กระชับมิตร (สโมสร)
2021
มกราคม
บอลล่วงหน้า
January เต็ม ครึ่ง
Khatoco Khanh Hoa
เอสเอชบี ดานัง
2
3
1
2
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
นัม ดินห์ เอฟซี
2
1
1
1
โฮจิมินห์ซิตี้
ฮานอย ทีแอนด์ที
2
1
0
1
ไซ่ ง่อน เอฟซี
บินห์ดินห์
1
1
1
1
รูกินโซ เอฟซี
บีเอส ไดนามิค
เลื่อน
CF Alondras
โครูโช่ เอฟซี
0
2
0
1
Union Criptanense
Atletico Cervantino 3
4
0
3
0
นัม ดินห์ เอฟซี
ฮอง อันห์ ยาลาย
1
1
1
1
โมราโล ซีพี
ซีดี เมียยาดาส
เลื่อน
ยูบี เลบริจาน่า 1
ซาน เฟอร์นานโด ซีดี
0
0
0
0
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
Khatoco Khanh Hoa
0
0
0
0
เมริดา เอดี
ซีดี โคเรีย
เลื่อน
ฮอง อันห์ ยาลาย
Khatoco Khanh Hoa
2
1
0
1
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1
เอสเอชบี ดานัง
0
0
0
0
Al Teram (w) 1
Wadi Degla (w) 1
0
2
0
0
Al Tayaran (w) 2
Al Alaa (W) 2
11
0
5
0
Maadi Yacht Club (w) 1
Ahli Bank (W) 1
2
3
1
2
เคเอ็มซี เอฟซี
ลิพิวลิ เอฟซี
เลื่อน
มลาด้า โบเลสลาฟ
ปาร์ดูบีตเซ
4
1
2
0
มทิปวา ชูการ์
Chipukizi FC 1
1
0
0
0
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2
Jamhuri 1
0
0
0
0
ฟาสตาฟ ซลิน 1
บลานส์โค
4
1
0
0
บานิค ออสตราว่า
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
0
1
0
0
สปาร์ตาปราก
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
6
0
2
0
เบอโน่
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
0
2
0
0
ดินาโม เดรสเดน
เบามิต ยาโบลเนค
2
1
1
0
E.S.Beni Khalled
Stade Africain Menzel Bourguiba
เลื่อน
สปาร์ตาปราก
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
2
0
2
0
Dream Star (W) 2
Ibom Angels (W) 2
3
2
1
1
FC Robo (w)
Pelican Stars (W) 1
5
1
3
1
ซิกม่า โอโลมุช
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
2
1
0
0
มาลินด้า 3
Mlandege FC
0
0
0
0
เบนฟิก้า
สปอร์ติ้ง บราก้า
เลื่อน
ไซ่ ง่อน เอฟซี
เอสเอชบี ดานัง
2
2
1
1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
กาซ เมตาน เมดิอัส
1
1
0
0
อาซาม เอฟซี
Mlandege FC
1
1
1
0
เอฟซีคลินเซนิ
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
4
1
2
0
ลัวซานนี สปอร์ท
เนอชาแตล ซามักซ์
1
1
0
1
Al Tayaran (w) 1 2
Maadi Yacht Club (w) 1
1
0
1
0
ซิมบ้า 1
Chipukizi FC 1
3
1
1
1
ริเยก้า 2
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1
0
1
0
0
เทปลิเซ่ 1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
1
0
0
0
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2
Namungo FC 2
1
0
1
0
คิงส์ตัน ซิตี้ 1
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1
2
1
2
1
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 1
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 2
2
0
1
0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
2
0
1
0
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 3
4
1
4
0
นัม ดินห์ เอฟซี
ฮองลินห์ ฮาตินห์
1
0
1
0
โฮจิมินห์ซิตี้
แอง แยง
1
0
0
0
ปาร์ดูบีตเซ
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
ยกเลิก
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
Sajobabony Vegyesz
12
0
7
0
กีไอร์มอต เอสอี
อูจเปสต์
1
2
0
1
โซลอคซาร์
ดอร์โรจี เอฟซี
1
0
1
0
ดูก้า ปรากซ์
เบามิต ยาโบลเนค
3
1
2
1
บาเซิ่ล
เอฟซี ธูน 1
2
2
2
2
Sokol Dolna Zdana
