FRA D2
น็องซี่ [17]
ตูลูส [6]
 
  FRA D2
เกววีลย์ อูแอส [11]
บาสเตีย [9]
 
  FRA D2
ชามัวร์ นิออร์ท [13]
ก็อง [1]
 
  FRA D2
โซโชซ์ [3]
เลอ อาฟร์ [14]
 
  FRA D2
อฌักซิโอ้ [7]
อาเมียงส์ [16]
 
  FRA D2
โรเดซ อเวรอน [20]
ปัว เอฟซี [4]
 
  FRA D2
แก็งก็อง [15]
วาล็องเซียนส์ [12]
 
  FRA D2
ปารีส เอฟซี [2]
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [10]
 
  RUS PR
ซีเอสเคเอ มอสโก [6]
โลโคโมทีฟ มอสโก [3]
 
  POL D2
สเตล รุสซ์โซว [10]
การ์บาเนียกราโกล [8]
 
  CZE D1
สโลวาน ลิเบอเรช [13]
สปาร์ตาปราก [1]
 
  CRO D1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [9]
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [8]
 
  PORLC
ฟามาลิเคา [9]
เอสโตริล [1]
 
  PORLC
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [11]
ซีดี มาฟรา [13]
 
  BEL Cup
KSV Rumbeke
Sassport Boezinge
 
  BEL Cup
Oppagne-Weris
SPA FC
 
  BEL Cup
Herabekzuyubemd
Sartbenado
 
  BEL Cup
KAC Betekom
Pontalum
 
  BOS PL
เอฟเค เซลเยซนิการ์ [9]
Posusje [12]
 
  INT CF
อลาเบส [16]
เอลเช่ [17]
 
  INT CF
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [2]
วิลเลม 2 [14]
 
  INT CF
เรอัล โซเซียดาด บี [2]
บูร์โกส ซีเอฟ [1]
 
  INT CF
Oudenaarde
KMSK Deinze [5]
 
  SLO D2
เอ็นเค บริซิเซ่ [3]
NK Fuzinar [5]
 
  ISR LATTC
ฮาโปเอล ไฮฟา [10]
ฮาโปเอล ฮาเดร่า [9]
 
  ALG LC
เจเอส คาบิลี่
เอ็นซี มากร้า
 
  AUS D3
ซานตาอานา [2]
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [10]
 
  BUL D2
ลิเท็กซ์ โลเวช [7]
Sportist Svoge [5]
 
  BEL Cup
Achel
KFC De Kempen
 
  BEL Cup
Antoing
Tempo Overijse [14]
 
  BEL Cup
Svelta Melsele
SK Berlare
 
  BEL Cup
A.S. Snef-Tyber
PAC Buzet
 
  BEL Cup
Torhout [16]
Oostnieuwkerke
 
  BEL Cup
Bichengmu Sports
Torpedo Hasselt
 
  BEL Cup
KFC Eksel
Lummen
 
  BEL Cup
Heild selskamp
Avanti Stekene
 
  BEL Cup
Berlaar-Heikant
KV Herselt
 
  BEL Cup
Esperanza Neerpelt
Wibodelin lomer
 
  BEL Cup
Witgoor Sport
St. Joseph rickforsel
 
  MOLE Cup
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล [11]
เฟร์ ราเบท [3]
 
  INT CF
สตารส์บูร์ก [15]
เอฟซี ไฟรบูร์ก
 
  ISR LATTC
ฮาโปเอล เยรูซาเลม [14]
เบต้าเยรูซาเล็ม [8]
 
  AUT D2
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 [7]
เอสเคยู อัมเสตทเทน [12]
 
  POL PR
ราดอมเมียร์ก ราดอม [14]
ลีเกีย วอร์ซอว์ [4]
 
  SVK D1
สโลวาน บราติสลาวา [2]
เทรนซิน [1]
 
  HUN D1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [10]
เดเบรเซน วีเอสซี [1]
 
  CRO D1
อิสทรา 1961 พูลา [7]
เฮชเอ็นเคกอริก้า [6]
 
  BUL D1
โดโกเรต์ส รัซกราด [2]
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [13]
 
  URU D1
บอสตัน ริเวอร์ [15]
ไอเอ ซูด อเมริกา [13]
 
  BEL Cup
HalsbeckFC
เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน [18]
 
