EGY D1
อัสวาน [16]
เอล อาห์ลี [2]
 
  INT CF
บียาร์เรอัล [7]
เลบานเต้ [14]
 
  INT CF
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค [3]
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [2]
 
  INT CF
อัลเจซีราส [4]
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) [2]
 
  INT CF
1. FC Schoneberg
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
 
  INT CF
ไวเด้นบรูค [10]
บีเอสวี เรห์เด้น [7]
 
  INT CF
บาร์เซโลน่า บี [3]
Grama
 
  UEFA ECL
วาเลเรนก้า [5]
เคเอเอ เกนท์ [7]
 
  UEFA ECL
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ [11]
เอฟซี โคเปนเฮเกน [7]
 
  UEFA ECL
เอฟซี มิลซามี่ [1]
เอล์ฟส์บอร์ก [3]
 
  UEFA ECL
มัคคาบี้ ไฮฟา [1]
ดินาโม ทบิลิซี [2]
 
  UEFA ECL
โรเซนบอร์ก [4]
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [6]
 
  UEFA ECL
สโลวัคโก้ [6]
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [14]
 
  UEFA ECL
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [8]
ลาร์นเอฟซี [9]
 
  UEFA ECL
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [3]
ซูดูว่า [2]
 
  UEFA ECL
แอชดอด เอ็มเอส [3]
คาราบัค [2]
 
  UEFA ECL
บาเต้ โบริซอฟ [2]
ดินาโม บาตูมี [1]
 
  Finland K
พีพี 70
ไพร์คาเลน JK
 
  UEFA ECL
ชีวาสสปอร์ [5]
ซีเอส เปโตรคุบ [6]
 
  Finland K
ทิคก้า
อีไอเอฟ อคาเดมี่
 
  UEFA ECL
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [5]
อาร์ดา [9]
 
  FAR D1
เอชบี ทอร์ชาฟน์ [3]
เคไอ แคร๊กสวิก [1]
เลื่อน
  ARG D1
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [21]
ทัลเลเรส กอร์โดบา [12]
 
  UEFA ECL
เดอะ นิว เซนต์ส [2]
สปายริส เคานาส [4]
 
  Finland K
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
ตัวโกลัน เตราส
 
  INT CF
FSV Vohwinkel Wuppertal
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
 
  INT CF
SpVg Wesseling-Urfeld
SC Blau-Weiss 06 Cologne
 
  UEFA ECL
เบรย์ดาบลิค [4]
ออสเตรียเวียนนา [9]
 
  UEFA ECL
มัคคาบี้เทลอาวีฟ [2]
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [2]
 
  UEFA ECL
โฟล่า เอสซ์ [1]
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [1]
 
  INT CF
SV Schleibusch
เอฟซี เพสช์ 1956
 
  INT CF
ยูเอฟ เบนิกานีม
คาสเตลล่อน
 
  INT CF
เฮนเนส 05
TSV Emmelshausen
 
  Bra YL
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
 
  Bra YL
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
เกรมิโอ้ (เยาวชน)
 
  UEFA ECL
ปาร์ติซานี ทิราน่า [3]
บาเซิ่ล [2]
 
  UEFA ECL
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [6]
ลินฟีลด์ เอฟซี [4]
 
  UEFA ECL
สลาสค์ วรอคลาวน์ [6]
อรารัต เยเรวาน [1]
 
  UEFA ECL
เออีเค เอเธนส์ [3]
เอฟเค เวเลซ [4]
 
  LCE D3
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
เคเอฟ การ์ดาเบีย
 
  UEFA ECL
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [2]
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [2]
 
  UEFA ECL
ริเยก้า [2]
จีซีร่า ยูไนเต็ด [3]
 
  UEFA ECL
วอจโวดิน่า โนวิ แซด [12]
บอลติกปาเนเวจิส [3]
 
  UEFA ECL
เอฟเค สเกนดิจา 79 [1]
ริก้า เอฟซี [1]
 
