฉะเชิงเทรา
ระยอง เอฟซี [8]
 
  THA LC
ห้วยแถลง ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี [15]
 
  THA LC
ชัยนาท ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี [4]
 
  THA LC
กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป
พิษณุโลก เอฟซี
 
  THA LC
Singha GB Kanchanaburi
ลำพูน วอร์ริเออร์ [6]
 
  THA LC
ACDC FC
ราชประชา เอฟซี [16]
 
  THA LC
Phram Bangkok FC
เกษตรศาสตร์ เอฟซี [12]
 
  THA LC
Pluakdaeng United
สุโขทัย เอฟซี [2]
 
  JPN D2
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [18]
เอฮิเมะเอฟซี [19]
 
  TAJ L1
อิสทิโล ดูชานบี [1]
CSKA Pamir Dushanbe [3]
 
  TAJ L1
FC Khatlon [5]
FK Eskhata [7]
 
  TAJ L1
FC Istaravshan [4]
เอฟเค คูจานด์ [2]
 
  KOR D1
โปฮัง สตีลเลอร์ [7]
แกงวัน เอฟซี [10]
 
  KOR D1
กวางจู เอฟซี [12]
เอฟซี โซล [9]
 
  ISR D3
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา [6]
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา [8]
 
  UEFA YL U19
เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19)
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
 
  KOR D1
ซองนัม เอฟซี [11]
อินชอนยูไนเต็ด [8]
 
  EST D1
เลวาเดีย ทัลลินน์ [1]
ทูเลวิค วิจานดี่ [6]
 
  EST D1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [2]
วาปรัส ปาร์นู [10]
 
  EST D1
เอฟซี คูเลสซาเล่ [8]
ทรานส์ นาร์ว่า [7]
 
  EST D1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ [3]
ทาร์ตู เจเค มัก [9]
 
  RUS D2
โซโคล ซาลาตอฟ [1]
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ [9]
 
  RUS D2
เซนิต เปนซา [8]
Dinamo Vladivostok [3]
 
  HUN Cup
III. เครูเลติ ทียูอี [18]
ปาคซิ เซ [4]
 
  HUN Cup
บีวีเอสซี
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [5]
 
  SVK Cup
Slavoj Spiska Bela
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [8]
 
  SVK D2
เอฟเค โคซิค [7]
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า [6]
 
  UEFA YL U19
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19)
Glasgow Rangers U19
 
  AZE D2
ตูราน โตวูซ
ซัมกายิต เอฟเค 2
 
  AZE D2
เอฟเค โมอิก บากู
FK Qabala II
 
  AZE D2
ซีร่า เอฟเค 2
คาราบาจโลคบาตัน
 
  AFC U23
จีน (ยู 23)
อินโดนีเซีย (ยู 23)
 
  UPL
เอสซี วิลล่า
Wakiso Giants FC
 
  CZE U19
บานิค ออสตราว่า (ยู 19) [9]
สปาร์ตา ปราก (ยู 19) [1]
 
  SVK D2
สลาโว วีเซลัด [10]
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [2]
 
  BUL D2
มินยอร์ เพอร์นิค [3]
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [8]
 
  BUL D2
Yantra Gabrovo [14]
ลิเท็กซ์ โลเวช [18]
 
  BUL D2
Septemvri Simitli [17]
FC Dobrudzha [15]
 
  BUL D2
Botev Plovdiv II [13]
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [5]
 
  POL Cup
จีเคเอส ทิคี [6]
วิสล่า คราคอฟ [13]
 
  GRE Cup
AE Kifisias
อโพลลอน สมายร์นิส [13]
 
  TUN D1
สฟาเคซี [8]
ยูเอส ทาทูอิน [1]
 
  TUN D1
คลับ แอฟริเคน [3]
โอลิมปิก เด เบจา [2]
 
  TUN D1
เอตัวล์ ดู ซาเฮล [7]
อีเอส ซาร์ซิส [5]
 
  TUN D1
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ [7]
ซีเอ บิเซอร์ติน [4]
 
  TUN D1
ยูเอส เบน กัวเดน [5]
เอสเปรานซ์ เอสที [2]
 
  TUN D1
อีเอส เมทเลาอิ [6]
ES Hammam Sousse [3]
 
  TUN D1
เอเอส ซอลิแมน [8]
ยูเอส โมนาสตีร์ [1]
 
  TUN D1
Rejiche [4]
เชบบา [6]
 
  ALB Cup
เคเอส ดินาโม ติรานา
เอสเค ติรานา [1]
 
  ALB Cup
เบซีลีดจา เลซ
ปาร์ติซานี ทิราน่า [8]
 
  ALB Cup
Tomori Berat
เคเอฟ ลาซี [7]
 
  ALB Cup
Egnatia [6]
เคเอส กูเกซี [2]
 
  ALB Cup
ฟลามุลตารี่ โวลเร่
เคเอส คาสตริโอติ [9]
 
  ALB Cup
ปอกราเดตส์
วัลลัซเนีย [4]
 
  ALB Cup
เคเอส บีริซ บอลช์
สเกนเดอร์บู กอร์ซ [10]
 
  ALB Cup
KS Korabi Peshkopi
ตูตา เดอร์เรซ [3]
 
  MALAC
ปุเลา ปีนัง [3]
พีบี ปาหัง [10]
 
  MALAC
ตรังกานู [4]
เปรัค [11]
 
