SPA D1
อลาเบส [18] 1
เอลเช่ [15] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-7
  GER Reg
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 [11] 2
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [12] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
1-6
  GER Reg
วีเอฟอาร์ อาเล่น [10] 1
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [4]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
0-0
  GER Reg
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [15] 2
เฮสเซ่น คาสเซล [9] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-5
  GER Reg
ทีเอสจี บาลินเก้น [16]
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ [14]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  GER Reg
TSV Schott Mainz [19] 1
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [18] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
7-2
  FRA D3
ชาโตรูซ์ [8] 3
เอฟซี แซมบี [10] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
6-7
  FRA D3
อาวรองเช่ [11] 2
อานซี [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
1-4
  FRA D3
เซเต้ เอฟซี [16] 1
บูโลญจน์ [13] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
3-3
  FRA D3
บรูค พีรอนนาส [2] 1
อูแอส กงการ์กโน่ [3] 4
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
5-1
  FRA D3
โชเลท เอสโอ [9]
วิลเลฟรองเช [5]
ครึ่ง
0
1
จบ 3 4
0-0
  SWE D2
เฮลซิงบอร์ก [3] 2
จีเอไอเอส [14] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-4
  SWE D2
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [6] 1
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [11] 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
8-5
  UEFA-W U19
สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 1
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-12
  UEFA-W U19
ยูเครน (ญ) ยู19 4
ออสเตรีย (ญ) ยู19 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-10
  SUI Cup
อารัว [4] 4
ลัวซานนี สปอร์ท [10] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-2
  ISR CUP
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [4] 6
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [12] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-4
90นาที[0-0],120นาที[1-2],บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟชนะ
  DEN U21
เลดอย-สเมอรัม (ยู21)
จีวีไอ (ยู21) 1
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
5-5
  WWCPE
นอร์เวย์(ญ) [12]
เบลเยียม(ญ) [19] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
9-3
  WWCPE
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) [20] 2
โครเอเชีย(ญ) [54] 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 5 0
3-1
  WWCPE
กรีซ(ญ) [64]
สโลวีเนีย(ญ) [49] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 1 4
1-4
  WWCPE
หมู่เกาะแฟโร(ญ) [95]
ฮังการี(ญ) [44]
ครึ่ง
1
5
จบ 1 7
2-9
  DAN U17
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) [14]
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) [7]
ครึ่ง
1
2
จบ 2 2
0-0
  CAF WNC
เซเนกัล (ญ) [87] 1
ไลบีเรีย ( ญ ) [141] 1 2
ครึ่ง
4
0
จบ 6 0
2-5
  GER Bbe
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1
Hünfelder SV 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
9-1
  ARG RESL
ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 2
บียา ดาลมิเน(สำรอง)
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
5-7
  ARG RESL
ลานุส(สำรอง) 1 1
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-2
  ARG Rl
โกดอย ครูซ (สำรอง) 2 2
Deportivo Rodeo Del Medio Reserves 1 7
ครึ่ง
3
1
จบ 5 4
3-2
  COL RL
Talento y Vida
Ferrovalvulas FC 4
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
5-4
  MAR D1
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ [15]
เอ็มซีโอ อุจดา [9] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-1
  WWCPE
ลัตเวีย (ญ) [102]
อังกฤษ(ญ) [8]
ครึ่ง
0
4
จบ 0 10
0-24
  GER OBW
FC Karbach
ไอน์ทรัค เทรียร์
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  AUS AC
FC Royal Persia 5
SC Maccabi Wien 2
ครึ่ง
0
2
จบ 2 2
6-5
90นาที[2-2],120นาที[3-3],จุดโทษ[10-9],FC Royal PersiaWin
  TUR Cup
อดาน่าสปอร์ [16] 2
อดิยามานสปอร์ [19] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-1
  WWCPE
โปแลนด์(ญ) [3] 1
แอลเบเนีย(ญ) [4] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
11-1
  ENG JPT
จิลลิ่งแฮม [19] 1
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) [21] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
3-3
  ENG JPT
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [5] 3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) [21] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 5 0
7-7
  ENG JPT
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [7]
แอสตัน วิลล่า (ยู 21) [21] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 2 4
1-7
  ENG JPT
เชลแน่ม ทาวน์ [13] 3
เชลซี(ยู21) [21] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-5
90นาที[0-0],จุดโทษ[5-4],เชลแน่ม ทาวน์Win
