RUS PR
เอฟเค รอสตอฟ [9] 2
ดินาโม มอสโก [7] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-7
  GER Reg
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [13] 2
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น [15] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-3
  GER Reg
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [15] 2
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) [14] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
4-5
  GER Reg
ชามนิตเซอร์ [9] 2
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
3-3
  GER Reg
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 2
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [10] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
2-7
  GER Reg
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [3] 2
เอสวี เฮล์มสเตเทน [2] 5
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-4
  DEN D1
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [12]
เฮอฟอล์จ โคเก้ [6] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-1
  DEN D1
เฮลซิงกอร์ [4] 2
เฟรมัด อเมเจอร์ [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-3
  ALG D1
โอลิมปิก เมเดีย [7] 1
ปาราดัว เอซี [10]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
0-0
  ALG D1
เจเอส ซาอัวร่า [2]
เอเอสโอ ชเลฟ [16]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 2
0-0
  ALG D1
อาร์ซี รีไลแซน [11] 3
เจเอส คาบิลี่ [9]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-3
  ALG D1
ซีอาร์ เบลูอิซดัด [3] 3
เอ็นซี มากร้า [14] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
14-1
  LIT D1
บันก้า การ์ซได [9] 3
Hegelmann Litauen [5]
ครึ่ง
0
4
จบ 1 4
1-3
  INT CF
แอตเลติโก้ มาดริด [1] 1
นูมานเซีย [1] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-6
90นาที[1-1],จุดโทษ[5-4],แอตเลติโก้ มาดริดWin
  INT CF
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [2]
วิเทสส์ อาร์นเฮม [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-8
  INT CF
วีวีวี เวนโล [17]
เฮลมอนด์ สปอร์ต [12]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
5-2
  INT CF
เอสวี วิลดอน
SV Pachern
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  INT CF
FSG Oberpetersdorf
Traiskirchen [4]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  INT CF
ASV Bruck [9]
ASK Mannersdorf
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  INT CF
SV Atlas Delmenhorst [10] 1
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
8-0
  INT CF
โอลิมเปีย ไอบรองก์ [16]
GKS Przodkowo 1
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
5-7
  AUS D3
เอสซี ไวซ์ [9] 2
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [1] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
4-3
  AUS D3
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก [5] 1 2
เอสซี คาลสดอฟ [7] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-9
  AUS D3
วอคลามาร์ค [15]
เอฟซี เวลส์ [16]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  AUS D3
เอสซี ชวาส [7] 3
เอสวี ฮอลล์ [10] 7
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
8-2
  AUS D3
เอสวี เซเคอเคน [3]
ยูเอสเค อานิฟ [5] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
0-0
  AUS D3
เอสวี คูเคิล [10]
บิชช็อฟส์โฮเฟิน [6]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  AUS D3
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ [4] 2
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน [7] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
3-1
  AUS D3
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [10]
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม [8] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-0
  AUS D3
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ [4] 3
ยูนิออน กรูเทน [3] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 3
6-7
  GER OBW
Feucht SC 3
DJK Don Bosco Bamberg 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-4
  AUS D3
อัลเลอไฮเลเกน [11] 3
ซานตาอานา [2] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
7-4
  AUS L
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก
St Michael Bleiburg 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
9-4
  AUS D3
SK Treibach 3
เอสเฟา รีด บี [12] 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-1
  Finland K
เอฟซี เอสพู 2
ซาปา
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  GER OBW
DJK Ammerthal 1 2
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
3-5
  Finland K
วัลท์ติ 3
FC Kapina 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
2-3
  GER Reg
เอฟซี เมมมินเก้น [17] 1
SC Eltersdorf [19]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  BLR D1
