GER D3
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [18] 3
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [7] 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-3
  SWE D2
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [1] 1
ฟัลเค่นเบิร์ก [15] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 3 2
5-6
  NOR D2
ออด เกรนแลนด์ 2 [8]
กเจลแซส [9]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-8
  DEN SASL
อัลบอร์ก [4]
วีบรอก [10]
ครึ่ง
1
2
จบ 2 5
5-4
  TUR D1
เบซิคตัส เจเค [6] 3
กาลาตาซาราย [8] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
5-5
  AUS AC
SC Gradisce 1
ASV Gartenstadt
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-4
  AFC U23
ซีเรีย(ยู 23)
ศรีลังกา(ยู23) 2
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
8-2
  SWE D1
โอเรโบร [15] 6
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ [14] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
7-2
  ISR D1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ [12] 1 2
แอชดอด เอ็มเอส [13] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
6-2
  DEN U21
Glostrup FKU21 1
Ehuate U21 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 4
6-7
  ARG D1
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า [22] 1 2
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ [26] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
1-7
  ARG D1
ซาร์เมียนโต้ [18] 2
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [20] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
5-6
  NOR D2
โฮดด์ [2] 1
วาเลเรนก้า บี [11] 1
ครึ่ง
4
0
จบ 7 1
12-1
  ROM D1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [1] 1 3
เซ็บซี่ [14] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-5
  DEN U21
Frederikssund FB U21
เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
3-3
  SWE D3
เอ็นโคปิ้งก์ [13] 4
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค [4] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
6-6
  BEL U21
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) [4] 1
เควี เมชิลิน(ยู 21) [12] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-4
  BEL U21
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) [5] 5
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) [9] 1 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
3-9
  BEL U21
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) [7] 3
เคเอเอ เกนท์(ยู21) [3] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
8-2
  BEL U21
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) [11]
คลับ บรูซ(ยู21) [8]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
4-9
  BEL U21
เอเอสยูเปน (ยู 21) [1] 3
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
6-3
  BEL U21
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) [2] 3
เวสเทอโล(ยู 21) [6] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
13-1
  BEL U21
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) [6] 4
อันเดอร์เลช(ยู21) [2] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
1-3
  AUS AC
SC Kalksburg/Rodaun
SC Mannsworth 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 6
1-8
  ISR D1
มัคคาบี้ ไฮฟา [5] 3
มัคคาบี้ เนทันย่า [7] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
4-4
  ALB D1
เอสเค ติรานา [2] 1 4
ปาร์ติซานี ทิราน่า [8] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-2
  POR D1
กิล วิเซนเต้ [10] 1
สปอร์ติ้ง บราก้า [6] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
11-2
  ITA C1
ปอนเทเดร่า [14] 1
เรจเจียนา [1] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
2-5
  EGY D1
Kokakola Cairo 2
ฟาร์โค 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-3
  BEL U21
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) [10] 2
ราซิ่ง เกงค์(ยู21) [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-8
  BEL U21
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) [9] 1
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
11-0
  BEL U21
โลมเมิล เอสเค (ยู 21) [13] 2
ลีร์เซ(ยู21) [4]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-9
  BEL U21
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) [7] 1
คอร์ตจิค (ยู 21) [14]
ครึ่ง
2
1
จบ 4 2
5-3
  ITA S4
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 2
Lavagnese 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-6
  ADT M
Centro Espanol [6] 2
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล [10] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-2
  ADT M
Argentino de Rosario [8] 3
เดปอร์ติโว ปารากัวโย [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
4-2
  ADT M
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ [7] 2
เดปอร์ติโบ มูนิซ [4]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-7
