RUS PR
ซีเอสเคเอ มอสโก [6]
เอฟซี อูฟา [13]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
13-2
  RUS D1
ยูโรเซ คราสโนดาร์ [19] 1 1
เวเลส [10] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
1-8
  CZE D1
ฟาสตาฟ ซลิน [14] 1
สลาเวีย ปราก [1]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-8
  ICE PR
อัคราเนส [12] 3
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [7] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
11-7
  ICE PR
เลคเนียร์ เรกยะวิก [6]
เคเอ อคูเรย์รี่ [5] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
6-4
  LAT D1
เมตต้า/ลู ริกา [7] 1
ริก้า เอฟซี [1] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-5
  PORLC
มาริติโม่ [15] 2
เบาวิสต้า เอฟซี [12] 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-1
  PORLC
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [18]
เอสโตริล [1] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
3-10
  EGY D1
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ [18] 3
เอล อาห์ลี [2] 4
ครึ่ง
0
1
จบ 2 3
3-7
  MOL D1
เอฟซี มิลซามี่ [2]
ซีเอส เปโตรคุบ [4]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
0-0
  MNE D1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [2] 3
เอฟเค พ๊อดโกริซา [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
9-3
  BOL D1
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ [4] 2
คลับ กัวบิร่า [9] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
2-4
  MEX D1
พูมาส ยูนัม [2]
อัตลาส [16] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-7
  INT CF
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [1] 1
เรอัล มาดริด [2] 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
6-2
  INT CF
สปอร์ติ้ง กิฆอน [7]
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล [1]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
3-5
  INT CF
อคูลัส ซีเอฟ 1
อัลเมเรีย [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
2-10
  INT CF
โปเทนซ่า [1]
ปาแลร์โม่ [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
2-1
  INT CF
เอเอส โรม่า [7]
เดเบรเซน วีเอสซี [1]
ครึ่ง
2
1
จบ 5 2
8-3
  INT CF
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [4] 2
โดซ่า คาโตโกเปีย [9] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
12-5
  INT CF
เอสโซลโนกิ เอฟซี [9]
เซกรัล
ครึ่ง
2
1
จบ 5 4
5-4
  BUL D2
Botev Plovdiv II 2
ลิเท็กซ์ โลเวช [7] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
4-5
  JOR D1
อัล ฮุสเซน อีร์บิด [7] 1
อัล ไฟซาลี [4] 2
ครึ่ง
0
3
จบ 1 3
1-2
  IS-CUP
มัคคาบี้ ไฮฟา [1] 5
มัคคาบี้เทลอาวีฟ [2] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-8
  BLR D1
บาเต้ โบริซอฟ [2] 1 2
ดินาโม เบรสต์ [6] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
7-6
  POL PR
โปกอน เซซิน [3] 1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [10] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
6-5
  SVK D1
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [4] 1
Sokol Dolna Zdana [12] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
5-3
  BUL D1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [2] 1
โดโกเรต์ส รัซกราด [1]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
6-6
  URU D1
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ [4] 4
ซีเอ เพนาโรล [6] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 3
4-6
  ARG D2
คิลเมส [6] 3
เดปอร์ติโว เรยสตาร์ [13] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
8-2
  INT CF
Belasica Strumica [12]
เอฟเค โอโซโกโว [7]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  Bra YL
ซิเอร่า(เยาวชน) [11] 2
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) [7] 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
2-6
  Bra YL
เซาเปาโล(เยาวชน) [1] 2
บาเฮีย (เยาวชน) [18] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 4 0
7-3
  Bra YL
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) [20] 4
วาสโก ดา กามา (ยู 20) [3] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 1
8-6
  ARG D3FA
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1
วิลล่า มิเตร
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-4
  ACT M
คลับ ลูจัน [9] 1
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน [10] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
4-3
  ARG D3FA
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 4
โบค่า ยูนิดอส 1 5
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
7-8
  Bra SD
อิมอเร่ อาร์เอส 1 4
ยูเวนตุสเอสซี 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-6
  ACT M
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส [17] 4
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส [7] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
6-5
  ACT M
เฟอโรคาริล มิดแลนด์ [14] 2
ซาน มาร์ติน เบอซาโค [13] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
3-4
  ADT M
Puerto Nuevo [1] 2