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
1
1
0
1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
1
0
1
0
สลาโว วีเซลัด
เอฟเค พรีเปเร่
เลื่อน
เอสดี ลาเรโด
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
1
0
1
0
เอสเคเอฟซีเรด
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
2
2
1
2
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
โอปาว่า
1
0
1
0
ซอนเดอร์ไจสกี 1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2
6
0
3
0
ลูกาโน
เคียสโซ
3
0
1
0
ดิออสกียอร์ วีทีเค
เดเบรเซน วีเอสซี
1
0
1
0
มลาด้า โบเลสลาฟ
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
0
2
0
0
ซังค์ พอลเท่น
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
2
1
0
0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี
ปาคซิ เซ
1
3
0
0
อิลเวส แทมเปเร่
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
4
0
4
0
สลาเวน โคปริฟนิก้า 1
NK Orijent Rijeka 1
0
1
0
0
Lierse Kempenzonen
อันเดอร์เลชท์
เลื่อน
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
เลื่อน
ฟาสตาฟ ซลิน
เอสเค ลิเซน 1
3
1
1
0
เอฟซี ซูริค 1
ลูเซิร์น
3
1
1
0
เอสวี รีด 1
เอสเคยู อัมเสตทเทน
2
0
2
0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
เลื่อน
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
เบอโน่ 2
0
1
0
1
วาดุซ
วินเตอร์ทูร์
2
3
1
0
เอฟซี มาริอูพอล
สโลวาน ลิเบอเรช
1
3
1
3
บูดาฟอคิ เอ็มทีอี
สโลวัคโก้
1
1
0
1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1
ทริเน็ค
0
0
0
0
Jamhuri 1
Namungo FC
0
2
0
1
แซดเอ็นเคโอซีเยค
สตวร์มกราซ 3
2
3
0
2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
ฮราเดตส์กราลอเว
5
2
3
0
แอลเอเอสเค ลินซ์
ออสเตรียเวียนนา
3
1
1
0
เอฟซี วิล 1900
เซนต์ กัลเลน 1
1
4
0
0
ราปิด เวียนนา
ลาฟนิทซ์
2
1
2
1
เซอร์เวตต์
กราสฮ็อปเปอร์
เลื่อน
ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1
ซิกม่า โอโลมุช 1
1
1
0
1
ซิมบ้า 4
มทิปวา ชูการ์ 1
2
0
2
0
เมดิมัวร์เย่
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
1
3
1
1
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
พรูเบน มุนสเตอร์
3
2
2
0
สปาร์ตาปราก
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
0
1
0
0
ราซิ่ง เกงค์
เควีเอสเค ลอมเมล
ยกเลิก
บานิค ออสตราว่า
เอสเค ลิเซน
2
0
2
0
Stade Africain Menzel Bourguiba 5
เอเอส คัสเซรีน 2
0
0
0
0
AS Marsa 1
E.S.Beni Khalled 1
2
0
0
0
อิสทรา 1961 พูลา 1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
2
0
0
0
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2
สตวร์มกราซ 3
1
3
0
2
อาซาม เอฟซี
มาลินด้า
1
0
0
0
FK Drita Bogovinje
เคเอฟ เคอีเค
2
2
2
0
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2
อาซาม เอฟซี 2
1
1
0
0
ซิมบ้า
Namungo FC 3
2
1
2
0
เอ็นเค โอปาติยา 2
เฮชเอ็นเคกอริก้า 2
2
4
0
2
บูดาฟอคิ เอ็มทีอี
เอฟซี โคเปอร์ 1
0
2
0
1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1
เอ็นเค โซลิน 1
3
2
2
0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 4
2
2
0
0
NK Orijent Rijeka 2
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1
2
6
1
3
เอสวี รีด 1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
2
2
0
0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
4
2
2
1