เอฟซี รุค เบรสต์ [4] 2
ตอร์ปิโด มินส์ค [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-8
  JOR D1
อัล บากา [12] 1
ซาฮับ เอสซี [11]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
1-4
  INT CF
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [2]
เบรนท์ฟอร์ด [3]
ครึ่ง
1
3
จบ 1 3
0-0
  INT CF
ทาเวิร์น
เคียสโซ
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-3
  INT CF
เวียนเนอร์ เอสซี [1]
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
10-1
  INT CF
Brinkumer SV
Rotenburger SV
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
0-0
  INT CF
FC Stern Marienfelde
SFC Stern 1900
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-7
  SER D1
เอฟเค วอซโดวัค [12] 3
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [16] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-7
  SVK D1
เทรนซิน [6] 2
ซลาเต้ โมราฟเซ่ [5] 2
ครึ่ง
4
0
จบ 4 0
8-8
  ICE D1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [2] 2
กรินดาวิค [4] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 4 1
7-4
  ICE D1
ธอร์ อคูเรย์รี่ [8] 4
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [6] 3
ครึ่ง
3
0
จบ 4 2
1-9
  CRO D1
ดราโกโวลแยค [7] 1
ดินาโม ซาเกร็บ [8]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
2-10
  BUL D1
เบโร่ สตารา ซากอร่า [6] 1 4
โลโคโมทีฟ โซเฟีย [2] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-7
  INT CF
Hemsworth Miners Welfare
บาร์นสลีย์ [5]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 8
0-0
  INT CF
เอฟซี เอล
บาร์เซโลน่า บี [3]
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
5-8
  LIBD1L
Al-Ahli Tripoli
Al Khmes
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
0-0
  WAL FAWC
Undy Athletic [12] 2
Cambrian Clydach [4] 4
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
3-3
  Ire LSL
เกลนวิลล์ เอฟซี 2
คอลลินส์ทาวน์ 6
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-4
  Ire LSL
บลูเบล ยูไนเต็ด 2
Edenderry Town FC 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
2-2
  ARG RESL
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-6
  BRA BAS U23
กอริติบ้า(ยู 23) 4
ซิเอร่า (ยู 23) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
8-9
  PER D1
เซียนเซียโน่ [1] 1
อคาเดเมีย กันโตเลา [14] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-3
  INT CF
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [14]
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [12]
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
2-6
  INT CF
สตีฟเนจ โบโรห์ [14]
คริสตัล พาเลซ [14] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
10-0
  GER D2
ชาลเก้ 04 [3] 2
ฮัมบูร์ก [4] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
3-5
  AUT D1
สตวร์มกราซ [4] 1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
8-5
  SUI D1
สเตด โลซาน อูชชี [3] 3
วินเตอร์ทูร์ [6] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-1
  POL PR
เลช พอซนาน [9] 1
ราดอมเมียร์ก ราดอม [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-5
  ROM D1
ดาเชีย มิโอวินี่ [15]
ราปิด บูคาเรสต์ [5] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
5-4
  MAR D1
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน [4] 4
เอฟยูเอส ราบัท [13] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
3-9
  MAR D1
เรพิด คลับ อวด เซม [15] 2
มาเกร็ฟ เท็ทวอน [12] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
4-0
  MAR D1
ดิฟาร์ เอล จาดิดา [7]
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย [16] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 3
3-4
  MAR D1
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก [2] 1 4
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า [14] 2 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
8-1
  INT CF
อัลเฟรตัน ทาวน์ [21] 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [16] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-4
  INT CF
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [22]
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
0-0
  WAL FAWC
บัคลี่ย์ ทาวน์ [13] 4
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [5] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
8-4
  WAL FAWC
ทาฟฟ์ เวลล์ [14] 2
กอยเตร ยูไนเต็ค [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
11-5
  WAL FAWC
เกรสฟอร์ดแอธเลติก [11] 4
Colwyn Bay [3] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
1-6
  Ire LSL
พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 1
ดับลิน บัส เอฟซี 3
ครึ่ง
2
1
จบ 4 1
4-2
  WAL FAWC
แอลลาเนลี [7] 4
อัมมันฟอร์ด [6] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
