FRA D2
อฌักซิโอ้ [3] 1
น็องซี่ [20] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-2
  FRA D2
โซโชซ์ [2] 2
เกววีลย์ อูแอส [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-0
  FRA D2
ชามัวร์ นิออร์ท [6]
โรเดซ อเวรอน [15] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-6
  FRA D2
เลอ อาฟร์ [4] 1
ปัว เอฟซี [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-11
  FRA D2
แก็งก็อง [14] 1
นีมส์ [13] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
8-6
  FRA D2
อาเมียงส์ [19] 3
วาล็องเซียนส์ [12] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
4-4
  FRA D2
เกรอน็อบล์ [11] 2
ดิฌง [16] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
5-5
  FRA D2
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [17]
ก็อง [9]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-6
  POR D1
ซีดี ทอนเดลา [10] 1 2
ปอร์โต้ [2] 4
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
3-10
  SPDRFEF
ซาลามังก้า [1] 1
เอสดี โลโกรเนส [5] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 3
5-6
  SPDRFEF
อัลเจซีราส [4] 6
เรอัล เบติส 2 [19] 1 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
9-1
  SPDRFEF
เรอัล บายาโดลิด บี [17] 5
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [4] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-4
  SPDRFEF
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด [15] 5
คาสเตลล่อน [11] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
5-2
  POR D2
เอสแอล เบนฟิก้า บี [3] 1 3
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [18] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
3-1
  SPA D3
คอร์โดบ้า [4] 3
อันเทคัวร่า ซีเอฟ [4] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-3
  FRA D4
ลอริยองต์ บี [1] 4
ชาร์เทรส เอฟซี [3] 3
ครึ่ง
3
2
จบ 3 2
2-7
  UEFA-W U19
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 3
ออสเตรีย (ญ) ยู19 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-0
  CAF Cup
สฟาเคซี [2]
Bayelsa United
ครึ่ง
4
0
จบ 4 0
0-0
  CAF Cup
เอล มาสรี่ 2
URA Kampala 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-2
  CAF Cup
Al-Ahli Tripoli
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  CAF Cup
เจเอส ซาอัวร่า [3] 2
คองคอร์ด 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-2
  KSA PR
อัล ฮิลาล [7] 2
อัล ราเอ็ด [10] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 2
3-3
  MAL D1
มอลตาเอฟซี [11] 2
โฟลเรียน่า เอฟซี [3] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-4
  GUA D1
CD Achuapa [11] 3
โคบาน อิมเพเรียล [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-7
  SLO D2
เอ็นเค บริซิเซ่ [16] 3
ทริงลาฟ คราน [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-1
  Spain D4
Ourense CF
Juvenil Ponteareas
ครึ่ง
0
0
จบ 3 2
0-0
  YDL Futsal
Petrarca Padova C5 Futsal
Lido Di Ostiav Meta Futsal
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
0-0
  SLV U20
CD Luis Angel Firpo Reserves 3
Alianza FC San Salvador U20 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-3
  MEX D3
ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 1 3
Mazorqueros FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
6-5
  MEX D3
คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 2
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
4-4
  SLV LFW
มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 1
CD Platense Zacatecoluca (w)
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-1
  Pol D4
Karkonosze Jelenia Gora 2
สเตล บิเซค 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-3
  SUI D2
เอฟซี แบลค สทาร์ [7] 3
เบลลินโซนา [2] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
1-4
  AUS D3
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [14] 3
เวียนเนอร์ เอสซี [4] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-4
  AUS D3
ซานตาอานา [9]
SV Spittal [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
0-0
  MAR D1
แมคฮาร์บ [6] 5
ดิฟาร์ เอล จาดิดา [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
3-7
  GRE D1
แอสเตราส ตริโปลิส [10] 4
พานาธิไนกอส [6] 4
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
1-6
  ISR D1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [1] 3
ฮาโปเอล เยรูซาเลม [14] 6
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
6-4
  ROM D1
ดินาโม บูคาเรสต์ [15] 3
ราปิด บูคาเรสต์ [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-10
  Spain D4
ลีพิโด เดอ บัวซาส 3
ซิลวา เอสดี 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-3
  Spain D4
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
เอฟซี วิลาฟรานกา
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  Spain D4
ซีอีแคมโพส 2