  BRA CCD2
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี
บาร์ราเอฟซี
 
  UEFA ECL
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [1]
พริสตีนา [1]
 
  UEFA ECL
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [5]
เดริต้า จิลาน [2]
 
  BRA BAS U23
อาไว เอฟซี(ยู 23)
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
 
  PER D2
Santos FC
FC Carlos Stein
 
  BRA BAS U23
กอริติบ้า(ยู 23)
อีซี วิตอเรีย(ยู 23)
 
  BRA BAS U23
ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23)
 
  BRA BAS U23
ซิเอร่า (ยู 23)
CRB U23
 
  BRA BAS U23
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23)
Bragantino PA U23
 
  BRA BAS U23
คอรินเทียนส์ (ยู 23)
Fortaleza U23
 
  BRA BAS U23
อีซี บาเฮีย(ยู 23)
Juventude RS U23
 
  INT CF
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [14]
ลิเวอร์พูล [3]
 
  Ire LSL
Mid Sutton Sportslink
เชอร์ริฟฟ์ วายซี
 
  UEFA ECL
เซอร์เวตต์ [4]
โมลด์ [1]
 
  UEFA ECL
อาริส ซาโลนิก้า [2]
โลโคโมทีฟ อัสตานา [2]
 
  URU D2
ดานูบิโอ เอฟซี
โรชา เอฟซี
 
  UEFA ECL
ซีเอส คราอิโอว่า [11]
เคเอฟ ลาซี [4]
 
  INT CF
Erith Belvedere
Ramsgate
 
  INT CF
ไฮธ์ ทาวน์
เมดสโตน ยูไนเต็ด [11]
 
  UEFA ECL
มาริบอร์ [1]
ฮัมมาร์บี้ [4]
 
  UEFA ECL
โบฮีเมี่ยนส์ [4]
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [2]
 
  UEFA ECL
ดูนาจสก้า สเตรด้า [10]
ปาร์ติซาน เบลเกรด [1]
 
  CHI D1
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ [17]
โคโล โคโล่ [8]
 
  UEFA ECL
แซดเอ็นเคโอซีเยค [1]
โปกอน เซซิน [2]
 
  UEFA ECL
วัลลัซเนีย [2]
เออีเอล ลิมาสซอล [2]
 
  ICE D1
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [10]
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [11]
 
  ARG D1
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ [23]
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [6]
 
  BRA CUP
ฟอร์ตาเลซ่า [3]
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [3]
 
  VEN D1
ลาล่าเอฟซี
คาราคาส เอฟซี
 
  PER D2
แอทเลติโก้ กรัว
ยูเนียน ฮัวอเรล
 
  UEFA ECL
ซานตาคลารา [6]
เอฟเค ชคูปิ [2]
 
  PER D2
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา
CDC Santa Rosa Pucallpa
 
  BRA BAS U23
Cuiaba/MT U23
ซานโตส(ยู 23)
 
  PER D2
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
Sport Chavelines Juniors
 
  MEX D2
Monarcas Morelia [1]
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [4]
 
  URU D2
ซีเอยูเวนตูเด้
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
 
  ARG D1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า [17]
โรซาริโอ เซ็นทรัล [14]
 
  CHI D2
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล [15]
เดปอร์เตส อิควิกกัว [12]
 
  COL Cup
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [16]
บาแรนคิลล่า เอฟซี [16]
 
  CHI D1
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [7]
นูเบลนเซ่ [6]
 
  BRA CUP
ฟลาเมงโก [6]
เอบีซี อาร์เอ็น [1]
 
  PER D2
ฮวน อูริช
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ
 
  CGC
สหรัฐอเมริกา [20]
กาตาร์ [58]
 
  URU D2
วิลล่า เทเรซ่า
ซีเอ แอตเทนาส
 
  ARG D1
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [13]
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [11]
 
  COL Cup
โบญาก้า ซิโค [2]
ลาเนรอส เอฟซี [6]
 
