SWE D2
เฮลซิงบอร์ก [7] 1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [5] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
4-5
  NOR D2
โนท็อดเด้น เอฟเค [9] 1
เฟรม ลาวิค [10] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
3-9
  NOR D2
โมสส์ [10] 2
อัสเคอร์ [5] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
4-3
  EGY D1
เอล อาห์ลี [2] 1
NBE SC [15] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-4
  INT CF
เซบีย่า [4] 1
ลาส พัลมาส [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-4
  INT CF
สปอร์ติ้ง กิฆอน [7]
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
ครึ่ง
5
0
จบ 7 0
9-1
  UEFA ECL
ซีเอสเคเอ โซเฟีย [3] 1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-1
  UEFA ECL
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [2] 1
สโลวัคโก้ [4]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-1
  UEFA ECL
เออีเอล ลิมาสซอล [2] 3
วัลลัซเนีย [2] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-1
  UEFA ECL
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [3] 3
เอ็มเอสเค ซิลิน่า [3] 4
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
6-3
  UEFA ECL
จีซีร่า ยูไนเต็ด [3] 4
ริเยก้า [3] 1 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-4
  UEFA ECL
ซีเอส เปโตรคุบ [3] 5
ชีวาสสปอร์ [5] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-2
  Finland K
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1
เอฟซีเอสพู 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
7-5
  UEFA ECL
ดินาโม บาตูมี [1] 1
บาเต้ โบริซอฟ [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-5
  UEFA ECL
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [5] 2
ดินาโม เบรสต์ [6] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
5-8
  UEFA ECL
เอฟซี โคเปนเฮเกน [5] 2
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ [10] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
7-1
  AUS D3
SV Spittal [14] 1
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) [6] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-7
  UEFA ECL
ริก้า เอฟซี [1] 4
เอฟเค สเกนดิจา 79 [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-4
  UEFA ECL
ซูดูว่า [2] 3
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-8
  UEFA ECL
ตูตา เดอร์เรซ [1] 4
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส [1] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
7-1
  UEFA ECL
เคเอฟ ลาซี [4] 1
ซีเอส คราอิโอว่า [6] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-7
  UEFA ECL
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [4] 4
เซ็บซี่ [1] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-3
  URU D2
ซีเอ แอตเทนาส 5
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-6
  Finland K
MPS
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2
ครึ่ง
3
1
จบ 5 2
1-4
  INT CF
FC Monchengladbach 1894 2
VfR Krefeld-Fischeln
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-8
  INT CF
บียาร์เรอัล [7] 2
โอลิมปิก ลียง [4]
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
2-5
  INT CF
Gorleston
คิงส์ ลินน์ [21]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 7
0-0
  LIBD1L
อัล-ชาต
เจ เวอร์โฮ ลีห์
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  UEFA ECL
อาร์ดา [4] 4
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [5] 7
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-1
  UEFA ECL
เอฟเค ชคูปิ [2] 2
ซานตาคลารา [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
7-5
  UEFA ECL
เอชบี ทอร์ชาฟน์ [3] 1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
6-0
  PER D2
CD Coopsol 1
ฮวน อูริช 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-0
  BNY
โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 3
แม็คเคย์ (ยู 20) 4
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
2-2
  BNY
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 2
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
8-3
  BRA CCD2
Guarani de Palhoca 2
บาร์ราเอฟซี
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-5
  BRA BAS U23
Juventude RS U23 5
ซานโตส(ยู 23) 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-6
  BRA BAS U23
ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
6-5
  BRA BAS U23
คอรินเทียนส์ (ยู 23) 4
อาไว เอฟซี(ยู 23) 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
8-6
  Brazil L
AE Independente 1
Juventus RJ 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
14-6
  Brazil L
Buzios 7
Paduano RJ 2 5
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
2-2
  Brazil L
บาร์เซโลนาอีซี 1
อัตเลติโก คาริโอคา 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-3
  Brazil L
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ
Santa Cruz RJ 2
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
5-6
  Brazil L
Uniao Central 1 3
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
1-7
  BRA BAS U23
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2
CRB U23 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
11-2