ซีดี มานาคอร์ 5
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
3-4
  HOL D1
พีอีซี ซโวลล์ [18]
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [12] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-3
  FRA D4
ชามาเลียเรสเอฟซี [15]
อีเซอร์ เอเอส [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  UEFA-W U19
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
ครึ่ง
3
1
จบ 3 2
0-0
  POL PR
วิสล่า คราคอฟ [12] 3
สลาสค์ วรอคลาวน์ [5] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
5-5
  CAF CL
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก [2]
LPRC Oilers
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
0-0
  LUX D1
FC Wiltz 71 [12] 4
โฟล่า เอสซ์ [4] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-4
  MAL D1
จีซีร่า ยูไนเต็ด [4] 3
บัลซาน เอฟซี [9] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
7-4
  GUA D1
เดปอร์ติโว อิซทาปา [8] 3
ซีเอสดี มูนิชิปัล [5] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-2
  ARG B M
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ [8] 3
Talleres Rem de Escalada [14] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
9-6
  ARG B M
โกมูนิกาซิโอเนส [11] 1
ยูเอไอ อากุยซ่า [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
4-7
  Spain D4
โมราโล ซีพี 2
CF Trujillo 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-2
  BRA SPC
เซา คาเอตาโน่ [16] 1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า [8]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-5
  Brazil L
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 5
โอลาเรีย
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-7
  BEL FAD
โอลิมปิก ชาเลอร์รัว [9] 3
La Louviere Centre [15] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
5-4
  FRA D5
Marcq En Baroeuil 1
แซงต์ โอเม่ร์ 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
2-4
  BNY
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2
Vera Cruz PE U20 1
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
5-6
  Bra SD
อูเบอราบา 2
Inter De Minas 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
3-6
  BEL FAD
Patro Eisden [4] 2
เดสเซล สปอร์ต [3]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-6
  BNY
คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 2
อาไว (เยาวชน) 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
9-4
  BNY
เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน) 1
เรโทร พีอี(ยู20) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-12
  ACT M
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส [15] 5
เอล พอร์เวเนอร์ [19] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
3-5
  ADT M
Yupanqui [12] 1
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส [5] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
9-5
  BRP PS D2
Uniao Suzano AC SP 2
Gremio Prudente 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
6-2
  Bra SD
Hercilio Luz SC 1
จอยวิลล์ เอสเซ 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-8
  BEL FAD
URS Lixhe-Lanaye [6] 2
Royal Knokke [13] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
11-6
  Bra SD
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 4
แคมพิเนสเซ่ พีบี 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-6
  Bra SD
Desportiva Ferroviaria ES 2
Forte Rio Bananal 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
12-2
  Brazil L
เซา กอนซาโล 3
Serrano BA 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-8
  BEL FAD
KFC Mandel United [11] 1
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
4-7
  BNY
เซา กอนซาโล (ยู 20) 1 2
กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20) 1 2
ครึ่ง
3
1
จบ 5 1
10-3
  ACT M
เรอัล พิลาร์ [8] 1
ซาน มาร์ติน เบอซาโค [13] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-0
  Brazil L
AA Carapebus 1 4
Campo Grande CE 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
1-6
  BNY
เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 3
Perolas Negras Youth 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-3
  Brazil L
Perolas Negras 5
Nova Cidade 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-5
  ISR CL
Sporting Club Tel Aviv 2
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
3-2
  BNY
Brusque U20 4
Concordia U20 5
ครึ่ง
0
1
จบ 2 5
4-3
  Bra SD
America MG (w) 1
Cruzeiro MG (w)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-7
  Can PL
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [4]
Forge FC [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-7
  BNY
เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 3
เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
