เลือกฤดูกาล
2024
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
เลือกลีกย่อย
January
February
March
เลือกรอบ
กระชับมิตร (สโมสร)
2024
โปรแกรมบอล
สถิติผู้เล่น
มีนาคม
เวลา
ทีม
เต็ม
Young Boys FD
1
2
วิไบ ไอเอฟ
1
7
1
วอนลอส
1
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
1
2
1
0
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
ลอนเซสตันยูไนเต็ด
0
0
ลีเจียน ไดนาโม
FK Pobeda Junior
1
3
Khust City
Skala 1911 Stryi
2
3
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
1
2
ยัง ไลอ้อนส์
2
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
1
5
2
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
1
2
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
2
4
1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
FC Victoria Mykolaivka
3
0
สตาเบ็ค
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
2
2
1
Vaxjo (W)
ลิงโคปิ้ง (ญ)
1
2
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
เนวา เทอร์โนพิล
2
1
อัล-อันซาร์ (เยาวชน)
5
Al Sharq U19
3
2
2
อาเลซุนด์ เอฟเค
บราท์เวก
3
1
SV Tillmitsch
SVL Flavia Solva
3
0
SK Furstenfeld
SV Krottendorf
2
0
โซต้า
Loddefjord
3
2
เลวานเจอร์ เอฟเค
2
ซทจอร์ดาล บริ้ง
4
0
1
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
4
0
เอฟซีโทรลฮัทตัน
สเตนังซันส์ ไอเอฟ
2
0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
1
2
1
Froya
ฟาน่า
5
1
USV Gnas
SV Pachern
5
1
โอคแลนด์ ซิตี้
1
มานูเรวา เอเอฟซี
1
2
0
เดปอร์ติโว กาลี(ญ)
4
อเมริกา เด กาลี (ญ)
3
0
1
South Hobart U21
3
Clarence Zebras FC U21
3
3
0
ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
2
1
เซนทรัล นอร์ ซัลตา
2
6
0
2
สกาย บลู เอฟซี (ญ)
3
Racing Louisville (W)
3
1
โฮบาร์ต ใต้
1
โฮบาร์ทซีบรา
2
6
2
ลอนเซสตัน ซิตี้
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์
1
6
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
2
0
เอฟซี โกเมล
นาฟตานนาวาโปลัตสค์
2
2
เบอโน่ 2
TJ Tatran Bohunice
0
0
Mutenice
Bzenec
3
10
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
1
1
Perth RedStar
3
Stirling Macedonia
2
2
FC Velim
SK Kosmonosy
0
1
วาลาชเก เมซิริชี
FC Vsetin
1
2
ฮลูชิน
โอโตรโควิซ
2
6
Sardice
Breclav
3
1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ทริเน็ค
1
2
Frederikssund IK
วอนลอส
2
4
0
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
3
แทมปิเนส โรเวอร์ส
2
0
3
มิดเดลฟาร์ท
นาสบี้
4
0
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
FK Bumprom
2
0
Sokol Lanzho
ทีเจ สตาร์เบอร์โน
0
5
ฟรีเดค-มิสตัค
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
เลื่อน
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
เทบีย์ไอเอส
1
2
ลุงสกิล
ไอเค กัวติออส
1
3
วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2
โดบอร์ไวน์
2
3
Zdar nad Sazavou
สโลแวน โรซิค
0
3
เอฟเค วัลเมียรา
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
4
0
ซลูตัสค์
1
สลาเวีย โมซีร์
2
1
0
Perth SC (W)
1
Murdoch University Melville FC (W)
1
3
0
เบยวอเตอร์ ซิตี้
4
Olympic Kingsway SC
2
1
ไอสโวล์ด TF
โลเรนสโคก
4
0
บลานส์โค
เอสเอฟเค โชวิน่า
6
2
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
3
0
สเตรนฮาม ไอเอล
เอสเค ทราเอฟฟ์
1
3
เยอร์การ์เด้น (ญ)
2
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
1
2
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
เฮชบี โคเก(ญ)
1
0
เอไอเคโซลน่า (ญ)
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
5
1
ออด เกรนแลนด์
1
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1
0
3
Orebro Soder (W)
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
1
1
สตรอมเมน
1
Orn-Horten
2
2
4
ควิด ฮอลเด้น
อัสเคอร์
3
0
ซทจอร์ดาล บริ้ง
ทิลเลอร์
0
3
Atomsfera Mazeikiai
Babrungas
เลื่อน
โฟรย่า (ญ)
ลิน (ญ)