11-3
  NIR CUP(W)
Mid Ulster (w)
Sion Swifts (w)
ครึ่ง
0
3
จบ 0 7
0-6
  WAL FAWC
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก [3] 5
มหาวิทยาลัยสวอนซี [1] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
5-6
  BNY
SESP Taguatinga U20 2
Gremio Esportivo Brazlandia U20 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
6-2
  INT CF
นอร์ทวูด
เชสแฮม ยูไนเต็ด [9]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
6-1
  BEL D1
สตองดาร์ด ลีแอช [6] 1
ราซิ่ง เกงค์ [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-3
  IRFAIC
ยูซี ดับลิน [4] 3
เชลบอร์น [1] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
4-7
  IRFAIC
แอธโลน ทาวน์ [6]
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [9] 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 3 3
8-4
90นาที[3-3],120นาที[4-4],จุดโทษ[2-4],วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ดชนะ
  IRFAIC
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [2] 1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [5] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 6 0
0-4
  IRFAIC
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [10] 1
คาร์บินทารี เอฟซี [7] 3
ครึ่ง
3
0
จบ 3 0
5-3
  INT CF
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [6]
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [19]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-6
  INT CF
Emley AFC
สต็อคบริดจ์ 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
2-3
  BRA D2
ลอนดริน่า พีอาร์ [20] 2
เรโม เบเลม [11] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-9
  IRFAIC
แชมร็อค โรเวอร์ส [1] 1
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [2] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-4
  IRFAIC
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 2
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
8-6
  INT CF
พลีมัธ อาร์ไกล์ [18]
มิดเดิลสโบรห์ [10]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
0-0
  Ire LSL
เชอร์รี โอรชาร์ด 1
Wayside Celtic 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
2-8
  NIR CUP(W)
ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ)
St. James Swifts (W)
ครึ่ง
4
0
จบ 4 0
8-1
  BRA D3
คริคูม่า [4] 4
ฟิกูเรนเซ่ [6] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-11
  IRFAIC
St Kevins Boys 3
Kilnamanagh AFC 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 4
7-8
  PORLC
ปอร์ติโมเนนเซ่ [14] 1
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [4] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
5-4
  ICE D2
วอลซันกูร์ [5]
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ [12]
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
0-0
  ALG D1
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [4] 1
ยูเอส บิสกรา [13] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
8-3
  ALG D1
เอ็มซี แอลเจอร์ [6]
เจเอสเอ็ม สกิกดา [20]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  ALG D1
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส [18]
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  ALG D1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า [12] 4
อีเอส เซทิฟ [1] 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
5-6
  ALG D1
เอ็มซี โอราน [5] 1
ซีเอส กงส์ต็องตีน [8] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-1
  VEN D1
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา [5] 3
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส [4] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
3-9
  LCE D4
Skautafelag Reykjavikur
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
2-10
  ECUW D1
LDU Quito (W) 1
EL Nacional (W) 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-3
  Bra SD
Mixto U19 4
Atletico MT U19 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-1
  ECU D2
Independiente Azogues 3
CD DLeon FC 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
2-1
  PER D1
คาร์ลอส แมนนุซซี่ [5] 2
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล [9] 6
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
2-3
  COL D2
Universitario de Popayan [12] 2
โบญาก้า ซิโค [13] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-1
  USA NPSL
เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 1
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-3
  USA NPSL
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23
Park City Red Wolves 2
ครึ่ง
2
1
จบ 3 3
6-6
90นาที[3-3],120นาที[3-3],จุดโทษ[4-2],พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23Win
  ARG D1
แอดเลติโก ทูคูแมน [24] 1 4
ซีเอ ฮูราแคน [7] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-3