  BEL Cup
San Hubert
Habaysienne
 
  BEL Cup
Royal Marloie Sport
La Roche
 
  MNE D1
เอฟเคเซต้า [8]
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [2]
 
  MNE D1
เอฟเค พ๊อดโกริซา [4]
โอเอฟเคเปโตรวัค [9]
 
  MNE D1
Jezero Plav [5]
Decic Tuzi [3]
 
  MNE D1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [1]
เอฟเค มอร์นาร์ [1]
 
  MNE D1
เอฟเครูดาร์ [6]
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [7]
 
  JAM D1
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ [12]
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี [6]
 
  JAM D1
ยูดับเบิลยูไอ [11]
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ [4]
 
  BRA D3
อีซี จากุยเพนเซ่ [9]
ฟลอเรสต้า ซีอี [8]
 
  PER D1
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส [5]
คาร์ลอส แมนนุซซี่ [9]
 
  SLO D1
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ [4]
เอฟซี โคเปอร์ [2]
 
  GER D2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [6]
แวร์เดอร์ เบรเมน [8]
 
  SUI Sl
ยัง บอยส์ [3]
กราสฮ็อปเปอร์ [10]
 
  IRE PR
ลองฟอร์ด ทาวน์ [10]
เดอร์รี่ ซิตี้ [7]
 
  POL D1
อาร์ก้า กดิเนีย [4]
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [17]
 
  ARG D2
กิมนาไซ เมนโดซ่า [2]
คิลเมส [5]
 
  ARG D2
ซานตา มาริน่า ตันดิล [16]
อินสติทูโต เด คอลโดบา [12]
 
  ARG D2
วิลล่า ดาลมิเน [18]
แอดเตริโค ราแฟล่า [9]
 
  ARG D2
เอลมาโกล [7]
กิมนาเซีย จูจุย [5]
 
  ARG D2
เดปอร์ติโว เรยสตาร์ [15]
คลับ อัตเลตีโก ติเกร [3]
 
  ARG D2
เดปอร์ตีโบ โมรอน [6]
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [10]
 
  ARG D2
ซานมาร์ติน ทูคูมัน [4]
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส [16]
 
  ARG D2
ซาน เทลโม่ [14]
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย [8]
 
  ARG D2
นูเอว่า ชิคาโก้ [17]
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า [6]
 
  ARG D2
ออล บอยส์ [13]
ซีเอ บราวน์อโดรกู [4]
 
  ARG D2
Club Atletico Guemes [1]
ทริสแทน ซัวเรส [11]
 
  ARG D2
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [3]
บาร์รากัส เซ็นทรัล [2]
 
  ARG D2
ซานมาร์ติน ซานฮวน [15]
กิลเลอร์โม่ บราวน์ [17]
 
  ARG D2
เบลกราโน่ [8]
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า [7]
 
  ARG D2
เทมเปอร์ลีย์ [11]
เดปอร์ตีโบ ไมปู [14]
 
  ARG D2
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ [12]
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ [9]
 
  ARG D2
อัลมิแรนเต้ บราวน์ [1]
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร [13]
 
  INT CF
สวินดอน ทาวน์ [23]
สวินดอน ซูเปอร์มารีน [8]
 
  ARG B M
ซาคาชิสพาส [6]
วิลลา ซาน คาร์ลอส [13]
 
  ARG B M
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ [11]
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ [12]
 
  ARG B M
ลอส อันเดส [2]
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส [1]
 
  ARG B M
คานัวลาส เอฟซี [16]
โกมูนิกาซิโอเนส [9]
 
  ARG B M
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล [3]
Talleres Rem de Escalada [7]
 
  ARG B M
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส [14]
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ [17]
 
  ARG B M
ฟลานเดรีย [5]
ยูเอไอ อากุยซ่า [15]
 
  ARG B M
อัล คิว ซา [8]
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส [4]
 
  BEL D1
เคเอเอส ยูเปน [12]
อันเดอร์เลชท์ [3]
 
  ARG D1
ลานุส [2]
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [24]
 
  IRE PR
สลิโก โรเวอร์ส [3]
ดันดาล์ค [6]
 
  INT CF
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [10]
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [12]
 
  INT CF
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [1]
เฮอรินจี โบโรห์ [12]
 
  SCO PR
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [1]
เซลติก [2]
 