  ADT M
Defensores de Cambaceres [2] 2
ซีเอ ลูกาโน [9] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
7-2
  Brazil L
บองซูเซสโซ่ 1 1
ติเกรส์ บราซิล 1 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
4-6
  Brazil L
Barra da Tijuca 6
Paduano RJ 6
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-4
  ENG PU23
เรดดิ้ง(ยู 23) [11]
เซาแธมป์ตัน (ยู 23) [14] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-7
  ENG U23LC
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) [23] 1
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) [23]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-7
  ENG PU23
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) [12] 3
ลิเวอร์พูล (ยู 23) [11] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
7-7
  ENG PU23
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) [5] 3
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) [9] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 3
6-4
  BRA PE2
Ibis SC 3
Atletico PE 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
4-4
  BNY
Caxias RS U20 3
อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-6
  Bra SD
ซิเอร่า(ญ) 2
ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-3
  BRA PE2
1 de Maio FC 2
เปโตรลิน่า พีอี 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-4
  BRA SPWL
Duque de Caxias (w) 2
Cabofriense (w) 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
2-3
  Bra SD
Figueirense EC 4
Santarritense FC 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
4-2
  BEL U21
RWD Molenbeek U21 [11] 2
Seraing U21 [10] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
6-3
  URU RL
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 1
Albion fc Reserves 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
13-6
  URU RL
Nacional De Football Reserves 1
Cerrito Reserves
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
10-1
  URU RL
Villa Espanola Reserves 3
ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-7
  BNY
Itaberai U20 1
Canedense U20 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-3
  FRA D2
เอเจ โอแซร์ [5] 2
บาสเตีย [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
1-3
  ENG CN
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [20]
บลายท์ สปราตันส์ [17]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
9-3
  FRA D3
เรด สตาร์ 93 [12] 1
เลอ ม็องส์ [9] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 1 2
7-2
  IRE PR
โบฮีเมี่ยนส์ [5] 2
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [9] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
2-4
  IRE PR
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [2] 2
ดันดาล์ค [7] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-5
  NIR D1
ลาร์นเอฟซี [4] 3
ลินฟีลด์ เอฟซี [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-2
  SCOFAC
Clydebank FC 3
เอลจิน ซิตี้ [9] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-4
  NIR Rl
เกล็นนาโวน(สำรอง) 3
ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 4
5-9
  NIR Rl
ลินฟีลด์(สำรอง) 1
Larne Reserves 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
10-2
  GIB PD
ลิงซ์ เอฟซี 1
เอฟซี ลินคอล์น
ครึ่ง
0
2
จบ 1 7
0-7
  SPA D1
เกตาเฟ่ [20] 2 2
เซลต้า บีโก้ [15] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
2-7
  SPA D2
คิโรน่า [19] 3
เรอัล ซาราโกซ่า [18] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-4
  ENG CS
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ [16] 1 4
ดาร์ทฟอร์ด [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-15
  ITA C1
เฟอรัลพิซาโล [4] 1 3
ปาโดวา [2] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-13
  URU D1
ซีเอ ริเวอร์เพลท [14] 2
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ [7] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-3
  CHI D1
ปาเลสติโน่ [11] 6
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า [12] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 3
7-2
  Bra YL
เซาเปาโล(เยาวชน) 3
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
3-1
  Bra SD
Aparecida GO 1
เอเอ อนาโปลิน่า 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
5-5
  ARG RESLW
Platense Reserves (w) 1
Rosario Central Reserves (w)
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
9-1
  Bolivia N B
Ciudad Nueva Santa Cruz 2
San Antonio Bulo Bulo 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-0
  MAL D2
ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ [7]
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี [10]
ตัดครึ่ง
  INT FRL
ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) [70]
ปานามา (ญ) [59]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  ARG D1