  SUI Cup
เบียล เบียนนี่ [10] 3
สเตด โลซาน อูชชี [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-4
  ROMC
ดินาโม บูคาเรสต์ [15] 3
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
6-4
  GERC
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [2] 1
อิงโกลสตัดท์ [18] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
4-2
  PORLC
ซานตาคลารา [17] 7
ปอร์โต้ [2] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
3-13
  HOLC
โรด้า เจซี [8] 1
เดน บอสช์ [17] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
5-5
  HOLC
พีอีซี ซโวลล์ [18] 3
เดอ กราฟสคัป [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
5-2
  HOLC
โวเลนดัม [1]
เอ็มเมน [5] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 3
1-2
  HOLC
เอเอสดับเบิลยูเอช [17] 1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [14] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
2-9
  HOLC
สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก
เอดีโอ เดน ฮาก [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
9-9
  HOLC
โคซัคเค่น บอยส์ [16] 3
เอสซี เทลสตาร์ [12] 2 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-7
90นาที[1-1],120นาที[1-2],เอสซี เทลสตาร์ชนะ
  HOLC
สปาเคนเบิร์ก [15] 2
ดอร์เดรชท์ [20]
ครึ่ง
3
0
จบ 3 0
5-5
  HOLC
ACV 1
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [14] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
8-2
  HOLC
ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 1
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [10] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-7
  BEL Cup
ออสเทนเด้ [11]
Onhaye 1 1
ครึ่ง
4
1
จบ 8 1
10-2
  EGY D1
ซามาเล็ค [8] 3
เอนพ์พี [11] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-4
  SWE D3
IFK Karlshamn [14] 2
ซอลเวสเบิร์ก [12]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
3-8
  WWCPE
เบลารุส(ญ) [53] 1
เนเธอร์แลนด์(ญ) [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-13
  WWCPE
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) [48]
ออสเตรีย(ญ) [21] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
2-9
  ACT M
เจนเนอรัลลามาดริด [14] 3
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน [6] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-0
  GER OBW
Heeslinger SC 3
TB Uphusen 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
11-6
  Brazil CUP
GE Bage 3
Rio Grande 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
12-1
  ARG RESL
CA Atlanta Reserves 2
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
9-6
  ARG RESL
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 3
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-9
  ARG RESL
CS Dock Sud Reserves 4
CA Atlas Reserves 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-4
  BNY
Potiguar U20 1 4
Potyguar CN RN U20 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
2-3
  BNY
ASSU U20 3
Baraunas RN U20 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
8-2
  BRA SPWL
Bangu (w) 3
Barcelona EC RJ (W) 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
7-3
  INT FRL
สกอตแลนด์(ญ) [22]
สวีเดน(ญ) [2]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-7
  SUI Cup
อีเวอร์ดอน [9] 1 3
เอฟซี ซูริค [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
1-10
90นาที[1-1],120นาที[2-2],จุดโทษ[11-10],อีเวอร์ดอนWin
  WWCPE
เวลส์ (ญ) [34]
เอสโตเนีย (ญ) [105]
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
14-0
  Bra YL
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 5
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
4-3
  ENG-S PR
วิมบอร์น ทาวน์ [22] 1
เมอร์ธีร์ทาวน์ [20]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
0-0
  SCO CH
กรีน็อค มอร์ตัน [9] 3
แพททริค ทริสเทล [4]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
  BEL Cup
เมเชเลน [7] 1
แซงต์ กิลลุส [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
5-6
  BEL Cup
Jeunesse Molenbeek [6] 4
ซูลเต้ วาเรเกม [15] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-11
  PAR D2
ทาคัวรี่ เอฟบีซี [3]
รูบิโอ นู อะซุนซิออง [13]
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
0-0
  PAR D2
2 เด มาโย พีเจซี [16]
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ [6]
ครึ่ง
0
7
จบ 1 8
0-0
  PAR D2
เรซิสเตนเซียเอสซี [2]
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  PAR D2
Sportivo Ameliano [4]
สปอตติโว อิเทโน่ [14]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  URU RL
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-4
  URU RL
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3
แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-3
  URU RL
เพนาโรล(สำรอง)
เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
3-5
  ARG RESL
ออล บอยส์(สำรอง) 1
อัลมาโกร(สำรอง) 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-6
  URU RL
อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง)
Deportivo Maldonado Reserve