1
0
อัสซีริสก้า
คาร์ลเบิร์ก บีเค
4
1
Herrestads AIF
ทอลสแลนด้าไอเค
1
1
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
FC Brauerei Egg
2
0
คาร์ลสเตด บีเค
Orebro Syrianska IF
1
2
ลุนด์ บีเค
ฟัลเค่นเบิร์ก
1
1
นอร์บี้ ไอเอฟ
BK Astrio
3
1
Sokol Tasovice
FC Kurim
3
3
อโวลเนส (ญ)
Viking (W)
ยกเลิก
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค
4
1
ทอร์น ไอเอฟ
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
2
2
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
ซันนานา เอสเค (ญ)
2
0
RW Rankweil
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี
เลื่อน
มัลโม่(W)
วิทสโจ จีไอเค (ญ)
0
0
Rosenborg BK (W)
KIL'Hemne (W)
9
2
โคลดิ้ง บี (ญ)
AGF Kvindefodbold APS (W)
เลื่อน
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
โอเรโบร (ญ)
4
0
ชาร์ปบอร์ก 08
1
6
โมสส์
2
1
4
ยูเอสเค อานิฟ
เอสวี วาลส์-กรูนัว
1
0
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
ปิเทีย ไอเอฟ
3
2
Sloga Pozega
Borac Cacak
1
0
0
ลีลล์สตรอม
1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
3
0
0
บรอนชอยจ์
บีเค อวาลต้า
1
1
Gefle IF (W)
IK Brage (W)
1
2
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
2
1
นอร์ดเยลลันด์(ญ)
BK Hacken (W)
3
5
โรสกิลด์
บีเค เฟรม
0
1
เอบี โคเปนฮาเกน
บีเค โอลิมปิค
1
0
อซานฟอทบอล (ญ)
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
0
0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เอฟเคอเรนดัล
2
0
ซองน์ดาล
อาซาเน่ ฟุตบอล
0
0
Bohumin
FC Prerov
2
1
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
0
1
เจลกาว่า
Riga FC II
3
0
เอ็นเค เซลิก
เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า
4
0
SV Frauental
Gleinstatten
4
0
United Riccione U19
Pro Piacenza U19
0
4
วาซาลุนด์ ไอเอฟ
ไอเอฟเค สต็อกซันด์
4
3
คองสวิงเกอร์
ไบรน์
2
2
คริสเตียนซุนด์ บีเค
1
ทรอมโซ่ ไอแอล
1
1
3
0
โมลด์
1
โรเซนบอร์ก
1
1
1
วาเลเรนก้า (ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
1
1
0
นอร์สแตน
2
โกรลุด
2
0
1
สลาวอยโอลิมเปีย
Nove Sady
4
3
เวลลิงตัน โอลิมปิก
2
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด
1
1
3
0
แคนเบอร์รา เอฟซี
OConnor Knights
0
2
ซลิน 2
สโลวัคโก้ 2
3
2
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ
2
1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
3
Lion City Sailors
1
3
1
เอฟเค มินสก์ (ญ)
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
0
0
Dnepr Mogilev (W)
UOR 5 Master Saturn (W)
4
3
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
2
0
ฟอลโล่
1
อัลต้า
1
2
1
ฮัมมาร์บี้ TFF
1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
2
3
0
ออนซาล่า บีเค
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
4
1
ลุนด์ บีเค
1
Simrishamn
1
6
0
เฟรมัด อเมเจอร์
1
ไนโคบิ้ง เอฟซี
1
1
ริก้า เอฟซี
เมตต้า'ลู ริกา
1
1
ไวกิ้ง เอฟเค
1
2
เฟรดริกซ์สตรัด
1
1
1
รูบิน คาซาน บี
ซาเทิร์นมอสโก
0
5
ASK Klagenfurt
SK Austria Klagenfurt Amateure
2
5
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)
Viimsi JK (W)
4
5
ฟริกก์
ออปเซล ฟุตบอล
2
1
ยูลเลิร์น เอฟซี
จีเจลเลอราเซน ไอเอล
เลื่อน
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
1
บานิค ออสตราว่า(ญ)
1
4
0
FC Victoria Mykolaivka
เนวา เทอร์โนพิล
2
1
ไวกิ้ง เอฟเค
1
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
1
3
0
ไอเค ออเดวอร์ด
ลุงสกิล
3
0
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
UOR 5 Master Saturn (W)
0
3
Skala 1911 Stryi
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
1
3
Vista Gelendzhik
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
3
0
Dnepr Mogilev (W)
เอฟเค มินสก์ (ญ)
1
2
คองสวิงเกอร์
ฮามคาม
1
1
3
VfB Frohnhausen
1
Schwarz-Weiss Essen
1
0
4
Rishoj
ฮอลเบค
ยกเลิก