  BRA BAS U23
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 2
Bragantino PA U23 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
7-3
  INT CF
เอสเอสเฟา เมอเท็น
Fortuna Koln Youth
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
0-0
  UEFA ECL
บาเซิ่ล [2]
ปาร์ติซานี ทิราน่า [3] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
5-1
  INT CF
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ [18]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
8-2
  UEFA ECL
ลาร์นเอฟซี [9]
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [6] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
5-4
  UEFA ECL
เคเอเอ เกนท์ [7] 1
วาเลเรนก้า [5] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
7-2
  UEFA ECL
เอฟเค เวเลซ [1] 4
เออีเค เอเธนส์ [3] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
3-8
  UEFA ECL
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [2] 2
มัคคาบี้เทลอาวีฟ [2] 1 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-3
  UEFA ECL
สเตอัว บูคาเรสต์ [9] 2
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [11] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-3
  BRA CEB
Pacatuba 1 1
อิตาปิโปกา ซีอี 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-9
  INT CF
Albion Sports 2
ฟาสเลย์ เซลติก [11]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
0-7
  INT CF
เยท ทาวน์ [5]
Slimbridge AFC
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-3
  INT CF
Prestwich Heys
Daisy Hill FC
ครึ่ง
2
2
จบ 4 3
8-9
  UEFA ECL
อเบอร์ดีน [4] 1
ฮัคเค่น [8] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
7-5
  UEFA ECL
ลินฟีลด์ เอฟซี [4] 3
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [5] 5
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
4-4
  UEFA ECL
ฮิเบอร์เนี่ยน [3] 1 2
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [2] 2 5
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
6-2
  Ire LSL
Glebe North FC 4
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
2-2
  Ire LSL
Firhouse Clover FC 1
Kilnamanagh AFC 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-2
  BOL D1
คลับ กัวบิร่า [12] 6
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [13] 3
ครึ่ง
3
1
จบ 3 2
5-5
  INT CF
เบนฟิก้า [3] 2
ลีลล์ [1] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-5
  UEFA ECL
เดริต้า จิลาน [2]
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-9
  UEFA ECL
วาลูร์ เรย์ยาวิค [1] 2
โบโด กลิมท์ [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
5-7
  UEFA ECL
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [7] 1
โรเซนบอร์ก [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-8
  UEFA ECL
ดันดาล์ค [6] 2
เลวาเดีย ทัลลินน์ [1] 5
ครึ่ง
2
2
จบ 2 2
12-2
  UEFA ECL
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [6] 1
โทบอล คอสตาเนย์ [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-0
  UEFA ECL
โปกอน เซซิน [3] 1
แซดเอ็นเคโอซีเยค [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-4
  UEFA ECL
อูจเปสต์ [8] 5
วาดุซ [10] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-3
  UEFA ECL
ปาร์ติซาน เบลเกรด [1] 2
ดูนาจสก้า สเตรด้า [2] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-2
  BRA CEB
มาราคานา ซีอี 1 3
CE Uniao 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-5
  Columbia W L
ลา อีคูดัด (ญ) 1
Llaneros (w) 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
4-4
  BNY
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 1 2
EC Timon U20 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-4
  ICE D1
ฟจอลเนอร์ [7] 1 4
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [11]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
8-5
  ICE D2
เรยเนียร ซานเกอร์ได [8] 1 4
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-8
  ICE D2
Throttur Vogur [1] 5
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-3
  UEFA ECL
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [1] 5
โฟล่า เอสซ์ [1]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
2-5
  URU D2
ดานูบิโอ เอฟซี 1 2
Albion FC 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
5-7
  LCE D4
อัลฟ์ทาเนส 2
อีเมียร์ 3
ครึ่ง
1
1
จบ 4 2
7-5
  LCE D3
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์
เอลลิดิ
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
0-0
  LCE D4
Vaengir Jupiters 2
ฮวิติ ริดดารินน์ 3
ครึ่ง
1
2
จบ 4 2
2-2
  BRA BAS U23
Cuiaba/MT U23 1
อีซี บาเฮีย(ยู 23)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-4
  LCE D4
เคเอ อัสเวลเลียร์
เคเอ็ม เรคยาวิก
ครึ่ง
3
0
จบ 8 0
0-0
  ECU D2
Cumbaya FC 7
กัวเลซีโอเอสซี 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
1-6
  ECU D2
Chacaritas SC 3
CD Independiente Juniors 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-4
  ECU D2
ปอร์โต วิ โฮ 1
Guayaquil SC 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-1
  PER D2
Sport Chavelines Juniors 2
ปิราต้า เอฟซี 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
7-4
  VEN D1
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [2] 2