14-7
  BNY
SC Jau U20 1
Sao Gabriel U20 3
ครึ่ง
4
0
จบ 7 0
10-2
  BNY
bis SC U20 3
เปโทรลิน่า พีอี(เยาวชน)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-4
  BNY
Maracaju AC U20 6
อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
5-6
  BNY
CA Carazinho U20 1
Passo Fundo U20 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-5
  BRA SE
Riachao SE 1 3
Barra dos Coqueiros SE 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-5
  Bra CUU23
Canutama U23 2
Anama U23 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 5 2
3-4
  BNY
Campo Grande AC U20 2
โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
1-2
  BRA SPWL
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 2
วาสโก ดา กามา ( ญ ) 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-1
  BRA SPWL
Perolas Negras (W) 1
Serra Macaense (w) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
7-0
  BRA D4
AD Boquinhense 5
Independente Simao Dias 2
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
6-3
  BRA D4
Falcon FC 4
Socorro/SE 1 6
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
3-3
  BRA D4
America FC Propria 1
Forca Jovem EC 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
9-2
  PER D1
เดป.ซาน มาร์ติน [18] 2
อลิอันซ่า แอตเลติโก [15] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
0-10
  SLO D1
เอฟซี โคเปอร์ [1]
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [3] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-3
  GER D2
ชาลเก้ 04 [3] 2
ดินาโม เดรสเดน [11] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
2-9
  SPA D2
มาลาก้า [13] 1
ซีดี ลูโก้ [11] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-3
  SUI Sl
กราสฮ็อปเปอร์ [5] 3
เอฟซี ซูริค [2] 2
ครึ่ง
3
2
จบ 3 3
4-6
  IRE PR
ลองฟอร์ด ทาวน์ [10]
แชมร็อค โรเวอร์ส [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-10
  IRE PR
ฟินน์ ฮาร์ปส์ [8] 1
สลิโก โรเวอร์ส [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 2
8-8
  POL D1
จีเคเอส ทิคี [5] 3
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [13] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-0
  ARG D2
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส [13] 3
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร [10] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 5 0
5-2
  ARG D2
ออล บอยส์ [11] 3
เอลมาโกล [8] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  ARG D2
บาร์รากัส เซ็นทรัล [2]
กิลเลอร์โม่ บราวน์ [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-4
  CHI D2
ซีดี เมกาเลนซ์ [7] 3
เดปอร์เตส ซานตาครูซ [5] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
10-6
  ARG B M
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ [17] 5
ฟลานเดรีย [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
3-3
  URU D2
มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 7
บาซาเนซ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-4
  Bra SD
มารันเยา 1 1
Cordino 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-3
  BEL FAD
Thes Sport [5] 4
ฟราน โบเรียนส์ [2] 1 2
ครึ่ง
2
2
จบ 4 3
2-3
  Brazil DDL
ครูไซโร่ (อาร์เอส) 3
CE Lajeadense 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-4
  Bra SD
Monte Cristo/GO 2
Cerrado EC 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 7
2-10
  POR L3
เรอัลสปอร์ต คลับ 1
วิตอเรีย เซตูบัล 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
7-9
  Bra SD
AC Izabelense 4
Caete FC 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
6-4
  ITA D1
โบโลญญ่า [8] 2 1
เอซี มิลาน [2] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 2 4
4-1
  BEL D1
เคเอเอส ยูเปน [4] 1
แซงต์ กิลลุส [1] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
8-2
  ARG D1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า [12] 1
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [26] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
7-4
  BEL D2
ลีแอร์ส [5] 2
KMSK Deinze [4] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
5-4
  SPA D1
แอธเลติก บิลเบา [9]
บียาร์เรอัล [12] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
9-2
  FRA D1
ลีลล์ [11] 1
แบรสต์ [19] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-4
  SPA D2
เลกาเนส [20] 1
เตเนริเฟ่ [7] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-1
  HOL D1
อาร์เคซี วาลไวก์ [15]
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-3
  SPDRFEF
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล [13] 2 3
คูลทูรัล เลโอเนซ่า [12] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-1
  SPDRFEF
บียาร์เรอัล บี [1] 4
อันดอร์ราซีเอฟ [7] 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