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
Zvyahel NV
3
0
ลาห์ติ
เอชเค โคปาโวกค์
1
0
Ahrobiznes TSK Romny
Khust City
2
1
ไบรน์
อาเลซุนด์ เอฟเค
1
1
1
ทอร์น ไอเอฟ
Lileluo
ยกเลิก
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1
โมสส์
2
0
0
ลิน ออสโล
2
คริสเตียนซุนด์ บีเค
2
0
ไอเค บราเก้
ฟาลู FK
2
0
ควิก บอยส์
เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์
7
0
Lion City Sailors
1
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
1
1
3
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
2
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
1
3
0
3
เฟรดริกซ์สตรัด
ซานเดฟยอร์ด
2
0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
1
วาลเบิร์ก เอฟซี
1
1
3
1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
2
ออสเตอร์ ไอเอฟ
1
2
1
สตาเบ็ค (ญ)
1
Rosenborg BK (W)
0
2
บราท์เวก
เอสเค ทราเอฟฟ์
5
3
ซทจอร์ดาล บริ้ง
สเตรนฮาม ไอเอล
3
2
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
SK Treibach
1
1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
อัลต้า
ยกเลิก
อาซาเน่ ฟุตบอล
เอสเค บรานน์
ยกเลิก
ลุงสกิล
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ
1
0
ลุนด์ บีเค
1
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
2
0
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
Meiendorfer SV
6
1
โคลบอทน์ (ญ)
1
Honefoss (W)
1
2
1
Murdoch University Melville FC (W)
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
1
5
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)
JK Tabasalu (W)
1
0
1
Ahrobiznes TSK Romny
Zvyahel NV
0
0
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
เอฟซี โกเมล
2
1
3
แทมปิเนส โรเวอร์ส
3
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
1
7
1
เอฟซีโทรลฮัทตัน
ทอลสแลนด้าไอเค
0
1
ริมินี่(เยาวชน)
โปร เวอร์เซลลี่ (เยาวชน)
4
1
ออปเซล ฟุตบอล
แบรัมเอสเค
3
1
โรเซนบอร์ก
ทรอมโซ่ ไอแอล
3
0
วาเลเรนก้า (ญ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
6
1
เคทีพี ค็อตก้า
วันตา
เลื่อน
Perth SC (W)
1
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
1
1
1
KTP Kotka (W)
วีเจเอส วันตา(ญ)
4
2
สตรอมก็อดเซ็ท
1
ออด เกรนแลนด์
1
1
3
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี
ลัสเตนัว
3
1
เกเฟล ไอเอฟ
1
วาซาลุนด์ ไอเอฟ
2
3
0
โซต้า
เอสเค บรานน์
1
6
จีเจลเลอราเซน ไอเอล
อัสเคอร์
2
5
ไอสโวล์ด TF
นอร์สแตน
3
2
โกรลุด
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
1
3
อซานฟอทบอล (ญ)
อโวลเนส (ญ)
3
0
โนท็อดเด้น เอฟเค
Askollen
4
0
รัวฟอส
ฟริกก์
2
0
ฮอนฟอสส์ บีเค
สตรอมเมน
2
2
Askoy FK
ฟาน่า
เลื่อน
อัสซีริสก้า
1
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
2
3
4
ทอร์น ไอเอฟ
เอฟซี โรเซ็นการ์ด
0
2
พีเค-35 วานต้า (ญ)
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
เลื่อน
ซทจอร์ดาล บริ้ง
เมลฮิส
3
0
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
จาพีเอส'47
3
0
ฮัมมาร์บี้ TFF
Haninge
เลื่อน
สเมดบี้ เอไอเอส (ญ)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
2
3
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
โอเรโบร
0
1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
ไอเอฟเค สต็อกซันด์
0
2
เอสเจเค ไซนาโจเอน
วีพีเอส วาซ่า
2
2
โฮดด์
1
ซองน์ดาล
1
2
0
ลีลล์สตรอม
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
3
1
ยูเอสเค อานิฟ
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
2
2
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
ลิน (ญ)
0
0
เฮลซิงบอร์ก
2
ไอเค ออเดวอร์ด
1
1
คูพีเอส
ยาโร
1
4
1
ควิด ฮอลเด้น
สปินท์ เจลอย
เลื่อน
แฮร์เลว ไอเอฟ
บรอนชอยจ์
2
1
Orebro Syrianska IF
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
4
0
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
Khust City
6
0
ไอเอฟ ซิลเวีย
2
เอฟบีเค คาร์ลสตาด
2
1
1
ซานด์เนส ยูไอเอฟ
