SPA D2
เรอัล ซาราโกซ่า [18] 4
พอนเฟร์ราดิน่า [4] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
10-1
  SWE D2
จีเอไอเอส [14] 1
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [12] 1 5
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
8-9
  KSA PR
อัล ทาย [12] 2
อัล อาห์ลี [11] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
5-6
  WWCPE
โปรตุเกส(ญ) [30] 2
เซอร์เบีย(ญ) [41] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-2
  WWCPE
โปแลนด์(ญ) [29] 1
นอร์เวย์(ญ) [12] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-7
  ARG D1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [15] 2
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [7] 1 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
11-4
  JOR D1
ซาฮับ เอสซี [9] 3
อัล วีห์ดัต [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-4
  GER LS
VfR Krefeld-Fischeln 3
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 1
ครึ่ง
1
1
จบ 4 2
8-6
  Jordan L W
Al Orthodoxi (w) 1
Al Istiqlal (W)
ครึ่ง
3
0
จบ 6 0
9-0
  NOR U19
มอสส์ (ยู19) 3
ฟอลโล่ (ยู 19) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-7
  WWCPE
ไอร์แลนด์(ญ) [33] 1
สวีเดน(ญ) [2] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-10
  WWCPE
เบลเยียม(ญ) [19] 1
โคโซโว (ญ) [4] 1
ครึ่ง
5
0
จบ 7 0
3-2
  ADT M
Argentino de Rosario [8] 4
เดปอร์ติโบ มูนิซ [4] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-8
  BRA PE2
Atletico PE 3
1 de Maio FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-7
  ARG RESL
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-3
  ARG RESL
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1 1
ลอส อันเดส(สำรอง) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
1-10
  ARG RESL
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 6
CA Colegiales Reserves 1 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-6
  ARG RESL
เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 3
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-5
  ARG RESL
CA Atlas Reserves 1 2
El Porvenir Reserves
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-4
  BRA CPY
มาริเลีย(เยาวชน) 1 3
Monte Azul SP (Youth) 3
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
12-4
  BRA CPY
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-7
  BRA CPY
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 3
3-10
  BRA CPY
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 2
ซานโตส(เยาวชน) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
4-8
  BRA CPY
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 3
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-2
  INT FRL
สเปน(ญ) [10]
โมร็อกโก (ญ) [81]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  BRA D4
Ibis SC 3
เปโตรลิน่า พีอี 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-0
  ARG RESL
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 3
ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
2-8
  Brazil CUP
Riopardense RS 2
GE Bage 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-4
  INT CF
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี [4]
เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์
ครึ่ง
5
0
จบ 8 0
8-1
  ARG RESL
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 2
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-3
  URU D1
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ [7] 2
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด [8] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-3
  PAR D2
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ [7]
Guarani de Trinidad [11]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
0-0
  BNY
เบลา วิสต้า(ยู 20) 1
อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
8-3
  Bra SD
Arapongas EC 1
Rolandia EC 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-7
  Bra SD
Guanabara City FC 3
ABD FC 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-5
  SPA D2
มิรานเดส [12] 4
คิโรน่า [20] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
4-4
  SPA D2
เรอัล โอเบียโด [14]
บูร์โกส ซีเอฟ [17] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
6-4
  UEFA EL
สตวร์มกราซ [2] 1 2
เรอัล โซเซียดาด [1] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-3
  UEFA EL
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [7]
ราซิ่ง เกงค์ [8]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
6-5
  UEFA EL
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [1] 1
บรอนด์บี้ ไอเอฟ [6] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
2-1
  UEFA EL
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [2] 2
โมนาโก [10]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
7-3
  UEFA EL
โลโคโมทีฟ มอสโก [6] 1
กาลาตาซาราย [6] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-5
  UEFA EL
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [14] 2
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [1] 4
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
7-2
  UEFA EL
สปาร์ตาปราก [2] 2
โอลิมปิก ลียง [6] 1 8
ครึ่ง
2
1
จบ 3 4
3-1
  UEFA EL
นาโปลี [1] 2
ลีเกีย วอร์ซอว์ [15] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
18-2
  ITA C1
เลชโก้ [6] 3
เรนาเต้ เอซี [4] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
2-4
  UEFA ECL
