GER D3
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [5] 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
13-7
  GER Reg
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [10] 3
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) [19] 5
ครึ่ง
3
0
จบ 5 2
4-2
  GER Reg
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [1] 1
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [14] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
10-6
  GER Reg
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [7] 5
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [3]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-5
  GER Reg
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [2]
ทีเอสจี บาลินเก้น [18] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
9-1
  GER Reg
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [6] 1 4
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน [12] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-5
  GER Reg
SC Eltersdorf [13] 3
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
2-2
  POR D2
อคาเดมีโค วิสุ [12] 4
วาร์ซิม [15] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-9
  POR D2
วิล่าแฟรเนียนเซ [16] 3
ไลซอส [10] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
8-3
  FRA D3
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [6] 3
บรูค พีรอนนาส [2] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
9-3
  FRA D3
เซอด็อง [5] 1
Stade Briochin [13] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
1-11
  FRA D3
วิลเลฟรองเช [3] 1 1
บาสเตีย ซีเอ [18] 1 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
10-1
  FRA D3
อูแอส กงการ์กโน่ [4] 1
เซเต้ เอฟซี [16] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
12-0
  FRA D3
โอร์แลงส์ ยูเอส [15] 3
อาวรองเช่ [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-6
  FRA D3
อานซี [1] 1
โชเลท เอสโอ [7] 1 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
8-2
  FRA D3
เอฟซี แซมบี [12] 1
เกรไตล์ [17] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
1-5
  DEN SASL
เวเจิล [12] 3
นอร์ดเจลแลนด์ [9] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
4-7
  DEN D1
โฮโบร [11] 1
เจมส์เมอบังค์ [9] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-3
  DEN D2
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [8] 2
เอฟเค 2000 [11] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
5-4
  CAF CL
ซามาเล็ค [1] 1
ทัสเคอร์ [18] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
6-0
  BLR D1
เนเมน กร็อดโน่ [7] 2
บาเต้ โบริซอฟ [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-10
  TUR D1
เยนิ มาลัตยาสปอร์ [16] 2
อัลเตย์สปอร์ [8] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
6-3
  TUR D2
อันคารากูคู [2] 1 2
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [15] 5
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
0-5
  TUR D2
อียูบสปอร์ [4] 3
อดาน่าสปอร์ [14] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-1
  KSA PR
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [1] 1 4
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) [6] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-3
  WWCPE
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) [20] 2
โรมาเนีย(ญ) [42] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
8-1
  GER OBW
ไอทรัค แบมเบิร์ก
DJK Don Bosco Bamberg
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
0-0
  GER OBW
เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 1
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 6
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-2
  AUS L
SV Lebring 2
SV Ilz 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
8-5
  GER OBW
ฟอร์ซไฮม์ 5
ทีเอสจี บัคนัง 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-5
  AUS L
SC Bruck An Der Mur 2
SV Lafnitz II 1
ครึ่ง
0
1
จบ 3 3
3-7
  ARG RESL
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-5
  GER OBW
FC Bruchsal 2
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  BNY
Operario AM U20 1 3
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
5-7
  Pol D4
Hutnik Warsaw 3
Mechanik Brzezina
ครึ่ง
0
3
จบ 1 3
14-1
  AUS D3
คุฟซไตน์ [8] 4
เอสวีจี ไรชีเนา [4] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
3-5
  AUS D3
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [13] 1 3
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ [2] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
5-5
  AUS D3
อัลเลอไฮเลเกน [11] 2
เอสเฟา รีด บี [10] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-4
  AUS D3
เอฟซี เวลส์ [17]
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า [16] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 0
0-0
  AUS D3
เฟริส เวียนนา 1894 [2] 4
เวียเนอร์ วิคตอเรีย [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-3
  AUS D3
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [7]
Team Wiener Linien [6] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-3
  AUS L
เคเอซี 1909 1
WAC St Andra II 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-4
  GER Reg
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค [5] 1 4
วีเอฟอาร์ อาเล่น [9] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
3-4
  ENG PU23
แอสตัน วิลล่า (ยู 23) [3] 1
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) [13] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 3
7-3
  AUS D3
SV Telfs [1]
เอสซี ชวาส [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-0