อารากัว เอฟซี [6] 2
ครึ่ง
4
0
จบ 5 0
4-8
  BOL D1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [16] 1 4
Independiente Petrolero [10] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
6-4
  BRA D2
กอริติบ้า พีอาร์ [2] 1 4
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [6] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-8
  CON CSA
อินดิเพนเดนเต้ [18] 2 4
ซานโตส [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-7
  BOL D1
โบลิวาร์ [4] 5
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [8] 5
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
9-4
  URU D2
โรชา เอฟซี 1
แรมปรา จูเนียร์ 5
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
1-3
  BRA LNA
ซานทาน่า เอพี 3
มาคาปา 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
6-1
  BRA CCD2
CA Carlos Renaux 1
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 2
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
5-11
  VEN D1
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี [3] 5
ทรูจิลลานอส [7] 3
ครึ่ง
3
1
จบ 4 2
10-0
  Can PL
Forge FC [2] 1
Cavalry FC [4] 6
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
5-3
  ECU D2
เดปอร์ติโบ กีโต้ 1
ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-6
  MLS
ออร์แลนโด ซิตี้ [4] 2
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
2-3
  CON CLA
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [13] 1
โอลิมเปีย อาซันซิออง [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-1
90นาที[0-0],สองรอบ[0-0],จุดโทษ[4-5],โอลิมเปีย อาซันซิอองชนะ
  CON CSA
โรซาริโอ เซ็นทรัล [23] 2
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
12-2
  CON CSA
ซีเอ เพนาโรล [6] 1 2
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [3] 2 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
9-2
  BRA D2
อาไว เอฟซี เอสซี [9] 2
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [10] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  CHI D2
ซานหลุยส์ คิวโลต [16] 1
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-5
  Columbia W L
มิลเลียนนาริออส (ญ)
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-2
  MLS
Austin FC [10] 2
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-2
  MEX D1
กัวเรตาโร่ เอฟซี [17] 2
คลับ อเมริกา [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-8
  INT CF
Brother United FC 1
Royal Jaipur 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
4-6
  INT CF
Islands United 2
Jaipur Elite 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
2-2
  CHA D2
แดนทองเถิงเย่ว [7]
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี [6] 3
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
4-5
  CHA D2
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี [5] 2
เหอเป่ย กังฟู [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-10
  CHA D2
อู๋ซี หวูโกว [6] 2
ตงกวนกวนเหลียน [3]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
2-5
  CHA D2
ยูนนาน กุนลู [8] 1
เสืออี้ชุน [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-6
  CHA D2
เสฉวนหมินจู๋ [4] 1
Yanbian Longding [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
  CHA D2
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ [7] 1
เซียะเหมิน ลู่ต่าว [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
3-3
  RUS YthC
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) [2]
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) [8]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
0-0
  AUS BPLR
บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง)
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 6
ครึ่ง
1
0
จบ 3 3
5-9
  INT CF
เคเอส พอลโควิค [1] 1
ออดราออปอเล [8]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-1
  INT CF
เซลต้า บีโก้ [8]
แอตเลติโค ซานลูเกโน่ [4]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
9-0
  RUS YthC
เอฟเค อูราล (เยาวชน) [6] 2
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
2-6
  Aus GL
Musgrave Yellow 1
Runaway Bay Green 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-1
  INT CF
Wuppertaler [12]
Shildon
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  CHA D1
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี [3] 3
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ [1] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-9
  AUS QSL
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด [6] 1
เพนินซูล่า เพาเวอร์ [1] 2
ครึ่ง
0
5
จบ 1 6
2-4
  AUS QSL
บริสแบน โรว์ (เยาวชน) [2] 1
โกลด์ โคสต์ ไนท์ [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
3-10
  TSA TPL
ลอนเซสตัน ซิตี้ [6] 2
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก [8] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
9-3
  QLD D1
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1
บริสแบน วูลฟ์ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
8-1
  INT CF
โคโรน่า คีลเซ่ [12]
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [10]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  RUS YthC