  Mex MFW
คลับ อเมริกา (ญ)
พูอีบลา(ญ)
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
10-3
  BRA D2
ปอนเต เปรตา [19]
โกยาส [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
6-3
  PAR D1
โซล เดอ อเมริกา [10] 3
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [6] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-5
  VEN D1
โมนาคัส เอสซี [2] 5
มิเนรอสเดอกัวยาน่า [3] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-6
  ARG D2
ทริสแทน ซัวเรส [11] 1 4
เอลมาโกล [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-8
  USL D1
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี [26] 2
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ [6] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
3-2
  USA NPSL
New England Revolution B 2
โตรอนโต้ เอฟซี 2 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  USA WPSL
Midwest United (W) 1
คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-4
  BRA D3
โอเอสเต้ [10] 2
ปารานา พีอาร์ [9] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-7
  USA NPSL
บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 2
ฮาร์ตฟอร์ดซิตี้ เอฟซี 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-4
  USL D1
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ [20] 3
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
1-3
  MEX D1
เนกาซ่า [10] 2
ซานโตส ลากูน่า [8] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
6-7
  ECU D1
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส [9] 2
มาชัค รูนา [6] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-2
  USA WD1
Kansas City NWSL (W) [10]
นอร์ท แคโรไลนา (ญ) [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-9
  Cur L
Scherpenheuvel
SV SUBT 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-2
  ARG D1
ซีเอ พลาเทนเซ่ [8] 1
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า [25] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-2
  CHI D1
เอฟเวอร์ตัน ซีดี [12] 1
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า [8] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-2
  USA NPSL
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 1 1
North Carolina Fusion U23 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
1-6
90นาที[2-2],120นาที[2-4],North Carolina Fusion U23ชนะ
  COL D1
แอตเลติโก้ ฮิวล่า [14] 2
ปาตริโอตาสเอฟซี [19] 1 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
4-3
  Solo ISL
FC Isabel United 2
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
2-1
  Mex MFW
Mazatlan FC (w) 2
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
1-9
  CRC DW1
Alajuelense (w) 3
CS Herediano (w) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-4
  AUS CTL U23
West Canberra Wanderers FC U23 1
Gungahlin Utd U23 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-5
  USA NPSL
Des Moines Menace 3
คาลามาซู 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-3
  USA WPSL
San Antonio Athenians SC (w) 2
ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) 2
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
2-5
  MEX D1
เอฟซี ฮัวเรซ [13] 1
โตลูก้า [11] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
9-8
  USL D1
เรอัล โมนาร์ช [29] 3
ลาส เวกัส ไลท์ [27] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
4-4
  Australia T S L
Devonport City (w) 1
Olympia FC Warriors (w) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-5
  TSA PC
Clarence Zebras Reserves 1
Kingborough Lions Reserves 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 4
3-8
  FFSA NZL
เกาะ กรีน เอเอฟซี
South City Royals
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
0-0
  CPL
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 3
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
2-12
  TSA PC
Glenorchy Knights Reserves
บีช ซิตี้ 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
10-4
  FFSA NZL
แคสเมียร์ เทคนิค
โคซแท็ล สปิริท
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  USL D1
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี [15] 4
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [2] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-5
  NOR NZL
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด
North Shore United 1 2
ครึ่ง
3
0
จบ 7 1
6-9
  NOR NZL
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 2
Manukau United
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-4
  AGC R
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1
Southport Warriors ML1 1
ครึ่ง
1
3
จบ 1 5
5-7
  NOR NZL
Auckland United 1
Hamilton Wanderers II 1