2
วาร์ด ฮอเกซุนด์
4
5
2
แจส พอริ
อิลเวส แทมเปเร่ 2
3
7
เอฟเคอเรนดัล
สคีด ออสโล
0
2
เอฟเค ไลปาย่า(ญ)
MFA Zalgiris (W)
2
5
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ปิเทีย ไอเอฟ
3
1
Orn-Horten
Eik ตอนซ์เบิร์ก
2
2
Lysekloster
เอฟเค เจิร์ฟ
2
2
เอสวี โกรดิก
เอสวี วาลส์-กรูนัว
2
2
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
ไบรน์ (ญ)
4
2
เคทีพี ค็อตก้า
เอฟซี ฮาก้า
2
3
ไอเอฟเค มารีฮามน์
เอฟซี วาจากอสกิ
4
1
คาร์ลสเตด บีเค
สค็อปดี้ เอไอเค
4
0
นอร์บี้ ไอเอฟ
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
4
1
วาเลเรนก้า
ชาร์ปบอร์ก 08
3
5
3
ยูเมีย เอฟซี
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
1
1
2
0
ไอเคสเล็ปเนอร์
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
1
4
Viking (W)
Start Kristiansand (W)
2
0
กเจลแซส
Gjovik Lyn
1
0
คัลมาร์
ไอเคซิริอุสเอฟเค
1
0
PPJ Akatemia
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
2
3
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮามา เอฟซี
3
1
เอฟเค มินสก์ (ญ)
Dinamo-BGUFK Minsk (W)
1
0
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
ยัง ไลอ้อนส์
1
5
บัลแคทต้า (ญ)
Perth RedStar (W)
1
2
0
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
ฟูทูร่า ปอร์โว
1
7
1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
Skala 1911 Stryi
1
0
โมสส์
ฟอลโล่
0
4
เรนเฮล์ม ไอแอล
นาร์โด เอฟเค
7
0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ
ออสเตอร์ ไอเอฟ
ยกเลิก
เฮาเกซุนด์
ฮามคาม
1
1
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
ซาคุสปอร์ติง(ญ)
เลื่อน
เลวานเจอร์ เอฟเค
1
อาเลซุนด์ เอฟเค
2
0
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
1
1
1
ไวกิ้ง เอฟเค
สตาเบ็ค
1
3
0
สตรอมก็อดเซ็ท 2
ออด เกรนแลนด์
เลื่อน
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
0
1
ไวกิ้ง เอฟเค
เฟคเกรอย
1
2
1
Druzhba Myrivka
เนวา เทอร์โนพิล
1
2
ฮาล์มสตัด
วาลเบิร์ก เอฟซี
ยกเลิก
แลนด์สโครน่า
2
ลุนด์ บีเค
1
3
0
ฟัลเค่นเบิร์ก
สตาฟซินจ์ ไอเอฟ
5
1
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
1
เอ็นสเคเด้ไอเค
2
2
เอสวี ซอนส์เบ็ก
SV Scherpenberg
1
1
1
เซบีย่า (ยู 19)
โบโด กลิมท์ (ยู 19)
เลื่อน
เกเฟล ไอเอฟ
ไอเค ซิริอุส เอฟเค (ยู 21)
4
5
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
Viimsi JK (W)
4
4
จีเอไอเอส
อัตซิคเท็นส์ บีเค
0
0
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล
SG Andernach
เลื่อน
ซัลปา
อัลบาล็องกา
6
0
โรเซนบอร์ก
1
คริสเตียนซุนด์ บีเค
2
2
2
อาซาเน่ ฟุตบอล
เฮาเกซุนด์
1
1
2
คริสตัล พาเลซ
2
โบโด กลิมท์
1
0
Lysekloster
4
อาซาเน่ ฟุตบอล บี
1
1
0
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
Druzhba Myrivka
ยกเลิก
Ahrobiznes TSK Romny
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
1
2
บัลแคทต้า (ญ)
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
1
2
0
เนวา เทอร์โนพิล
FC Mynai U21
4
1
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
3
0
Khust City
Zvyahel NV
0
2
Perth SC (W)
Perth RedStar (W)
1
0
3
ฮัมมาร์บี้
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
1
0
คริสเตียนซุนด์ บีเค
เลวานเจอร์ เอฟเค
1
1
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
3
2
2
เอฟเค เจิร์ฟ
1
ไบรน์
3
4
มอลล์บี้ เอไอเอฟ
บรอมมาปอจคาร์น่า
1
2
Nib FC
3
Woldia SC
1
1
1
ยูเมีย เอฟซี
2
วีพีเอส วาซ่า
1
1
4
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
3
2
0
ฮัมมาร์บี้
1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
1
1
3
อาเลซุนด์เอฟเค บี
บราท์เวก
0
0
อาเลซุนด์ เอฟเค
1
1
โฮดด์
1
1
ทอลสแลนด้าไอเค
สเตนังซันส์ ไอเอฟ
1
1
Gorslev IF
เกรฟ
0
0
ทีพีเอส ตูร์คู
กนิสตัน เฮลซิงกิ
2
2
0
เอ็มพี มิคเคลลี่
2
เอฟซี วาจากอสกิ
1
1
ลีลล์สตรอม
ออด เกรนแลนด์
2
2
1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ญ)