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
9-0
  URU RL
Rentistas Reserves 1
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-5
  ITA D1
เอซี มิลาน [2] 3
โตริโน่ [12] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-5
  ENG L1
วีแกน แอธเลติก [3] 3
ลินคอล์น ซิตี้ [15] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
9-4
  ENG L1
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [23] 2
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [18] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-3
  ENG L2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [19] 1 3
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [10] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 1 3
3-6
  ENG Conf
เชสเตอร์ฟิลด์ [2] 3
อีสต์ไลก์ [13] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-5
  ENG Conf
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [10] 1 2
บาร์เน็ต [18] 1 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
5-5
  ENG Conf
น็อตต์สเคาน์ตี้ [7] 1
บรอมลีย์ [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-4
  ENG Conf
เยโอวิล ทาวน์ [15] 5
วอคกิ้ง [11]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-2
  ENG Conf
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [22] 2
เวย์เม้าท์ [19] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
7-3
  ENG Conf
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [4] 3
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
8-7
  ENG Conf
อัลทริงแคม [9] 1
โซลิฮัลล์ มอร์ [8] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
6-4
  ENG Conf
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [16]
เร็กซ์แฮม [12] 1 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
10-6
  ENG Conf
คิงส์ ลินน์ [20]
บอร์แฮม วู๊ด [3] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-4
  ENG Conf
วีลด์สโตน เอฟซี [17] 3
กริมสบี้ ทาวน์ [1] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-5
  ENG CS
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [4] 4
เบรนทรี ทาวน์ [20] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
11-1
  ENG CS
สลอค ทาวน์ [18] 1
บาธ ซิตี้ [17] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-4
  ENG CS
ชิพเพนแฮม ทาวน์ [12] 1
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [21] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
4-3
  ENG CS
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด [15]
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [9] 5
ครึ่ง
2
0
จบ 2 3
3-12
  ENG CS
เซนต์ อัลบัน ซิตี้ [5]
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ [19] 1 2
ครึ่ง
3
1
จบ 4 1
7-3
  ENG CS
ดัลลิช แฮมเลต [6]
เมดสโตน ยูไนเต็ด [3] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-2
  ENG CS
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ [10] 2
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [13] 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-6
  ENG CS
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี [7] 2
อีสต์บอร์น โบโรห์ [11] 2
ครึ่ง
1
2
จบ 4 3
7-2
  ENG CN
บอสตัน ยูไนเต็ด [8] 3
ยอร์ค ซิตี้ [7] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
11-6
  ENG CN
เชสเตอร์ เอฟซี [16] 2
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ [21]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
4-8
  ENG CN
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี [22] 1 1
ดาร์ลิงตัน [13] 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
6-5
  ENG CN
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [3] 1
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [9] 1 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
2-5
  ENG CN
เอเอฟซี ฟิลด์ [1] 1
สเปนนีมูร์ ทาวน์ [4] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-3
  ENG-S PR
เชสแฮม ยูไนเต็ด [14]
บีคอนส์ฟิลด์ [18]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
0-0
  ENG-S PR
แฮร์โรว์ โบโร่ [8]
โกสปอร์ท โบโรห์ [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  ENG-S PR
พูล ทาวน์ [4] 1
ทรูโร ซิตี้ [17] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
4-5
  ENG-N PR
วิตตัน อัลเบียน [17] 1
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ [14] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
2-4
  ENG RYM
วอร์ทติ้ง [2]
เมอร์สทัมเอฟซี [11]
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
0-0
  ENG RYM
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ [6] 1
โฟล์คสโตน อินวิคต้า [4] 1
ครึ่ง
2
2
จบ 2 4
6-6
  ENG RYM
มาร์เกต [9]
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด [20]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  ENG RYM
โครินเธียน-แคชวลส์ [16]
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด [7]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
0-0
  ENG LC
อาร์เซน่อล [10] 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด [17] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
10-4
  ENG LC