FK Nizhny Novgorod Youth [10]
รูบิน คาซาน (สำรอง) [5]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
0-0
  RUS YthC
Khimki Youth [7] 2
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth [10] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
7-7
  AUS NSW WPL
Broadmeadow Magic (W)
Newcastle Olympic FC (W) 1
ครึ่ง
2
1
จบ 5 1
12-3
  KOR D1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [3]
อินชอนยูไนเต็ด [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
0-4
  AUS BPL
บริสเบน เคไนท์ส [8] 2
อคาเซีย ริดจ์ [9]
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
5-5
  CECAFA Cup
เอธิโอเปีย (ยู 23) 2
บุรุนดี (ยู 23) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  AUS DPL
Casuarina FC 1
University Azzurri FC 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
8-4
  MAC FA CUP
Toi Seng 1
Macau Chiba FC 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
2-8
  INT CF
Neerja Modi FA 1
Rajasthan Perfect Football 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-5
  RUS D2
ไดนาโม บรานัวล์ [14] 2
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ [10] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
8-2
  WAUS WD1
Murdoch University Melville FC (w) 3
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
8-2
  CHA D1
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด [6] 1
เฉิงตู ซินเฉิง [1]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 7
0-6
  SIN D1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี [1] 1
Lion City Sailors [2]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-7
  CHA D1
เสฉวน [4] 2
หนานจิงซิตี้เอฟซี [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-0
  INT CF
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [6]
ไฟร์บวร์ก [10]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-6
  RUS YthC
อูฟา (เยาวชน) [7] 2
Strogino Youth [9] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
1-7
  BLR RL
ดินาโม มินส์(สำรอง)
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
8-6
  INT CF
นอริช ซิตี้ [1]
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [20]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  RUS D2
เออทิช 1946ออมส์ [2] 1
อัมคาร์ เพิร์ม [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
0-0
  RUS YthC
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) [3] 3
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) [4] 3
ครึ่ง
1
3
จบ 1 4
3-6
  RUS YthC
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) [1] 1
Konopliev Youth [8]
ครึ่ง
3
1
จบ 3 1
0-0
  ARG RESL
แบนฟิลด์(สำรอง) 5
บานฟิลด์(สำรอง) 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
7-2
  ARG RESL
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
3-11
  ARG RESL
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2
ฮูรากัน(สำรอง) 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-6
  ARG RESL
พลาเทนเซ่(สำรอง) 4
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
7-2
  ARG RESL
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1 6
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
10-1
  ARG RESL
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 5
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-9
  ARG RESL
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1
นีเวลล์ส (สำรอง) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-4
  ARG RESL
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 2
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
7-3
  ARG RESL
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 3
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 5
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
5-5
  ARG RESL
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
15-1
  MAC D1
Windsor Arch Ka I [3]
Lun Lok [5]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-1
  ARG RESL
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 3
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-5
  ARG RESL
โคลอน (สำรอง) 3
ลานุส(สำรอง) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-5
  INT CF
โกรนิงเก้น [7]
เอสซี ฮีเรนวีน [12]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-0
  BWPL
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) [4] 1
เนเมน กร็อดโน่ (ญ) [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-7
  RUS D1
โดลโกพรูดนี่ [16] 3
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ [6] 1 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-6
  BLR D1
สปุตนิก [16]
เอฟซี โกเมล [5]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  SCO LC
อายร์ ยูไนเต็ด [8]
ฟัลเคิร์ก [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
  RUS YthC
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [4]
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
0-0
  MEX U20
เนกาซ่า (ยู20) [10]
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  Nigeria Cup
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1
