SWE D2
ฟัลเค่นเบิร์ก [15] 2
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [6] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
18-3
  SCO LC
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [12] 1
อายร์ ยูไนเต็ด [8]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
10-5
  INT CF
เรอัล โซเซียดาด บี [2] 1
โอซาซูน่า บี [2]
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
9-1
  INT CF
คาซิงบาร์ซิคา
Tallya
ครึ่ง
0
0
จบ 4 1
3-4
  INT CF
Kottingbrunn 1
ASV Bruck 2
ครึ่ง
1
1
จบ 3 5
7-1
  INT CF
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
Mauerwerk [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
2-11
  INT CF
VFL Wittekind Wildeshausen 3
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-5
  INT CF
SV Telfs
SV Vols
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  INT CF
SV Frankonia Wernsdorf 1
TSV Rudow 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
1-3
  INT CF
สตุ๊ตการ์ต
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-0
  INT CF
กาลาฮอร์รา [2] 1
เรอัล ซาราโกซ่า [17]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-7
  INT CF
เอเอสดับเบิลยูเอช [2]
ดอร์เดรชท์ [20]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-3
  INT CF
Holzheimer SG 2
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
3-10
  INT CF
ท็อป ออสส์ 1
โอเอสเอส 20
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
9-0
  INT CF
FC Stern Marienfelde
BSV GW Neukolln 1
ครึ่ง
1
2
จบ 3 2
7-3
  UEFA CL
ดินาโม ซาเกร็บ [8] 1
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
12-1
  UEFA CL
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [1] 1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [1] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
8-6
  INT CF
โรชเดล [21]
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [23]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 2
6-3
  INT CF
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [3] 2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [13] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-2
  INT CF
ครูว์ อเล็กซานดร้า [12]
สโต๊ค ซิตี้ [14]
ครึ่ง
0
3
จบ 2 3
9-12
  INT CF
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [6]
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
4-0
  INT CF
พลีมัธ อาร์ไกล์ [18]
สวอนซี ซิตี้ [4] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
5-3
  INT CF
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [6]
เชลแน่ม ทาวน์ [1]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
11-2
  INT CF
ชิพเพนแฮม ทาวน์ [16] 2
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
1-6
  ICE WPR
Tindastoll Neisti Women\s [10]
ฟีลเคียร์(ญ) [9]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
0-0
  ICE WPR
เบรย์ดาบลิค (ญ) [2]
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) [5] 1
ครึ่ง
3
1
จบ 7 2
15-1
  ICE WPR
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) [3]
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) [7] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-0
  LCE D4
Smari 2020 2
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
6-7
  ICE U19L
ไอเอ คาริ (ยู 19) 3
Stjarnan SkinandiU19 3
ครึ่ง
0
3
จบ 1 4
6-2
  ARG C
ซาร์เมียนโต้ [26] 4
เทมเปอร์ลีย์ [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-4
  INT CF
Union Mertert-Wasserbillig 2
จิวเนสเซ่ [8] 1
ครึ่ง
0
4
จบ 0 7
1-7
  INT CF
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก [18] 1
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [7]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
2-10
  UEFA CL
ราปิด เวียนนา [2] 4
สปาร์ตาปราก [2] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-2
  SCO LC
สเตนเฮาส์มัวร์ [6] 1
เซนต์ เมียร์เรน [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
4-14
  INT CF
เอเอฟซี ฟิลด์ [2]
วีแกน แอธเลติก [20]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-9
  INT CF
กุยเซลีย์ [20] 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [15]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
2-1
  INT CF
สวินดอน ซูเปอร์มารีน [8]
สวินดอน ทาวน์ [23]
ครึ่ง
0
3
จบ 2 3
0-0
  INT CF
บอร์แฮม วู๊ด [14]
เบรนท์ฟอร์ด [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-5
  INT CF
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [7]
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [10]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
0-0
  INT CF
เวย์เม้าท์ [18]
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [9]
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
4-5
  INT CF
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [22]
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [16]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
3-6
  INT CF
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [6]
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด [3]
ครึ่ง
4
0
จบ 9 0
0-0
  INT CF
แวร์ เอฟซี
เฮนดอน [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 5 1
2-7
  INT CF
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี [4]