2-5
  CAF Cup
พีระมิดส์ เอฟซี [3] 2
อาซาม เอฟซี
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-6
  COL D1
ปาตริโอตาสเอฟซี [19] 4
เดปอร์ติโว เปไรร่า [5] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
9-3
  BOL D1
เดอะ สตรองเกสต์ [3]
รีล โปโตซี่ [15] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-7
  MAL D2
มาร์ซา [6]
เครนดิ [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  CHI T
Lota Schwager 2
โอซอร์โน 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
2-5
  ARG D3FA
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1
ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
6-8
  SLV U20
CD Chalatenango Reserves 6
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 5
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
3-5
  Bra SD
ASEEV 1
Uniao Inhumas 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
2-9
  CHI T
CD Rancagua Sur 1 3
ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
2-8
  Bolivia N B
Rosario 3
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
5-11
  Bra SD
Taruma/AM 3
Sul America EC
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
6-4
  ARG Rl
CA Nacion MdP 2
CA Libertad MdP 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-0
  INT FRL
ริเวอร์เพลท(ญ)
อุรุกวัย (ญ) [73]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
0-0
  INT FRL
แคนาดา(ญ) [6] 1
นิวซีแลนด์(ญ) [23] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
1-0
  POR D1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [3] 3
โมไรเรนเซ่ [14] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-1
  BRA D2
วิตอเรีย บีเอ [19] 2
บราซิล เด เปโลตัส [20] 3
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
3-3
  MAR D1
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ [13] 2
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย [9] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-4
  VEN D2
มิเนอร์เวน เอฟซี 2
ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 5
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
3-5
  VEN D2
ทิทาเนส เอฟซี 1
Academia Rey 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-3
  MLS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [1] 5
แคนซัส วิซาร์ดส์ [2] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-3
  BRA D1
ซานโตส [15] 1
อเมริกา เอ็มจี [13] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-5
  BRA D1
ยูเวนตูเด้ [16] 1
ซิเอร่า [14] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-3
  ECU D1
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [2] 2
มาชัค รูนา [14] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-1
  COL D2
Universitario de Popayan [15] 2
ออโซมารโซ่ [10] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
1-5
  ARG D3FA
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 2
Deportivo Camioneros 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-6
  CHI D3
Rodelindo Roman 1
Deportes Limache 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-9
  Bra CUU23
Caapiranga U23 2 2
Codajas U23 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-5
  BNY
Potiguar U20 2
Baraunas RN U20 4
ครึ่ง
2
1
จบ 3 3
5-5
  BNY
Potyguar CN RN U20 3
ASSU U20 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-2
  BRA D3
เอสซี เปซานดูปารา [1] 3
อิทัวโน่ เอสพี [2] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
6-3
  ARG D2
เดปอร์ตีโบ โมรอน [5]
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [9] 3
ครึ่ง
3
0
จบ 3 0
10-4
  PER D1
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส [5] 2
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ [17] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
8-4
  ARG D1
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [8] 1
ซีเอ พลาเทนเซ่ [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
1-10
  COL D1
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [13] 3
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ [17] 6
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-2
  PAR D1
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) [6] 2
โซล เดอ อเมริกา [4] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
6-1
  CHI D1
นูเบลนเซ่ [10]
เอฟเวอร์ตัน ซีดี [6]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-2
  CRC D1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [12] 1
เอดี กรีเชีย [6] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
2-10
  CRC D1
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ [7] 1 2
กัวดาลูเป เอฟซี [10] 1 7
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-5
  GUA D1
ซีเอสดี โซโลลา [9] 3