ยัง บอยส์
เคียสโซ 1
4
1
2
0
Pamplemousses 2
EBRRMR 1
2
1
1
0
เบนิน
โตโก
0
0
0
0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
เลื่อน
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
อันดิแจน แทชเค้นท์
1
0
0
0
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
เลื่อน
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
วาซาส
เลื่อน
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
อูจเปสต์
3
2
1
2
เมดิมัวร์เย่ 1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1
0
5
0
2
FC Superfund Pasching
แอลเอเอสเค ลินซ์
4
4
1
2
คัพเฟ่นเบิร์ก
เอ็นเค มูรา 05
1
5
1
2
แรดนิค ซูดูลิซาร์
FK Dubocica 2
1
1
0
0
บุดดาออร์ส เอสซี
ปาคซิ เซ
0
8
0
4
วิสล่า คราคอฟ 1
Podhale Nowy Targ
5
0
2
0
เอฟเค เซนิก้า
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
1
4
0
4
เอสเคเอฟซีเรด
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
เลื่อน
ซิโอฟอค เอฟซี
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
0
0
0
0
คาซิงบาร์ซิคา
วาร์ดา เซ
0
2
0
2
แซงต์ กิลลุส
ราซิ่ง เกงค์
4
4
2
1
เอเอส คัสเซรีน 3
E.S.Beni Khalled 2
3
1
3
1
NK Varazdin
รูเดส
4
0
1
0
ไนเรกิฮาซา
ปาคซิ เซ
4
3
1
2
เซอร์เวตต์
สเตด โลซาน อูชชี
เลื่อน
สตอล เมียเลช
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
0
0
0
0
อูจเปสต์
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
0
3
0
1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
ดอร์โรจี เอฟซี
4
0
3
0
อารัว
บาเซิ่ล
0
5
0
2
กราสฮ็อปเปอร์
ลูเซิร์น
เลื่อน
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1
2
0
1
อิสทรา 1961 พูลา 3
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 4
1
0
1
0
ริเยก้า 1
เอ็นดี กอริก้า 1
3
0
2
0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
ชัควารี่ ทีเค
1
1
0
0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
เอสเคยู อัมเสตทเทน
3
0
3
0
คราโคเวีย คราคอฟ
พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1
3
1
1
1
อัลเจซีราส
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1
1
3
1
1
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
Start Sierakowice
เลื่อน
ฮลูชิน
ดอลนี่ บินิซอฟ
เลื่อน
ยัง แอฟริกันส์
ซิมบ้า
0
0
0
0
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 1
ซิมบ้า เอฟซี 2
0
0
0
0
ราปิด เวียนนา
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
2
1
0
0
Sokol Dolna Zdana
ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส
เลื่อน
ซอนเดอร์ไจสกี
โอเดนเซ่ บีเค
1
1
0
0
ดินาโม ซาเกร็บ 2
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1 3
2
1
1
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
3
1
1
0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ซาเกลบี้ ลูบิน
2
1
0
0
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1
เคสลา เอฟเค 2
4
3
2
0
เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1
สคีฟซ์ ไอเค 1
2
2
1
0
บันไดมาสปอร์
เลช พอซนาน
0
1
0
1
เอฟซี โคเปนเฮเกน
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
2
2
1
1
เฮชเอ็นเคกอริก้า 1
ดีนาโมซาเกร็บ 2 3
2
1
2
0
เลเชีย กอเดนซ์ 2
โซกอล ออสโตรดา 2
3
0
2
0
ทีพีเอส ตูร์คู
อิลเวส แทมเปเร่
1
7
1
4
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