กอมเบยูไนเต็ด 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-8
  Nigeria Cup
เคโน พิลเลร์ส 2
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-2
  Nigeria Cup
ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-6
  BLR RL
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 2
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
5-8
  RUS D2
FK Fakel Voronezh Youth [11] 2
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-12
  Nigeria Cup
Gateway Utd FC 2
Bayelsa United 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-5
  INT CF
สตุ๊ตการ์ต [9]
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [15]
ครึ่ง
2
1
จบ 5 2
3-2
  INT CF
โรด้า เจซี [8]
อาร์เคซี วาลไวก์ [15]
ครึ่ง
0
3
จบ 2 4
0-0
  BSWCP
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 1
โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
6-1
  CZEC
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 1
เอฟซี วราทิมอฟ
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
0-0
90นาที[2-2],120นาที[0-1],เอฟซี วราทิมอฟชนะ
  SLO D1
ทาบอร์เซซานา [6] 2
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-4
  JOR D1
อัลซอลส์ [4] 2
มานน์ [8] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
6-10
  RUS D2
Metallurg Vidnoye [5]
โรดิน่ามอสควา [1] 1 3
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
8-5
  INT CF
อโปเอล นิโคเซีย [8] 3
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-5
  INT CF
ดินาโม เคียฟ [1] 2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [7] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-4
  INT CF
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ [6] 1
ซาบาห์ [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  INT CF
เอลเคเอสลอดซ์ [5] 1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
12-2
  INT CF
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [17]
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [13]
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
0-0
  LIBD1L
คาห์ลีจ ซาร์ต
อัล-ตาฮัดดี้
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  LIBD1L
อัล อัคห์ดาร์
อัล นาเซอร์ เบงซี่
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  LIBD1L
Ngom Egdabya
อัลฮิลาล
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-0
  RUS YthC
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) [1] 2
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
10-6
  MEX U20
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) [17]
โตลูกา(ยู 20) [16]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  Finland K
ไพร์คาเลน JK
เอ็นโอพีเอส
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
0-0
  LIT D1
เอฟเค ริเตเรียไอ [6] 3
ดีซัวกาส เทลเซีย [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
7-7
  INT CF
KF Veleshta [3] 2
Gjilani [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-2
  INT CF
แตร์นาน่า [1]
กรอสเซโต้ [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
8-0
  Finland K
โปซีท 1
ทิคก้า 2
ครึ่ง
1
1
จบ 5 1
6-1
  FIN D1
เฮดไอเอฟเค [6] 1
เคทีพี ค็อตก้า [11] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
7-4
  SER D1
ราดนิคกี้ 1923 [5] 3
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [6] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
3-1
  ROM D1
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ [14] 1
ยูทีเอ อารัด [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-3
  RUS D2
เอฟเค อาร์ยาซาน [3] 2
ซัลยุต [2] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
4-6
  INT CF
โครโตเน่
ASD Cotronei Caccuri 1994
ครึ่ง
10
0
จบ 18 0
0-0
  LIBD1L
Abu Salim
อัล-มาดิน่า
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
0-0
  LIBD1L
Al Athad
Al Mahalla
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  Finland K
มาพีเอส มาส์คู 1
โตเว โปลี 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-5
  Finland K
วีจี 62 1 3
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
4-2
  Finland K
คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
KyPa
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
0-0
  FIN WD1
ฮอนก้าเอสพู (ญ) [5] 1
เอชพีเอส(ญ) [8]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-1
  BWPL
เอฟเค มินสก์ (ญ) [2] 1
Dnepr Mogilev (w) [5] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
10-4
  INT CF
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ [12] 1 3
อาร์ก้า กดิเนีย [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
3-5
  BUL D1
ทแซร์สโค เซโล [8] 4
เชอร์โน มอร์วาร์น่า [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-5
  GER Reg
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) [9]
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ [1] 2
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
6-3
  FIN D3 A
ทีพีวี แทมเปเร่ [10] 1 2
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท [5] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
4-9
  CZEC
Havlickuv Brod 1
เวลเก เมซิริคิ [12] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
2-3
  CZEC
Bzenec 2