กัวสตาโตยา [10] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-10
  BRA LNA
อาราเบ้ ยูนิโด้ 3
คอสตา เดล เอสเต 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-12
  CRC D2
ซีดี บาริโอเม็กซิโก 2
Futbol Consultants Moravia 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
15-3
  BRA LNA
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 4
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-7
  MEX D3
ยู.เอ.ซาคาเตคาส 3
โลรอส เดอ โคลิม่า 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
10-5
  MEX D3
Ciervos FC
CD Cuautla
ครึ่ง
2
5
จบ 3 7
1-8
  GUA D2
Quiche FC 2
CD Suchitepequez 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
12-2
  NIC D1
HYH Export Sebaco FC [7]
ยูเวนตุส มานากัว [4]
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
0-0
  MEX D3
CD Inter Queretaro 1
Montaneses FC 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-0
  HON LDA
Olancho FC 3
จูติเคลปา 5
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
8-12
  HON LDA
Villanueva FC 1 1
Parrillas One 3
ครึ่ง
1
1
จบ 4 3
3-7
  MEX D3
Tritones Vallarta MFC 2
Catedraticos Elite 2
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
3-2
  MEX D3
Escorpiones FC 2
Yalmakan FC 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-8
  INT FRL
เม็กซิโก (ญ) [28] 3
อาร์เจนตินา (ญ) [35] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 6 1
4-2
  NIC D2
Gutierrez Nicaragua
El Sauce FC
เลื่อน
  BOL D1
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [9] 3
รอยัล พารี่ เอฟซี [4] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
1-13
  MEX D3
คอร์รีคามินอส 2 1 2
Coras Tepic 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
5-4
  SLV LFW
AD Chalatenango (w) 2
Atletico Marte (w) 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
2-6
  INT FRL
เปอร์โตริโก (ญ) [107]
กายอานา (ญ) [88]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
0-0
  MEX D3
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 1
Gavilanes FC Matamoros 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
5-2
  MLS
โคลัมบัส ครูว์ [10]
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [9] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
6-5
  BRA D1
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [8] 6
ฟลาเมงโก [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
5-7
  BRA D2
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [8] 1
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [15] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 4
5-4
  URU D1
วิลล่า เอสปาโนลา [16] 1 4
ซีเอ เพนาโรล [1] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
5-5
  MEX D1
พูอีบลา [10] 1 6
คลับ เลออน [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-6
  ARG D2
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า [11] 2
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า [8] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-3
  MEX D3
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
2-6
  Belize PL
Wagiya FC 1
Altitude FC 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-4
  Bra SD
Gremio Sorriso 1 4
CE Dom Bosco 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-6
  INT FRL
โคลัมเบีย(ญ) [26] 1
ชิลี (ญ) [37] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-2
  BRA D3
โบตาโฟโก้ พีบี [3] 1
คริคูม่า [4] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-4
  MEX D1
มอนเทอร์เรย์ [5] 1
เนกาซ่า [16] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-5
  ARG D2
คลับ อัตเลตีโก ติเกร [4] 1
ชาคาริตา จูเนียร์ส [16] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-0
  BRA D1
ฟอร์ตาเลซ่า [4] 2
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [10] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-10
  ECU D1
9 de Octubre [4] 3
อูเรนเซ่ เอสซี [11] 1 4
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
2-8
  ARU DDH
เอสวีคาราเวล 1 2
เอสวีเอสเทรลล่า 1 6
ครึ่ง
1
1
จบ 3 3
0-3
  USL D1
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ [7]
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ [21]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-3
  USL D1
อินดี้ อิเลฟเวิ่น [25] 2
ทัลซ่า รัฟเนค [15] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-1
  USL D1
Loudoun United [31] 2
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ [2] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-4
  ACT M
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ [4] 1
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส [7] 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
5-3
  BRA LNA
พลาซ่า อมาดอร์ 2