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
2
3
ซันด์บี
บรอนชอยจ์
1
0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
วาสต้า ฟลอรุนด้า
1
6
0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
1
2
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
1
1
1
ฮัคเค่น
2
เอล์ฟส์บอร์ก
4
1
3
จีเอไอเอส
1
แลนด์สโครน่า
3
1
0
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
ทอร์น ไอเอฟ
0
0
อัสซีริสก้า
2
ฮัมมาร์บี้ TFF
1
0
4
คาร์ลสเตด บีเค
1
ลุงสกิล
1
3
0
นอร์บี้ ไอเอฟ
1
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
2
1
Orebro Syrianska IF
แอตวิดาเบิร์ก
5
1
เอฟซีโทรลฮัทตัน
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค
1
0
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
วีไอเอฟเค
3
2
ฟอลโล่
กเจลแซส
ตัดครึ่ง
อินเตอร์ ตูร์คู
2
อิลเวส แทมเปเร่
2
2
0
นูรมิจาร์เวน
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
0
1
ไมปา
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
0
2
SV Donau Klagenfurt
1
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์
1
1
3
เฮลซิงบอร์ก
ฟัลเค่นเบิร์ก
2
1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ไอเอฟเค วาร์นาโม่
1
1
Lysekloster
โซต้า
1
1
ไอเค บราเก้
เอฟบีเค คาร์ลสตาด
เลื่อน
เทบีย์ไอเอส
5
ไอเอฟเค สต็อกซันด์
1
2
2
ปิเทีย ไอเอฟ
ไอเอฟเค ลูเลีย
0
0
รัวฟอส
ซองน์ดาล
1
5
Kristiansund B
เอสเค ทราเอฟฟ์
เลื่อน
ริก้า (ญ)
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
2
0
ฮามคาม
ชาร์ปบอร์ก 08
0
0
สตาเบ็ค
คองสวิงเกอร์
2
2
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
2
ซานด์เนส ยูไอเอฟ
2
3
2
เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ)
เอสไคลสมินเน ดีไอเอฟ (ญ)
6
1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เกเฟล ไอเอฟ
1
0
เฟรดริกซ์สตรัด
3
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1
1
1
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
ยกเลิก
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1
ลิน ออสโล
1
0
4
เอสเจเค ไซนาโจเอน
ไอเอฟเค มารีฮามน์
2
1
Sandvikens IF (W)
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
เลื่อน
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
แร็ปป์ กอล์ฟ
เลื่อน
ยูเมีย เอฟซี
โบเดน บีเค
2
2
พีเค-35 วานตา
1
เจเอพีเอส
1
2
4
1
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
เอฟซี ฮาก้า
1
4
Ji-Parana FC
1
Cacoalense Ro
1
2
1
โอแอลเอส โอลู
1
เคพีวี คอคคูล่า
1
2
0
โรเซนบอร์ก
นาร์โด เอฟเค
3
2
0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
เอฟเค อาร์ยาซาน
1
3
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
2
เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
1
2
2
ออร์ไกร์ท
4
โมสส์
1
0
0
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
4
3
วาเลเรนก้า
2
ทรอมโซ่ ไอแอล
1
3
1
ออสเตอร์ ไอเอฟ
แร็ปป์ กอล์ฟ
3
1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
Orn-Horten
3
1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค
โอเรโบร
2
2
2
เรนเฮล์ม ไอแอล
ซทจอร์ดาล บริ้ง
1
0
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
มัลโม่(W)
1
1
เรนเฮล์ม ไอแอล
ซทจอร์ดาล บริ้ง
3
0
ออสเตอร์ ไอเอฟ
1
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
2
0
ไวกิ้ง เอฟเค
2
เฮาเกซุนด์
2
2
0
ฟริกก์
ไอสโวล์ด TF
5
3
วิลเฮน่า อาร์โอ
Barcelona RO
1
1
Porto Velho'RO
1
Genus RO
2
2
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ร็อคเม้าท์
3
0
สเตรนฮาม ไอเอล
2
โรเซนบอร์ก บี
2
8
2
FC Hapoel Bnei Ashdod
1
Maccabi Kiryat Gat
4
1
2
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
เลื่อน
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
เชลบอร์น
เลื่อน
สตรอมก็อดเซ็ท
1
ซานเดฟยอร์ด
0
3
โมลด์
2
เอสเค บรานน์
1
1
0
Orebro Soder (W)
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)
3