Centro Espanol [7] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-8
  ARG D3FA
ซานซิเนน่า 4
เดซามปาราดอส 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
11-1
  ACT M
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ [3] 1 2
อิตูไซย์โง [8] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-1
  ACT M
เคลย์โพล [16] 4
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล [4] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
4-5
  ACT M
เจนเนอรัลลามาดริด [12] 1
เบรัสเตกี [15] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-4
  ACT M
เรอัล พิลาร์ [6] 2
Leandro N Alem [19]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-6
  ACT M
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล [18] 1 4
เอล พอร์เวเนอร์ [11] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-2
  ARG D3FA
โซล เดอ เมโย 1
คลับ ซิโพลเล็ตติ 3
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
2-3
  ARG D3FA
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 2
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
6-3
  BRA CCD2
Guarani de Palhoca 4
คัมโบริว เอสซี 3
ครึ่ง
0
2
จบ 0 3
7-3
  ARG D3FA
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2
เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 2
ครึ่ง
1
0
จบ 3 2
5-7
  ARG D3FA
เดปอร์ติโวมาดรีน 2
Independiente Chivilcoy 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
12-3
  ARG D3FA
Atletico Camioneros 3
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 1
3-5
  BNY
วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 4
Juazeirense U20 3
ครึ่ง
2
1
จบ 3 1
4-5
  JAM D1
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด [2]
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ [12]
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
0-0
  Brazil L
Uni Souza 1
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 2
ครึ่ง
0
3
จบ 1 4
8-7
  BRA CCD2
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 4
บาร์ราเอฟซี 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
4-2
  Bra SD
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2
Boa 2
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
7-4
  Bra SD
รีโอ บรังโก-อีเอส 3
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 2
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
6-3
  GFA PR
WAA Banjul 2
Gambia Armed Force 2
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
4-4
  BNY
Atletico Alagoinhas U20 1 3
Jacuipense U20 1 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 3
9-8
  ACT M
ซีเอ อัตลาส [5] 1
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ [2] 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
8-5
  ARG D3FA
สปอร์ติโว เพนาโรล 1
Club Ciudad de Bolivar 1 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
9-3
  Brazil L
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 1 1
Imperio Serrano
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
7-7
  Brazil L
Paduano RJ 1 5
AE Independente 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
5-4
  BRA CB2
โคโล โคโล่ บีเอ 6
Barcelona BA 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
5-8
  ARG D2
เดปอร์ตีโบ โมรอน [9] 2
ออล บอยส์ [13] 2 6
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
6-2
  ARG D2
คลับ อัตเลตีโก ติเกร [4] 2
เบลกราโน่ [8] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
7-3
  PER D1
เอฟบีซี เมลการ์ [5]
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ [8] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
5-0
  SLO D1
มาริบอร์ [3]
ดอมซาเล่ [9] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
5-1
  ROM D1
สเตอัว บูคาเรสต์ [9] 1
ซีเอส คราอิโอว่า [8] 2
ครึ่ง
3
0
จบ 4 1
2-4
  ARG D2
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร [15] 1
นูเอว่า ชิคาโก้ [17] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-3
  ARG D2
อินสติทูโต เด คอลโดบา [12] 2
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
6-2
  INT CF
เบเลซ ซีเอฟ 3
แอตเลติโก้ มาลากูโน 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-3
  ARG D3FA
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
4-1
  ARG D3FA
เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1
ดักลาส เฮก 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
6-4
  ARG D3FA
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
3-6
  ARG D3FA
ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 4
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 3
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-0
  ARG D1
โรซาริโอ เซ็นทรัล [25] 4
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [19] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
13-5
  INT CF
ปอร์โต้ [2] 3
ลีลล์ [1] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
3-2
  PAR D2
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส [18]