ลานุส [5] 4
ทัลเลเรส กอร์โดบา [2] 4
ครึ่ง
1
3
จบ 3 3
11-2
  ARG D1
แอดเลติโก ทูคูแมน [19]
ปาโตรนาโต ปารานา [23]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
6-0
  COL D2
คอร์ตูลัว [6] 4
โบญาก้า ซิโค [7] 1 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
11-1
  CHI D3
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1 3
โคลชากัว ซีดี
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
2-11
  SLV U20
CD FAS U20 3
Municipal Limeno Reserves 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-3
  POR D1
เบาวิสต้า เอฟซี [8] 4
เบเลเนนส์ [18] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-1
  MEX D3
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
สปอร์ติง คานามาย
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-3
  SLV U20
Atletico Marte U20 4
CD Aguila Reserves 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-4
  INT FRL
สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) [111] 2
โบลิเวีย (ญ) [91] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-2
  PAR D1
ก๋วยลีน่า [9] 1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
4-4
  CHI D2
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [12] 2
ซานหลุยส์ คิวโลต [14] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
7-2
  ARG D1
ริเวอร์เพลท [1] 1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [13] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
7-4
  BRA D1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [11] 2
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [19] 1 7
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-11
  ARG D2
อินสติทูโต เด คอลโดบา [15] 2
ซีเอ บราวน์อโดรกู [7] 7
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
3-1
  Bra SD
Navegantes EC 3
Pedra Branca 3
ครึ่ง
2
1
จบ 2 3
6-9
  Bolivia N B
Garcia Agreda 2
Mojocoya 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
1-4
  CHI D1
คูริโก้ ยูนิโด [15] 2
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-2
  ARG D2
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ [15] 2
เดปอร์ติโว เรยสตาร์ [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
5-1
  ECU D1
เดปอร์ติโว คูเอนก้า [12] 5
มาคาร่า อัมบาโต้ [14] 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-3
  ARG D2
เทมเปอร์ลีย์ [14] 4
เบลกราโน่ [6] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
2-8
  ARG D1
อินดิเพนเดนเต้ [11] 1 2
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [16] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  INT FRL
ปารากวัย(ญ) ยู20
บราซิล(ญ) ยู20
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  BRA D1
พัลไมรัส [5] 1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [18] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
23-0
  COL D2
เรอัล คาร์ทาเกน่า [8] 3
แอตเลติโก้ เอฟซี [9] 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
11-4
  CAN CSL
FC Vorkuta [1]
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  AFC U23
ญี่ปุ่น(ยู23) 1
กัมพูชา (ยู23)
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
12-2
  CHA D2
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี [2]
เซียะเหมิน ลู่ต่าว [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  CHA D2
ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ [3] 2
เหอเป่ย กังฟู [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-4
  IND D2
Sudeva Moonlight FC
Rangers SC 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-10
  AUS AC
UFK Schwemm 1
DSV Fortuna 05 1
ครึ่ง
1
3
จบ 2 5
3-9
  IDN ISL
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [6] 4
พีเอส ติร่า [10] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-4
  IDN D1
พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 5
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-7
  AUS AC
เอลเอซี อินเตอร์
FC Brigittenau 1
ครึ่ง
2
0
จบ 6 0
7-4
  AUS AC
แกร์สโทเฟิน เอสวี 1
เอสวี ดานูบ
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
0-6
  AUS AC
เอฟซี 1980 วีน
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
5-10
  AUS L
สโลวาน เอชเอซี 1
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
5-4
  AUS D3
เอสวีจี ไรชีเนา [4] 1
SV Fugen [9] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 2
3-1
  UEFA-W U19
มอลตา ( ญ ) ยู 19 2
จอร์เจีย (ญ) ยู19 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-1
  ALG U21
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1
ES Ben Aknoun U21 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
1-4
  ALG U21
MCB Oued Sly U21 2
CRB Ain Oussera U21 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-1
  AUS AC
ลัสเตนัว 2
เอสซี เบรเกนซ์ 3
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
10-2
  AUS AC