ครึ่ง
6
0
จบ 7 0
4-5
  AGC R
Runaway Bay II Reserves
Tamborine Mountain Eagles Reserves 2
ครึ่ง
3
1
จบ 5 2
2-6
  NOR NZL
เบย์โอลิมปิก 2
Northern Rovers FC 1 5
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
7-3
  NOR NZL
โอคแลนด์ ซิตี้ 1
West Coast Rangers 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-4
  AUS CGP
วอลเดน เวสทอน [4] 1
กาการิน ยูไนเต็ด [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
8-2
  Solo ISL
Waneagu United 1
Southern United Honiara 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-0
  CPL
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 1
มิราม่าร์ แรนเจอร์ 4
ครึ่ง
0
1
จบ 4 2
3-2
  CPL
เวลลิงตัน โอลิมปิก
Petone FC 1
ครึ่ง
2
1
จบ 7 1
7-1
  AGC R
Nerang B Reserves
ปาล์ม บีช(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-7
  AGC R
Mudgeeraba SC Reserves 2
Pacific Pines Reserves 2
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
13-2
  TSA TPL
โฮบาร์ทซีบรา [6] 2
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส [4] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
3-15
  TSA TPL
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ [1]
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
8-1
  TSA PC
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 2
ทารูนา
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-4
  TSA PC
นิวทาวน์อีเกิลส์ 1
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)
ครึ่ง
3
0
จบ 6 0
6-7
  TSA PC
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-1
  TSA PC
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-13
  NSW-N RL
Edgeworth Eagles Reserves 1
Lambton Jaffas Reserves 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
1-6
  TSA TPL
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี [2] 1
โฮบาร์ต ใต้ [3]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
4-2
  AGC R
Kingscliff FC Reserves 1 3
เนรัง (สำรอง)
ครึ่ง
1
0
จบ 1 8
2-9
  Aus GL
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 2
Southport Warriors 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-5
  AGC R
Ormeau Reserves 1
ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
1-7
  AUS WALR
Fremantle City FC Reserves 1
Forrestfield Utd Reserves 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-6
  Aus GL
Runaway Bay II 1
Tamborine Mountain Eagles 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
8-3
  WAUS U20
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) [11] 2
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) [8] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
2-12
  WAUS U20
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) [4] 1 3
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) [2] 1 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-5
  WAUS U20
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) [5] 3
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) [6] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 4 0
8-4
  WAUS U20
บัลแคทต้า(ยู20) [9] 1
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) [12] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
8-2
  WAUS U20
เปเรซ(ยู20) [3]
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) [10] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 5 0
10-3
  WAUS U20
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) [1]
Gwelup Croatia U20 [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
0-0
  Solo ISL
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3
Kula FC
ครึ่ง
2
0
จบ 6 1
8-2
  AUS CGP B
ควีนเบยันซิตี้ 1
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-4
  AUS CGP B
แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์
Anu FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
3-5
  NOR NZL
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 2
ครึ่ง
3
1
จบ 6 2
8-1
  AUS NSW WPL
Charlestown Azzuri (W) 2
Maitland FC (W) 1
ครึ่ง
0
4
จบ 1 5
5-5
  ANQ U23
Moreton Bay United U23
Peninsula Power U23 1
ครึ่ง
3
1
จบ 3 4
0-0
  AUS WALR
Mandurah City FC Reserves 1
Joondalup Utd Reserves
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
3-3
  ANQ U23
Rochedale Rovers U23
Souths United U23
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
0-0
  AUS WALR
Ashfield SC Reserves 1 1
Stirling Macedonia Reserves 1 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
6-4
  AUS BPLR
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1
ออลบานี ครีก สำรอง
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-2
  Aus GL
มูดกีราบา 1
Pacific Pines Green 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