2
เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง)
HHC Hardenberg U21
0
1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
1
แอธโลน ทาวน์
1
4
0
เซนต์ มอชแทส
2
ดันดาล์ค
2
0
จอร์แดน(ยู 20)
3
ซีเรีย(ยู20)
1
4
1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
0
0
อินเตอร์ ตูร์คู
1
เอฟซี ฮาก้า
3
1
0
โมลด์ บี
1
บราท์เวก
2
3
3
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
เออีเค เอเธนส์
0
1
Tallinna FC Ararat (W)
Viimsi JK (W)
ยกเลิก
เอฟซี กูเทอร์สโลห์
1
ชาลเก้ 04
1
0
1
Barcelona RO
Ji-Parana FC
0
0
Porto Velho'RO
Cacoalense Ro
2
0
เอเลี่ยนซา ลิม่า
2
บลูมมิ่ง
2
1
0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
1
0
โคซแท็ล สปิริท
โนเมดส์
3
0
ฮา นอย 2 ( ญ )
TNG Thai Nguyen (W)
1
2
ฟาสตาฟ ซลิน
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
2
2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
มักเดเบิร์ก
3
1
อูเทร็คท์
เฮลมอนด์ สปอร์ต
3
0
SV Stripfing Weiden
2
เอสวี รีด
1
1
6
โปกอน เซซิน
1
วอร์ต้า พอซแนน
0
2
เนิร์นแบร์ก
1
อิงโกลสตัดท์
1
0
2
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
3
1
ฮันโนเวอร์ 96
แวร์เดอร์ เบรเมน
3
1
ฮันซ่า รอสต๊อค
1
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
3
0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
โกรนิงเก้น
4
1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เคเอเอส ยูเปน
2
0
ไฮน์เดนเฮลม์
คาร์ลสรูห์ เอสซี
0
1
สตุ๊ตการ์ต
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
ยกเลิก
เอาก์สบวร์ก
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
4
1
ฮัลล์ ซิตี้
คูราเซา
0
1
กราสฮ็อปเปอร์
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
2
1
2
ไฟร์บวร์ก
เซนต์ กัลเลน
4
1
เอดีโอ เดน ฮาก
โวเลนดัม
3
4
0
สตวร์มกราซ
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
0
2
แอลเอเอสเค ลินซ์
1
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
1
1
0
ราปิด เวียนนา
เฟริส เวียนนา 1894
3
0
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
1
1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
ไวสคอป
0
2
FC Preussen Espelkamp
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
1
5
สตรอมก็อดเซ็ท 2
Eik ตอนซ์เบิร์ก
1
6
ไอเอฟเค วาร์นาโม่
1
อัตซิคเท็นส์ บีเค
1
2
1
ดินาโม เบรสต์
Niva Dolbizno
4
0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
1
สตรัมส์ก้า สลาวา
1
0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
วิโซซิน่า จิคลาวา
4
1
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ลาฟนิทซ์
4
0
กาดิซ
โคโม
1
1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
1
0
1
วิดซอว์ ลอดส์
1
โกลนิค เลชน่า
2
4
2
สลาเวีย โซเฟีย
1
โบเตฟ วราตซา
1
3
ฮัคเค่น
นาเอสเวด
5
1
จีเคเอส คาโตวีตเซ
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1
0
วิสล่า คราคอฟ
สเตล รุสซ์โซว
1
2
เอฟเค โคซิค
ไนเรกิฮาซา
0
0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
1
0
สมอร์กอน เอฟซี
เอฟซี โมโลเดชโน
0
0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
ลิเท็กซ์ โลเวช
1
1
เรนดอร์ฟ อัลทัช
เอฟซี วิล 1900
1
3
ลูเซิร์น
เอฟซี ซิยง
2
1
เยอร์การ์เด้น
1
โอเรโบร
5
0
กราเซอร์ เอเค
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
2
2
รูบิน คาซาน
อัคโตเบ
1
1
ริเยก้า
ดอมซาเล่
6
0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
ซนามย่า ทรูด้า
1
0
โคโลญจน์
เบรย์ดาบลิค
2
2
เลวานเจอร์ เอฟเค
1
เรนเฮล์ม ไอแอล
3
0
ไอเอฟเค มารีฮามน์
ทีพีเอส ตูร์คู
1
3
ซีเอสเคเอ มอสโก
บุนยอดกอร์
2
1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1
1
1
เอล์ฟส์บอร์ก
3
ฮาล์มสตัด
1
4
4
0
บรอดด์
โซล่า
3
1
Naxxar Lions
โฟลเรียน่า เอฟซี
3
9
บัลติก้า
ดินาโม มินส์ค
3
1
สคีด ออสโล
5
ฟริกก์
1
2
0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
ริเวอร์เพลท
4