SV Aspern
Ask Ober Sankt Veit
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
11-6
  Kyr TL
FC Ilbirs 3
FC Abdish-Ata Kant 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-6
  BLW
Mandala (w)
Ugyen Academy (W)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-2
  AUS D3
Worgl Obi SV [3]
เอสวี อินส์บรุค [12]
ครึ่ง
4
0
จบ 6 2
12-1
  INT FRL
ออสเตรเลีย(ญ) [11] 2
บราซิล (ญ) [7] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
2-5
  ALG U21
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)
USM Khenchela U21 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-8
  ALG U21
เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-5
  ALG U21
WA Boufarik U21 5
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
9-8
  ALG U21
Hamra Annaba U21 2
IRB Ouargla U21 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-11
  ALG U21
ซีเอ บัตนา (ยู21) 1
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21)
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-5
  ALG U21
US Chaouia U21 2
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
11-2
  IND D2
Garhwal Diamon 2
Delhi United 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
10-3
  AUT CUP
ลาฟนิทซ์ [4] 2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [3] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 3
3-7
90นาที[3-3],120นาที[3-5],โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซีชนะ
  Ind PSL
Punjab FC 2
Khalsa FC Chandigarh 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-5
  ARM D1
อรารัต เยเรวาน [2] 1
เอฟเค แวน [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
8-2
  TUR Cup
อันคารากูคู [2]
โซมาสปอร์ [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-3
  TUR Cup
กิริซันสปอร์ [16]
คาสทาโมนุสปอร์ [19]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  MOL Cup
FC Sfintul Gheorghe [5]
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ [5]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  MOL Cup
ซีเอส เปโตรคุบ [1]
Olimp Comrat [6]
ครึ่ง
1
0
จบ 6 0
0-0
  MOL Cup
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา [1]
ดินาโม ออโต [6]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
0-0
  KAZ D1
ไครัต อคาเดมี่ [5]
Lashyn Karatau [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  AZE D2
คาราบาจโลคบาตัน
ซาเบล 2 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  BLR RL
เอฟเค โกเมล(สำรอง) 3
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-9
  PPL
มุสลิม เอฟซี 1 4
Civil Aviation Authority FC 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
2-5
  UZB D1
ชูตัน กูซาร์ [8]
แยงไกเยอร์ [6]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
0-0
  AZE D2
ซาบาห์ 2
เอฟเค โมอิก บากู
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
0-0
  AZE D2
FK Qabala II
ซีร่า เอฟเค 2
ครึ่ง
2
0
จบ 6 0
0-0
  UZB D1
เอรัล นิวคัส [7]
โซรัซ FK อูลกัช [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
0-0
  UEFA U17
ฝรั่งเศส(ยู 17) [3]
มอลโดว่า(ยู17) [2]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  UEFA-W U19
ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
เบลารุส (ญ) ยู19
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
0-11
  UEFA-W U19
ไซปรัส (ญ) ยู19 2
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 4
3-2
  CRO Cup
รูเดส [2] 2
แซดเอ็นเคโอซีเยค [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
3-6
  TUR Cup
อียูบสปอร์ [3] 1
Bukaspor [5] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-2
  TUR Cup
โบลูสปอร์ [10] 2
Carsambaspor [18] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-1
  TUR Cup
อาเหม็ดสปอร์ [2]
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู [12]
ครึ่ง
0
2
จบ 3 2
0-0
  TUR Cup
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [17] 1
Bergama Belediyespor [16] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
5-3
90นาที[2-2],120นาที[4-2],อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์Win
  ISR CUP
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค [3] 2
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน [16] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
5-4
  ISR CUP
มัคคาบี้ ยาฟเน่ [7] 1
คาฟร์ กาซิม [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-8
  ISR CUP
Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 3
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา [5] 5
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
4-6
90นาที[2-2],120นาที[2-4],มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟาชนะ
  ISR CUP
บีไน ไอลัท [17]
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 4
0-0
  ISR CUP
มัคคาบี้ ชารายิม [8] 2
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-3