บาเซิ่ล [1]
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [7] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
8-5
  UEFA ECL
ซีเอสเคเอ โซเฟีย [2] 1 5
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [5] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
10-3
  UEFA ECL
ปาร์ติซาน เบลเกรด [1]
เคเอเอ เกนท์ [12] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-6
  UEFA ECL
เบามิต ยาโบลเนค [11] 2
แรนเดอร์ส [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
3-4
  UEFA ECL
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [1] 3
อาแซด อัลค์มาร์ [9] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-4
  UEFA ECL
สโลวาน บราติสลาวา [1] 3
เอฟซี ลินคอล์น 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
3-2
  CHI D1
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า [7] 3
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
3-2
  BRA BAS U23
ซิเอร่า (ยู 23) 2
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-4
  MAR D1
วีแดด คาซาบลานก้า [3] 4
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ [10]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-2
  INT FRL
ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) [70]
ปานามา (ญ) [59]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  ARG D1
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [22] 2
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า [23] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-3
  VEN D1
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา [3]
โมนาคัส เอสซี [2] 1 3
ครึ่ง
1
4
จบ 2 4
11-1
  VEN D1
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส [5] 3
ทรูจิลลานอส [7] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
13-2
  SLV U20
Jocoro FC Reserves 1 7
CD FAS U20 1 3
ครึ่ง
3
0
จบ 4 2
0-5
  BRA LP
UMECIT 3
โคลอน ซี-3 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
1-2
  VEN D1
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส [4]
ลาล่าเอฟซี [7]
ตัดครึ่ง
  BRA CV
อัตเลติโก อาเครียโน่
Aquidauanense
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
90นาที[1-1],จุดโทษ[4-5],Aquidauanenseชนะ
  BRA LP
CD Centenario 1
Sporting San Miguelito Reserves 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
4-5
  CHI D1
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [8] 2
ปาเลสติโน่ [12] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-6
  BRA LP
Veraguas FC Reserves 1 4
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 5
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
1-7
  ARG D1
อินดิเพนเดนเต้ [10] 1
ซาร์เมียนโต้ [19] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
13-6
  MEX D2
Club Chivas Tapatio [15] 1
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [1] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
4-2
  BRA CNF
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 4
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-1
90นาที[1-1],จุดโทษ[4-5],โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอชนะ
  BRA LP
San Martin FC 1 3
Costa Del Este Reserves 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
2-7
  BRA CV
วิลา โนวา [12] 1
Rio Branco VN 1 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
3-5
  BRA D1
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [7] 5
บรากันติโน้ [5] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-6
  COL D1
อ็องเซ่ กัลดาส [19] 4
ลา อีคูดัด [16]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
1-3
  PRL
พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 2
เทาโร(สำรอง) 2 2
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
3-0
  URU D1
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [6] 3
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
8-10
  VEN D1
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี [3]
ซูเลีย เอฟซี [6]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-0
  VEN D1
ซาโมร่า บารินาส [4]
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-2
  CHI D1
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า [4]
โคเบรซอล [10]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
3-3
  CNCF CLG
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [4]
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [2] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 4 3
8-3
  PRL
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 3
Aguilas UP 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-2
  INT FRL
สหรัฐอเมริกา(ญ) [1] 1
เกาหลีใต้(ญ) [18]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-2
  ARG D1
ทัลเลเรส กอร์โดบา [2] 1
ริเวอร์เพลท [1] 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
9-1
  BRA CNF
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [5]
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
3-4
  COL Cup
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [1] 2
เดปอร์ติโว กาลี [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-4
  NIC D1
ดิเรียนเกน [2]
เดปอร์ติโวโอโกตัล [7]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  NIC D1
เรอัลมาดริซเอฟซี [6] 1
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว [9] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-8
  Can PL
Cavalry FC [2] 1
แปซิฟิก เอฟซี [1] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-1