ทาคัวรี่ เอฟบีซี [8]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
0-0
  PAR D2
รูบิโอ นู อะซุนซิออง [9] 1
2 เด มาโย พีเจซี [12]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  PAR D2
Guarani de Trinidad [14]
เรซิสเตนเซียเอสซี [7]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
0-0
  BEL D1
แซงต์ ทรุยด็อง [15] 2
เคเอเอ เกนท์ [7] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
1-8
  BRA D1
ฟลาเมงโก [6] 3
เซาเปาโล [16] 6
ครึ่ง
0
0
จบ 5 1
7-4
  BRA D1
ฟอร์ตาเลซ่า [3] 4
บรากันติโน้ [4] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
3-5
  SER D1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด [9] 1
ปาร์ติซาน เบลเกรด [4] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
3-3
  CRO D1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [8] 5
แซดเอ็นเคโอซีเยค [2] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
7-2
  BOS PL
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [5] 1
Leotar [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
13-5
  CHI D1
ปาเลสติโน่ [14]
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ [17] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
5-4
  BOL D1
Independiente Petrolero [7] 4
รอยัล พารี่ เอฟซี [2] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-5
  ARG D2
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ [9] 3
กิมนาไซ เมนโดซ่า [2] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
6-4
  INT CF
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [1] 1
โอลิมปิก ลียง [4] 1
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
2-3
  INT CF
เบนฟิก้า [3] 3
โอลิมปิก มาร์กเซย [5] 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-4
  ECU D1
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [3] 2
อูเรนเซ่ เอสซี [14] 4
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
11-4
  Bra YL
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) [8] 1 4
ซานโตส(เยาวชน) [16] 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
12-3
  Bra YL
พัลไมรัส (เยาวชน) [5] 3
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) [4] 2
ครึ่ง
2
1
จบ 3 2
7-5
  CHI D3
Deportes Recoleta 3
ดี.คอนเซ็ป 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
7-1
  Bra SD
Retro/PE 5
อีตาบายานา 5
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
3-5
  CHI D3
โคลชากัว ซีดี 1 2
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
7-5
  CHI D3
อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 4
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1 3
ครึ่ง
0
3
จบ 2 3
7-4
  Bra SD
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 3
อปาเรซิเดนเซ จีโอ 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
4-5
  VEN D2
เรียลฟร้อนเทร่า 1
ยารากุยเอฟซี 1 5
ครึ่ง
2
1
จบ 2 4
5-3
  Bra SD
Penarol AM 2
Sao Raimundo/RR
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
1-5
  Bra SD
เทรเซ่ พาไรบา
คัวคาเอีย ซีอี
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
0-0
  Bra SD
ซีเอส เซอร์จิเป้ 2
Atletico Alagoinhas 5
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
8-5
  Columbia W L
ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 4
มิลเลียนนาริออส (ญ) 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
3-4
  CHI D3
Deportes Limache 2
Rodelindo Roman 3
ครึ่ง
2
0
จบ 4 1
3-4
  VEN D2
แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ 3
ครึ่ง
4
1
จบ 4 1
6-0
  Bra SD
บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 3
ASA 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
8-5
  BRA D3
อัลโต พีไอ [6] 1 4
อีซี จากุยเพนเซ่ [9]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 2
6-3
  ICE PR
เอชเค โคปาโวกค์ [11] 1
วาลูร์ เรย์ยาวิค [1] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
9-1
  ICE PR
เคฟลาวิค [9]
เบรย์ดาบลิค [3] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
4-8
  ICE PR
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [2] 2
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [10] 3
ครึ่ง
1
1
จบ 3 2
6-3
  INT CF
บาดาโฮซ
ปอร์โต้ บี 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
2-3
  VEN D2
Atletico La Cruz 2
เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1 1
ครึ่ง
2
1
จบ 2 2
4-1
  USA WPSL
เพลสแซนตันเรจ(ญ)
เฟรสโนฟรีซ (ญ)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-3
  Bra SD
แกลเวซ เอซี
ยาปิรันก้า เอพี
ครึ่ง
1
0
จบ 2 0
0-0
  USA NPSL
Minneapolis City SC 2 1
New York Contour United 2
ครึ่ง
0
2
จบ 0 2
4-5
  USA NPSL
LSA Limeno U20 2
Cornerstone Toppro 3
ครึ่ง
1
1
จบ 1 3
5-0
  BRA D3
มานุส (สมัครเล่น) [8] 3
เอสซี เปซานดูปารา [5] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-3
  GFA PR
Elite United
ฟอร์ชูนเอฟซี
รอการยืนยัน
  USA NPSL
ทัลซ่า แอธเลททิค
Southern States SC 2
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
8-4
  DOM D1
Promex Harlem United SC 2
Dublanc FC 4
ครึ่ง
0
1
จบ 0 3
2-4