  ECU D2
ซีดี เอล นาซิอองนาล
Club Atletico Porteno
 
  COL Cup
เดปอร์ติโว เปไรร่า [20]
Universitario de Popayan [12]
 
  IDN ISL
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด [7]
เปอซิปูร่า จายาปูร่า [4]
 
  CGC
เม็กซิโก [11]
แคนาดา [70]
 
  USL D1
ทาโคมา ดีเฟียนซ์ [25]
San Diego loyalty [13]
 
  INT CF
Islands United
Royal Jaipur
 
  IDN ISL
บาริโต ปูเตรา [17]
พีเอส ติร่า [10]
 
  Aus VPL U21
ฮูม ซิตี้ (ยู 20) [8]
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) [1]
 
  Aus VPL U21
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) [14]
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) [6]
 
  Aus VPL U21
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) [13]
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) [11]
 
  Aus VPL U21
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) [5]
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) [3]
 
  Aus VPL U21
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) [4]
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) [10]
 
  Aus VPL U21
อัลโทน่า เมจิค ยู21 [12]
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) [7]
 
  Aus VPL U21
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) [2]
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) [9]
 
  WOFT
แคนาดา(ญ) [8]
บราซิล (ญ) [7]
 
  INT CF
วิทโควิซ
วาลาชเก เมซิริชี
 
  CECAFA Cup
เคนยา (ยู 23)
ซูดานใต้(ยู 23)
 
  JPN D1
คอนซาโดล ซัปโปโร [10]
กัมบะ โอซาก้า [15]
 
  WOFT
สหราชอาณาจักร (ญ)
ออสเตรเลีย(ญ) [9]
 
  INT CF
อูเนียว ไลเรีย
แอนาเดีย
 
  QLD D1
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
โรชเดล โรเวอร์
 
  AUS QSL
โกลด์ โคสต์ ไนท์ [3]
โลแกน ไลท์นิ่ง [9]
 
  CHA CSL
ซานตง ไท่ซาน [3]
เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง [4]
 
  CHA CSL
กว่างโจว ซิตี้ [5]
ชิงเต่า เอฟซี [7]
 
  WOFT
สวีเดน(ญ) [5]
ญี่ปุ่น(ญ) [10]
 
  AUS VPL
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย [10]
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [4]
 
  RUS YthC
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) [7]
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) [3]
 
  RUS YthC
FK Nizhny Novgorod Youth [2]
เอฟเค อูราล (เยาวชน) [7]
 
  RUS YthC
Strogino Youth [8]
Konopliev Youth [5]
 
  FFSA PL
แอดิเลด ฮิลล์ [8]
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า [4]
เลื่อน
  AUS VPL
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี [13]
เมลเบิร์น ไนท์ [7]
 
  AUS VPL
โอคไลจ์ แคนนอนส์ [2]
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [6]
 
  AUS BPL
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ [9]
เมาท์ กราเวท [5]
 
  AUS BPLD1
Slack Creek [10]
เนอร์เล่ย์ เอฟซี [7]
 
  WOFT
เนเธอร์แลนด์(ญ) [4]
สหรัฐอเมริกา(ญ) [1]
 
  CECAFA Cup
แทนซาเนีย ยู 23
บุรุนดี (ยู 23)
 
  RUS YthC
Chertanovo Moscow Youth [4]
Khimki Youth [8]
 
  CZE U19
ไพรบราม (ยู 19) [3]
เบอโน่ (ยู 19) [2]
 
  LIT D2
Kazlu Ruda FK Silas [4]
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี [3]
เลื่อน
  SIN D1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี [3]
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี [1]
 
  CHA CSL
ชางโจว ไลออนส์ [8]
ฉงชิ่ง แอธเลติค [6]
 
  CHA CSL
เซินเจิ้น เอฟซี [2]
กว่างโจว เอฟซี [1]
 
  INT CF
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [18]
เอฟซี ออสส์ [10]
 
  RUS YthC
รูบิน คาซาน (สำรอง) [4]
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) [1]
 
  RUS YthC
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) [10]
อูฟา (เยาวชน) [3]
 