เทาโร เอฟซี 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-2
  USA NPSL
โอมาฮา 3
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
3-2
  USA NPSL
นอร์ท แคโรไลนา 4
Tormenta FC 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-2
  USA NPSL
กรีนวิลล์ เอฟซี 3
Chattanooga Red Wolves 6
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-2
  USA IL
Stumptown Athletic FC 3
ดีทรอยต์ ซิตี้ 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
4-4
  BRA LNA
Veraguas FC
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  COL D1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [11] 2
ดิปอร์เทส โตลิม่า [3] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
4-4
  ARG D1
โรซาริโอ เซ็นทรัล [16] 1 4
ราซิ่ง คลับ [14] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
5-7
  PAR D1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [3]
12 เดอ อ็อคทูเบอร์ [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-3
  MLS
โตรอนโต้ เอฟซี [13] 4
มอนทรีออล อิมแพ็ค [6] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-4
  MLS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [3] 3
แนชวิลล์ เอฟซี [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-3
  MLS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [7] 1
ดีซี ยูไนเต็ด [8] 2
ครึ่ง
4
0
จบ 6 0
8-4
  BOL D1
นาซิอองนาล โปโตซี [11] 1
บลูมมิ่ง [14]
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
4-6
  CHI D2
แรนเจอร์ส ทัลค่า [11] 1
คอนอูมโบ ยูนิโด [1] 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
10-3
  USL D1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [5] 1
เมมฟิส 901 [13] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
3-1
  USA IL
ชัตตานูกา 4
New Amsterdam 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-7
  MLS
ชิคาโก ไฟร์ [12] 4
รีล ซอลต์ เลค [8]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-5
  MLS
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [6] 3
ลอส แอนเจลิส เอฟซี [9] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
8-4
  MLS
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [11] 1
เอฟซี ซินซินเนติ [14] 1 1
ครึ่ง
1
1
จบ 5 1
5-4
  MEX D1
คลับ อเมริกา [1] 1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-5
  Cur L
SV UNDEBA 1
จอน ฮอลแลนด์ 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
3-2
  Cur L
เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 2
SV SUBT
ครึ่ง
0
0
จบ 1 3
2-3
  USA NPSL
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1
เอฟซี ทูซอน
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
8-0
  ARG D2
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ [5] 3
อัลมิแรนเต้ บราวน์ [1] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
5-2
  USL D1
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ [18] 1
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด [14] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
2-2
  USL D1
ซาน อันโตนิโอ [10] 3
อัสติน โบลด์ [16] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-8
  SLV LFW
ซานต้า เทคล่า (ญ) 2
CD Fas Asdefuf (w) 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
4-8
  USA NPSL
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1
New England Revolution B 2
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
5-4
  USA IL
Chicago House AC 1
Maryland Bobcats FC
ครึ่ง
1
3
จบ 2 5
3-4
  SLV D1
ซีดี ชาลาเตนังโก [10] 3
ซานต้า เทคล่า [9] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-2
  MLS
โคโลราโด ราปิดส์ [3] 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [4] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-3
  CRC D1
อลาจูเรนเซ่ [5] 2
Guanacasteca [8] 2 5
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
10-3
  SLV D1
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [12] 3
Jocoro FC [5] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-4
  HON D1
ซีดี วิตอเรีย [9] 2
ซีดี วิด้า [1] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
2-6
  HON D1
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ [8] 5
ซีดี โอลิมเปีย [5] 1 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-7
  ECU D1
แอลดียู กีโต้ [5] 2
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-7
  NIC D1
จาลาปา [10] 1
เรอัล เอสเทล [2] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
2-5
  USA IL
San Diego 1904 FC 1
California Utd Strikers 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
2-7
  BRA LNA
Herrera FC 1 6
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
3-4
  COL D1
มิลเลียนนาริออส [2] 1
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [5] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
1-6
  Solo ISL