ดาร์ทฟอร์ด [2]
ครึ่ง
0
3
จบ 1 3
4-9
  INT CF
Deal Town
โดเวอร์ แอทเตลิก [24]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
0-0
  INT CF
Bootle
วิตตัน อัลเบียน [5]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-4
  INT CF
Hemsworth Miners Welfare
สต็อคบริดจ์
ครึ่ง
4
0
จบ 4 3
0-0
  INT CF
นิวรี่ ซิตี้ [1]
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  INT CF
Leicester Road
Shepshed Dynamo 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-4
  INT CF
บรอมลีย์ [7]
วัตฟอร์ด (ยู 23) [23]
ครึ่ง
2
0
จบ 5 0
6-7
  INT CF
Wythenshawe Town
Rylands
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
2-3
  INT CF
Rocester
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
4-7
  UEFA CL
เซลติก [2] 1 2
มิดทิลแลนด์ [11] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
6-2
  SCO LC
อีสต์ ไฟฟ์ [6] 4
ดันดี ยูไนเต็ด [9]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-2
  SCO LC
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [3] 1
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-11
  SCO LC
โคฟ เรนเจอร์ [3] 1
อินเวอร์เนสส์ [5] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
5-2
  SCO LC
East Kilbride 1
ไคลด์ [8] 1
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
6-5
90นาที[2-2],จุดโทษ[3-4],ไคลด์ชนะ
  SCO LC
คิลมาร์น็อค
กรีน็อค มอร์ตัน [9] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
13-2
90นาที[1-1],จุดโทษ[4-3],คิลมาร์น็อคWin
  SCO LC
เบรซิน ซิตี้ [10]
อัลลัว แอทเลติค [10] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-10
  SCO LC
แพททริค ทริสเทล [1] 1
ดัมบาร์ตัน [9] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-7
  SCO LC
แอนนัน แอธเลติก [8] 2
ควีนส์ ปาร์ค [1] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
6-6
  SCO LC
เอลจิน ซิตี้ [5] 5
Kelty Hearts 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
5-4
  INT CF
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [22]
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [17]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  INT CF
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด [12]
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [17]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
0-0
  INT CF
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [23]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  INT CF
นอร์ธวิช วิคตอเรีย
เชสเตอร์ เอฟซี [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 5
2-12
  INT CF
คิงส์ แลงลีย์ [21]
สลอค ทาวน์ [20]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
0-0
  INT CF
เฮอรินจี โบโรห์ [12]
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [1]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
0-0
  INT CF
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี [22]
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  INT CF
คิงสโตเนียน [6]
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-11
  INT CF
AFC Kempston
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [10]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
1-7
  INT CF
นูเนียตัน โบโรห์ [6]
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด [15]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
5-5
  INT CF
เซนต์ อัลบัน ซิตี้ [5]
วีลด์สโตน เอฟซี [19] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-9
  INT CF
Flint Union
มาร์รีน
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
3-6
  INT CF
เออร์ลัม
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
8-4
  INT CF
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี [1]
Horley Town
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
12-2
  INT CF
Stotfold FC
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต [21]
ครึ่ง
1
3
จบ 1 6
0-0
  INT CF
Takeley
Yorkshire Amateur
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
3-4
  PAR D2
ทาคัวรี่ เอฟบีซี [8]
เจเนอรัลกาบาเยโร่ [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
0-0
  SCO LL
Caledonian Braves 2
Dalbeattie Star 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-5
  SCO LL
Civil Service Strollers FC 2
มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 4
ครึ่ง
1
2
จบ 3 2
14-1
  CHI D1
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า [7] 2
ปาเลสติโน่ [14] 1 1
ครึ่ง
1
3
จบ 4 3
4-3
  INT CF
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [1] 2
อองเช่ร์ [13] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
2-5
  Bra YL
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) [10] 3
พัลไมรัส (เยาวชน) [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-1
  UEFA ECL
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ [2] 1
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [2] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
1-1
  ICE U19L
ฮัวการ์ (ยู 19) 3
Keflavik U19
ครึ่ง
0
2
จบ 1 6
3-11
  LCE D4
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1
Skautafelag Reykjavikur 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
10-5
  ICE WPR