เชลซี [1]
เซาแธมป์ตัน [16] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
10-9
90นาที[1-1],จุดโทษ[4-3],เชลซีWin
  ENG LC
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [7] 1
ซันเดอร์แลนด์ [4] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
90นาที[0-0],จุดโทษ[1-3],ซันเดอร์แลนด์ชนะ
  ENG JPT
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [6] 1 3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [21]
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
7-3
  ENG JPT
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [14]
คริสตัล พาเลซ (ยู 21) [21] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-5
  SCO CH
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [10] 3
เรธโรเวอร์ส [3] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-5
  SCO CH
อินเวอร์เนสส์ [1] 2
อาร์บรอท [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-9
  SCO CH
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [8] 2
ควีน ออฟ เซาธ์ [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-4
  SCO CH
อายร์ ยูไนเต็ด [6] 2
คิลมาร์น็อค [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-5
  GERC
เนิร์นแบร์ก [4] 1
ฮัมบูร์ก [6] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-8
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[2-4],ฮัมบูร์กชนะ
  GERC
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [7] 1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [17] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
4-9
90นาที[2-2],120นาที[3-2],เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05Win
  GERC
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [4] 1 6
ไฟร์บวร์ก [3] 5
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-4
90นาที[1-1],120นาที[2-2],จุดโทษ[2-3],ไฟร์บวร์กชนะ
  BEL Cup
มูสครอน เปรูเวลซ์ [8] 1
สตองดาร์ด ลีแอช [13] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
3-3
  NIR LC
พอร์ทาดาวน์ [11] 4
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [6] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
8-2
  WAL CLC
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ [9] 2
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-4
  WAL CLC
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [10] 2
โฮลลีย์เวลล์ [14] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
10-3
  WAL CLC
บาลา ทาวน์ [4] 4
นิวทาวน์ เอเอฟซี [3] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
3-3
  WAL CLC
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [8] 1
Pontypridd [2] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 7 1
10-4
  ENG RL1
Stowmarket Town
ทิลบูรี 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 4
7-5
  WWCPE
ไอซ์แลนด์(ญ) [16] 1
ไซปรัส (ญ) [126]
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
11-0
  ENG SD1
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 2
อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 3
8-9
  ENG SD1
Waltham Abbey 2
AFC Dunstable 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-4
  ENG UD1
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
10-6
  ENG-S CE
แทมเวิร์ธ [9] 2
ฮิทชิน ทาวน์ [21] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-3
  ENG-S CE
นูเนียตัน โบโรห์ [20] 1
อัลเวเชิร์ช [8] 1 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
5-6
  SMA CUP
ทรี ฟิโอริ 1
Fiorentino 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-3
  ENG-S CE
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ [11] 4
รัชเดน ไดมอนด์ [13] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
6-2
  ENG-S CE
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ [10]
เลสตัน เอฟซี [7]
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
0-0
  ENG-S CE
รอยสตัน ทาวน์ [5] 1
บานบุรี ยูไนเต็ด [3]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
0-0
  SMA CUP
ซาน โจวันนี 4
เอสพี โดมัญญาโน 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-1
  SPA D1
เอสปันญ่อล [11] 1 1
แอธเลติก บิลเบา [8] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
8-12
  HOLC
เอ็นเอซี เบรด้า [13] 1
วีวีวี เวนโล [11] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-3
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[4-2],เอ็นเอซี เบรด้าWin
  NIR LC
อาดส์ เอฟซี [1]
คลิฟตันวิลล์ [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 4
0-7
  BOL D1
คลับ กัวบิร่า [8] 3
เดอะ สตรองเกสต์ [3] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-6
  ENG UD1
Spalding United 1 4
เบลเปอร์ทาวน์ 4
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
0-6
  POR D3
ลัวเล็ทตาโน 2
โอลฮาเนนเซ่ 1 5
ครึ่ง
0
1
จบ 2 2
7-7
  SPA D1
บียาร์เรอัล [13] 3
คาดิส [17] 6
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
8-2
  ENG CN
เลมิงตัน [14] 1
ฟาสเลย์ เซลติก [12] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-7
  MAR D1
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก [2] 1 2