  Ken D1
ทัสเคอร์
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
 
  KAZ C
เอฟเค ทารัซ [9]
เอฟเค อะตีราอู [7]
 
  INT CF
นาเอสเวด [4]
บี 93 โคเปนเฮเกน [2]
 
  MAC D1
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า [7]
Lun Lok [5]
 
  BWPL
Dnepr Mogilev (w) [5]
โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) [7]
 
  BWPL
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) [6]
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) [4]
 
  BWPL
ABFF U19 (w) [8]
โกเมล(W) [10]
 
  BWPL
เนเมน กร็อดโน่ (ญ) [3]
เอฟเค มินสก์ (ญ) [2]
 
  RUS YthC
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) [9]
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) [6]
 
  INT CF
เฟเนร์บาห์เช่ [3]
อัล ฮิลาล [1]
 
  INT CF
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) [3]
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) [28]
 
  RUS YthC
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) [10]
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [9]
 
  RUS YthC
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) [5]
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth [6]
 
  MEX U20
พูเอบลา (ยู20) [17]
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) [6]
 
  AGB LE
Interclube Luanda [5]
Santa Rita FC [16]
 
  AGB LE
Progresso [13]
บราวอส โด มาควิส [4]
 
  AGB LE
Sporting Cabinda [14]
Cuando Cubango [15]
 
  AGB LE
Benfica Lubango [8]
Baixa de Cassanje [12]
 
  INT CF
สตารส์บูร์ก [15]
ไฟร์บวร์ก [10]
 
  INT CF
ดอร์เดรชท์ [20]
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [11]
 
  CZE CFL
เออเฮิสกี้ บรอด [11]
สโลวัคโก้ 2 [1]
 
  SVK D2
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [7]
สโลวาน บราติสลาวา บี [15]
 
  LIT D1
บันก้า การ์ซได [9]
ดีซัวกาส เทลเซีย [7]
 
  ARM D1
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน [9]
เอฟซี พิวนิค [3]
 
  INT CF
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [3]
โบโลญญ่า [12]
 
  INT CF
ซามพ์โดเรีย [9]
สเปเซีย [15]
 
  INT CF
เม็ตซ์ [10]
ยูเอ็นเอฟพี
 
  INT CF
ฟิออเรนติน่า [13]
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า [1]
 
  UZB D1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน [8]
นาซาฟ การ์ชิ [3]
 
  UZB D1
มาเชล มูบาเร็ค [11]
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน [12]
 
  RUS YthC
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) [2]
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) [1]
 
  LIT D2
เอฟเค ทราไก 2 [12]
FK Minija [11]
 
  MEX U20
Mazatlan U20 [3]
ปาชูก้า(ยู20) [14]
 
  MOL D2
ดาเซีย-บุยอูคานี [5]
เอฟซี คาฮูล-2005 [2]
 
  MOL D2
FC Sucleia [4]
FCM Ungheni
 
  FIN D1
อิลเวส แทมเปเร่ [7]
เอซี โอลู [12]
 
  FIN D1
ลาห์ติ [4]
เคทีพี ค็อตก้า [11]
 
  FIN D2
ทีพีเอส ตูร์คู [8]
เอ็มพี มิคเคลลี่ [4]
 
  FIN D3 A
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา [3]
PeKa [7]
 
  CZE CFL
เวลเก เมซิริคิ [12]
ดอลนี่ บินิซอฟ [17]
 
  BUL D2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [14]
พีเอฟเค มอนทาน่า [14]
 
  BUL D2
เอฟซี ฮีบาร์ [6]
มินยอร์ เพอร์นิค [9]
 
  BUL D2
FC Dobrudzha [14]
Botev Plovdiv II
 
  FIN WD1
พีเค-35 อาร์วาย (ญ) [8]
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) [5]
 
  RUS PR
ครีลย่า โซเวียตอฟ [9]
สปาร์ตัก มอสโก [10]
 
  RUS PR
อาร์เซน่อล ตูล่า [13]
รูบิน คาซาน [7]
 