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1
Southern United Honiara 1
ครึ่ง
2
1
จบ 6 1
6-5
  MLS
แอลเอ กาแลกซี่ [5] 3
เอฟซี ดัลลัส [12] 5
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
4-5
  GUA D1
คลับ เซลาจู เอ็มซี [7] 2
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-1
  MEX D1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า [9] 3
ครูซ อาซูล [8] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-2
  USL D1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี [12] 2
ลาส เวกัส ไลท์ [30] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
7-2
  USA IL
LA Force 1 4
มิชิเกน สตาร์ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-4
  MLS
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [10] 1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-2
  USL D1
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี [1] 2
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี [24] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-6
  JAP FutL
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล
Yokohama S CC Futsal
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  FIJ NL
นาดิ เอฟซี 1
Rewa FC 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
1-2
  FIJ NL
ซูวา เอฟซี 3
บา เอฟซี 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-5
  Solo ISL
Kossa FC 1
Henderson Eels FC 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
5-6
  JPN D3
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี [5] 1
มิยาซากิ [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
3-8
  JPN D3
โยโกฮามา เอสซีซี [8] 2
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [11] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
3-2
  JPN D3
มาบาริ เอฟซี [15]
คาเตอเลอร์ โตยามา [3] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 4 2
5-6
  JPN JFL
ฮอนด้า ล็อค เอสซี [15] 1
เอฟซี คาริยา [17] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-2
  JPN JFL
โซนี่ เซนได [3] 1 2
ซูซูกะอันลิมิเต็ด [9] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
4-4
  JPN JFL
นารา คลับ [12] 1
โอซาก้า เอฟซี [8] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
2-10
  JPN JFL
วาสป้า โออิตะ [5]
มารูยาซึอินดัสตรีส์ [14]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
6-3
  JPN JFL
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี [10]
บิวาโกะ ชิงะ [11] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-6
  JPN JFL
โคชิ ยูไนเต็ด [13]
ฮอนด้า เอฟซี [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  JPN JFL
FC Tiamo Hirakata [4] 3
รัน เมล อาโอโมริ [7] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
4-10
  FIJ NL
Navua FC 2
Nadroga FC 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
10-7
  JAP FutL
นางาโนะ(ฟุตซอล)
Kitakyushu Futsal
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  ANQ U23
Gold Coast Knights U23 1
Gold Coast United U23 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-5
  ANQ U23
Capalaba Bulldogs U23 1
Redlands United U23 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-12
  ANQ U23
Brisbane Strikers U23 1
Brisbane Olympic FC U23
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
5-1
  JPN D1
คอนซาโดล ซัปโปโร [11] 1
อวิสปา ฟูกูโอกะ [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-4
  JPN D2
โตเกียวเวอร์ดี้ [12] 2
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [9]
ครึ่ง
1
3
จบ 1 5
5-4
  JPN D2
เกียวโต แซงก้า [2] 1
รีโนฟา ยามากูชิ [17] 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
12-2
  JPN D2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [10] 2
ฟาเจียโน โอคายามา [11] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-2
  JPN D2
มาชิดา เซลเวีย [7] 2
โทชิกิ เอสซี [15] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-3
  JPN D3
เอฟซี กิฟู [6] 1
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ [9] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 3 2
2-8
  JPN D3
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [1] 1
คามาทามาเร่ ซานูกิ [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-2
  KCL 4
กวางจูกวางซานเอฟซี [6] 2
ชุงจูซิติเซ็น [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
10-4
  KCL 4
จอนจู ซิติเซน เอฟซี [14] 2
Jungnang Chorus Mustang FC [15]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 5
5-7
  Solo ISL
Marist FC Honiara 2
Laugu United 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
4-2
  A FFA Cup
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [3] 1
บริสแบน โรว์ [6]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
7-5
  HK D2
Kwong Wah AA [8] 2