  ROM D1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [2]
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [12]
 
  BOS PL
เอฟเค ซาราเยโว [5]
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [8]
 
  GUA D1
เดปอร์ติโว อิซทาปา [8]
แอนติกา จีเอฟซี [7]
 
  BOL D1
เรอัล ซานต้า ครูซ [14]
Independiente Petrolero [3]
 
  CHI D2
ดิปอรเต่ส เตมูโก [7]
โคเบรลัว [10]
 
  INT CF
ทรัวส์ [1]
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [1]
 
  INT CF
โอลิมปิก มาร์กเซย [5]
บียาร์เรอัล [7]
 
  INT CF
นีซ [9]
เอซี มิลาน [2]
 
  ECU D1
มาชัค รูนา [6]
9 de Octubre [8]
 
  COL D2
เรอัล ซานตานเดร์ [10]
ยูเนียน แมกดาเลนา [2]
 
  BRA D2
วิตอเรีย บีเอ [15]
อาไว เอฟซี เอสซี [7]
 
  BRA CUP
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [10]
คริคูม่า [3]
 
  POR SC
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [1]
สปอร์ติ้ง บราก้า [4]
 
  URU D1
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [10]
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ [14]
 
  BRA D3
มิราสโซล [7]
โอเอสเต้ [10]
 
  BRA D3
เอสซี เปซานดูปารา [5]
ทอมเบนเซ่ [3]
 
  PER D1
สปอร์ต ฮวนคาโย่ [18]
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า [14]
 
  MOLE Cup
วีแดด คาซาบลานก้า [1]
มาเกร็ฟ เท็ทวอน [15]
 
  JAM D1
ฮาร์เบอร์วิว [3]
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด [1]
 
  MLS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [1]
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [11]
 
  ARG D1
ราซิ่ง คลับ [5]
ซาร์เมียนโต้ [26]
 
  COL D1
ดิปอร์เทส โตลิม่า [9]
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [4]
 
  SLV D1
Once Municipal [2]
ซีดี อากีลา [4]
 
  SLV D1
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ [1]
มูนิซิพาล ลิเมโน่ [10]
 
  SLV D1
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [5]
แอตเลติโก้ มาร์เต [12]
 
  SLV D1
ซีดี ฟาส [9]
ซานต้า เทคล่า [6]
 
  SLV D1
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป [3]
Jocoro FC [11]
 
  COL D2
เวลเลดูปา เอฟซี [5]
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร [8]
 
  PAR D1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [8]
นาซิอองนาล อซุนซิยง [5]
 
  BOL D1
ออโรร่า [11]
เดอะ สตรองเกสต์ [1]
 
  CHI D2
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [13]
ซานติเอโก มอร์นิ่ง [5]
 
  ECU D1
กวายากิล ซิตี้ [16]
เดปอร์ติโว คูเอนก้า [12]
 
  MLS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [9]
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [1]
 
  BRA D1
เซาเปาโล [17]
พัลไมรัส [1]
 
  BRA D2
บราซิล เด เปโลตัส [16]
แซมปายโอ้ คอเรีย [9]
 
  MEX D1
คลับ เลออน [18]
คลับ ตีฮัวนา [13]
 
  BRA D3
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [2]
โบตาโฟโก้ พีบี [1]
 
  USA NPSL
ริชมอนด์ คิกเกอร์
เอฟซี ทูซอน
 
  BRA D1
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [14]
คุยอาบา [15]
 
  USL D1
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [19]
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ [3]
 
  USL D1
Loudoun United [31]
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี [17]
 
  USL D1
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ [4]
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก [8]
 
  USA WD1
นอร์ท แคโรไลนา (ญ) [4]
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) [7]
 
  USA NPSL
Chattanooga Red Wolves
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
 
  COL D1
เดปอร์ติโว กาลี [7]
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [2]
 
  ARG D1
ซีเอ พลาเทนเซ่ [20]
อินดิเพนเดนเต้ [7]
 
  MLS
เอฟซี ซินซินเนติ [12]
ดีซี ยูไนเต็ด [8]
 
  PAR D1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [7]
โซล เดอ อเมริกา [4]
 
  BOL D1
โบลิวาร์ [5]
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [13]
 
  USL D1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [2]
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี [18]
 
  USL D1
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน [7]
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 [23]
 