  ISR CUP
รูบิ ชาปิร่า [12] 1
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [1] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 5
0-4
  ISR CUP
มัวดอน สปอร์ตทิร่า [7] 2
Tzeirey Tira
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-5
  ISR CUP
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี [3] 4
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม [14] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-4
90นาที[1-1],120นาที[3-1],เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบีWin
  ISR CUP
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด [6] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
7-4
  ARM D2
BKMA II [6]
เลอร์นายิน อาร์ทซัค [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-0
  ENG U23 D1
อิปสวิช (ยู 23) [8] 3
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) [1] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
5-0
  IDN ISL
พีเอสไอเอส เซมารัง [2] 2
เปอร์ซิบ บันดุง [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-8
  IDN D1
พีเอสเคซี ซิมาฮี 4
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-7
  UEFA-W U19
บัลแกเรีย (ญ) ยู19 2
กรีซ (ญ) ยู19
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
1-4
  UEFA-W U19
คาซัคสถาน (ญ) ยู19 3
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  WWCPE
มาซิโดเนีย (ญ) [131]
ลักเซมเบิร์ก (ญ) [122] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
8-2
  AUS AC
พีเอสวี เวียนนา 1 2
SV Gerasdorf Stammer 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
9-8
  POL Cup
Lechia Zielona Gora 2
อาร์ก้า กดิเนีย [5] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-0
  POL Cup
Unia Skierniewice 2
เลช พอซนาน [1] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-6
  ARM D1
เซวาน บอย [4] 3
บานานต์ส [6] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-0
  UEFA U17
ไซปรัส (ยู17) [4] 2
กรีซ (ยู17) [1] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-0
  UEFA-W U19
อังกฤษ (ญ) ยู19
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-4
  UEFA-W U19
เดนมาร์ก (ญ) ยู19 1
ฟินแลนด์ (ญ) ยู19
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
6-2
  UEFA-W U19
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-0
  UEFA-W U19
ตุรกี (ญ) ยู19 1 5
ฮังการี (ญ) ยู19 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
1-10
  RUS Cup
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [1] 3
ดินาโม มอสโก [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
4-8
  GRE Cup
เลวาเดียกอส [2] 2
แอสเตราส ตริโปลิส [9] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-2
  GRE Cup
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 5
คาลิเทีย [3] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-3
90นาที[0-0],120นาที[0-0],จุดโทษ[5-4],อนาเกนนิซี่ คาร์ดิชWin
  BUL Cup
โลโคโมทีฟ โซเฟีย [7] 3
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-3
  ROMC
เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 7
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
2-2
90นาที[1-1],120นาที[2-2],จุดโทษ[4-3],เอซีเอสโอ ฟิเลียซีWin
  SWE U21AS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) [4]
โอเรโบร (ยู 21) [5]
ครึ่ง
3
0
จบ 6 0
0-0
  MOL Cup
CSF Baliti [4]
เอฟซี คาฮูล-2005 [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  WWCPE
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) [58] 1
รัสเซีย(ญ) [24]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
3-8
  IRQ D1
Zakho [6]
อัล นาจาฟ [12]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  IRQ D1
นาฟิต อัล ยันนูป [5]
Al Diwaniya [14]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
0-0
  IRQ D1
Naft Misan [10]
Samarra [20]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
0-0
  ENG RES
เปรสตัน(สำรอง) 2
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง)
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
10-7
  ENG RES
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง)
Accrington Stanley Reserves 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
1-5
  Syri D2
Al-Yaqdhah 1
Al-Nabek 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
10-2
  AUS L
Annabichler SV 2
SK Austria Klagenfurt Amateure 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
1-4
  AUS L
SV Frauental 3
ลีโอเบน 3
ครึ่ง
3
1
จบ 3 2
6-4
  AUS AC
SU Tillmitsch 1
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
3-2
  ETH PR
Sebeta City
Mekelakeya 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-5
  AUS AC
Wiener Akademik 3
1210 Wien 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
4-3
  Syri D2
Al-Dumair FC 1
อัล-โมฮาฟซา 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
7-10
  AUS AC
Liesing Atzgersdorf 3
SC Ostbahn XI 1