  PER D1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า [12] 3
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส [11] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
9-3
  COL D1
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [4] 1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [16] 2
ครึ่ง
3
1
จบ 4 3
7-8
  COL D2
Expreso Rojo [14] 3
โบโกตา เอฟซี [4] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
1-7
  JAM D1
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ [7]
อาร์เน็ท การ์เดน [9]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  ARG D1
ริเวอร์เพลท [24] 1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [15] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 4 0
11-7
  URU D1
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [3] 3
วิลล่า เอสปาโนลา [16] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
2-3
  VEN D1
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี [2] 4
การาโบโบ เอฟซี [7] 1
ครึ่ง
1
1
จบ 1 1
3-3
  USA WD1
สกาย บลู เอฟซี (ญ) [4] 2
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) [3] 1 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
3-6
  BRA D1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [5] 4
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [13] 3
ครึ่ง
2
0
จบ 2 1
8-2
  BRA D1
ซานโตส [10] 2
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [11] 2
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
15-2
  BRA D2
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [11] 1 2
กอริติบ้า พีอาร์ [2] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-7
  PAR D1
ก๋วยลีน่า [6] 2
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) [2] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 2
9-4
  BOL D1
เดอะ สตรองเกสต์ [1] 4
โบลิวาร์ [3] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
3-4
  CHI D1
คูริโก้ ยูนิโด [16] 3
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [10] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 2
1-3
  ECU D1
9 de Octubre [8] 1
แอลดียู กีโต้ [4] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 4 1
0-1
  MLS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [1] 2
มอนทรีออล อิมแพ็ค [6]
ครึ่ง
1
0
จบ 2 1
2-4
  MLS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [7] 1
ออร์แลนโด ซิตี้ [2] 2
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
6-5
  INT CF
เอฟเวอร์ตัน [10] 1
มิลเลียนนาริออส [2] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
1-5
90นาที[1-1],จุดโทษ[10-9],เอฟเวอร์ตันWin
  Cur L
RKSV Centro Dominguito 1 4
Centro Social Dep Barber 3
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
4-6
  Mex MFW
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2
พูมาส ยูนัม (ญ) 2
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
1-6
  Cur L
จอน ฮอลแลนด์ 2
RKV FC Sithoc 1
ครึ่ง
0
0
จบ 4 0
4-4
  COL D1
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [20] 5
เอ็นบิกาโด เอฟซี [10] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-0
  MEX U20
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) [11] 2
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) [8]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-3
  USA NISAIC
California Utd Strikers
เอฟซี อาริโซน่า 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
3-3
  CGC
คอสตาริกา [50]
แคนาดา [70] 3
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
1-9
  VEN D1
เดปอร์ตีโบ ลาร่า [5] 1 3
ยาราคูยานอส [4] 1 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-3
  ARG D1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [3]
อินดิเพนเดนเต้ [17]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 1
7-2
  BRA D1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [17] 4
ซิเอร่า [7] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
2-8
  BRA D2
แซมปายโอ้ คอเรีย [8] 2
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [7] 1
ครึ่ง
1
2
จบ 2 3
8-3
  BRA D2
อาไว เอฟซี เอสซี [6] 1 4
บราซิล เด เปโลตัส [19] 1 4
ครึ่ง
0
1
จบ 1 1
7-3
  PAR D1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [7] 2
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [8] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
3-2
  USA WD1
Racing Louisville (W) [9]
วอชิงตัน สพิริท (ญ) [7] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
11-4
  MLS
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [14]
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [5] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-2
  CHI D1
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [3] 2
โอ.ฮิกกิ้นส์ [8] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
5-5
  USL D1
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 [24] 3
Oakland Roots [30] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
6-4
  ECU D1