  FRA D3
บูโลญจน์ [14] 1
ชาโตรูซ์ [9]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  COL RL
Teogol U25 1
Valledupar FC U25 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
2-7
  GER Reg
บอนเนอร์ [16] 1
พรูเบน มุนสเตอร์ [5] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
4-9
  GER Reg
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) [8] 2
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [16] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
6-3
  GER Reg
เอฟซี เมมมินเก้น [15] 3
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 [9] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
2-5
  ROM D1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [10]
ซีเอส คราอิโอว่า [5] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-4
  JOR D1
อัล-จาลิล [10] 1 1
มานน์ [11] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-5
  GER OBW
วัตเทินไชด์ 09 3
ทูเอส เอ็นเนเปเทล 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-5
  GER OBW
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1
Hertha 06 Charlotten 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
3-2
  GER OBW
TuS Osdorf 1 3
FC Union Tornesch 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
6-5
  GER OBW
MTV Wolfenbuttel
Arminia Hannover 2 3
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
8-2
  GER OBW
SG 2000 Mulheim-Karlich 1
ทียูเอสโคเบลนซ์ 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 3
0-11
  AUS D3
เอสซี แมนสดอร์ฟ [5]
ASV Bruck [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 3
0-0
  AUS D3
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [3] 1
วอคลามาร์ค [4] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
8-2
  AUS D3
Traiskirchen [9]
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) [11]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
9-4
  AUS D3
SV Fugen [11]
เอสวี ฮอลล์ [10] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 4 2
0-0
  BUL D1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [8] 1
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [9] 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-8
  HOL D1
วิลเลม 2 [4] 1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [14] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-5
  HOL D2
เอดีโอ เดน ฮาก [2] 2
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
10-3
  HOL D2
วีวีวี เวนโล [10] 1
เดอ กราฟสคัป [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-7
  HOL D2
เอสซี เทลสตาร์ [12] 1
เฮลมอนด์ สปอร์ต [14] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
3-5
  HOL D2
ดอร์เดรชท์ [20] 3
เดน บอสช์ [16] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 3 3
3-2
  HOL D2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [8] 1 3
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) [9] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
3-1
  HOL D2
อัลเมเร่ ซิตี้ [19]
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [17] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 5
4-6
  HOL D2
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [11]
เอฟซี ออสส์ [18] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-5
  HOL D2
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [6]
โวเลนดัม [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-10
  BEL D2
มูสครอน เปรูเวลซ์ [8] 2
Jeunesse Molenbeek [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-11
  HUN D1
อูจเปสต์ [12] 1 2
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-8
  ARG B M
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส [15] 4
ซาคาชิสพาส [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-10
  YDL Futsal
Pessah Lo Fano
VD Manfredonia Futsal
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  GER OBW
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1
TSV Kottern 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-5
  BNY
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 3
Hercilio Luz U20 1 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
0-9
  ENG PU23
อาร์เซน่อล (ยู 23) [3]
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) [12]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
0-0
  ENG PU23
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) [14] 1
คริสตัล พาเลซ(ยู 23) [8] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
3-5
  ENG PU23
ฟูแล่ม(ยู 23) [1]
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) [6] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-8
  ENG PU23
นอริช ซิตี้ (ยู 23) [9] 2
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) [12] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
1-2
  ENG PU23
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) [7] 1
ไบรท์ตัน (ยู 23) [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-8
  ENG PU23
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) [7] 1 1
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) [10] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-1
  ARG RESL
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 4
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
2-1
  GER OBW
Hamburger SV III 3
เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 4
ครึ่ง
3
2
จบ 3 6
5-5
  BRA CEB
Surette SE
Amadense SE 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
8-3
  BNY
โกลโบ (เยาวชน) 2
อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-2
  GER OBW
SV Donaustauf 2