เออเฮิสกี้ บรอด [11] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
2-10
  CZEC
Slavicin
Holesov
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
0-0
  POL PR
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [2] 2
สตอล เมียเลช [15] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-2
  CZE D2
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [11] 2
เบอโน่ [16] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-3
  CZE D2
วิโซซิน่า จิคลาวา [7] 1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [12] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
5-3
  EST CUP
Tulevik II
Turi JK Ganvix
ครึ่ง
0
3
จบ 2 9
0-0
  EST CUP
FC Helios
เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
0-0
  RUS D2
เอฟซี โอดินต์โซโว [11] 4
เอฟเค เลนินกราเดทส์ [5] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
2-7
  INT CF
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [8] 1
เอ็นเอซี เบรด้า [5] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
6-3
  INT CF
แอร์เบ ไลป์ซิก [2]
มงต์เปลลิเย่ร์ [8]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
0-0
  INT CF
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี [5]
เอฟซี พิวนิค [3]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
  INT CF
Herforder SV (w) 1
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) [8] 1
ครึ่ง
2
4
จบ 2 7
0-4
  INT CF
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน [6]
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
  BSWCP
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 2
ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)
ครึ่ง
0
0
จบ 8 3
9-7
  Finland K
Loiske 1
พีพี 70
ครึ่ง
0
0
จบ 4 1
0-4
  Finland K
พุยยุ เฮลซิงกิ 2
แอลพีเอส เฮลซิงกิ 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
5-5
  Finland K
PKKU II 3
เอฟซีคอนตู 3
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
3-5
  Finland K
จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด
วอลคาอัส 1
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
6-2
  Finland K
เจนปา 1
ทีเคที
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
8-1
  AUS D3
FC Lauterach
SC Rothis [2]
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
0-0
  Finland K
LehPa Kontiolahti 1
พีเอวีอี 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-5
  INT CF
ลิเวอร์พูล [3]
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-10
  INT CF
ดอร์เดรชท์ [20]
อัลเมเร่ ซิตี้ [4]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
0-7
  GER Reg
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง [6]
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [7] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  GER Reg
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก [16] 2
ทีเอสวี บุชบัช [12] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-0
  DEN D1
เฟรเดอริเซีย [5] 1
โฮโบร [8] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
9-4
  AUT D2
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [11] 2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [4] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-6
  AUT D2
เอสเคยู อัมเสตทเทน [12] 1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [9] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
10-3
  AUT D2
เอสวี ฮอร์น [15] 2
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [16] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-8
  AUT D2
คัพเฟ่นเบิร์ก [10] 1 5
เอฟซี ไลเฟริ่ง [2] 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-8
  AUT D2
FC Superfund Pasching [8] 2
ลาฟนิทซ์ [5] 3
ครึ่ง
1
3
จบ 2 4
3-7
  UKR D1
เอฟซี ลวีฟ [9] 2
เอฟซี มาริอูพอล [11] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
7-3
  EST CUP
Transfer Wise
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ [2]
ครึ่ง
0
3
จบ 2 9
0-0
  INT CF
ลาซิโอ [6]
ตริเอสติน่า [1] 1
ครึ่ง
4
0
จบ 5 2
8-1
  INT CF
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [11] 1
อัล อิตติฟาค [5]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
6-1
  INT CF
Martigues [4]
บรูค พีรอนนาส [10]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
0-0
  INT CF
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ [8]
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [6]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  INT CF
SV Gerasdorf Stammer
SV Stripfing Weiden [6]
ครึ่ง
0
5
จบ 0 6
1-8
  INT CF
SV Lebring
SV Krottendorf
ครึ่ง
2
0
จบ 7 1
8-3
  Finland K
เอฟซี คุไซซิ 1
ฟูทูร่า ปอร์โว 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-6
  GER OBW
SV Pullach 4
FC Ismaning 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
7-4
  ECR R L
Tecnico Universitario Reserves 1
Universidad Catolica del Ecuador Reserves 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-7
  ALG D1
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ [19] 3
ดับบิวเอ ทเลมเซน [17] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-5
  AUS L
Villacher SV 3
Nussdorfer AC 1
ครึ่ง
2
1
จบ 6 2
7-2