เอฟยูเอส ราบัท [14] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
8-3
  Bra SD
Goiatuba
โกยาเนีย
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
  PORLC
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [3] 3
ฟามาลิเคา [15]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
4-6
  ARG Rl
Coronel Aguirre 1 2
Sportivo FC 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-0
  COL D1
เอ็นบิกาโด เอฟซี [6] 4
มิลเลียนนาริออส [2] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
3-8
  BRA D2
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [5] 2
กอริติบ้า พีอาร์ [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-4
  MEX D2
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา [17] 1 5
ซีเอฟ แอตแลนเต้ [2] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-7
  USA NPSL
โอไฮโอ สเตต 1
มิชิแกน สเตต
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
4-3
  BOL D1
รีล โปโตซี่ [15] 4
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [7] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
5-1
  COL D1
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [7] 1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [11] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
6-4
  USL D1
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก [21] 3
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ [22] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-4
  BRA SPC
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 1
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
6-9
  BRA SPC
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า [8] 2
เซา คาเอตาโน่ [16] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
4-7
90นาที[1-1],จุดโทษ[3-4],เซา คาเอตาโน่ชนะ
  BOL RL
Industrial FC 4
Atletico Bermejo
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
0-4
  INT FRL
แคนาดา(ญ) [6]
นิวซีแลนด์(ญ) [23]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-4
  INT FRL
สหรัฐอเมริกา(ญ) [1] 1
เกาหลีใต้(ญ) [18]
ครึ่ง
2
0
จบ 6 0
8-0
  MEX D2
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [16] 3
เซเลยา เอฟซี [5] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 1
3-3
  ARG D2
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [5] 1
ซาน เทลโม่ [12] 2
ครึ่ง
3
0
จบ 6 0
2-1
  BRA D2
โกยาส [4] 4
โบตาโฟโก้ อาร์เจ [2] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
6-6
  BRA CNF
โบตาโฟโก้ พีบี [3] 1
วิตอเรีย บีเอ [17] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
9-1
  BRA CNF
ฟลอเรสต้า ซีอี [8] 2
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-3
  Can PL
Valour [6] 1
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [4]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-3
  CRC D1
กัวดาลูเป เอฟซี [11] 5
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [3] 2 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
5-3
  COL D1
เดปอร์ติโว เปไรร่า [4] 5
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [10] 1 6
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
6-5
  MEX D2
ไพโอนีรอส เด แคนคูน [12] 3
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [4] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
9-2
  MLS
ลอส แอนเจลิส เอฟซี [9] 3
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [1] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
5-10
  Can PL
แปซิฟิก เอฟซี [2] 3
เอฟซี เอดมันตัน [8] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 1
3-4
  CRC D2
เอดี การ์เมลิต้า
Municipal Garabito
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-11
  Indo D3
Boalemo FC 3
PS Pohuwato 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-0
  IND BLR SD
Student Union FC 1
Kodagu FC 2
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
3-4
  Indo D3
Panua GFC 1 4
Muara Tirta 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-1
  IND D2
เดลี เอฟซี 2
ฮินดูสถาน เอฟซี 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 1
3-4
  IND D2
National United SC 2
Friends United 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
4-15
  INT CF
SK Stresovice U19
ABC Branik U19
ครึ่ง
1
2
จบ 3 3
8-9
  TH FC
บางกอก เอฟซี
สี่แควเอฟซี 2
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
4-8
  TH FC
สงขลา เอฟซี
Pluakdaeng United
ครึ่ง
3
1
จบ 5 1
0-0
  TH FC
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1 1
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
5-6
  TH FC
ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
Singha GB Kanchanaburi
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
90นาที[1-1],120นาที[1-2],Singha GB Kanchanaburiชนะ
  TH FC
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี
Chaturapakpiman
ครึ่ง
3
1
จบ 3 1
0-0
  TH FC
นนทบุรี เอฟซี
ราชประชา เอฟซี [16]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  TH FC
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 3
ชัยนาท ยูไนเต็ด 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