VFB Hallbergmoos 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
8-6
  GER Bbe
Rot-Weiss Walldorf 1 5
SV Zeilsheim 2 5
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-2
  BNY
7 de Abril U20 2
AA Carapebus U20 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-5
  BNY
Riachuelo AC U20 1
วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 5
4-5
  BRA CPY
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2
Independente FC Limeira Youth 3
ครึ่ง
4
0
จบ 6 1
7-2
  BRA CPY
Oeste U20 3
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
4-10
  BRA CPY
Itapirense U20 1
Vocem SP Youth 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
10-2
  HOL D2
เอ็นเอซี เบรด้า [15]
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [13] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
13-3
  Bra CUU23
Codajas U23 4
Canutama U23 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
5-6
  PER D1
อินติกัส เดปอร์เตส [12] 2
เซียนเซียโน่ [6] 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
9-7
  WWCPE
สโลวีเนีย(ญ) [49] 6
เวลส์ (ญ) [34] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-2
  AUT D2
ออสเตรีย ลัสเตนัว [1] 4
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [3] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-4
  GER D1
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [11] 1
เอาก์สบวร์ก [16] 3
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
6-2
  ITA D2
อาเลซซานเดรีย [18] 4
โครโตเน่ [17] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
13-7
  SUI D1
อารัว [2] 2
เอฟซี ธูน [6] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
11-3
  POL PR
เลช พอซนาน [1] 2
วิสล่า พล็อค [12] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
4-1
  POL D1
โครบริ โกลกูฟว์ [10] 1
เมียดิซ เลกนิก้า [2] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-6
  SPA FDH
Xota Magna Gurpea Futsal [11]
Jaen Paraiso Interior Futsal [3]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 2
0-0
  SPA FDH
ปัลมา (ฟุตซอล) [8]
เลบันเต(ฟุตซอล) [6] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  YDL Futsal
CMB Matera Futsa
Sandro Abate Avellino Futsal
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  WAL FAWC
พอร์ท ทัลบ็อต [16]
กอยเตร ยูไนเต็ค [4]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
0-0
  POR L3
เอฟซี เฟลเกยราส 3
สปอร์ติง บราก้า 2 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-6
  WAL FAWC
ทคอนวี ยูไนเต็ด [6] 3
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [8] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 2
5-9
  WAL FAWC
Risca Utd [14] 4
Undy Athletic [15] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
3-6
  WAL FAWC
แอลลาเนลี [6] 5
ทาฟฟ์ เวลล์ [9] 2 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
7-2
  WAL FAWC
อาแฟน ลิโด้ [13] 3
คุมบราน เซลติก [11] 2
ครึ่ง
4
0
จบ 5 2
2-3
  WAL FAWC
อัมมันฟอร์ด [10] 1
Cambrian Clydach [5] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 3 4
5-3
  BNY
กัวเนีย (เยาวชน) 2
โกยาส (ยู 20) 1 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
2-5
  Ire LSL
เซนต์ แพทริค ไซ 3
เกลนวิลล์ เอฟซี 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-2
  BNY
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 2
วิลา โนวา(เยาวชน) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-2
  Ire LSL
พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 2
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-5
  BNY
อนาโปลิน่า(ยู 20) 2
Atletico Goianiense U20 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
4-2
  BNY
Morrinhos U20 2
Aseev U20 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
10-3
  Bra SD
Pinheirense EC 3
Royal sports pa 5
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
7-7
  WWCPE
สกอตแลนด์(ญ) [22] 1
ฮังการี(ญ) [44]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
17-0
  ITA D1
ซามพ์โดเรีย [17] 3
สเปเซีย [16] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
0-8
  BEL D1
Seraing United [14] 3
ชาเลอร์รัว [7] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
7-1
  IRE D1
ยูซี ดับลิน [3]
Treaty United [4] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-7
  IRE D1
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [2] 2
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
11-3
  NIR D1
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [11] 3
คาร์ริค แรนเจอร์ส [7] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-6
  Welsh PR
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด [2] 1
เดอะ นิว เซนต์ส [1] 2 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-8
  IRFAIC
โบฮีเมี่ยนส์ [4] 2
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [9] 2 6
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-2
  IRFAIC
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [2] 3
ดันดาล์ค [7] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
2-7
  ENG RL1
อเวเลย์ 1
มัลดอนทิปทรี 2
ครึ่ง
3
0
จบ 5 3
7-8
  WWCPE
ไอซ์แลนด์(ญ) [16]
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) [27]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
7-6
  WWCPE
ไซปรัส (ญ) [126] 1
เนเธอร์แลนด์(ญ) [4]
ครึ่ง
0
3
จบ 0 8
0-13
  Ire LSL
เซนต์ แมรี 1
วิทยาลัยคอรินเทียนส 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-14
  WAL FAWC
รูตินทาวน์ เอฟซี [5] 1
เกรสฟอร์ดแอธเลติก [11] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-4
  Ire LSL
Edenderry Town FC
Wayside Celtic 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
2-4
  GIB PD