  CNCF CLG
มาราธอน [6] 1
ซีดี โมตากัว [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
7-3
  RUS D2
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ [9] 1 3
เอฟเค การูก้า [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
9-8
  RUS D2
Dinamo Vladivostok [4] 2
ดินาโม บรีอันสค์ [1] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-9
  CWPL
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) [2]
เสฉวน(ญ) [10]
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
0-0
  CWPL
Guangdong Meizhou Huijun (w) [5]
ชานตง(ญ) [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  IND D2
อุตตรันชัลเอฟซี 1
Ahbab FC 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
11-0
  IND D2
Youngmen SC 1
Friends United 2
ครึ่ง
1
2
จบ 4 2
5-4
  CWPL
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) [1]
เจียงซูซูหนิง(ญ) [4]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  ISR CL
MS Tirat HaCarmel 1
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
5-2
  CWPL
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) [3]
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) [6]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  CWPL
Beijing ZaoTai Woman\s [8]
เจ้อเจียง(ญ) [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
0-0
  IDN ISL
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง [10] 4
พีเอส ติร่า [7] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
3-3
  ISR CL
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1 2
Tzeirey Um El Fahem 1 3
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
5-3
  ISR CL
Hapoel Qalansawe 1 3
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-3
  ISR D3
บีไน ไอลัท [17]
มัคคาบี้ ชารายิม [14]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-0
  UEFA-W U19
โคโซโว(ญ) ยู19 1
ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
10-1
  AUS SASL
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี [2] 1
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-2
90นาที[0-0],120นาที[0-0],จุดโทษ[3-2],อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซีWin
  RUS YthC
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) [2] 1
Strogino Youth [8] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
6-6
  RUS YthC
รูบิน คาซาน (สำรอง) [5] 3
อูฟา (เยาวชน) [10] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 6 0
5-3
  UKR U21
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) [8]
ลวีฟ(ยู 21) [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
0-0
  ISR CL
เบต้า รามัท กาน 1 2
Moadon Sport Roch Tel Aviv 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-5
  RUS YthC
เอฟเค อูราล (เยาวชน) [9] 1
FK Nizhny Novgorod Youth [6] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-6
  Ind PSL
CRPF 3
BSF FC 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-6
  Ind PSL
Punjab Police Jalandhar 2
Punjab FC 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-3
  JPN D1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [5]
คาชิว่า เรย์โซล [13] 1
ครึ่ง
4
1
จบ 5 1
2-5
  UEFA-W U19
เวลส์ (ญ) ยู19 1
มอลโดว่า (ญ) ยู19 2
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
5-2
  UEFA-W U19
แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 1
Andorra U19 (W) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-1
  KCL
อินชอน โคเรียล [10] 3
ชางวอนซิตี้ [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
3-3
  KCL
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น [4] 3
กย็องจู เคเอชเอ็นพี [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
5-4
  ISR D3
ฮาโปเอล แอชเคลอน [13] 2
มัคคาบี้ ยาฟเน่ [6] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-7
  ISR D3
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา [11] 2
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส [9] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
7-0
  ISR D3
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก [13] 3
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-5
  HUN U19A
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) [7] 4
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) [12] 1 3
ครึ่ง
2
1
จบ 5 3
10-3
  RUS YthC
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) [7] 3
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth [10] 1 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
8-8
  RUS YthC
Khimki Youth [9] 2
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
7-3
  UKR U21
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) [7]
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) [10]
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
0-0
  UKR U21
Veres Rivne U21 [13]
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) [11]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  UKR U21
Rukh Vynnyky U21 [6]
FC Mynai U21 [14]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  ISR CL
Hapoel Mahane Yehuda 4
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 5
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
2-6
  JAP FutL
fugador sumida Futsal
Peace Does Machida Futsal
ครึ่ง
1
2
จบ 4 3
0-0
  ISR CL
เบต้าเปตะห์ ติกวา 1
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 4
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