  MALAC
ซาราวัค [12]
กัวลา ลัมเปอร์ [6]
 
  MALAC
กูชิง เอฟเค [5]
เซลังกอร์ พีบี [5]
 
  HUN U19A
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) [5]
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) [2]
 
  UEFA YL U19
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) [19]
ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) [19]
 
  UEFA YL U19
เรอัล มาดริด (ยู 19)
ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)
 
  BUL D2
พีเอฟเค มอนทาน่า [9]
เนฟโตชิมิก บูร์กัส [20]
 
  ENG U23 D1
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) [16]
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) [6]
 
  URU D1
ซีเอ ริเวอร์เพลท [13]
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [5]
 
  ITA PRO LC
อัลบิโนเลฟเฟ่ [1]
เทรนโต้ [1]
 
  ITA PRO LC
คาตันซาโร่ [1]
ปาแลร์โม่ [1]
 
  SAPL D1
อามาซูลู [8]
Tshakhuma TM [15]
 
  UEFA YL U19
เอซี มิลาน(U19)
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
 
  ITA PRO LC
โมเดน่า [1]
ปิอาเชนซา [1]
 
  ITA PRO LC
ปาโดวา [1]
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [1]
 
  ITA PRO LC
อันคอน่า [1]
วิเทอเบเซ่ [1]
 
  UAE LP
บานนี่ ยาส [11]
เอมิเรตส์ คลับ [14]
 
  UAE LP
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) [13]
กอร์ ฟัคเค่น [8]
 
  ARM D1
อรารัต เยเรวาน [2]
เซวาน บอย [4]
 
  ARM D1
เอฟซี พิวนิค [3]
เอฟซี โนอาห์ [5]
 
  ARM D1
อลาชเคิร์ต [9]
บานานต์ส [6]
 
  ARM D1
อารารัต [1]
Noravank [8]
 
  ARM D1
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน [10]
เอฟเค แวน [7]
 
  QAT D1
อัล เรย์ยาน [6]
อัล การาฟา [5]
 
  QAT D1
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) [8]
อัล ชามาล [11]
 
  UEFA YL U19
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) [19]
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
 
  AGB LE
Sagrada Esperanca [4]
Kabuscorp do Palanca [10]
 
  AGB LE
Sporting de Benguela [17]
พรีเมโร่ เด อกอสโต้ [5]
 
  SER D1
ราสนิกีร์ ไนร์ [11]
ราดนิคกี้ 1923 [12]
 
  LIT D1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [1]
บอลติกปาเนเวจิส [4]
 
  KSA PR
อัล ราเอ็ด [10]
อัล ทาย [15]
 
  SAPL D1
เคป ทาวน์ ซิตี้ [11]
ชิปป้า ยูไนเต็ด [14]
 
  MAR D1
แมคฮาร์บ [4]
SCCM Chabab Mohamedia [11]
 
  BHR D
อัล อิติฮัด (บาห์เรน) [6]
ซิทรา [7]
 
  BHR D
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) [2]
อิซ่า ทาวน์ [9]
 
  UEFA YL U19
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
 
  UEFA YL U19
ลิเวอร์พูล (ยู19)
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
 
  UEFA YL U19
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)
คลับ บรูซ(ยู 19)
 
  UEFA YL U19
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) [19]
เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19)
 
  PORJA2
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
เบนฟิก้า(ยู 19)
 
  POL Cup
โคโรน่า คีลเซ่ [3]
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [17]
 
  SAPL D1
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส [1]
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด [9]
 
  UKR D2
โวลิน ลุตส์ค [9]
Polissya Zhytomyr [12]
 
  MEX U20
ปาชูก้า(ยู20) [16]
ซานหลุยส์(ยู20) [17]
 
  UEFA YL U19
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
ไครัต อัลมาตี้(ยู 19)
 
  UEFA YL U19
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)
เอ็มโปลี(เยาวชน) [7]
 
  AGB LE
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา [2]
Recreativo Caala [11]
 
  KSA D1
อัล-อดาลห์ [1]
นาจราน [18]
 
  KSA D1
อัล-โชอาลาห์ [5]
อัล โอลูบัช [3]
 
  ITA PRO LC
ซุดติโรล อัลโต้ [1]
ยูเวนตุส(ยู 23) [1]
 
  SWE U21AS
เทรลเลบอร์ก (ยู 21) [9]
ฮาล์มสตัด (ยู 21) [3]
 
  EST D2
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด [5]
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ [2]
 
  UEFA YL U19
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
เอฟซี มินส์ค (ยู 19)
 
  BUL D2
Marek Dupnitza [16]
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [6]
 
  BUL D2
เอฟซี ฮีบาร์ [2]
Livstrom [19]
 
  BUL D2
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [1]
CSKA 1948 Sofia II [12]
 
  BUL D2
Sportist Svoge [10]
สตรัมส์ก้า สลาวา [7]
 
  BUL D2
เอฟซี โซโสโพล [11]
สปาร์ตัก วาร์นา [4]
 
  UAE LP
อัล ชาร์จาห์ [5]
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [6]
 
  KSA D1
อัล-เวห์ด้า เมกกะ [4]
อัล คาลีจ [2]
 
  URU D1
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด [7]
วิลล่า เอสปาโนลา [16]
 
  KSA PR
อัล อาห์ลี [8]
อัล บาเดน [14]
 
  QAT D1
อัล-ดูฮาอิล [2]
อัล ซาดด์ [1]