  MLS
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [14]
มอนทรีออล อิมแพ็ค [7]
 
  BRA D1
บรากันติโน้ [4]
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [19]
 
  BRA D2
โบตาโฟโก้ อาร์เจ [11]
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [6]
 
  BRA D2
บัสควอ เอฟซี [10]
คอนฟิแองก้า [20]
 
  SLV D1
ซีดี ชาลาเตนังโก [7]
CD Platense Municipal Zacatecoluca
 
  MEX D1
คลับ อเมริกา [11]
เนกาซ่า [17]
 
  CHI D2
คอนอูมโบ ยูนิโด [1]
ซานหลุยส์ คิวโลต [16]
 
  ECU D1
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ [13]
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [2]
 
  USA NPSL
โอมาฮา
นอร์ทเท็กซัสเอสซี
 
  MLS
แคนซัส วิซาร์ดส์ [2]
เอฟซี ดัลลัส [10]
 
  MLS
ฮุสตัน ไดนาโม [9]
รีล ซอลต์ เลค [7]
 
  USL D1
Oakland Roots [30]
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี [10]
 
  MLS
Austin FC [13]
โคโลราโด ราปิดส์ [4]
 
  USL D1
อัสติน โบลด์ [14]
ซาน อันโตนิโอ [16]
 
  Can PL
เอฟซี เอดมันตัน [6]
Valour [1]
 
  COL D1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [11]
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [10]
 
  IDN ISL
เปอร์ซิค เคดีรี่ [13]
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [6]
 
  IDN ISL
มาดูร่า ยูไนเต็ด [8]
พีเอสเอส สเลมัน [16]
 
  USL D1
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี [5]
เรอัล โมนาร์ช [27]
 
  MLS
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [12]
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [6]
 
  GUA D1
คลับ เซลาจู เอ็มซี [5]
โคบาน อิมเพเรียล [3]
 
  MEX D1
มอนเทอร์เรย์ [7]
พูมาส ยูนัม [9]
 
  MEX D1
อัตลาส [10]
เอฟซี ฮัวเรซ [15]
 
  USA WD1
ซีแอตเติล เรน (ญ) [8]
Racing Louisville (W) [9]
 
  USL D1
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี [1]
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ [6]
 
  NSW-N RL
Newcastle Olympic FC Reserves
Charlestown Azzurri Reserves
 
  USL D1
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี [26]
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี [28]
 
  IDN ISL
เปอร์เซบายา สุราบายา [15]
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด [11]
 
  NSW-N TPL
เลค แมคควอรี [8]
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี [7]
 
  NSW-N TPL
แฮมิลตัน โอลิมปิค [5]
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ [6]
 
  NSW-N TPL
แลมบ์ตัน จาร์วิส [1]
บรอดมีโดว์ เมจิก [3]
 
  NSW-N TPL
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี [4]
วาเลนไทน์ [10]
 
  AUS CGP
แคนเบอร์รา เอฟซี [2]
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด [8]
 
  AUS CGP
กาการิน ยูไนเต็ด [3]
คูม่า ไทเกอร์ [1]
 
  ANSW L
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
เซนต์ จอร์จ เซนต์
 
  QLD D1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
 
  AUS QSL
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [4]
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [5]
 
  IDN ISL
เปรซียา จาการ์ตา [9]
เปอเซล่า ลามังกัน [18]
 
  AUS VPL
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [5]
แดนน็อค ธันเดอร์ [8]
 
  AUS BPL
ทูวอง [6]
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [3]
 
  AUS BPLD1
โลแกน เมโทร [4]
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด [8]
 
  AUS BPLD1
ไพน์ฮิลส์ [1]
Ripley Valley FC [5]
 
  CZE CFL
เอฟเค ไพรบราม บี [15]
Povltava FA [13]
 
  RUS D2
เอฟซี โนโวซีบีสค์ [4]
เอฟเค อูราล-2 [8]
 
  AUS QSL
บริสแบน สไตรเกอร์ส [12]
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [13]
 
  QLD D1
มิทเชลตัน เอฟซี
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
 
  CZE CFL
แอดมิร่า ปราฮา [5]
สลาเวีย ปราก 2 [8]
 
  CZE CFL
ฮราเดตซ์กราลอเว บี [12]
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 [5]
 