ยูโรปาพอยต์ 2
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
3-7
  BNY
Itumbiara U20 3
Aparecida EC U20 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
9-5
  ENG PR
อาร์เซน่อล [12] 2
แอสตัน วิลล่า [13] 5
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
7-4
  SPA D1
โอซาซูน่า [5] 1 1
กรานาดา ซีเอฟ [17] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-1
  SPA D2
เออิบาร์ [2] 1 1
เอฟซี คาร์ทาเกน่า [5] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
7-6
  SPDRFEF
เอซเตรมาดูรา [13] 1 2
ซีดี ตูเดลาโน่ [20] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-2
  SPDRFEF
ยูอี แอลลาโกสเตลา [18] 3
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
  SUI D1
เอฟซี วิล 1900 [9] 1
เนอชาแตล ซามักซ์ [3] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-7
  Welsh PR
อเบอรี่สวิธทาวน์ [10] 2
เพนนี่บอนท์เอฟซี [7] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
6-2
  NIR CH
นิวรี่ ซิตี้ [2] 2
เดิร์กวิว เอฟซี [9] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
5-2
  Bra YL
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-4
  MAL D2
เซจตัน คอรินเทียนส์ [2]
Naxxar Lions [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 3
0-0
  MAL D2
Luqa St. Andrew\s [7] 2
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี [3] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
1-10
  Ire LSL
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 2
เซนต์ มอชแทส 3
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
0-4
  Ire LSL
Larkview Boys 2
Pegasus 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
5-5
  ARG RESLW
Boca Juniors Reserves (W)
Deportivo Espanol Reserves (W)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
12-2
  CRC U20
Deportivo Saprissa U20 1
มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
6-3
  WWCPE
ฝรั่งเศส(ญ) [5]
เอสโตเนีย (ญ) [105] 1
ครึ่ง
5
0
จบ 11 0
14-0
  POR D1
วิตอเรีย กิมาไรส์ [7] 1
มาริติโม่ [13] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
14-2
  BNY
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 4
Dourados AC U20 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
3-2
  BOL D1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [16] 2
ออโรร่า [12] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
0-0
  FRA D1
แซงต์ เอเตียน [20]
อองเช่ร์ [5] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
6-1
  VEN D1
อารากัว เอฟซี [6] 1 4
การาโบโบ เอฟซี [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
2-9
  VEN D1
ยาราคูยานอส [7] 1
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-4
  PAR D2
3 เดอ เฟบเบรโร่ [8]
เจเนอรัลกาบาเยโร่ [1]
ครึ่ง
1
3
จบ 1 4
0-0
  USA NPSL
โตรอนโต้ เอฟซี 2 2
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 6
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
6-4
  BRA CPY
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-8
  ARG D2
Club Atletico Guemes [3]
ซานตา มาริน่า ตันดิล [18] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
8-2
  Bra CUU23
Caapiranga U23 1
Anama U23 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
5-2
  PER D1
สปอร์ต บอยส์ [5] 4
คาร์ลอส แมนนุซซี่ [8] 7
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
9-7
  MEX D3
อินเทล พาจา 5
Deportivo Dongu 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-0
  MEX D3
Alebrijes de Oaxaca II
Lobos Huerta FC
ครึ่ง
4
0
จบ 4 0
2-6
  INT FRL
ปารากวัย(ญ) ยู20 3
บราซิล(ญ) ยู20 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
2-16
  COL RL
Inder Girardota 3
Ferrovalvulas FC 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
4-6
  INT FRL
สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) [111] 2
โบลิเวีย (ญ) [91] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
5-5
  MEX D3
Club Deportivo Zap
Leviatan FC
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
7-5
  BRA D2
กัวรานี่ เอสพี [6] 2 3
คอนฟิแองก้า [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
6-3
  COL D1
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [8] 3
เอ็นบิกาโด เอฟซี [7] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
8-2
  VEN D1
เดปอร์ตีโบ ลาร่า [2] 2
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี [3] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-4
  CHI D2
ซาน มาร์คอส [8] 3
เปอร์โต มอนต์ [5] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
10-4
  Bra SD
Mixto EC (W) 2
Cuiaba (W) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-2
  Bra SD
Pocos de Caldas FC 1
Varginha EC 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
4-2
  USL D1
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก [19] 3
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [6] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
2-6
  BOL D1
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [6] 2
คลับ กัวบิร่า [7] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-2
  COL D1
เดปอร์เตส ควินดิโอ [13] 1
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [6] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
6-4
  ECU D1
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ [10] 3
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส [11] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-5
  USA WD1
Kansas City NWSL (W) [10] 1
สกาย บลู เอฟซี (ญ) [5] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-6
  Cur L
Scherpenheuvel 1 4
อินเตอร์วิลเลมสตัด 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-3
  ARG D2