0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
2
1
เลฟสกี้ โซเฟีย
1
Sportist Svoge
1
1
0
โบโตซานี่
1
สเตนต้า มิรอสราว่า
1
5
0
เอฟซี ไอการ์
ซิโอฟอค เอฟซี
0
0
พี ไอร็อต
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
4
1
เลช พอซนาน
โครบริ โกลกูฟว์
1
0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
จีเคเอส ทิคี
5
2
Triestina U20
1
ริมินี่(เยาวชน)
2
1
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
1
เอฟเค วิเท็บส์ค
0
2
ดิออสกียอร์ วีทีเค
1
คาซิงบาร์ซิคา
3
0
เอฟซี บาราโนวีชี
ซลูตัสค์
2
1
Volna Pinsk
ดินาโม เบรสต์ บี
3
2
กนิสตัน เฮลซิงกิ
คาพา
3
2
ฮัมมาร์บี้ TFF
เทบีย์ไอเอส
2
1
สค็อปดี้ เอไอเค
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
1
0
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
5
0
ลุงสกิล
1
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
1
1
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
1
2
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
พุชช่า นิโปโลมิเช่
1
1
ซัลปา
2
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
3
1
1
คาร์ลเบิร์ก บีเค
1
ไอเอฟเค สต็อกซันด์
0
3
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
3
ลิน ออสโล
1
2
1
แซนวิเค็น
อาซาเน่ ฟุตบอล บี
3
1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
4
2
ฮัมมาร์บี้
คูพีเอส
1
2
0
จีเอไอเอส
1
วาลเบิร์ก เอฟซี
2
1
1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
คาร์ลสเตด บีเค
3
0
เอฟซี ฮีบาร์
1
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
1
4
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
เดเบรเซน วีเอสซี
1
0
FK Tikves Kavadarci
Detonit Plachkovica
4
1
ซิเล็กส์
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
2
1
ควิด ฮอลเด้น
สตรอมเมน
0
3
ทรอมโซ่ ไอแอล
ฮามคาม
2
0
1
นอร์บี้ ไอเอฟ
1
ไอเค ออเดวอร์ด
1
1
โซต้า
ออส เทิร์น
เลื่อน
โอโบโลน เคียฟ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
1
2
อัสซีริสก้า
1
Jarfalla
1
1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
Orebro Syrianska IF
2
1
ลุนด์ บีเค
โฮกาเบิร์กบีเค
4
1
โนท็อดเด้น เอฟเค
พอร์ส เกรนแลนด์
1
1
สตอร์ท ไอแอล
ฟาน่า
เลื่อน
ทอร์น ไอเอฟ
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
1
4
เอฟซีโทรลฮัทตัน
ไอเค กัวติออส
4
0
ลาห์ติ
เอ็มพี มิคเคลลี่
1
2
0
บัลแคทต้า (ญ)
Perth RedStar (W)
1
1
4
วาซาลุนด์ ไอเอฟ
เอ็นสเคเด้ไอเค
3
0
ไอเคซิริอุสเอฟเค
2
ไอเค บราเก้
2
3
0
เฮลซิงบอร์ก
ออร์ไกร์ท
1
2
0
คัลมาร์
ออสเตอร์ ไอเอฟ
1
2
4
บรอมมาปอจคาร์น่า
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
2
1
0
รัวฟอส
กเจลแซส
2
1
สปินท์ เจลอย
Orn-Horten
0
2
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
1
ชาร์ปบอร์ก 08
0
3
Gjovik Lyn
เอลเวอร์รัม
0
1
เกเฟล ไอเอฟ
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
2
5
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
เวเลซ
3
1
KF Arsimi
เอฟเค ชคูปิ
1
3
เบซิคตัส เจเค
1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
5
1
ฟัลเค่นเบิร์ก
ทอลสแลนด้าไอเค
5
0
เปลิสเตอร์
Voska Sport
0
3
ปาแลร์โม่
3
เควีเอสเค ลอมเมล
2
2
1
โวลด้า
เอสเค ทราเอฟฟ์
เลื่อน
อิลเวส แทมเปเร่
3
วีพีเอส วาซ่า
2
1
2
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
3
เฟคเกรอย
1
1
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
3
2
เปรัค
1
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
3
0
เบรกัลนิก้า สติป
เอฟเค โคซุส
4
0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
1
1
เอซี โอลู
จิปโป
2
2
บัซคา โทโพลา
3
แซดเอ็นเคโอซีเยค
2
1
เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ)
มัลโม่(W)
2
1
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
สปาร์ตัก มอสโก
เลื่อน
ยูเมีย เอฟซี
ปิเทีย ไอเอฟ
1
1
Degerfors IF (W)
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
1
3
สตรอมก็อดเซ็ท
1