เคฟลาวิค(ญ) [8] 1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) [6] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
10-1
  ICE WPR
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) [1] 1
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) [4]
ครึ่ง
2
1
จบ 6 1
12-3
  LCE D4
RB Keflavik 4
Arborg 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
11-6
  LCE D4
เคอาร์ไอเอ 1 2
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2
ครึ่ง
0
1
จบ 3 4
9-4
  ICE U19L
Slotur U19 3
Afturelding Hviti U19 1
ครึ่ง
1
3
จบ 2 5
2-6
  ICE U19L
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 2
เลคเนียร์ เคบี(ยู19)
ครึ่ง
1
3
จบ 2 3
11-3
  BOL D1
ออโรร่า [6] 3
นาซิอองนาล โปโตซี [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-3
  BRA D2
เรโม เบเลม [14] 2
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [16] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
1-6
  BRA D2
โบตาโฟโก้ อาร์เจ [13] 2
โกยาส [4] 4
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
8-5
  BRA D2
กัวรานี่ เอสพี [3] 1
แซมปายโอ้ คอเรีย [6]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-1
  BRA D2
ลอนดริน่า พีอาร์ [20] 8
คอนฟิแองก้า [19] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-7
  CON CLA
อัตเลติโก มิไนโร่ [2] 3
โบคา จูเนียร์ส [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-5
90นาที[0-0],จุดโทษ[3-1],อัตเลติโก มิไนโร่Win
  CON CSA
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [19] 3
แอลดียู กีโต้ [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
2-4
  CGC
คอสตาริกา [50] 1
จาเมกา [45] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-6
  CGC
ซูรินาเม [136] 2
กวาเดอลูป 2 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
8-3
  Bra SD
ยาปิรันก้า เอพี
ซานโตส มาคาปา
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
0-0
  BOL D1
Real Tomayapo [11] 1
เรอัล ซานต้า ครูซ [14] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
9-1
  USA NISAIC
Louisiana Krewe FC
Alexandria PBFC
รอการยืนยัน
  INT CF
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
Monarcas Morelia [4] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-6
  ARU DDH
ราซิ่ง คลับอรูบา 1 3
เอสวี ลา ฟาม่า 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
10-0
  CON CLA
ราซิ่ง คลับ [16] 1
เซาเปาโล [15] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
4-3
  CON CSA
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [5] 1
อเมริกา เด กาลี [8] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
4-4
  BRA D2
วิตอเรีย บีเอ [17] 3
ปอนเต เปรตา [18]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-8
  CHI D1
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [12] 1
เมไลพิลล่า [10] 1 6
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-6
  CGC
ฮอนดูรัส [67] 1
กาตาร์ [58]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
6-5
  USA NPSL
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี 1
Park City Red Wolves 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
8-6
  MLS
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [12] 2
ฮุสตัน ไดนาโม [9] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-7
  USA WPSL
ซาน รามอน (ญ)
FC Bay Area (W)
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
3-7
  CGC
ปานามา [78]
เกรนาดา [160] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
3-3
  WOFT
สหราชอาณาจักร (ญ)
ชิลี (ญ) [37]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-0
  WOFT
จีน(ญ) [15]
บราซิล (ญ) [7]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
2-6
  CECAFA Cup
บุรุนดี (ยู 23)
เอริเทรีย ยู 23
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
2-3
  INT CF
โปลิ ทิมิโซอาร่า [8]
บิฮอร์ โอราเดีย
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
0-0
  INT CF
โปลิเทคนิก้า อายซี่
ดาเซีย-บุยอูคานี
ครึ่ง
0
0
จบ 2 3
0-0
  INT CF
โอเอฟเค เบลเกรด
IMT Novi Belgrade
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
0-0
  INT CF
โคโรน่า ไคเอลเซ่
LKS Lagow
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
0-0
  INT CF
ยูนิเรีย เดจ 3
CS Sportul Simleu Silvaniei 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
3-4
  WOFT
สวีเดน(ญ) [5]
สหรัฐอเมริกา(ญ) [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
9-3
  INT CF
Balatonfuredi FC 1
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
1-5
  CHA D1
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ [2] 4
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง [2] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
4-3
  JE Cup
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [1] 1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [10] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-2
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[4-3],คาวาซากิ ฟรอนตาเล่Win
  INT CF
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [18]
Pevidem SC 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-5
  INT CF
วิล่าแฟรเนียนเซ [17]
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  AUS BPLD1
โลแกน เมโทร [4] 1 2