9-1
  IND D2
National United SC
Tarun Sangha FC 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-7
  BLR RL
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1 2
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-8
  BLR RL
เอฟซี โกเมล(สำรอง) 3
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
12-2
  IND D2
Jaguar FC 3
CISF New Delhi 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-6
  PPL
Civil Aviation Authority FC 1
ปากีสถาน นาวี่ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-9
  UZB D1
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน [13]
คิซิลคัม ซารัชโชน [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-6
  ISR CL
ไอออนนิ โมดิอิน
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
10-3
  ISR CL
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 5
เอสซี เบียร์ ชีบา 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
7-2
  ISR D3
เอฟซี ดิโมนา [3] 1
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา [4] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-3
  ISR D3
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู [2] 2
MS Ironi Kuseife [10] 2
ครึ่ง
4
1
จบ 6 2
7-1
  ISR D3
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค [5] 1 2
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน [15] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
8-5
  RUS YthC
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [8] 2
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) [1] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 3
8-6
  MOL D1
ซิมบรู ชิซินู [7]
ดินาโม ออโต [6] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
3-4
  ARM D1
เอฟเค แวน [7] 3
เซวาน บอย [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-3
  RUS D2
FC Yessentuki [17]
สตาฟโรพอล-2009 [14]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-0
  TUR 3B
Elazig Belediyespor [12] 1 5
Yeni Orduspor [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-1
  ISR D3
รูบิ ชาปิร่า [15] 1
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม [10] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
3-3
  WWCPE
คาซัคสถาน(ญ) [82] 2
กรีซ(ญ) [64] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-13
  RUS YthC
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) [3] 1
Konopliev Youth [7] 4
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
12-0
  RUS YthC
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) [1] 3
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) [4] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
6-9
  ARM D2
แกนด์ซาซาร์ กาแพน [4]
BKMA II [6]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  BLR RL
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
8-6
  CZE U19
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) [10] 2
บานิค ออสตราว่า (ยู 19) [11] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
4-1
  ARM D2
อรารัต-อาร์เมเนียบี [5]
อลาชเคิร์ท บี [8]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  ISR D3
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด [7] 5
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม [18] 5
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
8-8
  IDN ISL
เปอร์ซิบ บันดุง [3] 1
พีเอสเอส สเลมัน [12] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 4 2
2-1
  TUR 3B
กูมัสฮาเนสสปอร์ [7] 3
Dai Lin Jissbon [9] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
5-5
  TUR 3B
Cankaya FK [4] 4
โมด้าเฟน สปอร์ [15] 1 5
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
5-0
  ISR D3
ไอโรนี่ เนเชอร์ [18] 2
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา [6] 1 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
3-6
  ISR D3
มัวดอน สปอร์ตทิร่า [2] 3
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา [16] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 3 4
6-4
  ISR D3
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา [5] 3
มัคคาบิ ทามร่า [7] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
5-3
  HUN U19A
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) [8]
วิดีโอตอน(ยู 19) [9]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
0-0
  MOL D2
Olimp Comrat [4]
ดาเซีย-บุยอูคานี [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-0
  MOL D2
Sporting Trestieni [1]
เรอัล ซัคเซส [10]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
0-0
  ROM D3
ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ 3
Unirea Ungheni 4
ครึ่ง
0
3
จบ 1 3
5-4
  ROM D3
สเตอัว บูคาเรสต์ 2
FC ออเกรส์ 2 1
ครึ่ง
3
0
จบ 6 1
10-3
  URU U19
ริเวอร์เพลต (ยู 19) 4
เฟนิกซ์(ยู 19) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
7-2
  ROM D3
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ
ราปิด บูคาเรสต์ 2 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
3-3
  URU U19
ดานูบิโอ(ยู 19) 3
นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
4-6
  ROM D3
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 3
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
3-3
  BLR RL
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1
Smorgon 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
9-2
  ROM D3
ยูนิเรีย บาสคอฟ 1
FC Academica Clinceni II 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
1-5
  ROM D3