โอดร้า วูดซิลอดซ์
เลื่อน
ลิเท็กซ์ โลเวช 1
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 2
1
0
1
0
ปิแอส กลิวิส 2
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3
2
1
1
0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 2
วีบรอก 2
2
2
0
1
แซดเอ็นเคโอซีเยค
เอฟซี โคเปอร์ 1
1
2
1
0
ดอมซาเล่ 1
ASK Bravo Publikum 1
3
0
2
0
ลีเกีย วอร์ซอว์
เอมิเรตส์ คลับ
ยกเลิก
รอแยล อันท์เวิร์พ
เควีเอสเค ลอมเมล
เลื่อน
เอฟซี ธูน
ลัวซานนี สปอร์ท
1
3
0
0
ริเยก้า 2
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1
4
2
3
0
โปกอน เซซิน
วอร์ต้า พอซแนน
0
2
0
0
ราปิด เวียนนา 1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1
3
1
2
1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
กราเซอร์ เอเค
2
2
1
0
วาดุซ
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
5
1
1
0
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
Prishtina Futsal
9
2
0
0
Hills Brumbies
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2
1
4
0
2
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
เลื่อน
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
อันดิแจน แทชเค้นท์ 3
2
0
1
0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
เซนต์ จอร์จ เซนต์
0
0
0
0
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
2
2
2
2
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1
0
5
0
1
บุนยอดกอร์
กอเตปา เทสฮ์เกนท์
3
2
2
2
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
โคแคน
0
1
0
0
หวิง ลอง
แอง แยง
1
0
0
0
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
1
1
0
1
ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต
กลอเรีย บูซัว
1
3
1
1
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
ฮูราเกน โมรัค
6
2
1
0
อูจเปสต์
ซเซจ เอเค
เลื่อน
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
สปาร์ตัก เพลเวน
3
0
1
0
เมดิมัวร์เย่
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2
2
1
1
0
NK Medimurje Cakovec
อิสทรา 1961 พูลา
2
1
0
0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
2
2
1
0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
5
0
2
0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1
Sokol Dolna Zdana 1
4
1
2
0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เคเอฟซี โคมาร์โน
2
1
2
0
เอฟซี มินาจ
วาร์ดา เซ
0
1
0
1
กีไอร์มอต เอสอี
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
0
0
0
0
สลาโว วีเซลัด
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
2
3
2
0
วิโซซิน่า จิคลาวา
โซโคล ซิวาไนซ์
เลื่อน
จีเคเอสเบลชาโตว์
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
เลื่อน
จีเคเอส คาโตวีตเซ
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
1
1
0
1
Bijelo Brdo
เอ็นเคโอซีเยค 2
1
3
1
1
สลาโว วีเซลัด
เอฟเค โคซิค
3
2
1
1
แซดเอ็นเคโอซีเยค
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1
2
2
1
0
บานิค ออสตราว่า 2
ทริเน็ค
2
0
1
0
เคเอส พอลโควิค
Lechia Zielona Gora
3
1
1
0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
6
0
1
0
บี 93 โคเปนเฮเกน
โรสกิลด์
1
1
1
1
นอร์ดเจลแลนด์ 1
เฮลซิงกอร์ 2
4
2
1
0
เอฟเค เซนิก้า
เอสเค ลิเซน
2
1
1
0
เฮอฟอล์จ โคเก้
ฮอลเบค 1
2
0
2
0