2-4
  AUS WALR
Quinns FC Reserves 1
UWA-Nedlands FC Reserves 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-4
  ANQ U23
Southside Eagles U23
WDSC Wolves U23
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
0-0
  ANQ U23
Logan Lightning U23 1
Brisbane Strikers U23 2 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-4
  ANQ U23
Holland Park Hawks U23
Ipswich knights U23
ครึ่ง
0
1
จบ 2 3
2-5
  TSA PC
เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง)
นอร์เทิร์น วานเดอริง
ครึ่ง
2
2
จบ 5 3
9-3
  AUS DPL
Mindil Aces
Hellenic AC 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
5-2
  TSA PC
ลอนเซสตันซิตี้ บี
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง)
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-3
  AGC R
Legends Reserves 6
Tallebudgera Reserves 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-5
  Aus GL
Nerang B 1
Palm Beach SC B 3
ครึ่ง
1
3
จบ 2 3
4-5
  AUS BPLR
Western Spirit Reserves 1
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-3
  AUS BPLR
แก็บ(สำรอง) 4
เมาท์ กราเวท(สำรอง)
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
4-11
  KCL 4
กวางจูกวางซานเอฟซี [6] 2
ชุนชอนซิติเซ็น [15] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-5
  KCL 4
จอนจู ซิติเซน เอฟซี [14]
ชิฮุงชิ ซิตี้ [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
0-0
  RUS D2
SKA Khabarovsk II [6]
FK Znamya Noginsk [2] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
1-7
  WAUS D1
เพิร์ธ เอสซี [2] 2
ค็อกเบิร์น ซิตี้ [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-7
  WAUS D1
บัลแคทต้า เอฟซี [11] 1 4
อาร์มาเดล เอสซี [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
9-9
  WAUS D1
ซอเรนโต้ เอฟซี [3] 2
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด [4] 1
ครึ่ง
4
0
จบ 4 1
6-7
  WAUS D1
ร็อคคิงแฮมซิตี้ [12] 1
อีซียู โยนดาลูบ [6]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 5
0-8
  WAUS D1
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า [1] 1
เบยวอเตอร์ ซิตี้ [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-6
  INT CF
พีเอฟซี เนซีบาร์
เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
0-0
  NSW-N TPL
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี [4] 2
แลมบ์ตัน จาร์วิส [1] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-3
  NSW-N TPL
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี [7]
เมทแลนด์ [2] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 4
5-5
  AUS BPLD1
Ripley Valley FC [5]
ม็อกกิล เอฟซี [6]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
7-4
  WAUS D2
เวสเทิร์น ไนท์ส 1
สวาน ยูไนเต็ด 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
10-1
  WAUS D2
เฟรแมนเทล ซิตี้ 3
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-4
  QLD D1
Magic United TFA 1 4
นอร์ธ สตาร์ 1 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
5-7
  WAUS D2
แมนดูราท ซิตี้ 3
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
4-4
  WAUS D2
Olympic Kingsway SC 3
ซูเบียโก เอเอฟซี 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-5
  WAUS D2
Quinns FC 1
UWA-Nedlands FC
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
4-3
  AUS BPLR
The Lakes Reserves 1 2
ทูวอง(สำรอง) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-3
  Aus GL
Kingscliff FC 1
Nerang 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 5
1-8
  AUS WBPL
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ)
Robina City FC (w) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
2-1
  WAUS D2
แอซฟิลล์ 3
Stirling Macedonia 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
2-10
  WAUS D1
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) [5] 1
Willip [8] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
1-4
  ANQ U23
Redlands United U23
Lions FC U23
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  Aus CTLW
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ)
Wagga City Wanderers (w)
ครึ่ง
7
0
จบ 12 0
11-0
  WOFT
ชิลี (ญ) [37] 2
แคนาดา(ญ) [8] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
1-5
  AUS CTL U23
Canberra Olympic U23 1
Monaro Panthers U23 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 5
6-2
  Aus GL
Ormeau White
Tweed United 1
ครึ่ง
1
3
จบ 2 5
2-5
  WOFT
จีน(ญ) [15] 1
แซมเบีย (ญ) [104] 1
ครึ่ง
3
2
จบ 4 4
6-5
  KCL
พย็องแท็กซิติเซ็น [13] 2
เชนันซิตี้ [2] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 1 4
4-5
  KCL 4
โซล ยูไนเต็ด [11] 3
Gangwon II [8] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
1-3
  AUS BPL
เวสต์เทิร์นสปิริท [11] 1