ตวนมุน เอสเอ [5] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
8-9
  HK D2
กุ๊นถอง [12] 1
หว่านไจ๋ [9] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 3 2
8-6
  HK D3
Fukien AC
Kowloon Cricket Club 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-2
  HK D2
ฟู มูน เอฟซี [10] 1 3
Kwai Tsing District FA [1] 1
ครึ่ง
3
1
จบ 3 4
5-7
  HK D3
KCDRSC 2
Tuen Mun FC 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
3-4
  HK D3
Heng Wah FC
Wing Go FC
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
2-6
  HK D1
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ [14]
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-8
  HK D1
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น [8]
ซิติเซ่น [12] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-6
  JPN D1
นาโกย่า แกรมปัส เอต [5]
วิสเซล โกเบ [3] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
0-9
  KOR D1
ซองนัม เอฟซี [11] 1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-4
  KOR D1
โปฮัง สตีลเลอร์ [7] 1
อินชอนยูไนเต็ด [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-3
  KOR D1
แดกู เอฟซี [3] 1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-4
  KOR D1
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [5] 1
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [2] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 2
4-1
  KOR D1
ซูวอน ซิตี้ [4] 1
กวางจู เอฟซี [12] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
6-4
  KOR D1
แกงวัน เอฟซี [8]
เอฟซี โซล [10] 1 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 4
0-8
  JPN D2
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [21] 1
เอฟซี เรียวเคียว [8] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
8-8
  JPN D2
เอสซี ซะงะมิฮะระ [22]
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [19] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-6
  KCL 4
ชิฮุงชิ ซิตี้ [2]
Yeoju Sejong [11] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
7-1
  Asian CQW
เมียนมาร์ (ญ) [46]
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) [100] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
8-1
  SER U19
FK Rad Belgrade U19
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
2-3
  AUS QSL
คาปาลาบา บูลด็อก [11] 4
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [12] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-6
  AUS QSL
บริสแบน โรว์ (เยาวชน) [2] 1
โลแกน ไลท์นิ่ง [10] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
7-1
  AUS QSL
บริสแบน สไตรเกอร์ส [13]
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [4]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-9
  AUS QSL
โกลด์ โคสต์ ไนท์ [6]
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [8] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
3-2
  JAP FutL
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
Bardral Urayasu Futsal
ครึ่ง
2
1
จบ 4 2
0-0
  HK PR
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ [5] 2
ฮ่องกง เอฟซี [1] 1 1
ครึ่ง
3
0
จบ 3 0
9-1
  CFC
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [5]
เซินเจิ้น เอฟซี [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-4
  Spain D4
แอตเลติโก้ มาลากูโน 4
Intergym Melilla 6
ครึ่ง
2
1
จบ 4 2
11-3
  HK D2
เซา โฮเซ เอพี [7] 1
มูทัล เอฟซี [13] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-2
  HK D3
Tsuen Wan
New fair Kuitan 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
9-1
  HK D2
ถั่ง ซิง เอฟซี [3] 2
เกาลูน ซิตี้ [2] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-4
  HK D3
WSE 1
ซันไห่
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-1
  HK D1
แฮปปี้ วัลเล่ย์ [13] 1
โวฟูไทโป [4]
ครึ่ง
1
2
จบ 2 5
10-2
  HK D1
ซัมซุยโป [10] 2
วิงยี เอฟที [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-6
  HK D1
หยวน ลอง เอฟซี [3] 1
ชาทิน [1] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
5-13
  HK D1
วอง ไท ซิน [6] 1 3
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-7
  HK D1
เซาธ์ ไชน่า เอเอ [11] 2
Kai Jing [7] 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
10-3
  JPN D1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [1] 2
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  AUS QSL
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [5]
เพนินซูล่า เพาเวอร์ [1] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
9-7
  SER U19
คูการิค(ยู 19) 3
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
8-2
  CZE CFL
เอสซี ซนอย์โม [18] 2
สโลวัคโก้ 2 [6] 3
ครึ่ง
3
1
จบ 4 2
10-8
  CZE CFL
ยูนิโก้ [8] 3
ฮลูชิน [7] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
4-1
  CZE DFL
Slavicin 4
FC Strani 3
ครึ่ง
0
0
<