ครึ่ง
2
2
จบ 4 2
6-4
  AFC U23
อินโดนีเซีย (ยู 23) 3
ออสเตรเลีย (ยู 23) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 3
0-3
  AUS D3
เอสซี ชวาส [2]
คุฟซไตน์ [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  UPL
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
Wakiso Giants FC 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-1
  UPL
บียูเอล เอฟซี 1 3
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-6
  UPL
โทโร ยูไนเต็ด
Gaddafi FC
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-0
  ENG U23 D1
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) [2]
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) [17]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-10
  Bra SD
Villariga pa 2
Tiradentes PA 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
2-9
  TUR Cup
อัลเตย์สปอร์ [9] 1
Dai Lin Jissbon [7] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 5 1
6-8
  ITA YCup
เวโรน่า (เยาวชน) [18] 1
อูดิเนเซ่(เยาวชน) [2] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
2-7
  JOR D2
เอธฮาดอัล รามธา 4
อัล ยาร์มุค 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-8
  JOR D2
มันชีอา บานี ฮัสซาน 1
Moghayer Al Sarhan 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
6-8
  Syri D2
อัล อราบี 1
Al Kiswa 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
8-7
  Bra CUU20
กัวเนีย (เยาวชน) 5
อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 3
ครึ่ง
3
1
จบ 5 2
4-7
  AUT CUP
เอสซี ไวซ์ [6] 1 2
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
2-8
90นาที[1-1],120นาที[1-4],เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ตชนะ
  UPL
Arua Hill SC 3
Onduparaka FC 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-4
  OMA PL
โอมาน คลับ [14]
ดูฟาร์ [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-4
  UEFA-W U19
อิตาลี (ญ) ยู19 [1] 2
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 [2] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-8
  UEFA-W U19
อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 [4] 2
โปแลนด์ (ญ) ยู19 [3] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-7
  CRO Cup
NK Belisce 1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [4] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 5
6-6
  EGY D1
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ [12] 2
El Sharqia Dokhan [14] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
1-8
  CAF WNC
แซมเบีย (ญ) [94]
มาลาวี ( ญ ) [149] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
5-1
  CAF WNC
เอธิโอเปีย (ญ) [112]
ยูกันดา ( ญ )
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
0-0
90นาที[2-0],สองรอบ[2-2],จุดโทษ[1-2],ยูกันดา ( ญ )ชนะ
  AUS L
Horitschon 2
พาร์นดรอฟ 1
ครึ่ง
1
4
จบ 2 6
1-10
  ARG RESL
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
7-4
  ARG RESL
อคาสซูโซ(สำรอง) 1
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 5
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
6-2
  URU RL
Torque Reserves 1 3
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
11-3
  BUL D2
Botev Plovdiv II [13] 1
เนฟโตชิมิก บูร์กัส [20] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
8-0
  AUS D3
เอสวี ฮอลล์ [11] 3
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค [6] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-9
  CAF WNC
แอฟริกาใต้(ญ) [55]
โมซัมบิก (ญ) [159]
ครึ่ง
3
0
จบ 6 0
0-0
  CAF WNC
สวาซิแลนด์ ( ญ ) [157]
ซิมบับเว (ญ) [119]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-0
  CAF WNC
บุรุนดี ( ญ )
เอริเตรีย (ญ) [141]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  PPL
ปากีสถาน นาวี่
พีเอเอฟ เอฟซี
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
5-9
  SAFL
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี [2]
โจโม คอสมอส [16]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  SAFL
ริชาร์ดส์ เบย์ [9]
Pretoria Callies [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  SAFL
เจดีอาร์ สตาร์ [1]
Venda [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  AUS AC
Viktoria Bregenz 3
RW Rankweil 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-5
  IDN ISL
เปรซียา จาการ์ตา [5] 2
เปอร์เซบายา สุราบายา [11] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-3
  POL Cup
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1
เลเชีย กอเดนซ์ [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-5
  GER Reg
บาลินเกอร์ [7] 3
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) [8] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-3
  GER Reg
เอฟซี กีสเซิน [17] 2
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค [5] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
4-9
  UEFA-W U19
โรมาเนีย (ญ) ยู19