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-4
  AUS WQSL
โกล โคส ซิตี้ (ญ)
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
10-5
  CHA CSL
ชางโจว ไลออนส์ [8] 1
ซานตง ไท่ซาน [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-6
  CHA CSL
ชิงเต่า เอฟซี [5]
กว่างโจว เอฟซี [2] 3
ครึ่ง
0
4
จบ 0 6
2-6
  JPN D1
เซเรโซ โอซาก้า [12] 3
เอฟซี โตเกียว [7] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 3 3
5-4
  JPN D1
กัมบะ โอซาก้า [17] 1
วิสเซล โกเบ [3]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
7-4
  CECAFA Cup
ซูดานใต้(ยู 23) 1
เคนยา (ยู 23)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
3-4
  INT CF
โซกอล ออสโตรดา [11] 1
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
1-8
  Ken D1
เคซีบี
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-6
  BHU TL
ทิมพูซิตี้ 1
อุกเยนอคาเดมี 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-3
  Ken D1
วิฮิก้า ยูไนเต็ด
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-4
  AUS NSW WPL
New Lambton FC (W)
Charlestown Azzuri (W)
ครึ่ง
1
2
จบ 3 2
1-8
  WOFT
ญี่ปุ่น(ญ) [10]
แคนาดา(ญ) [8] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-5
  WOFT
แซมเบีย (ญ) [104] 1
เนเธอร์แลนด์(ญ) [4] 1
ครึ่ง
1
6
จบ 3 10
1-8
  KOR D1
กวางจู เอฟซี [12] 1
แกงวัน เอฟซี [9] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
8-7
  MAC FA CUP
พีเอสพี มาเก๊า 2
Chao Pak Kei 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
2-15
  AUS U20 L
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 2
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
5-5
  WOFT
ออสเตรเลีย(ญ) [9]
นิวซีแลนด์(ญ) [22] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
10-1
  CHA D1
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง [6] 2
เหมยโชวเคอเจีย [1] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
2-5
  CHA CSL
ฉงชิ่ง แอธเลติค [7] 3
เซินเจิ้น เอฟซี [3]
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
3-5
  CHA CSL
กว่างโจว ซิตี้ [4] 1
เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง [6] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
14-3
  NOR D2
บราท์เวก [11]
วาเลเรนก้า บี [6] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
4-1
  INT CF
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [9]
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [4]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
2-10
  INT CF
เอสแอล เบนฟิก้า บี [8]
ซีดี มาฟรา [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 2
0-0
  Ken D1
พอสต้า เรนเจอร์
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-3
  Ken D1
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1
วาซิโต้ เอฟซี 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-7
  Ken D1
Silibwet Leons FC 2
Fortune Sacco 1
ครึ่ง
2
2
จบ 2 3
6-4
  Ken D1
กอร์ มาเฮีย 2
คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
5-1
  CECAFA Cup
แทนซาเนีย ยู 23
คองโก (ยู 23)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  INT CF
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [16] 1
โครบริ โกลกูฟว์ [11] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-5
  BRA MGY
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 2
อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
14-2
  BRA MGY
บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) 1
ครูไซโร่ (เยาวชน) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
3-9
  BNY
Goncalense FC U20 1
ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
0-13
  BNY
มาดูเดดา(เยาวชน) 4
บันกู (ยู 20) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-8
  Tanzania PL
Transit Camp 2
มทิปวา ชูการ์ 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
5-6
  Tanzania PL
Pamba SC 1
คอสเทล ยูนิออน 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
3-1
  BNY
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 3
เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
11-5
  AEGT YL
Lujan U20 4
CSD Flandria U20 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-5
  BRA MGY
เบติส เอฟซี (ยู 20) 2
Ipatinga U20 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
1-4
  BRA MGY
CA Serranense U20 1
AC Tres Coracoes U20 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-1
  MAC FA CUP
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 2 2
ครึ่ง
0
1
จบ 3 2
6-3
  UEFA CL
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [3] 3
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [9] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-6
  NOR D2
เลวานเจอร์ เอฟเค [5]
สคีด ออสโล [2] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
5-1
  NOR D2
แบรัมเอสเค [10] 1
ทรอมส์ดาเลน [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-3
  NOR D2
ไอสโวล์ด TF [9] 2
เซนจา [12] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
12-2
  INT CF
ซาเกลบี้ ลูบิน [8]
เคเอส พอลโควิค [1]
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
0-0
  INT CF
เอสซี ซนอย์โม [16]
เบอโน่ 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
0-0
  INT CF