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 2
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
5-4
  ROM D3
CSM Slatina
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
6-2
  ROM D3
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 3
CS Gilortul Targu Carbunesti 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-13
  ROM D3
CSC Dumbravita 2
Frontiera Curtici 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
12-4
  TKM D1
Kopetdag Asgabat
เอฟซี อาฮาล
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
  UPL
Vipers 1
Wakiso Giants FC 1 4
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
7-3
  UPL
บียูเอล เอฟซี 2
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-1
  UPL
ไบร์ท สตาร์ 2
Onduparaka FC 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-3
  KSA YTH
อัล-จีล(เยาวชน) [17] 4
อัล-อิติฮัด(เยาวชน) [11] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
4-4
  INT FRL
อินโดนีเซีย (ยู 23)
เนปาล(ยู23)
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  KSA D2
อัล ลิยาช [1] 1
Al-Washm [11] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
10-4
  ISR D3
ชิมชอน เทลลอาวีฟ [16] 1
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม [8] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 4 2
5-5
  Papar 2
Santa Rosa PA 4
Capitao Poco EC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
1-11
  KSA D2
Tuwaiq [13]
Al-Sharq [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  KSA YTH
อัล-ชาบับ(เยาวชน) [4] 1
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) [15] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
6-4
  UEFA-W U19
บอสเนีย(ญ) ยู19
เอสโตเนีย(ญ) ยู19
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
0-0
  UEFA-W U19
มอนเตเนโกร(ญ) ยู19
อาร์เมเนีย (ญ) ยู19
ครึ่ง
4
0
จบ 4 0
0-0
  KSA D2
Al Liwaa [7]
อัล บูกาย์รียาห์ [6]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
0-0
  ITA YTHL
สปอล(เยาวชน) [9] 1 2
เจนัว(เยาวชน) [2] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
5-6
  ROM D2
กลอเรีย บูซัว [6] 3
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย [8] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
2-5
  EGY D2
เปโตรเจ็ท
วาดี้ เดกลาเอสซี 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-6
  EGY D2
อัลเนสร์ไคโร 4
Belbeis FC 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
7-5
  EGY D2
El Sekka El Hadid
โอลิมปิกเอล เควนาร์
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-6
  EGY D2
Banha
เทอร์ซาน่า เอสซี
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  EGY D2
ZED FC 1
อิยิปต์ เทเลคอม
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
0-7
  IW Cup
ตอร์เรส(ญ)
Ravenna (w)
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  KSA D2
Arar FC [10]
Al-Zlfe [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  Bra SD
Tiradentes PA 1
Villariga pa 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-8
  UAE D1
ฮัทต้า คลับ [8] 2
แมสฟุท [11] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
8-5
  UAE D1
อัล รัมซ์ [15] 1 2
อาห์ลี อัล ฟูจารัช [10] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 5
9-5
  UAE D1
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) [13]
ดิบา ฟูไจรัช [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
3-1
  UAE D1
อัลบาเตห์ [6] 2
อัล ไทด์ [9] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-4
  OMA PL
อัล ซูวาอี [9] 1
Salalah [7] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-7
  KSA D2
อัล เอ็นเทซาร์ [14]
Al Dahab [10]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  UAE RL
อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 3
อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 4
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
3-5
  ISR D2
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [12] 2
ฮาโปเอล อฟูล่า [13] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
5-2
  ISR D2
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา [10] 2
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [9] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
12-3
  ISR D2
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [1] 5
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี [4] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-6
  ISR D2
ฮาโปเอล รามัต กาน [14] 3
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-5
  ISR D2
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย [16] 1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-8
  ISR D2
ฮาโปเอล ริซอน [6] 4
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [5] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-4
  ISR D2
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี [7] 1
คาฟร์ กาซิม [3] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-8
  ISR D2
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า [8] 2
ฮาโปเอล รานาน่า [15] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-10
  CAF WNC
Sao Tome Principe (W)
โตโก(ญ)
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
0-0
  CRO D2
Radnik Sesvete [14] 2
เอ็นเค โซลิน [13] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
5-4
  POR L3
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 4
แอนาเดีย 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-4