เฟรดริกซ์สตรัด
3
1
1
โดโกเรต์ส รัซกราด
สเตอัว บูคาเรสต์
2
2
3
บีเค โอลิมปิค
BK Astrio
0
2
วาร์ด ฮอเกซุนด์
Lysekloster
0
4
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
แอตวิดาเบิร์ก
2
2
พีเออี อโตรมิตอส
เลเมีย
2
2
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
3
1
เอฟซี วาจากอสกิ
3
จีวาคีล่า เจเค
1
2
ซานด์เนส ยูไอเอฟ
1
ไบรน์
2
0
2
จาพีเอส'47
แอตแลนติส
เลื่อน
สตาเบ็ค
1
ลีลล์สตรอม
2
0
1
Peamount Utd (W)
1
ลินฟิลด์(ญ)
2
2
2
FC Treaty United (W)
1
Shamrock Rovers (W)
1
1
อารัว
เดริต้า จิลาน
2
2
เลเชีย กอเดนซ์
1
เอฟเค วัลเมียรา
5
1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
0
คอร์ก ซิตี้(ญ)
Wexford Youths (W)
2
2
Sligo Rovers (W)
2
กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ)
2
0
2
คลับ อเมริกา
ครูซ อาซูล
2
3
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
ซาคุสปอร์ติง(ญ)
2
5
0
ซทจอร์ดาล บริ้ง
เวอร์ดัล
3
5
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
เอฟบีเค คาร์ลสตาด
3
0
คริสเตียนซุนด์ บีเค
1
อาเลซุนด์ เอฟเค
3
1
1
อาซาเน่ ฟุตบอล
โฮดด์
2
0
เคทีพี ค็อตก้า
EBK เอสพู
2
1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
2
โมสส์
2
1
เอฟเค สเกนดิจา 79
ราบ็อตนิคกี้
1
1
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ)
เชลบอร์น (ญ)
1
1
คองสวิงเกอร์
1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1
1
0
เฮาเกซุนด์
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
0
1
ออด เกรนแลนด์
2
ซานเดฟยอร์ด
4
0
2
Bohemians Dublin (W)
ลิสเบิร์น(ญ)
4
0
ไวกิ้ง เอฟเค
3
โรเซนบอร์ก
2
5
0
เกล็นโตรัน (ญ)
2
Yalong City (W)
2
5
Genus RO
1
2
Cacoalense Ro
7
0
1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
4
อัตลาส
1
0
0
โบโด กลิมท์
1
โมลด์
1
3
5
อูดิเนเซ่
ปาโดวา
2
3
ซองน์ดาล
เอสเค บรานน์
1
2
แลนด์สโครน่า
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
1
1
Al Rawdah U19
3
Al Qurayat U19
3
4
0
0
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
เชลบอร์น
4
2
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
Tuzlaspor Kulubu
4
1
เอฟซี โคเปนเฮเก้น
1
บี 93 โคเปนเฮเกน
3
2
วาสเทราส เอสเค เอฟเค
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)
0
0
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
จิปโป
เลื่อน
ซัมซั่นสปอร์
โครัม เอฟเค
6
1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
โคแคลิสปอร์
5
2
เอไอเค โซลน่า
วาเลเรนก้า
1
4
0
FK Kosmos Dolgoprudny
Baltika-BFU Kaliningrad
2
1
ชีวาสสปอร์
Tokat Bld Plevnespor
6
1
ซทจอร์ดาล บริ้ง
1
บราท์เวก
1
4
0
Lysekloster
ไวกิ้ง บี
3
2
สเตรนฮาม ไอเอล
นาร์โด เอฟเค
3
0
แมดล่า ไอเอล
ซานด์เนส บี
1
5
3
ลอนดริน่า พีอาร์
2
4
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
1
2
0
3
เอชเจเค เฮลซิงกิ
ทีพีเอส ตูร์คู
1
5
1
Orn-Horten
Askollen
1
4
0
ไอสโวล์ด TF
โนท็อดเด้น เอฟเค
3
0
วาร์ด ฮอเกซุนด์
เอสเค บรานน์ 2
3
2
เอฟซี วาจากอสกิ
อิลเวส แทมเปเร่ 2
ยกเลิก
ชีวาสสปอร์
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
3
0
เบซิคตัส เจเค
คารากูมรัค
1
1
เอฟเคอเรนดัล
แมนดาล
5
1
สคีด ออสโล
1
กเจลแซส
1
1
4
เอ็มพี มิคเคลลี่
คูพีเอส (เยาวชน)
2
2
0
โอเรโบร (ญ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
1
0
เอชเจเค เฮลซิงกิ
พีเค-35 วานตา
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
คาพา
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
จิปโป
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)
เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ)
วิทสโจ จีไอเค (ญ)
วีพีเอส วาซ่า
ยาโร
ลาห์ติ
กนิสตัน เฮลซิงกิ
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
ซัลปา
ไอเอฟเค มารีฮามน์
เคทีพี ค็อตก้า
อิลเวส แทมเปเร่
เอซี โอลู
สตรอมเมน
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เอฟเค เจิร์ฟ
เฟคเกรอย
เบียเซ่น
เอสเค ทราเอฟฟ์