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [2] 1 4
มอนต้า เอฟซี [11] 2
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
9-1
  PER D2
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ
แอทเลติโก้ กรัว 1
ครึ่ง
0
1
จบ 2 1
3-2
  MLS
ดีซี ยูไนเต็ด [9] 3
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [8] 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
2-6
  MEX D1
มอนเทอร์เรย์ [5] 1 3
พูอีบลา [12] 2 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
9-4
  USA IL
Magia Futbol Academy 1
LA Force 2
ครึ่ง
0
2
จบ 2 3
3-2
  USA NPSL
East Valley United 3
แคล เอฟซี 2 6
ครึ่ง
0
1
จบ 3 1
1-7
  COL D1
เดปอร์ติโว กาลี [6] 1 4
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [11] 4
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
10-2
  INT CF
Oakland Stompers 1
โซโนมา เคาน์ตี้ โซล 2
ครึ่ง
2
2
จบ 3 2
3-6
  MLS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [1] 2
แคนซัส วิซาร์ดส์ [2] 1
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
6-3
  CGC
สหรัฐอเมริกา [20]
จาเมกา [45] 3
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
7-7
  MEX D1
คลับ ตีฮัวนา [15] 1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [6] 1
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
3-1
  IND D2
CISF New Delhi
Friends United 1
ครึ่ง
0
3
จบ 0 4
2-7
  CECAFA Cup
เอธิโอเปีย (ยู 23) 1
เอริเทรีย ยู 23 4
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
3-0
90นาที[1-1],จุดโทษ[2-3],เอริเทรีย ยู 23ชนะ
  CHA D1
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง [2] 1
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง [6] 1
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
6-1
  INT CF
Shaheen FC
SCFA 2
ครึ่ง
3
0
จบ 5 3
1-4
  IND D2
เดลี เอฟซี 1
Garhwal FC 1
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
2-5
  CECAFA Cup
ยูกันดา (ยู 23) 2
คองโก (ยู 23) 3
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-3
  CHA D1
ปักกิ่ง ลี่ กง [6]
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ [2]
ครึ่ง
0
3
จบ 0 5
1-8
  Ken D1
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1 3
Bidco United 1 2
ครึ่ง
0
1
จบ 1 2
2-7
  KAZ D2
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1
SD Family 1 2
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
5-2
  INT CF
Kashmir Avenger 1
Real Kashmir FC Reserves 1
ครึ่ง
1
0
จบ 3 0
1-4
  Ken D1
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 4
กอร์ มาเฮีย 4
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
4-6
  NOR U19
โมลเด้ (ยู 19) 1
เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19)
ครึ่ง
1
1
จบ 4 1
8-4
  MEX U20
ครูซ อซูล(ยู20) [11]
Mazatlan U20 [10]
ครึ่ง
0
1
จบ 0 2
  IRQ D1
Alsinaat Alkahrabaiya [18] 1
อัล โชลต้า [3]
ครึ่ง
1
0
จบ 1 1
0-0
  IRQ D1
อาร์บิล [11]
อัล ซอลรา [2]
ครึ่ง
0
1
จบ 1 3
0-0
  IRQ D1
อัล ฮานลาบา [14]
Al Talaba [17]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-0
  IRQ D1
Al Semawah [20]
Al Diwaniya [16]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 3
0-0
  IRQ D1
อัล นาจาฟ [4]
Al Qasim Sport Club [15]
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
0-0
  URU RL
Nacional De Football Reserves 1
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1
ครึ่ง
3
0
จบ 5 0
4-3
  INT CF
เกนเคลอร์บิลิจี้ [20]
เฟเนร์บาห์เช่ [3]
ครึ่ง
0
0
จบ 0 4
0-0
  INT CF
เอฟซี เทลาวี [9]
ซาบาห์ เอฟเค [5] 1
ครึ่ง
3
0
จบ 3 1
2-0
  LIBD1L
ดาร์เนส
อัล อัคห์ดาร์
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-0
  LIBD1L
อัล-ตาฮัดดี้
อัลฮิลาล
ครึ่ง
0
2
จบ 1 3
0-0
  UKR D3
Rubikon 1 1
ดินาซ วีชโกรอด 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 1
0-14
  IRN D2
Shahrdari Hamedan 1 3
Mes Shahr-e Babak 1
ครึ่ง
0
0
จบ 0 0
4-3
  INT FRL
คูเวต (ยู 23)
บาห์เรน(ยู23)
ครึ่ง
0
0
จบ 1 2
0-0
  ROM D1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [12] 2
เซ็บซี่ [7] 5
ครึ่ง
0
0
จบ 1 1
6-2
  INT CF
ซามพ์โดเรีย [9]
ปิอาเชนซา [1]
ครึ่ง
2
0
จบ 2 0
8-5
  LIBD1L
อัล-ชาต
Al Mahalla
ครึ่ง
1
0
จบ 1 0
0-0
  LIBD1L
Al-Ahli Tripoli
Rafeeq
ครึ่ง
0
0
จบ 2 0
0-0
  UKR D2
Alians Lypova Dolyna [6] 2 5
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 3
ครึ่ง
0
0
จบ 0 2
0-7
  BUL D2
มินยอร์ เพอร์นิค [9] 2
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [4] 4
ครึ่ง
1
1
จบ 3 1
7-4
  BUL D2
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [13] 2
Livstrom 3
ครึ่ง
0
0
จบ 3 0
2-0
  RUS PR
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [3] 2
เอฟเค โซชิ [4] 1
ครึ่ง
0
0
จบ 1 0
2-8
  POL PR
วิสล่า คราคอฟ [12] 4
ซาเกลบี้ ลูบิน [8] 1
ครึ่ง
2
0
จบ 3 0
8-5
  INT CF
แทร็บซอนสปอร์ [4]
คาซิมปาซ่า [14]
ครึ่ง
1
1
จบ 2 1
0-0
  UKR D1
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [5] 3
ดนีปรอ-1 [7] 1 4
ครึ่ง
1
0
จบ 2 2
4-3
  INT CF
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 1
CFC Germania 03
ครึ่ง
1
0
จบ 5 0
8-0