แคมิกโปลิศ
โฟรต้า สวินอยจัสซี่
1
6
0
3
Gawin Sleza Wroclaw 1
เมียดิซ เลกนิก้า
4
4
3
1
เรโนวา
FK Drita Bogovinje
4
0
2
0
บรอนชอยจ์ 1
เอบี ทาร์นดี
0
0
0
0
Chemik Bydgoszcz
Sokol Kleczew
2
2
1
2
ลิงบี้
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1
5
2
4
1
วิดซอว์ ลอดส์ 1
เอลเลน่า โตรัน
1
2
0
2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
จีเคเอสเบลชาโตว์
2
0
1
0
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
1
5
0
3
นาเอสเวด
บี 73 สลาเกลเซ่
2
1
0
0
ออดราออปอเล
โปโลเนีย ไบตอม 1
3
2
0
2
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
0
4
0
3
วาซาส
ดูนาจสก้า สเตรด้า
1
2
1
0
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
ซีมูน 1
4
0
1
0
สลาสค์ วรอคลาวน์
โบแร็ค คาแค็ก
4
1
3
1
เอฟซี โซโสโพล
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
1
4
1
2
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1
คราโคเวีย คราคอฟ 1
0
2
0
0
เบโร่ สตารา ซากอร่า 1
Yantra Gabrovo 1
3
0
0
0
ราปิด บูคาเรสต์ 2
Odorheiu Secuiesc 1
4
1
1
0
โซลอคซาร์
เปซซี่ เอ็มเอฟซี
0
4
0
1
เฟรมัด อเมเจอร์
บีเค อวาลต้า
3
0
0
0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ
โคลดิ้ง
1
2
0
0
เอ็นดี กอริก้า
ทาบอร์เซซานา
2
1
1
1
วิสล่า คราคอฟ 3
เอ็มเอสเค ซิลิน่า
2
2
1
1
แรนเดอร์ส
เอสเบิร์ก
5
3
1
1
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
Hutnik Krakow
3
0
0
0
ยัง บอยส์
สเตด โลซาน อูชชี
5
1
3
0
เอสเคเอฟซีเรด
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
2
2
0
1
วาร์เท็กซ์
ดราโกโวลแยค
4
0
1
0
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1
1
1
1
0
วิกรี่ ซูวอลกี้
วิสล่า พล็อค
0
2
0
2
เอสเจเค ไซนาโจเอน
เอฟซี ฮาก้า
1
2
0
0
อคาเดมี่ ปานเดฟ 1
โบเรค เวเลส 1
2
1
1
0
เอซี โอลู
โรพีเอส โรวานีมี่
2
0
0
0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3
เอ็นเค นาฟต้า 1
1
1
0
1
อันเดอร์เลช(ยู21)
แซงต์ กิลลุส
0
1
0
1
สลาเวน โคปริฟนิก้า
Radnik Sesvete 1
2
4
2
2
บิโตเวีย บิโตฟ
Nielba Wagrowiec 1
2
0
0
0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
NK Croatia Zmijavci
1
1
0
1
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
อูจเปสต์
5
0
3
0
นิตร้า
MSK Puchov
2
1
1
1
เซอร์เวตต์
เนอชาแตล ซามักซ์
เลื่อน
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
สเตล บิเซค
3
2
1
0
โกลนิค เลชน่า
สเตล รุสซ์โซว
1
2
1
0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เอสเคยู อัมเสตทเทน
6
0
1
0
ออสเตรียเวียนนา
เอสวี ฮอร์น
เลื่อน
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
บาเซิล (ญ)
เลื่อน
เอฟซี ไลเฟริ่ง
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
เลื่อน
เอสวี รีด
FC Superfund Pasching 1
3
1
3
1
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
โอเดว่า ลิปานี่
เลื่อน
เอฟซี วิล 1900
เอฟซี ซูริค
เลื่อน
ซังค์ พอลเท่น 1
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1
0
1
0
1
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
1
3
0
1
เอฟซี มาริอูพอล
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
2
2
1
1
บาเซิ่ล
เคียสโซ
เลื่อน
ดิออสกียอร์ วีทีเค
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
3
2
0
2
ลาห์ติ
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