FK Graficar Beograd [7]
FK Radnicki Sremska Mitrovica [9] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-3
  INT CF
เคเอสเค ไฮสท์ [3]
Lierse Kempenzonen
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
3-3
  INT CF
Orleta Radzyn Podlaski
MLKS Znicz Biala Piska
ครึ่ง
0
0
จบ 4 0
10-2
  PAR D2
อติรา เอฟซี [2]
สปอตติโว อิเทโน่ [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  PAR D2
2 เด มาโย พีเจซี [14]
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ [15]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  BRB MG
ทูปิ เอฟซี 1 5
Aymores 2 5
ครึ่ง
3
0
จบ 3 0
2-4
  INT CF
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [3] 1
เบรกัลนิก้า สติป [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
1-5
  NOR D2
โฟรย่า FK [13] 3
ควิด ฮอลเด้น [5] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-5
  NOR D2
โซต้า [13] 1
กเจลแซส [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
1-3
  CAE D1
เอเวียน อคาเดมี่ 1 1
Bamboutos de 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-1
  CHI D2
โคเบรลัว [11] 4
เปอร์โต มอนต์ [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-10
  INT CF
ปาร์ม่า
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-8
  INT CF
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค [4]
เจนัว [11]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
1-6
  INT CF
อาร์อีเอซี
BKV Elore
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  INT CF
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [6] 1
อาริส ลิมาสซอล [1]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
5-1
  INT CF
มอเตรอ รูบิน [9] 2
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ [12] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-5
  INT CF
เรจจิน่า [10]
โฟลิคโน กัลโช่
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
0-0
  INT CF
โกมาโรม วีเอสอี 1
วัค-ดูนาคันยาร์ 1
ครึ่ง
1
2
จบ 5 2
2-7
  INT CF
เอฟซี แซมบี [19]
แร็งส์ [14]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  INT CF
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [15] 1
บอลเทค จีเนีย 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
6-3
  INT CF
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
ทูนาริ
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
0-0
  INT CF
โอโตรโควิซ [8]
Sumperk
ครึ่ง
5
0
จบ 8 0
0-0
  INT CF
CSA Steaua Bucuresti 1
เมต้าล๊อกโลบูส [10] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
1-6
  INT CF
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [13]
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  SWE U21AS
ออสเตอร์(ยู 21) [5]
คัลม่าร์ (ยู 21) [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  NGA PR
โลบี สตาร์ส [8] 3
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี [2] 2
ครึ่ง
3
2
จบ 3 2
5-2
  NGA PR
อาเบีย วอร์ริเออร์ส [15]
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี [12]
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
0-0
  NGA PR
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล [7] 1 1
เคโน พิลเลร์ส [3] 1 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-7
  NGA PR
อควายูไนเต็ด [1] 1
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี [18] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
9-2
  NGA PR
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี [11] 1
พลาเทอู ยูไนเต็ด [9] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
5-3
  NGA PR
จิกาวา โกลเด้น สตาร์ [17] 2
ริเวอร์ ยูไนเต็ด [5] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-7
  NGA PR
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี [16]
คัตซิน่า ยูไนเต็ด [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  VEN D2
ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 2
ยูเรนา เอสซี 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-4
  INT CF
ลูเซียฟารุล โอราเดีย [7]
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-5
  Finland K
TPS Turku II 1
FC Inter II 2
ครึ่ง
3
0
จบ 3 2
8-3
  FIN D2
ยาโร [2] 3
มูซ่า [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-3
  INT CF
คาเมนิคา-ซาซ่า [6]
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-5
  INT CF
ซาแลร์นิตาน่า [2]
แซมเบเนเดทเซ่ [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
6-2
  INT CF
เรโนวา [10]
ราบ็อตนิคกี้ [5] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-7
  INT CF
FK Chlumec N.C
สลาเวีย ปราก 2 [8]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
12-3
  INT CF
เอฟเค โคลิน 1
สโลวาน ลิเบอเรช 2 [6] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 5
6-2
  INT CF
เวซสเพรม เอฟซี
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-0
  INT CF
ซีมูน
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ [8]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
0-0
  Finland K
วิร์เกีย
คิอิสโต้ วาซ่า
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
5-8
  Finland K
Tervarit-j 2
HauPa 1
ครึ่ง
0
3
จบ 1 5
3-5
  Finland K
Union Plaani 2
ซาวยู 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 6
5-2
  Finland K
LaPa 3
KJP 1 4