  CZE CFL
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ [2]
ยาบโลเนช 2 [8]
 
  CZE CFL
ยูนิโก้ [5]
วิโซซิน่า จิคลาวา 2 [18]
 
  CZE CFL
ซิกม่า โอโลมุช บี [14]
บานิค ออสตราว่า 2 [9]
 
  CZE CFL
ปาร์ดูบีค บี [13]
โซคอล โบรซานี่ [7]
 
  AUT D2
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [16]
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [1]
 
  CHA D1
คุนชาน เอฟซี [3]
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด [6]
 
  CZE D2
สปาร์ตาปราก 2 [7]
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [16]
 
  CZE CFL
ซลิน 2 [15]
เอสเอฟเค โชวิน่า [13]
 
  CZE CFL
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [10]
โซคอล ฮุสตัน [11]
 
  SVK D2
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า [10]
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม [14]
 
  CHA D1
ปักกิ่ง ลี่ กง [6]
เหมยโชวเคอเจีย [1]
 
  ROM D2
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ [12]
ลูเซียฟารุล โอราเดีย [10]
 
  SIN D1
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด [5]
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี [6]
 
  POL D2
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 [7]
Hutnik Krakow [12]
 
  BGD D1
บังกลาเทศ โปลิสคลับ [8]
มูกติยอดด้าเอสเคซี [11]
 
  POL D1
วิดซอว์ ลอดส์ [9]
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [10]
 
  GER D3
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค [13]
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [9]
 
  GER Reg
Eilenburg [14]
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี [4]
 
  GER Reg
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [3]
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [12]
 
  GER Reg
วีเอสจี อัลท์ไลนิค [2]
วีเอฟบีเออร์บัค [19]
 
  KOR D1
กวางจู เอฟซี [11]
ซองนัม เอฟซี [12]
 
  KOR D1
แดกู เอฟซี [4]
โปฮัง สตีลเลอร์ [5]
 
  KOR D1
แกงวัน เอฟซี [9]
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [3]
 
  KOR D2
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [6]
ชุนนัมดรากอนส์ [2]
 
  KOR D2
แทจอน ซิติเซน [4]
Chungnam Asan [7]
 
  RUS D2
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ [11]
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk [1]
 
  SWE D3
วาสต้า ฟลอรุนด้า [15]
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ [1]
 
  SWE D3
วินเบิร์ก ไอเอฟ [7]
ออนซาล่า บีเค [4]
 
  BGD D1
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ [6]
อาบาฮานี [3]
 
  MAC D1
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า [2]
Windsor Arch Ka I [3]
 
  GER D2
โฮลสไตน์ คีล [18]
ชาลเก้ 04 [13]
 
  GER D2
ฮัมบูร์ก [4]
ดินาโม เดรสเดน [1]
 
  GER D2
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [10]
ซังค์ เพาลี [2]
 
  BEL D1
แซงต์ กิลลุส [1]
คลับบรูซ [1]
 
  CHA D1
ซูโจว ดองวู [5]
เฉิงตู ซินเฉิง [1]
 
  ENG LC
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [24]
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [20]
 
  GER D3
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [17]
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 [1]
 
  DEN SASL
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [8]
แรนเดอร์ส [1]
 
  DEN SASL
ซิลเคบอร์ก [9]
อัลบอร์ก [10]
 
  DEN D1
เฮอฟอล์จ โคเก้ [1]
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [7]
 
  CHA D1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [3]
เสฉวน [4]
 
  EST D1
นอมเม่ เจเค คาลจู [4]
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน [5]
 
  KAZ C
อักฮซายิก โอรอล [4]
โลโคโมทีฟ อัสตานา [2]
 
  KAZ C
มาคฮ์ทาเรล [3]
โทบอล คอสตาเนย์ [1]
 
  KAZ C
ซิดยูชอร์ 8
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [11]
 
  KAZ C
ออร์ดาบาซี่ย์ [5]
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค [6]
 
  KAZ C
เซตีซู [14]
เอฟเค คัสไป [8]
 
  RUS D2
โรดิน่ามอสควา [1]
ซาเทิร์นมอสโก [4]
 
  RUS D2
เอฟเค เลนินกราเดทส์ [4]
เอฟเค ชิต้า [8]
 
  RUS D2
FK Spartak Tuymazy [10]
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ [15]
 