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ [10] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-6
  INT CF
ยูนิเรีย เดจ [11]
กลอเรีย บิสตริต้า 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
10-3
  INT CF
เอสปันญ่อล [1] 3
ราโย่ บาเยกาโน่ [6] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-0
  INT CF
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 3
โปลิเทคนิก้า อายซี่ [1] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
7-4
  INT CF
เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
ซีมูน
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  INT CF
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา [14]
โปลิ ทิมิโซอาร่า [2] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-5
  INT CF
บุดดาออร์ส เอสซี [6]
ทาทาบันย่า
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
0-0
  INT CF
อูจเปสต์ 2
BKV Elore
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  INT CF
เกตาเฟ่ [15] 1
พีเออี อโตรมิตอส [10] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-3
  INT CF
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย [4]
อัล ไอน์ [6] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-1
  INT CF
เอ็นเค จารูน 1
เอ็นเค คาร์โลแวค
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-3
  INT CF
Csornai SE
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  INT CF
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
MFK Snina
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-4
  INT CF
Andrashida SC
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) [19]
ครึ่ง
0
0
จบ 4 0
0-0
  INT CF
ไนเรกิฮาซา [7] 2
บัลมาซุยวารอชี เอฟซี 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-2
  INT CF
ซีซาเพิล
Rakosmenti KSK
ครึ่ง
0
0
จบ 6 0
0-0
  INT CF
บีเนโซว [7]
โบฮีเมียนส์ 1905 บี [16]
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
1-3
  INT CF
Beech Sigit 1
Ivancsa 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
4-5
  INT CF
อินเตอร์ ซาเปรซิค [10] 2
เอ็นเค มักซีมีร์ 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
8-2
  INT CF
ETO กีโอรี่ 2
Papai Perutz
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
0-0
  INT CF
เพนซึเยอร์ เอสอี
Gardony
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  INT CF
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ [17] 4
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ [19] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
7-3
  INT CF
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [7]
CS Blejoi
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
0-0
  INT CF
CSA Steaua Bucuresti [18]
Unirea Constanta [20]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  QLD D1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 3
ทารินก้า โรเวอร์ 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
2-3
  Aus GL
Burleigh Heads 4
บรอดบีชยูไนเต็ด 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-3
  AUS WBPL
Kangaroo P Rovers (w)
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-4
  AUS BPL
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [2] 3
อัลบานี ครีก [1] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
1-5
  CZE D2
ทริเน็ค [9] 3
อัสติ นาดลาเบม [5] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 3
4-6
  CZE D2
เอ็มเอฟเค ชรูดิม [10] 1
สปาร์ตาปราก 2 [1] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-8
  AUS BPL
เดอะ แกป บีพีแอล [12] 2
เมาท์ กราเวท [5] 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
12-6
  WOFT
สวีเดน(ญ) [5]
ออสเตรเลีย(ญ) [9]
ครึ่ง
1
1
จบ 4 2
4-5
  SVK Cup
SDM Domino Bratislava 1
FK Raca Bratislava [1]
ครึ่ง
0
5
จบ 0 8
1-5
  AUS QSL
โลแกน ไลท์นิ่ง [9]
บริสแบน สไตรเกอร์ส [14] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 2 4
8-3
  INT CF
จีเคเอส ทิคี [3]
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [14]
ครึ่ง
3
1
จบ 5 2
0-0
  INT CF
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
3-6
  INT CF
สลาเวีย โครเมอร์ริซ [4]
ซลิน 2 [15] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
10-1
  INT CF
สเตล รุสซ์โซว [10]
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
8-1
  INT CF
Radnik Sesvete [6]
Kustosija [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-0
  INT CF
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2
Rekord Bielsko-Biala
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
9-5
  QLD D1
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 3
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-6
  KAM SL
โซลติโล่ อังกอร์ 1
นากาเวิลด์ เอฟซี 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 3
1-10
  KAM SL