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย [4] 2
แอดเตริโค ราแฟล่า [16]
ครึ่ง
0
2
จบ 3 2
7-3
  BRA D2
อาไว เอฟซี เอสซี [4] 1
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [11] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-4
  BOL RL
15 de Abril 1
Real Sociedad Tolaba
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
6-2
  CRC D1
เอดี ซาน คาร์ลอส [9] 2
เฮเรดิอาโน [1] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-3
  USL D1
เรอัล โมนาร์ช [29] 1 4
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี [9] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
1-16
  BRA LNA
ซานฟานซิสโก เอฟซี 3
แอตเลติโก้ ชิริกี้ 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-3
  Solo ISL
Waneagu United 3
Kula FC 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
3-0
  MEX D3
คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 1
CD Guerreros de Xico 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-0
  MEX D1
โมนาร์คัส โมเรเลีย [11] 1
กัวเรตาโร่ เอฟซี [14]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
4-6
  Solo ISL
FC Isabel United 1
Real Kakamora
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
9-7
  JPN D3
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [10] 1
กรุลล่า โมริโอกะ [4] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
3-6
  JPN JFL
เวียร์เทียน คูวานะ [9] 1
โยโกกาว่า มูซาชิโน [16] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
1-8
  JAP FutL
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล)
Vasagey oita Futsal
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  AFC U23
กัมพูชา (ยู23)
จีน-ฮ่องกง(ยู23)
ครึ่ง
1
0
จบ 4 2
0-0
  KOR D2
แทจอน ซิติเซน [3] 5
เอฟซี อันยาง [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-5
  FFSA WPL
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ)
West Adelaide (w) 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
8-4
  JPN D1
เอฟซี โตเกียว [9] 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [6]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
8-3
  JPN D1
เวกัลตา เซนได [20] 1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [10] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-3
  JPN D1
โตกุชิม่า วอร์ทิส [16] 3
โออิตะ ตรินิต้า [18] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-5
  JPN D2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [5]
บรัวบริทอากีต้า [13] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
2-3
  JPN D2
โอมิยะ อาร์ดิย่า [15]
กิระวันสึ คิตะคิวชู [20]
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
6-5
  JPN D2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [3] 2
วี-วาเรน นากาซากิ [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-5
  JPN D2
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [7]
เธสปา คูซัทสึ [16] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
9-2
  KCL
ยังจู ซิตี้เซน [13] 1
พย็องแท็กซิติเซ็น [14] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
10-5
  KCL 4
โกยาง เอฟซี [16]
Dangjin Citizen [3]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
0-0
  Solo ISL
Honiara City FC 1
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
3-9
  JPN D1
โชนัน เบลมาเร่ [17] 1
โยโกฮามา เอฟซี [19] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
6-1
  JPN D2
จูบิโล อิวาตะ [1] 1
เอฮิเมะเอฟซี [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
9-2
  JPN D3
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [7] 1
อซูส คราโร นูมาซู [12] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
2-10
  KCL
กังเนือง ซิตี้ [15] 1
ม็อกโป ซิตี้ [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-3
  KCL
ชองจู จิคจิ [12] 1
กิมแฮ ซิตี้ [6] 1 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
3-3
  KCL
พาจูซิติเซ็น เอฟซี [10] 2
อุลซันซิติเซ่น [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-5
  KCL 4
ยังพย็อง [13] 2
โปชอน เอฟซี [1] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
2-4
  KCL 4
FC Namdong [10] 1
โซล ยูไนเต็ด [12] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
12-7
  KCL 4
Geoje Citizen [8]
Jinju Citizen [5]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  KCL 4
Gangwon II [7] 1
ชุนชอนซิติเซ็น [9] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
7-0
  JAP FutL
Shriker osaka Futsal
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-0
  KOR D2
บูโชน เอฟซี 1995 [9] 3
Chungnam Asan [8] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-5
  KOR D2
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [7]
โซล อี-แลน เอฟซี [10] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
6-6
  IY Cup
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19)
Hapoel Umm al-Fahm U19 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-5
  IY Cup
Hapoel Ironi Karmiel U19
ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-5
  CFC
ซานตง ไท่ซาน [1] 1
หวูฮั่น เอฟซี [6]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
7-2
  IY Cup
Ironi Modiin U19 2
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
4-9
  JPN D1
กัมบะ โอซาก้า [14]
สากัน โตสู [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-3
  AUS QSL
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี [14] 1
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [9] 3
ครึ่ง
1
4
จบ 2 5
3-12
  RUS YthC
Chertanovo Moscow Youth [3] 2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) [5] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
7-7
  ISR U19
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 4