  RUS D2
SKA Khabarovsk II [3]
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [2]
 
  RUS D2
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [2]
เอสเคเอ รอสตอฟ [8]
 
  RUS D2
มาชูค- เคเอ็มวี [7]
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [11]
 
  RUS D2
อแวนการ์ด คุร์สค์ [7]
เซนิต เปนซา [10]
 
  RUS D2
เอฟเค โคลอมนา [9]
คิมกี้(สำรอง) [5]
 
  RUS D2
Torpedo Miass [5]
วอลกา อูลยานอฟสค์ [1]
 
  RUS D2
ดินาโม มอสโก บี [6]
ซนามย่า ทรูด้า [2]
 
  RUS D2
สปาร์ตัก นาลชิค [9]
สตาฟโรพอล-2009 [6]
 
  RUS D2
ซัลยุต [1]
เอฟเค การูก้า [8]
 
  RUS D2
Peresvet Podolsk [10]
Metallurg Vidnoye [11]
 
  RUS D2
คแวนท์ ออบนินส์ค [7]
สโตรกิโน่ มอสโก [8]
 
  RUS D2
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก [7]
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [1]
 
  RUS D2
Olimp-Dolgiye Prudy-2 [4]
เชอตาโนโว มอสโก [7]
 
  RUS D2
Dnepr Smolensk [6]
เอฟซี โอดินต์โซโว [10]
 
  RUS D2
ดรูซบ้า เมย์คอพ [15]
โรเตอร์ โวลโกกราด บี [13]
 
  RUS D2
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ [13]
ซเวซดา เปียร์ม [11]
 
  RUS D2
ลูกิ อีเนอร์จีย่า [9]
Dinamo Saint Petersburg [3]
 
  RUS D2
Alania-d Vladikavkaz [14]
เอฟเค มาฮัชกาลา [4]
 
  RUS D2
ลีเจียน ไดนาโม [12]
FC Yessentuki [17]
 
  RUS D2
FK Kuban Kholding [10]
FK Forte Taganrog [5]
 
  RUS D2
ดินาโม บรีอันสค์ [9]
FK Fakel Voronezh Youth [11]
 
  RUS D2
อาร์เซน่อล ตูล่า 2 [5]
Dinamo Vladivostok [3]
 
  RUS D2
Baltika-BFU Kaliningrad [11]
Kairat Moskva [5]
 
  INT CF
โคเวนทรี ซิตี้ [16]
วูล์ฟแฮมป์ตัน [13]
 
  INT CF
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [21]
น็อตต์สเคาน์ตี้ [5]
 
  INT CF
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) [9]
 
  INT CF
SV Hemelingen
Rotenburger SV
 
  SWE D3
ไอเอฟเค คูมลา [10]
ไอเค กัวติออส [7]
 
  SWE D3
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค [14]
อัสซีริสก้า บีเค [8]
 
  UZB D1
เมตาลุค เบคาเบด [7]
คิซิลคัม ซารัชโชน [5]
 
  UZB D1
โคแคน [9]
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน [10]
 
  LAT Cup
Ludzas SK
Albatroz [5]
 
  Ken D1
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
กอร์ มาเฮีย
 
  GER Reg
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [7]
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก [15]
 
  SUI Sl
เซนต์ กัลเลน [5]
ลูเซิร์น [6]
 
  SUI D1
วาดุซ [10]
เนอชาแตล ซามักซ์ [9]
 
  SWE D1
มัลโม่ เอฟเอฟ [1]
เอล์ฟส์บอร์ก [3]
 
  INT CF
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [5]
เอดีโอ เดน ฮาก [18]
 
  SWE D1
เยอร์การ์เด้น [2]
ฮัคเค่น [7]
 
  NOR D2
Oygarden FK [5]
วาร์ด ฮอเกซุนด์ [4]
 
  DEN D1
ไนโคบิ้ง เอฟซี [9]
เฟรเดอริเซีย [2]
 
  POL PR
วอร์ต้า พอซแนน [5]
โปกอน เซซิน [2]
 
  POL D1
เคเอส พอลโควิค [1]
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [16]
 
  LAT D1
ริก้า เอฟซี [1]
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [5]
 
  MAS SL
ตรังกานู [2]
ซาบาห์ [8]
 
  MAS SL
พีบี ปาหัง [9]
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ [7]
 