8-5
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[10-11],ชัยนาท ยูไนเต็ดชนะ
  TH FC
ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 3
กำแพงเพชร
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
1-4
90นาที[1-1],120นาที[2-1],ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซีWin
  TH FC
ปราจีนบุรีซิตี้
ลำพูน วอร์ริเออร์ [6]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 8
0-0
  TH FC
พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 5
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [7] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
4-1
  TH FC
Udon United 3
บางกอกกล๊าส เอฟซี [4] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
2-5
  TH FC
Phram Bangkok FC
Pathumthani Univ
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
0-0
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[5-4],Phram Bangkok FCWin
  TH FC
MH Nakhonsi 3
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [6] 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
2-9
  TH FC
KDC Solution
พิษณุโลก เอฟซี
ครึ่ง
0
2
จบ 0 4
0-0
  TH FC
Chattrakarn City
หนองบัวลําภู [10]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 6
2-7
  TH FC
PS Planet Team
Rasi Salai United
ครึ่ง
0
3
จบ 0 6
0-0
  TH FC
MBF Amphawa
การท่าเรือ เอฟซี [5]
ครึ่ง
0
11
จบ 1 22
1-6
  TH FC
Chiangrai Dragon
โปลิศ เทโร เอฟซี [11]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  IDN ISL
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด [18] 3
มาดูร่า ยูไนเต็ด [13] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
1-7
  IDN ISL
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด [2] 3
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี [12] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
4-6
  IDN D1
พีเอสบีเอส บีไอเอเค 1
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
4-2
  IND BLR SD
Kickstart Karnataka FC 2
ยัง ชาร์เลนเจอร์
ครึ่ง
4
0
จบ 5 0
3-2
  CZE U19
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) [7] 1
โอปาว่า (ยู 19) [16] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
6-6
  ITA YCup
กาญารี่(เยาวชน) [9] 1
ปาร์ม่า(เยาวชน) [1] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
6-6
  JE Cup
นาโกย่า แกรมปัส เอต [4]
เซเรโซ โอซาก้า [12] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
5-2
  JE Cup
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [1] 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [6] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 1
2-7
  CZE U19
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) [14] 2 5
สโลวัคโก้ (ยู 19) [12] 1 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
4-8
  JE Cup
กัมบะ โอซาก้า [13]
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [5]
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
4-4
  IND D2
อุตตราขัณฑ์
Jaguar FC 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
8-3
  Ind PSL
Jagat Singh Palahi FA
BSF FC 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
5-6
  Ind PSL
Sant Baba Bhag Singh FA 1
Sikh Regiment Centre FC 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-3
  TUR Cup
ตูร์กัสลูสปอร์ [17] 1
Mardin BB [16] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
9-3
  TUR Cup
เบเลดิเย แวนสปอร์ [2]
ซองกุลดัค [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  TUR Cup
โคแคลิสปอร์ [6] 1 3
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-4
90นาที[0-0],120นาที[2-0],โคแคลิสปอร์Win
  TUR Cup
โครัม เอฟเค [4] 1
Utkoi [2] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-3
  TUR Cup
Hekimoglu Trabzon [3] 2
ดัคซีสปอร์ [2] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
8-2
90นาที[0-0],120นาที[1-1],จุดโทษ[5-4],Hekimoglu TrabzonWin
  TUR Cup
24 Erzincanspor [16]
Yeni Orduspor [4]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
0-0
  ITA YCup
เลชเช่(ยู20) [13]
ลาซิโอ(เยาวชน) [2] 1 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
10-2
  ARM D1
อลาชเคิร์ต [9] 2
เอฟซี โนอาห์ [6] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-7
  KAZ C
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [8] 2
เอฟเค ทารัซ [10] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
10-1
  JE Cup
จูบิโล อิวาตะ [1]
โออิตะ ตรินิต้า [18] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
2-4
  MOL Cup
โดรเชีย [11]
ซิมบรู ชิซินู [7]
ครึ่ง
0
2
จบ 1 4
0-0
  MOL Cup
เอฟซี ฟลอเรชติ [8]
เอฟซี ซิงเกเรย์
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
0-0
  KFAC
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [2] 1
ชุนนัมดรากอนส์ [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
14-5
  KFAC
แกงวัน เอฟซี [10]
แดกู เอฟซี [3] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-6
  TH FC
ขอนแก่น เอฟซี [15] 1
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
0-7
  TH FC
ลำปาง เอฟซี [4]