อิสราเอล (ญ) ยู19 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-5
  RUS Cup
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ [19] 4
ซีเอสเคเอ มอสโก [3]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-3
  OMA PL
บาห์ลา [9]
อัล ซูวาอี [6]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  CHI D1
โคเบรซอล [8] 4
โอ.ฮิกกิ้นส์ [13] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
4-4
  RUS D2
คาชานก้า มอสโก [3] 2
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ [11] 3
ครึ่ง
2
1
จบ 7 1
6-1
  ALG D2
เอเอสเอ็ม ออราน [2]
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช [1] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-4
  ALG D2
เอ็มซี ไซดาร์ [3]
JSM Tiaret [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  ALG D2
อาร์ซี คูบา [4] 1
ES Ben Aknoun [6] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
5-5
  ALG D2
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา [8] 4
Hanshely [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
1-9
  ALG D2
ซีเอ บัตน่า [7]
เจเอสเอ็ม เบอจายา [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  ALG D2
ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ [8]
จีซี มาสคาร่า [5]
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
0-0
  ALG D2
เอ็มโอ เบไจอา [3] 3
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ [19] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
5-1
  ALG D2
Hamra Annaba [9] 2
IRB Ouargla [16] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-1
  ALG D2
SC Ain Defla [11]
CRB Temouchent [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  ALG D2
US Chaouia [3]
เจเอสเอ็ม สกิกดา [20] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
7-0
  ALG D2
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค [14]
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส [9]
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
0-0
  ALG D2
IRB Lakhdaria [8]
เอเอส เอน เอ็มลิล่า [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
  ALG D2
El Bayadh [15]
SKAF Khemis Melina [13]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  ALG D2
MCB Oued Sly [16] 1
CRB Ain Ouessara [12] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
9-1
  ALG D2
NRB Teleghma [5] 1
ยูเอสเอ็ม อันนาบา [2]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
4-5
  ALG D2
JS Bordj Menaiel [15]
เอ็มโอ คอนสแตนติน [8]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  WWCPE
ยูเครน(ญ) [31] 1
สเปน(ญ) [10] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
1-9
  WWCPE
อาร์เมเนีย( (ญ) [6] 1
โคโซโว (ญ) [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-6
  WWCPE
อาเซอร์ไบจาน (ญ) [78] 2
มอลตา(ญ) [93] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
4-3
  CAF WNC
ตูนิเซีย (ญ) [77]
อียิปต์ (ญ) [141]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  CAF WNC
รวันดา ( ญ )
จิบูตี(ญ)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
0-0
  AUS AC
โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ
Rapid Oberlaa 1 2
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
2-5
  AUS AC
SV Kloch 1
อัลเลอไฮเลเกน 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
9-6
  AUS D3
คิทซ์บูเฮล [5] 3
SC Imst [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-9
  AUS D3
SV Telfs [1]
WSG Swarovski Tirol B [10]
ครึ่ง
3
2
จบ 5 4
0-0
  WWCPE
เยอรมนี(ญ) [3]
อิสราเอล(ญ) [71] 1
ครึ่ง
4
0
จบ 7 0
12-1
  GRE Cup
เออีแอล ลาริซ่า 2
พาส เจียนนิน่า [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-8
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[3-1],เออีแอล ลาริซ่าWin
  UAE C
เอมิเรตส์ คลับ [14] 1
อัล ไอน์ [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  IRQ D1
อาร์บิล [16]
Al Talaba [7]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
0-0
  QAT D1
อัล เรย์ยาน [7] 1
อัล ไซลีย่า [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 4 2
6-6
  QAT D1
อัมม์ ซาลาล [8] 1
อัล ซาดด์ [1] 3
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
2-5
  WWCPE
สโลวะเกีย(ญ) [45]
จอร์เจีย (ญ) [123] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
8-0
  CAF WNC
กาบอง (ญ) [132]
คองโก-บราซซาวิล (ญ) [108]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  AUS L
เอสวี วิลดอน
SV Lafnitz II 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
5-3
  ARG RESL
Ferrocarril Midland Reserves 2
CA Claypole Reserves 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
9-4
  AUS AC
RSV Marianum 2
SV Essling 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
6-12
90นาที[2-2],120นาที[2-2],จุดโทษ[7-8],SV Esslingชนะ
  KSA D1
อัล-คาว์แคบ [10] 1
Bisha FC [18] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-2
  UEFA U17