  BEL Cup
A.S Montigny
Rapid Symphorinois
 
  BEL Cup
Herseaux
ASC Havinnes
 
  BEL Cup
OC Nismes
Flavion-Morialme
 
  MAS PL
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 [6]
กลันตันยูไนเต็ด [7]
 
  MAS PL
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [8]
FAM-MSN Project Squad [11]
 
  RUS D2
อัมคาร์ เพิร์ม [3]
เอฟเค ทิวเมน [14]
 
  INT CF
ฮาโรเกต ทาวน์ [17]
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [14]
 
  INT CF
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
จาห์น เฮียร์เฟลด์
 
  INT CF
SV Atlas Delmenhorst [10]
เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
 
  INT CF
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ [5]
โฮลสไตน์ คีล 2 [9]
 
  SWE D3
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม [15]
บีเคฟอร์เวิร์ด [1]
 
  Bra YL
วาสโก ดา กามา (ยู 20)
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
 
  MAC D1
Chao Pak Kei [1]
เฉิงฟุง [4]
 
  INT CF
อัลเมเร่ ซิตี้ [4]
โคโลญจน์ [16]
 
  BEL D1
ซูลเต้ วาเรเกม [10]
สตองดาร์ด ลีแอช [6]
 
  SCO PR
อเบอร์ดีน [4]
ดันดี ยูไนเต็ด [9]
 
  FIN D3 A
คาริเนน โปเจ็ท [8]
ทีพีวี แทมเปเร่ [10]
 
  NOR D2
โนท็อดเด้น เอฟเค [7]
สคีด ออสโล [2]
 
  NOR D2
เฟคเกรอย [13]
กเจลแซส [9]
 
  DEN SASL
เวเจิล [12]
บรอนด์บี้ ไอเอฟ [6]
 
  UKR D1
เอฟซี มาริอูพอล [11]
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [6]
 
  CZE D1
บานิค ออสตราว่า [15]
ฟาสตาฟ ซลิน [14]
 
  CZE D1
สโลวัคโก้ [6]
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [4]
 
  LIT D1
เอฟเค ริเตเรียไอ [6]
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส [8]
 
  BEL Cup
JS Fizoise
Sprimont Comblain [6]
 
  BEL Cup
อาร์เอฟซี ทัวร์ไน
Racing Waregem
 
  BEL Cup
Jeunesse Freylangeoise
Aywaille
 
  BEL Cup
Braine
Leopold Uccle
 
  BEL Cup
Excelsior Zedelgem
Wielsbeke
 
  BEL Cup
Roeselare Daisel
Blankenberge
 
  BEL Cup
Sint-Job
กริมเบอร์เก้น [17]
 
  BEL Cup
Osta Meerbeke
ดิลเบคสปอร์ต
 
  BEL Cup
Vauxhoven Tyne
Tilleur-Saint-Gilles
 
  BEL Cup
Wanrod
Sint-Lenaarts
 
  BEL Cup
Saint Nicholas
Eendracht Zele
 
  BEL Cup
VW แฮมเม่
Wambeek
 
  BEL Cup
Sporting Bruxelles
Kruibeke
 
  BEL Cup
Aubel
Weerstand Koersel
 
  BEL Cup
Morlanwelz
RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
 
  BEL Cup
RFC Meux II
Onhaye
 
  BEL Cup
Herstal
Elsautoise
 
  BEL Cup
Bastogne
Meix-Devant-Virton
 
  BEL Cup
Mormont
Saint-Louis-Saint-Leger
 
  BEL Cup
Bill Riggs B
Richelle United
 
  BEL Cup
Rupermond
Rapid Leest
 
  BEL Cup
Lorraine Arlon
FC Bercheux
 
  BEL Cup
Rutten
Verbroedering Maasmechelen
 
  BEL Cup
Berg en Dal
Vorselaar
 
  BEL Cup
สปริมอนต์ บี
โรชฟอร์ต
 
  BEL Cup
Hal MardenFC
Jong Lede
 
  BEL Cup
Jodoigne
Montignies
 
  BEL Cup
RUS Gouvy
Messancy
 
  BEL Cup
RUS Courcelles
Walcourt
 
  BEL Cup
Aische
Arquet
 
  BEL Cup
KFC Rhodienne-De Hoek
Etterbeek