Qualifying
บอลล่วงหน้า
Qualifying เต็ม ครึ่ง
Tweed United 1
ปาล์ม บีช
0
6
0
2
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1
4
2
1
2
อคาเซีย ริดจ์ 1 1
Tamborine Mountain Eagles 2
3
3
2
1
ม็อกกิล เอฟซี 1
Gatton SC 1
7
0
1
0
Caloundra 1
Coolum
1
2
0
1
Narangba United 2 2
เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1
1
2
1
0
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1 1
Teviot Downs SC 1 2
15
0
7
0
Southport Warriors 1
อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 1
6
1
5
0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1
Runaway Bay Green 4
3
0
1
0
นอร์ท บริสเบน 2
เดอะ เลค 1
0
4
0
3
สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1
นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด
0
5
0
1
ไพน์ฮิลส์ 1
Robina City Blue
5
2
2
0
Redcliffe PCYC 1
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1
0
5
0
2
ทูวอง
พาร์ คริดจ์ 2
4
0
3
0
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
ไพน์ ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1
4
1
1
1
Kangaroo P Rovers
ปาล์ม บีช 2
0
5
0
4
Knox City 1
ยาร์ราเจ็ตส์ 5
0
2
0
1
Melton Phoenix FC 1
Wyndham United FC
7
0
1
0
Mount Martha SC 1
East Kew FC 4
2
5
0
3
Deakin Ducks FC 1
Old Trinity SC 1 2
3
0
2
0
Endeavour Hills FS SC 3
Surfside Waves SC
1
4
0
2
Old Ivanhoe Grammarians SC 1
Mount Waverley City SC 1
0
3
0
1
Caloundra 1
Rockville Rovers FC 2
2
1
1
0
Balmoral FC 1
Alphington FC
5
0
2
0
Tullamarine FC 1
Moonee Valley Knights FC 3
1
3
1
3
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
เดอะ แกป บีพีแอล
10
0
4
0
เอซี คาริน่า 1
Brisbane Athletic
3
1
2
1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 4
4
1
3
0
Tarragindi Tigers 3
Ormeau White 2
4
3
2
2
Aspendale SC 1
Bundoora Utd
0
6
0
2
St Kevins Old Boys 1
Mitchell Rangers SC
6
1
2
0
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 1 1
2
1
1
0
Ripley Valley FC 1
Samford Ranger 1
2
0
0
0
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์นสปิริท 2
5
1
4
0
เดอะ เลค 4
Burleigh Heads 2
6
5
3
1
North Beach
Wimbledon SC
5
1
1
0
Tally Valley 2
Magic United TFA 1
2
7
1
5
โลแกน เมโทร 1
คูเมรา 1
6
0
3
0
Sandown Lions FC
Old Mentonians 4
3
3
2
1
MCFC 1991 2
East Kew FC 1
2
3
1
3
Northern Falcons SC 3
Dingley Stars 3
3
2
0
0
Macedon Blues United FC 2
Hampton Park Utd 1
6
3
2
1
ริงวูด ทาวน์ 1 2
Bunyip District SC 2
3
2
2
1
Balmoral FC 1
Melbourne University 1
0
4
0
3
ยาร์ราเจ็ตส์ 3
Westside Strikers FC 2
1
5
1
4
Nerang 1
ทารินก้า โรเวอร์ 3
1
1
1
0
Sandown Lions FC 3
Middle Park FC 2
1
7
1
1
Glen Waverley SC 1
Laverton Park 4
3
1
1
1
West Preston SC 2
Mount Waverley City SC 2
3
2
0
2
Heidelberg Eagles SC 1
Watsonia Heights 1
1
2
1
0
Craigieburn City FC 1
Westside Strikers FC 2
0
4
0
3
Keilor Wolves 1
South Yarra
0
1
0
1
Glenroy Lions FC 1 3
Moonee Valley Knights FC 3
3
3
2
1
Ashburton 1
Western Eagles
0
3
0
1
Melbourne University 1
บรันสวิก ซิตี้ 1
0
2
0
1
Ringwood City 1 2
Northern Falcons SC 2
1
0
1
0
Whitehorse United SC 1
Riversdale 1
2
0
2
0
บีช ซิตี้ 1
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 2
2
1
1
0
แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 4
Belnorth FC 1
0
2
0
0
Lindfield FC