  POL PR
ซาเกลบี้ ลูบิน [18]
โกลนิค เลชน่า [11]
 
  POL D1
ออดราออปอเล [8]
เมียดิซ เลกนิก้า [7]
 
  UKR D1
เอฟซี ลวีฟ [9]
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [2]
 
  CZE D2
อัสติ นาดลาเบม [2]
วิโซซิน่า จิคลาวา [5]
 
  ROM D1
กาซ เมตาน เมดิอัส [10]
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ [14]
 
  SVK D2
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [13]
FC Rohoznik [11]
 
  PER D1
อคาเดเมีย กันโตเลา [15]
Sarmiento Ayacucho [17]
 
  INT CF
คาดิส [12]
เอสปันญ่อล [1]
 
  INT CF
วิลเลฟรองเช [3]
เอวิย็อง
 
  INT CF
อาริส ลิมาสซอล [1]
โดซ่า คาโตโกเปีย [9]
 
  INT CF
ปาร์ม่า
เจียน่า เออมินิโอ [1]
 
  INT CF
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [6]
เอฟซี ฮาเนา 93
 
  SLO D2
ทริงลาฟ คราน [5]
เอ็นดี กอริก้า [10]
 
  LIT D2
Atomsfera Mazeikiai [7]
Babrungas [6]
 
  BUL D2
Septemvri Simitli [12]
Yantra Gabrovo [11]
 
  HUN D1
ปาคซิ เซ [4]
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [7]
 
  GER D2
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [11]
เนิร์นแบร์ก [9]
 
  GER D2
คาร์ลสรูห์ เอสซี [3]
ดาร์มสตัดท์ [15]
 
  GER Reg
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก [7]
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) [19]
 
  AUT D2
ลาฟนิทซ์ [5]
ออสเตรีย ลัสเตนัว [13]
 
  AUT D2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [4]
คัพเฟ่นเบิร์ก [10]
 
  AUT D2
เอฟซี ไลเฟริ่ง [2]
ซังค์ พอลเท่น [9]
 
  AUT D2
กราเซอร์ เอเค [6]
เอสวี ฮอร์น [15]
 
  AUT D2
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [14]
FC Superfund Pasching [8]
 
  EST D1
วาปรัส ปาร์นู [10]
เอฟซี คูเลสซาเล่ [9]
 
  INT CF
FC Hagen/Uthlede
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [1]
 
  INT CF
บราแบรนด์ [6]
สคีฟซ์ ไอเค [12]
 
  INT CF
บีเค เฟรม
โรสกิลด์
 
  INT CF
อูแอส กงการ์กโน่ [5]
วานส์ [2]
 
  INT CF
ชาโตรูซ์ [20]
ชาร์เทรส เอฟซี [12]
 
  INT CF
ทีเอสจี บาลินเก้น [15]
SG Barockstadt
 
  AUS D3
SV Stripfing Weiden [6]
เฟริส เวียนนา 1894
 
  BUL D2
CSKA 1948 Sofia II
เนฟโตชิมิก บูร์กัส [15]
 
  IRN PR
เอสเตกฮลัล [3]
เซปาฮัน [2]
 
  IRN PR
เพย์กัน [7]
เพอร์เซโปลิส [1]
 
  IRN PR
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ [6]
ไซปา [15]
 
  IRN PR
ปาดิสเด เอฟซี [8]
ฟูแลด ครูเซสตัน [5]
 
  IRN PR
ซบ อฮัน [14]
เมส ราฟซานจาน [10]
 
  IRN PR
กอล โกฮาร์ เอฟซี [4]
นาซซาจี้ มาซานดาราน [12]
 
  IRN PR
ซาแนท นาฟ [11]
แมชชีน ซาซี่ [16]
 
  IRN PR
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี [9]
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี [13]
 
  INT CF
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [9]
อาร์เคซี วาลไวก์ [15]
 
  SER D1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [16]
โบแร็ค คาแค็ก [15]