Kirivong Sok Sen Chey 1
สะเวย์ เรียง เอฟซี 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
3-10
  IND D2
Friends United 3
Garhwal FC 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
3-5
  QLD D1
โรชเดล โรเวอร์ 1
เซาธ์ ยูไนเต็ด 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
3-6
  CECAFA Cup
Djibouti U23
ซูดานใต้(ยู 23) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-7
  MAS PL
กลันตัน [7] 1
FAM-MSN Project Squad [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
11-8
  CZEC
Novy Jicin 1
วาลาชเก เมซิริชี 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-2
  JPN JFL
ฮอนด้า เอฟซี [2]
นารา คลับ [14] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-2
  RUS D2
เอฟเค อูราล-2 [11] 5
โนสต้า โนโวทรอย [13] 1 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
0-3
  INT CF
เรอัล โซเซียดาด บี [2]
เออิบาร์ [20]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
0-0
  INT CF
น็องต์ [18]
แบรสต์ [17]
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
0-0
  INT CF
โอซาซูน่า [11]
บูร์โกส ซีเอฟ [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  INT CF
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
  INT CF
เอสซี แชม 1
ทาลวิล [3] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 10 0
8-2
  INT CF
สโลแวน โรซิค [10]
เบอโน่ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
9-4
  INT CF
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [16] 3
เอฟเค โคมูตอฟ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
6-1
  INT CF
TuS Blau-Weiss Lohne
โอลเดนเบอร์ก [3]
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
3-6
  INT CF
โกมาโรม วีเอสอี 1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
2-3
  INT CF
Technoroll Teskand KSE
Nagykanizsai TE 1866
ครึ่ง
0
0
จบ 2 7
0-0
  INT CF
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3
เอลเลน่า โตรัน 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-2
  INT CF
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [15]
โซกอล ออสโตรดา [11] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
11-3
  INT CF
UD Socuellamos [5]
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ [4]
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
3-5
  INT CF
Lechia Zielona Gora
ซาเกลบี้ ลูบิน บี
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-10
  INT CF
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [6]
Gornik II Zabrze
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
0-0
  INT CF
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
เอฟเค เบลูซา
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
0-0
  INT CF
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 6
4-5
  INT CF
FK Zarkovo [6] 1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ [8] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-5
  INT CF
ปาคซิ เซ [4] 3
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี [12]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-3
  INT CF
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
Tiszafuredi
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
0-0
  AUS BPLD1
เอซี คาริน่า [9]
โลแกน เมโทร [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-6
  BHU TL
Paro Rinpung FC 1
โกโมะเอฟซี
ครึ่ง
1
0
จบ 4 3
5-6
  AUS NSW WPL
Adamstown Rosebud (w)
Football Mid North Coast (W)
ครึ่ง
3
0
จบ 10 0
8-2
  Finland K
Ikaalisten Urheilijat 2 2
FC Haka Juniors 4
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
3-10
  WAUS WD1
Curtin University FC (w)
Perth SC (w) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 6
2-9
  INT CF
Hutnik Krakow [12]
โปโลเนีย ไบตอม
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-4
  AUS BPL
เดอะ เลค [3]
ทูวอง [6] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 5 2
6-4
  SIN D1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี [3] 1
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด [6] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 4
7-4
  AUS QSL
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี [13]
คาปาลาบา บูลด็อก [11] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
2-3
  AUS QSL
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [12] 1 1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [7] 1
ครึ่ง
0
4
จบ 1 5
3-7
  INT CF
แอธเลติก บิลเบา บี [10] 1
มิรานเดส [11]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-4
  INT CF
โอซาซูน่า บี [2]
เอสดี โลโกรเนส [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-7
  INT CF
เอสดี อมอเรเบียต้า [2]
ยูดี โลโกรนเยส
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-2
  INT CF
ลูซิเทเนีย