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-5
  ISR U19
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1 3
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 6
2-11
  ISR U19
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
3-7
  ROM D2
โปลิเทคนิก้า อายซี่ [11] 3
ลูเซียฟารุล โอราเดีย [16] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
4-4
  ROM D2
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [10] 1
ดูนาเรีย คาลาราซี [19] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
6-7
  ROM D2
เมต้าล๊อกโลบูส [8] 3
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ [13] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-7
  ROM D2
Unirea Constanta [18] 2
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา [20] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
1-4
  ISR CL
อาฮี เอเคอร์ 1
ไอรอนี่ บีไน คาบุล 4
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-3
  IY Cup
มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-1
  Greece U19
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1 2
พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1
ครึ่ง
2
2
จบ 3 4
4-1
  FFSA WPL
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)
คาปาลาบา(ญ) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
6-1
  CRSK U19
HNK Gorica U19
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 5 0
2-4
  CB-CUP
Tboung Khmum 1 2
Koh Kong
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
6-6
  SER U19
IMT Novi Beograd U19 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
5-5
  CZE D2
ทริเน็ค [16] 2
เบอโน่ [1] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-9
  CZE D2
ดูก้า ปรากซ์ [4] 2
อัสติ นาดลาเบม [12] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
12-2
  CZE D2
เอ็มเอฟเค ชรูดิม [15] 5
ไพรบราม [13] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
5-2
  CZE CFL
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [14] 1
พัลเซ่น 2 [9] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-5
  CZE CFL
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 [14]
เอสเค ซาปี้ [6] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
5-2
  CZE CFL
ยาบโลเนช 2 [1] 2
ปาร์ดูบีค บี [3] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-1
  CZE CFL
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก [6] 3
จิสครา โดแมซลิซ [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-3
  CZE CFL
เอฟซี วราทิมอฟ [10]
ซิกม่า โอโลมุช บี [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  CZE CFL
สลาโว วีเซลัด [7] 2
เอสเค รากอฟนิก [16] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-5
  DAN U17
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) [10]
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) [9]
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
0-0
  CZE DFL
Novy Jicin 1
เฮอร์มานิเซ 2
ครึ่ง
4
0
จบ 7 1
7-2
  CZE DFL
Sparta Kutna Hora 3
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
ครึ่ง
0
1
จบ 0 5
5-7
  CZE DFL
SK Mondi Steti 3
Ceska Lipa 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-0
  CZE DFL
Bystrice Nad Pernste 3
Tj Sokol Lanzhot 2
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
2-4
  CZE CFL
เอฟเค คราลุฟ ดวูล [1] 2
โลโค ทาวิน [3] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-3
  CZE CFL
Povltava FA [15] 2
แอดมิร่า ปราฮา [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
0-7
  HK PR
คิตฉี [1] 4
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล [2] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
6-6
  ISR U19
Hapoel Aliya Kfar Saba U19 2
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 4
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
5-2
  IY Cup
อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 3
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-2
  THA D2
อ่างทอง เอฟซี 6
ชัยนาท ยูไนเต็ด 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-6
  THA D2
สมุทรปราการเอฟซี 2
Muangnont Bankunmae FC 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-2
  IY Cup
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19)
ครึ่ง
0
0
จบ 2 3
0-0
  THA D2
สุรินทร์ โขงชีมูล 3
สกลนครเอฟซี 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 4
4-5
  THA D2
Royal Thai Air Force FC 5
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
2-9
  THA D2
Pluakdaeng United 4
สระแก้ว ซิตี้ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-7
  GER U17
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) [16]
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) [17] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-0
  INT FRL
ออสเตรเลีย(ญ) [11] 1
บราซิล (ญ) [7] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
7-5
  UEFA-W U19
อิสราเอล (ญ) ยู19
จอร์เจีย (ญ) ยู19 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
7-3
  RUS D1
ทอม ทอมสค์ [14] 1 4
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน [20] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-9
  CZE CFL
เทปลิซ บี [9] 1
โซโคล ซิวาไนซ์ [5] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
4-2
  ITA YTHL
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) [14] 3
กาญารี่(เยาวชน) [8] 2
ครึ่ง
3
2
จบ 5 3
6-4
  ITA YTHL
เลชเช่(ยู20) [12] 2 3
เอซี มิลาน(เยาวชน) [18] 2 4
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
5-5
  ISR U19
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-5
  ISR U19
FC Ashdod U19 2