  Tanzania PL
Kagera Sugar 1
มทิปวา ชูการ์ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-5
  ARG RESL
ฮูรากัน(สำรอง) 3
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 6
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-3
  ARG RESL
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2
พลาเทนเซ่(สำรอง)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-10
  BI PL
Royal Muramvya FC [10]
บีเอส ไดนามิค [4]
ครึ่ง
1
2
จบ 4 3
0-0
  BUL D2
Marek Dupnitza [15] 2
Livstrom [20] 7
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-4
  UAE U21
คอร์ ฟัคแคน (ยู 21)
บานนี่ ยาส ยู 21
ครึ่ง
0
0
จบ 4 1
0-0
  ENG U23 D1
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) [12] 2 1
มิลล์วอลล์(ยู 23) [5] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
5-8
  UZB D1
บุนยอดกอร์ [5] 1 1
ทูรัน [14] 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
3-8
  UEFA-W U19
อังกฤษ (ญ) ยู19
ลัตเวีย (ญ) ยู19
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
10-0
  HUN D1
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [7] 1
กีไอร์มอต เอสอี [11] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
2-6
  INT CF
ซโวลเล่ (ญ) [1]
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
0-0
  RUS YthC
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) [6] 4
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) [2] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
6-3
  AUS D3
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม [8] 2
เอสซี ไวซ์ [5] 2
ครึ่ง
3
0
จบ 5 1
9-3
  IDN ISL
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี [15] 2
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [5] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-5
  IDN ISL
มาดูร่า ยูไนเต็ด [11] 4
เปรซียา จาการ์ตา [8] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 3
6-3
  Por U23
ริโอ อาฟ(ยู 23) [23] 1
บราก้า(ยู 23) [23] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-7
  UEFA U17
สโลวาเกีย(ยู 17) 2
อังกฤษ(ยู 17) 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
0-0
  UEFA U17
อาร์มาเนีย(ยู 17)
เบลารุส(ยู 17)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  UKR D1
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [7] 2
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [6] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-4
  SER D1
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [15] 1
เอฟเค วอซโดวัค [7] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
2-2
  CAF Cup
เอเอส วิต้า คลับ
Tshakhuma TM [15]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  ARM D1
เอฟซี โนอาห์ [6] 3
อรารัต เยเรวาน [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
7-2
  RUS FDH
MFK CPRF Futsal
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  BRA CPY
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1 4
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-8
  BUL D1
ทแซร์สโค เซโล [14] 1 4
โลโคโมทีฟ โซเฟีย [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
5-4
  UAE LP
อัล ชาร์จาห์ [3] 2
อัล นาเซอร์ ดูไบ [6] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
3-2
  UAE LP
อัจมาน [4] 1
อัล ด๊าฟร่า [13] 1
ครึ่ง
1
3
จบ 1 3
11-3
  FIN D1
ลาห์ติ [7] 2
เอซี โอลู [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-4
  CZE D2
วิโซซิน่า จิคลาวา [10] 2
สปาร์ตาปราก 2 [2] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
11-10
  ROM D1
คราอิโอว่า [14]
กาซ เมตาน เมดิอัส [11] 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
10-3
  ALG D1
ซีเอส กงส์ต็องตีน [8] 1
เอ็มซี โอราน [5] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-4
  ITA YTHL
ซัสเซาโล่(เยาวชน) [14] 1 2
โตริโน่(เยาวชน) [11] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-4
  UKR D2
โวลิน ลุตส์ค [11]
ครีมิน ครีเม็นชุก [13]
ครึ่ง
3
1
จบ 3 2
0-0
  MAR D2
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท [15]
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา [11]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  MAR D2
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล [8]
Stade Marocain du Rabat [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  MEX U20
Mazatlan U20 [8]
เกเรตาโร่ (ยู20) [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 4 0
7-9
  IRN PR
ฟูแลด ครูเซสตัน [6] 1
เพอร์เซโปลิส [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
2-6
  UEFA U17
ฮังการี(ยู17)
เอสโตเนีย(ยู17)
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  UEFA U17
จอร์เจีย (ยู 17)
ไอซ์แลนด์(ยู17)
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  UEFA-W U19
สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 2
สโลวะเกีย (ญ) ยู19 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
2-8
  UEFA-W U19
สเปน (ญ) ยู19
โปรตุเกส (ญ) ยู19 3
ครึ่ง
4
0
จบ 4 0
9-0
  CNCF W U17
Suriname U17(w) 1
เซนต์.คิตส์และเนวิส(ญ) ยู17 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  CZE CFL
เอฟซี ปิเซ็ค [3] 7
สลาเวีย ปราก 2 [5] 6
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
7-3
  SVK D1
เอสเคเอฟซีเรด [9] 1 1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า [7] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
9-9
  PALL
Ahli Al Khalil 3
Silwan 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-0
  ALG U21