รัสเซีย(ยู 17) [2]
เยอรมนี(ยู 17) [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
0-0
  UEFA U17
ซานมารีโน (ยู 17) [4]
โรมาเนีย(ยู 17) [3]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
0-0
  SVK Cup
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [3] 4
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [2] 1 4
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
8-4
90นาที[2-2],จุดโทษ[6-7],สปาร์ตัค เตอร์นาว่าชนะ
  TUR Cup
ซัมซั่นสปอร์ [9] 1
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ [8]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
10-1
  ROMC
กาซ เมตาน เมดิอัส [13] 1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [10] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-0
  MAR D1
คัวริบก้า [13] 4
เรพิด คลับ อวด เซม [16] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
7-5
  WWCPE
บัลแกเรีย (ญ) [79] 1 2
โปรตุเกส(ญ) [30]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 5
0-8
  WWCPE
คาซัคสถาน(ญ) [82]
ฝรั่งเศส(ญ) [5]
ครึ่ง
0
4
จบ 0 5
0-18
  AUS L
Zwettl SC 2
เครมเซอร์ เอสซี 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 5
2-3
  ETH PR
Kedus Giorgis 3
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
3-2
  AUS AC
KSV Ankerbot 2
SV Schwechat
ครึ่ง
1
3
จบ 3 6
3-6
  KSA D1
Al Kholood [20] 4
อัล-เวห์ด้า เมกกะ [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-12
  WWCPE
ฟินแลนด์(ญ) [25]
ไอร์แลนด์(ญ) [33] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
5-3
  CRO Cup
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [7] 2
สลาเวน โคปริฟนิก้า [9] 1 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-3
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[3-5],สลาเวน โคปริฟนิก้าชนะ
  CZEC
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [10] 1
วิโซซิน่า จิคลาวา [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
14-6
  EGY D1
เอล กัวน่า [5] 1
เซรามิกา [16] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-4
  OMA PL
Salalah [10] 1
อัล มูซานนาห์ [8] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-0
  OMA PL
อัลรูสตัก [5]
อัล นาเซอร์ (โอมาน) [4] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
5-5
  WWCPE
ลิธัวเนีย (ญ) [106] 2
อิตาลี(ญ) [14] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
1-12
  BUL Cup
เลฟสกี้ โซเฟีย [9] 1
Septemvri Simitli [17] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 7 0
0-0
  DAN Cup
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [5] 7
เวเจิล [12] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-5
90นาที[1-1],120นาที[1-3],เวเจิลชนะ
  DAN Cup
เฟรเดอริเซีย [3] 3
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [4]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
3-9
  WWCPE
เซอร์เบีย(ญ) [41] 1
ตุรกี (ญ) [69] 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-1
  WWCPE
มอนเตเนโกร(ญ) [3] 1
เดนมาร์ก(ญ) [1]
ครึ่ง
0
3
จบ 1 5
2-9
  CAF WNC
บอตสวานา ( ญ ) [153]
แองโกลา (ญ) [127]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
0-0
  CAF WNC
โตโก(ญ)
Sao Tome Principe (W)
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  CAF WNC
Mauritania (w) 2
กินี บิสเซา ( ญ )
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-8
  AUS L
Weinland Gamlitz 1
SV Ilz 4
ครึ่ง
3
0
จบ 6 1
5-2
  ARG RESL
Victoriano Arenas Reserves 1 4
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
3-4
  INT FRL
สเปน(ยู 19) 2
อิสราเอล(ยู 19) 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
8-3
  INT FRL
เอกวาดอร์ (ญ) [65] 3
เวเนซุเอลา (ญ) [56] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
4-4
  POL Cup
KP Calisia Kalisz [11] 2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [2] 3
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
2-8
  AFC U23
บาห์เรน(ยู23)
อัฟกานิสถาน ยู23
เลื่อน
  ITA D1
เอซี เวนิช [16] 1 3
ซาแลร์นิตาน่า [20] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-5
  ITA D1
สเปเซีย [17] 2
เจนัว [18] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-3
  UKRC
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ [7]
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [6] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 2 5
12-0
  GERC
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [16] 2
ชาลเก้ 04 [3] 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
8-8
  GERC
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [11] 1
โฮลสไตน์ คีล [15] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 5 1
4-6
  GERC
พรูเบน มุนสเตอร์ [4] 1 6
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [10] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
5-11
  GERC
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [6] 3
แอร์เบ ไลป์ซิก [6]
ครึ่ง
0
1