3
1
0
0
นูรมิจาร์เวน
พีเค-35 วานตา
เลื่อน
เซนต์ กัลเลน
เรนดอร์ฟ อัลทัช
2
0
1
0
แอลเอเอสเค ลินซ์
ลาฟนิทซ์ 2
5
0
3
0
กราสฮ็อปเปอร์
ออสเตรีย ลัสเตนัว
3
2
1
0
เอสซี ไวซ์
กราเซอร์ เอเค
เลื่อน
ยัง บอยส์
อารัว
3
2
3
0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
3
0
1
0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
0
1
0
1
ซาลิ ตาส 2
Majestic FC 1
1
0
0
0
เควีเอสเค ลอมเมล
เมเชเลน
เวเจิล
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
เอฟซี โกเมล
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
สตอล เมียเลช
สลาเวน โคปริฟนิก้า
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
เอฟซี ซูริค
วินเตอร์ทูร์
บัลติก้า
คูคาริคกิ สตานคอม
ซาเกลบี้ ลูบิน
ปาร์ติซาน เบลเกรด
เอ็นเค โอปาติยา
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
Ferroviario Maputo
ยูดี ซองโก้
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ราสนิกีร์ ไนร์
ดินาโม มอสโก
เลช พอซนาน
อาร์เซน่อล ตูล่า
บัซคา โทโพลา
เอสซี เครียนส์
ลูเซิร์น
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ยกเลิก
สตวร์มกราซ
คัพเฟ่นเบิร์ก
ลีเกีย วอร์ซอว์
ดินาโม เคียฟ
FC Superfund Pasching
St.Martin IM Muhlkreis
สหรัฐอเมริกา(ญ)
โคลัมเบีย(ญ)
วิสล่า พล็อค
มอเตรอ รูบิน
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
โดมินิกัน
เปอร์โตริโก
ซิลเคบอร์ก
ซอนเดอร์ไจสกี
แรนเดอร์ส
เวเจิล
เอสเคเอฟซีเรด
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
นิตร้า
ทริเน็ค
เอ็มเอสเค ซิลิน่า
Sokol Dolna Zdana
โอเดนเซ่ บีเค
เอสเบิร์ก
รูบิน คาซาน
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ดินาโม เคียฟ
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ลีเกีย วอร์ซอว์
เอฟซี คราซ์โนดาร์
เลช พอซนาน
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ลิงบี้
เฟรมัด อเมเจอร์
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
พาริซอน บาดิจอฟ
เอฟซี ไลเฟริ่ง
เอสเคยู อัมเสตทเทน
โปกอน เซซิน
อาร์ก้า กดิเนีย
เอล์ฟส์บอร์ก
ฮัคเค่น
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
SV Spittal
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
รัวฟอส
สคีด ออสโล
โนท็อดเด้น เอฟเค
เฟรม ลาวิค
สหรัฐอเมริกา(ญ)
โคลัมเบีย(ญ)
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
ยูนิโก้
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
จีเคเอส ทิคี
ทริเน็ค
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
โครบริ โกลกูฟว์
เคเอส พอลโควิค
บี 93 โคเปนเฮเกน
เฮอฟอล์จ โคเก้
เฟริส เวียนนา 1894
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
คูพีเอส
เอซี โอลู
เอชเจเค เฮลซิงกิ
เอฟซี ฮาก้า
วาร์นาโม
ฮาล์มสตัด
อิลเวส แทมเปเร่
เอสเจเค ไซนาโจเอน
เอสซีซันด์(ญ)
บาเซิล (ญ)
เคทีพี ค็อตก้า
พีเค-35 วานตา
กราเซอร์ เอเค
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
โกลนิค เลชน่า
โปกอน ซีดล์เซ
ดูนาจสก้า สเตรด้า
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
FC Superfund Pasching
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
อาร์เซน่อล ตูล่า
โบแร็ค คาแค็ก
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
โดโกเรต์ส รัซกราด
กัวเตมาลา
เปอร์โตริโก
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
Al Nabi Sheet
Nasr Bar Elias