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  Ken D1
คาริโอแบงกิ ชาคส์ [4] 1
กอร์ มาเฮีย [7] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
7-1
  AZE D2
ซัมกายิต เอฟเค 2
เคชล่าเอฟเค 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  PPL
Lyallpur
Humma FC 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
9-1
  AFC U23
บังคลาเทศ(ยู 23) 4
คูเวต (ยู 23)
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
4-5
  AFC U23
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2
อุซเบกิสถาน(ยู23) 4
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
4-8
  AFC U23
จีน-ไต้หวัน (ยู23) 1
เวียดนาม(ยู 23)
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  TUR Cup
เคซิโอเรนกูคู [18] 4
Agri 1970 Spor [10] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-1
90นาที[0-0],120นาที[0-0],จุดโทษ[4-5],Agri 1970 Sporชนะ
  TUR Cup
อันคารา เดไมสปอร์ [13] 2
ยอมราสปอร์ [11] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
5-4
90นาที[1-1],120นาที[2-1],อันคารา เดไมสปอร์Win
  TUR Cup
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ [4] 2
Darica Genclerbirligi [17] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 3 2
10-4
  TUR Cup
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ [11] 1
Kahta 02 Spor [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
7-4
  TUR Cup
เซริก เบเลดิเยสปอร์ [12] 2
พาซาสปอร์ [6] 2
ครึ่ง
2
0
จบ 7 0
4-4
  TH FC
นครปฐม เอฟซี [14] 3
สุโขทัย เอฟซี [2] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-5
  TH FC
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด [3]
Nan City
ครึ่ง
5
0
จบ 12 0
13-0
  AZE D2
เอฟเคคาปาร์สคันก่า
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 2
0-0
  AZE D2
คาราบัค 2
ตูราน โตวูซ
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
0-0
  IND BLR SD
บังคาลอร์ บี
บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
7-4
  UKRC
เวเลซ [8] 1 4
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [3] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
7-7
  GRE Cup
AE Lefkimmis 3
Agios Nikolaos 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
5-1
  TUR Cup
เดนิซลิสปอร์ [14] 1 5
Sile Yildizspor [7] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
4-7
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[4-3],เดนิซลิสปอร์Win
  TUR Cup
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [5] 1
อินโกลสปอร์ [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-5
  TUR Cup
อิสตันบูลสปอร์ [13]
เออร์กินิ วิไลมิซิ [16] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
8-2
  TUR Cup
ซาริเยอร์ [15]
EdirnesporGenclik [5] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-4
  TUR Cup
ยูทัส ยูแซกสปอร์ [11] 1 4
Nevsehirspor Genclik [9] 1 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-2
90นาที[1-1],120นาที[1-1],จุดโทษ[3-2],ยูทัส ยูแซกสปอร์Win
  TUR Cup
เอสคิเซไฮสปอร์ [18] 1
76 Igdir Belediye spor [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-6
  TUR Cup
บาลิเคซิสปอร์ [19]
Kestel [10]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
5-0
  TUR Cup
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [12]
คาซิยาก้า [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
16-3
  TUR Cup
บันไดมาสปอร์ [5]
Cankaya FK [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
4-1
  TUR Cup
Bursa Niluferspor AS [14] 3
ซานลิอูร์ฟาสปอร์ [9] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
2-3
  TUR Cup
เคอร์คลาเรลีสปอร์ [15]
Osmaniyespor [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-7
  TUR Cup
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [17] 1
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ [13]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-0
  TUR Cup
โบดรุมสปอร์ [8] 5
Ispartaspor [3]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-1
90นาที[1-1],120นาที[3-1],โบดรุมสปอร์Win
  TUR Cup
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ [9] 3
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ [1] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
5-7
  LAT D1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [4]
Noah [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  LAT D1
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [6] 1 1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
3-5
  TH FC
ชลบุรี เอฟซี [7]
อุดรธานี [5] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 4 0
6-0
  TH FC
สุพรรณบุรี เอฟซี [14]
เชียงราย ซิตี้
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
0-0
  TH FC
เชียงใหม่ เอฟซี [10] 3
เมืองเลย ยูไนเต็ด 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 3
3-4
  TH FC
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [12] 2
กรมศุลกากร เอฟซี [9]
ครึ่ง
5
0
จบ 8 1
4-0
  TH FC
เมืองกาญจน์เอฟซี [17] 1 2
นครราชสีมา เอฟซี [8] 5
ครึ่ง
0
3
จบ 0 3
7-3
  TH FC
ระยอง เอฟซี [8] 2
ขอนแก่น ยูไนเต็ด [15] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-1