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
9-5
  INT CF
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [14] 1
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  NOR AL
สตรอมเมน [14] 2
เฟรดริกซ์สตรัด [2] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-7
  NOR AL
รัวฟอส [9]
ซองน์ดาล [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-5
  NOR AL
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [10] 1
อาซาเน่ ฟุตบอล [8] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-5
  NOR AL
โกรลุด [15] 1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [12]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-2
  NOR AL
เรนเฮล์ม ไอแอล [7] 1
เอฟเค เจิร์ฟ [3] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 3 4
5-4
  NOR AL
ไบรน์ [6]
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [16] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
12-1
  NOR AL
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [11] 1
ซทจอร์ดาล บริ้ง [13]
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
4-4
  NOR D2
เฟคเกรอย [14] 1
วาร์ด ฮอเกซุนด์ [3] 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
7-2
  NOR D2
โฟลโร [14]
โฮดด์ [2]
ครึ่ง
0
3
จบ 1 4
0-0
  NOR D2
อีเกอร์ซันด์ ไอเค [4] 5
เอฟเคอเรนดัล [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
1-5
  EST CUP
เจเค ลู
Tallinna FC Ararat TTU [7]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
0-0
  INT CF
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [11] 2
โอเอฟไอ เครเต้ [13]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-5
  INT CF
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก [6]
แคลดโน่
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  INT CF
แกลร์กมงต์ ฟุต [2]
ยูเอ็นเอฟพี
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  INT CF
KP Calisia Kalisz [5] 2
เอลเลน่า โตรัน
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
7-3
  INT CF
เอ็นเค โซลิน [16]
เอ็นเคสปลิต
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
11-3
  INT CF
สลาเวีย โครเมอร์ริซ [4]
บลานส์โค [13]
ครึ่ง
3
2
จบ 6 2
5-5
  INT CF
สโลแวน โรซิค [10] 1
Sardice 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
9-3
  INT CF
ทาทาบันย่า
Rakosmenti KSK
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
0-0
  INT CF
เอฟซี รูออง [9]
โบบิกนี เอ.ซี. [5]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  INT CF
SD Videm
NK Rogaska
ครึ่ง
1
1
จบ 2 4
4-5
  INT CF
เอ็นเค นาฟต้า [4] 1
MNK FC Ljubljana
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
6-5
  INT CF
เอ็นเค คาร์โลแวค 1
ดีนาโมซาเกร็บ 2 [13] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
1-4
  INT CF
NK Belisce 1
เอ็นเคโอซีเยค 2 [14] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
4-7
  INT CF
จาสซ์เบอร์เอ็นยี่
Tiszafuredi
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  INT CF
Belasica Strumica [12]
Detonit Junior
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  INT CF
เอ็นเคลุคโก้
เอ็นเค จารูน
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  INT CF
KS Wieczysta Krakow
LKS Lagow
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
0-0
  INT CF
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
Carl Zeiss Jena (w)
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
0-0
  Finland K
ริ ปา 2
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
2-1
  PER D2
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 3
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
2-3
  Finland K
เจพีเอส ยูแวสกูแล 1
SaPa Pieksamaki
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
3-2
  INT CF
แมควา ซาแบค [19] 3
FK Loznica [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-4
  INT CF
Olimpus Skopje Balashikha
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว [8]
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
3-1
  EST CUP
เอฟซี อินโฟเนต
FC Hell Hunt
ครึ่ง
2
0
จบ 8 0
0-0
  INT CF
พรูเบน มุนสเตอร์ [3] 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-4
  INT CF
บูร์ช 18 [8]
โอร์แลงส์ ยูเอส [6]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
8-1
  INT CF
โบเคลจ์ โคเตอร์ [5]
เอฟเค การ์เบจ [8]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
0-0
  INT CF
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [16]
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก [20]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  INT CF
Gardony
ปาคซิ เซ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  INT CF
Zagreb Hask
NK Ponikve
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
14-1
  INT CF
โชเลท เอสโอ [11]
อองเช่ร์ 2 [7]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
0-0
  INT CF
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 3
SV Neuhof 1910 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
5-6
  INT CF
พีเอฟเค มอนทาน่า [14]
FK Drenovets
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
0-0
  EST U19
ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 1
JK Nomme United U19
ครึ่ง
3
2
จบ 4 2
2-5