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 4
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
1-8
  ALG U21
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
NC Magra U21
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
1-7
  MAL D2
Vittoriosa Stars [8]
ซาน กวานน์ เอฟซี [5] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
2-8
  RUS FDH
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล)
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
0-0
  KSA PR
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [11] 1
อัล ทาวอน [16] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
5-5
  CNCF W U17
เบลีซ (ญ) ยู 17
บาร์เบโดส(ญ) ยู17
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
0-0
  KSA PR
อัล ดาฮัม [2] 1
อัล ฮาเซม [10] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
1-2
  FIN D1
เอสเจเค ไซนาโจเอน [4] 2
อิลเวส แทมเปเร่ [6] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 2
2-6
  OMA PL
อัล นาเซอร์ (โอมาน) [5] 4
โอมาน คลับ [12] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
3-8
  WWCPE
อิตาลี(ญ) [14] 2
โครเอเชีย(ญ) [54] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
7-0
  HUN D1
ปาคซิ เซ [5] 3
วาร์ดา เซ [1] 8
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
5-7
  RUS PR
ดินาโม มอสโก [4]
เอฟเค คิมกี้ [13] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
3-3
  EU-WU17
สวีเดน(ญ) ยู17
ฝรั่งเศส(ญ) ยู17
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
0-0
  EU-WU17
อิตาลี(ญ) ยู17
เวลส์(ญ) ยู17
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  POL PR
ราดอมเมียร์ก ราดอม [13]
โกลนิค เลชน่า [18] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
6-1
  SER D1
คูคาริคกิ สตานคอม [3] 3
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [8]
ครึ่ง
2
1
จบ 6 1
6-3
  CYP D1
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [5] 1
โดซ่า คาโตโกเปีย [8] 5
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-5
  PER D1
อคาเดเมีย กันโตเลา [15] 2
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า [11] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-3
  CRO D1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [7] 3
สลาเวน โคปริฟนิก้า [9] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-7
  WWCPE
ออสเตรีย(ญ) [21] 2
ลักเซมเบิร์ก (ญ) [122] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 5 0
11-0
  CYP D2
Agia Napa [13] 5
เอร์มิส อราดิปปู [6] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
3-5
  QAT PC
อัล ซาดด์ [1] 3
อัล เรย์ยาน [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-2
90นาที[1-1],จุดโทษ[5-4],อัล ซาดด์Win
  EST D2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ [2]
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
6-4
  SLO U19
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 3
เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 4
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
7-3
  AUS L
SV Schwechat
พีเอสวี เวียนนา 4
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
2-5
  AUS L
SV Gerasdorf Stammer 2
เอสวี ดานูบ 4
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
3-1
  GER OBW
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 2
international Leipzig FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
7-3
  OMA PL
อัลรูสตัก [8] 2
บาห์ลา [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
8-5
  KSA D2
อัล-โนจูม [12] 3
Wajj [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-5
  ITA D1
โตริโน่ [12] 2
เจนัว [18] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
2-4
  GER D2
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [18] 1 3
อิงโกลสตัดท์ [17] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-3
  GER D2
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [4] 2
ฮัมบูร์ก [8] 5
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
8-10
  GER Reg
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [6] 2
ทีเอสวี ชไตน์บัค [1] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
1-4
  DEN D1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [4]
เฮอฟอล์จ โคเก้ [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-3
  AUT D2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [6] 2
FC Superfund Pasching [14]
ครึ่ง
4
0
จบ 5 1
6-10
  AUT D2
เอสเคยู อัมเสตทเทน [5] 2
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [12] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
7-1
  AUT D2
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [7] 1 2
เอสวี ฮอร์น [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
5-2
  AUT D2
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [16] 6
ลาฟนิทซ์ [4] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
5-3
  UKR D1
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ [8]
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ [12] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
3-0
  UAE LP
อัล อาห์ลี ดูไบ [5] 2
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [2] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
3-2
  Slo D3
เอสเอฟเอ็ม เซเนค 1
Lokomotiva Devinska Nova Ves 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-0
  AUS L
เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 3
SV Dellach Gail 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-6