  TH FC
อุทัยธานี ฟอเรสท์
Don Mueang Police Station FC
ครึ่ง
2
0
จบ 7 0
0-0
  TH FC
สมุทรปราการเอฟซี 1
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [13] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
4-0
  TH FC
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด [16]
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 3
ครึ่ง
4
0
จบ 7 0
11-1
  ARM D2
แกนด์ซาซาร์ กาแพน [5]
Urartu II [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  POL Cup
โปกอน ซีดล์เซ [14] 2
มอเตรอ รูบิน [6] 3
ครึ่ง
0
4
จบ 0 5
8-6
  IDN ISL
อเรม่า มาลัง [4] 1
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง [9] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
6-2
  IDN D1
เบเบล ยูไนเต็ด
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
  TH FC
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [3] 1
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1] 4
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
3-6
  HUN Cup
Tokol ksk 1
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [2]
ครึ่ง
0
6
จบ 0 7
0-0
  HUN Cup
จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ 1
วาซาส [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-4
  HUN Cup
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ 1
เบเก้ซัคซาบา [19] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 2 4
6-4
  HUN Cup
Nagykanizsai TE 1866 1
ทาทาบันย่า 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
3-4
90นาที[0-0],120นาที[1-0],Nagykanizsai TE 1866Win
  HUN Cup
Szegedi VSE 1 4
เซกรัล 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-5
  POL Cup
Gawin Sleza Wroclaw 2
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [12] 1 2
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
4-4
  GER Reg
โคโลญจน์ (เยาวชน) [5] 1
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [12] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 2 3
0-3
  UEFA U17
โครเอเชีย(ยู 17) [3] 1
เซอร์เบีย ยู17 [2] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  UEFA U17
ลิกเตนสไตน์(ยู 17) [4]
บัลแกเรีย(ยู 17) [1] 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
0-0
  RUS Cup
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [15] 3
ครีลย่า โซเวียตอฟ [9] 1 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-6
  GRE Cup
สโกดา ซานธี [1] 3
ไอโอนิกอส [10] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
6-2
  GRE Cup
อิลิโอปูลิ 2
เลเมีย [11] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
1-2
  LAT D1
เอฟเค วัลเมียรา [2] 5
ริก้า เอฟซี [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
5-1
  ITA YCup
อัสโคลี่(เยาวชน) [10] 2
ปิซา(ยู 19) [7] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
5-9
  ITA YCup
โตริโน่(เยาวชน) [10] 1
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) [14] 4
ครึ่ง
2
0
จบ 3 2
10-2
  SER CUP
โบแร็ค คาแค็ก [16] 1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ [12] 6
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
5-4
  SER CUP
Sloga Pozega
เอฟเค แรด เบลเกรด [7] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-0
  MNE CUP
โอเอฟเค พอดโกริก้า [10] 3
Jedinstvo Bijelo Polje [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
1-3
  MNE CUP
เอฟเครูดาร์ [7]
Arsenal Tivat [2]
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
0-0
  MNE CUP
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา [5] 2
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
5-6
  MNE CUP
Decic Tuzi [6] 2
โอเอฟเคเปโตรวัค [4] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-8
  MNE CUP
โบเคลจ์ โคเตอร์ [3] 4
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [1]
ครึ่ง
1
1
จบ 1 2
2-7
  MNE CUP
Jezero Plav [8] 2
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [2] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
3-3
  MNE CUP
โอเอสเค อิกาโล [7]
เอฟเค มอร์นาร์ [5]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
0-0
90นาที[0-0],จุดโทษ[4-3],โอเอสเค อิกาโลWin
  MNE CUP
เอฟเค พ๊อดโกริซา [9] 1
เอฟเคเซต้า [10]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-0
  BOS Cup
สโลโบดา [3] 2
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [1] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
2-4
90นาที[1-1],จุดโทษ[3-2],สโลโบดาWin
  MOL Cup
เชอร์ริฟ ติราสโพล [3]
ซาซาน กากาอูซ เยริ
ครึ่ง
4
0
จบ 6 0
0-0
  MOL Cup
เอฟซี มิลซามี่ [2]
FCM Ungheni [7]
ครึ่ง
1
0
จบ 5 1
0-0
  SER D2
FK Graficar Beograd [13] 3
FK Radnicki Sremska Mitrovica [11] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-0
  SLO U19
ดอมซาเล่ (ยู 19) 2
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1
ครึ่ง
4
0
จบ 8 0
5-3
  Syri D2
อัล มาจด์ 1
Moadameet Al-Sham 1
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
6-4
  Syri D2
Shortet Homa 1
Al Tadamon Latakia 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-1
  Syri D2
Musfat Banyas 1
Morek