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-3
  ISR U19
Maccabi Tel Aviv U19 3
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-5
  SVK U19 A
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 2
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
8-2
  SVK U19 A
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
7-5
  SVK U19 A
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1
เทรนซีน (ยู 19) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
7-2
  SVK U19 A
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 3
เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-9
  SVK U19 A
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 4
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
4-4
  KAZ D1
คีแรนไชม์เคนท์ [4]
Lashyn Karatau [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-0
  KAZ D1
ไครัต อคาเดมี่ [6]
อีกิบาสตัซ [5]
ครึ่ง
1
2
จบ 6 3
0-0
  KAZ D1
มาคฮ์ทาเรล [3]
อคาเดมี่ ออนทูสติก [9]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
0-0
  KAZ D1
ไบโคนูร์ [10] 1
FK Bolat Temirtau [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  KAZ D1
FK Aksu [2] 1
อ็อคเซเปส [1] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
6-3
  KAZ D1
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II [12]
FK Igilik [11]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 5
0-0
  GRE D3
Posidonas Neas Michanionas 2
AE Lefkimmis 5
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
1-2
  THA D2
จันทบุรีเอฟซี 3
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
ครึ่ง
2
2
จบ 3 3
1-3
  ITA YL B
ลาซิโอ(เยาวชน) [2]
เชเซน่า (เยาวชน) [3]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 2
0-0
  CRSK U19
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 4
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
5-5
  Pol D4
Unia Oswiecim 5
Dalin Myslenice 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
9-8
  DEN WD2
Allerod (w)
Solrod (w) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
1-9
  Greece U19
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 4
ปาส ลาเมีย(ยู19) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
7-6
  ZIM CUP
Yadah FC 4
Herentals FC
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
5-5
  SPA LU19
Danok Bat U19 3
บิลเบา(ยู19) 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
4-1
  Italy Youth C C
Vis Pesaro U19 1
Gubbio U19
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
4-4
  THA D2
พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี
ฉะเชิงเทรา 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-4
  Pol D4
MKS Trzebinia 3
LKS Jawiszowice 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
9-9
  Pol D4
Jaguar Gdansk 1 1
GKS Kowale
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
4-2
  Pol D4
KTS-K Luzino 1 3
MKS Orkan Rumia 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
9-2
  Pol D4
Drukarz Warszawa 1 3
MKS Przasnysz 3
ครึ่ง
3
2
จบ 3 5
5-1
  CZE U19
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) [8] 3
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) [13] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
10-3
  CZE U19
เบอโน่ (ยู 19) [10] 1 2
สลาเวีย ปราก (ยู 19) [4] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-8
  CZE U19
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) [5] 2
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) [2] 2 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
1-5
  CZE U19
สโลวัคโก้ (ยู 19) [15]
ไพรบราม (ยู 19) [12] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
6-3
  CZE U19
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [6]
เมทีโอปราก(ยู 19) [14]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
11-2
  POL ME
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) [11]
Stal Rzeszow Youth [10]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  FRA U19
นีซ (ยู 19) [2] 3
ตูลูส (ยู 19) [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
5-7
  GER U19
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) [13] 2
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) [4] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-8
  GER U19
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) [10] 2
เนิร์นแบร์ก(ยู19) [1] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
4-7
  GER U19
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) [18] 2
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) [12] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
9-3
  GER U19
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) [8] 1
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) [3] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-8
  GER U19
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) [18] 1
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) [16] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
7-4
  KOR D2
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [1] 2
ชุนนัมดรากอนส์ [4] 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
4-3
  KOR D2
ปูซานไอปาร์ค [5] 2
กยองนัม เอฟซี [6] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-5
  ROM D2
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ [4] 1
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ [9] 5
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
4-3
  FIN CU20
เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 2
ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1 1
ครึ่ง