Central Sydney Wolves
2
0
1
0
Connells Point Rovers FC 1
Hinchinbrook Sports SC 2
5
0
3
0
Ponds FC 5
วูลลองกอง ยูไนเต็ด 2
0
0
0
0
Berowra FC 2
Doonside Hawks SC 3
2
2
0
0
Turramurra United
Parklea SC
1
1
0
0
Chatswood Rangers FC 1 3
Castle Hill Utd
3
2
3
1
เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1 1
มอร์แลนด์ ซิตี้ เอสซี 2 4
4
0
0
0
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1 3
ฮูม ยูไนเต็ด 1 2
1
2
0
1
Kissing Point FC 1
Winston Hills FC
5
2
3
1
มอนิงตั้น
มหาวิทยาลัยโมนาช
6
1
3
1
Bentleigh Utd Cobras 1 1
North Sunshine Eagles 5
2
4
2
2
กาการิน ยูไนเต็ด
Yoogali SC
0
6
0
2
เอฟซี บูลลีนไลออน
นอร์ธโคท์ซิตี้
1
3
0
0
บรันสวิก ซิตี้
เอสเซ็นดอน ยูไนเต็ด เอฟซี
6
0
1
0
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
แบรนด็อน ปาร์ค
เลื่อน
วอลเดน เวสทอน 2
Weston Molonglo FC 1
1
6
0
1
Western Eagles 3
Doncaster Rovers SC 1
1
2
0
1
Mazenod Victory 3
Whitehorse United SC 3
3
0
1
0
Anu FC 3
OConnor Knights 2
1
2
1
0
Whittlesea United 3
นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี 2
2
1
1
1
Byron Bay FC
Pacific Palms Panthers FC
เลื่อน
Brookvale FC
West Pennant Hills Cherrybrook
เลื่อน
คิงสลีย์ เอสซี 3
ซูเบียโก เอเอฟซี 1
1
1
0
0
Coogee United
Wyoming FC
2
0
0
0
เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
Barnsley United SC
เลื่อน
แวนเนอร์รู ซิตี้ 2
จูนดาลัพ ซิตี้ 2
0
2
0
1
UWA-Nedlands FC 2
มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 1 3
4
1
4
0
Curtin Univ SC 3
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2
0
1
0
0
Maroubra United 2
Springwood United FC
2
0
1
0
Cardiff City Tigers
Newcastle Suns
เลื่อน
Jaguar FC
สวาน ยูไนเต็ด 1
0
8
0
2
St Patricks FC 1
Cringila Lions 1 1
0
0
0
0
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2
Kelmscott Roos SC 1
6
1
1
1
มาคาร์เธอร์ แรมส์ 2
Inner West Hawks 3
1
2
1
1
เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี 1 1
วูลลองกอง ยูไนเต็ด 2
0
2
0
0
University NSW 3
South Coast Flame FC 2
1
2
1
0
USC Lion SC 1
Pontian Eagles 1
0
2
0
2
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 1
ฟอเรสต์ เรนเจอส์
3
0
0
0
Manly Vale
Roselands FC
2
1
0
0
Dunbar Rovers FC 1
Glebe Gorillas FC 2
0
2
0
1
Banksia Tigers FC
Parklea SC
8
1
2
1
อดิไลเด้วิคตอรี่ 1
Rostrevor Old Collegians 2
3
0
1
0
Adelaide Red Blue Eagles 2
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 2
2
4
1
1
Gawler Eagles
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
1
2
0
2
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1
Ingle Farm SC 1 3
6
0
3
0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1
Elizabeth Downs SC 1
1
3
0
2
Hamersley Rovers SC 1 1
Shamrock Rovers SC 1
0
6
0
2
แอดิเลด ฮิลล์ 2
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 2
1
1
1
0
เดอะ โคฟ เอฟซี 3
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 5
3
2
1
2
MA Hawks FC
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
0
5
0
2
Cardijn Old Collegians 3
Mount Barker United
3
4
1
1
Modbury Vista 1
Adelaide University SC 3
0
3
0
0
มอดบูรี่ เจ็ท 1
Eastern United 1
2
1
1
0
Newcastle University FC
South Maitland FC
เลื่อน
โมนาโร แพนเธอร์ส 4
OConnor Knights 1 3
3
1
0
1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2
ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2
4
3
2
2
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์
แอดิเลดไวเปอร์ส 3
4
1
1
1
Brahma Lodge FC
Sacred Heart Old Collegians 2
11
0
5
0
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1
Belnorth FC 1
7
0
2
0
แคนเบอรา โอลิมปิก 1 5
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 1
0
0
0
0
Hurtsville ZFC 4
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1
2
3
1
3
UWA-Nedlands FC 1
กอสแนลส ซิตี้ 3
2
5
1
4
แคนเบอร์รา เอฟซี 3
ควีนเบยันซิตี้ 3
3
1
1
1
กาการิน ยูไนเต็ด 3
คูม่า ไทเกอร์
0
3
0
2
Hornsby Heights FC
Berowra FC 1
2
3
0
2
Weston Molonglo FC 1
วอลเดน เวสทอน 1
3
0
0
0
ไคลโลปาร์คเอสซี 2
Watsonia Heights 2
4
0
3
0
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1
Fairfield Bulls SC 1
8
0
3
0
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 4
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส
4
5
2
1
Chatswood Rangers FC
Dulwich Hill SC
3
10
1
2
แฟร๊คส์ตัน ไพเนส 1 5
เอพพิงซิตี้ 1
4
1
2
1
จีลอง เอสซี 5
บรันสวิก ซิตี้ 1
1
3
0
1
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
บริสแบน ซิตี้
เลื่อน
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
Buderim Wanderers
เลื่อน
โรชเดล โรเวอร์
เซาธ์ ยูไนเต็ด
เลื่อน
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
อัลบานี ครีก
เลื่อน
เมาท์ กราเวท
อคาเซีย ริดจ์
เลื่อน
Whittlesea United 1 3
แลงวาร์ริน 5
2
4
2
0
นอร์ธโคท์ซิตี้
Doveton 1
1
0
0
0
โบรุนดารา
มิลล์ พาร์ค 1
1
2
1
0
Casey Comets 1 1
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1
1
1
0
0
Peninsula Strikers S FC 2
นอร์ท จีลอง วาริเออร์
0
6
0
3
นิวทาวน์อีเกิลส์ 2
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
1
4
0
3
อาวอนดาเล่ เอฟซี
Beaumaris
6
0
3
0
Altona North SC
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
2
1
1
1
Mazenod Victory
โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1
0
3
0
2
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี
บีช ซิตี้ 2
2
1
1
0
โฮบาร์ต ใต้ 1 1
โฮบาร์ทซีบรา 4
2
0
0
0
พาสโค วอลล์ เอสซี
North Sunshine Eagles
3
0
1
0
Glenroy Lions FC
มาลเวิร์นซิตี้ 2
0
2
0
0
นูนาวาดิ้ง ซิตี้
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 2
2
1
2
0
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1
มอนิงตั้น 1 2
2
3
1
2
Riveire Said Olympics
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
เลื่อน
ฮูม ซิตี้
28150
3
0
0
0
Kingscliff FC 3
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 3
2
2
2
1
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1
แดนน็อค ธันเดอร์ 1
2
0
0
0
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2
4
0
2
0
Ripley Valley FC 1
บริสแบน สไตรเกอร์ส 1
1
3
0
1
Upfield SC
มอร์แลนด์ เซบราส 2
1
3
1
1
เดอะ เลค 1 5
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1
3
4
3
3
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
4
0
3
0
ฮูม ยูไนเต็ด 1
ไซเดนแฮมปาร์ค 2
1
2
0
1
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
1
4
1
2
บริสแบน วูลฟ์ 3
Southport Warriors 1 3
4
4
3
1
ทารูนา 3
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 4
4
0
1
0
ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2
จูนดาลัพ ซิตี้ 1
1
0
0
0
ค็อกเบิร์น ซิตี้
เวสเทิร์น ไนท์ส
1
0
1
0
อีซียู โยนดาลูบ 1
เฟรแมนเทล ซิตี้ 4
3
0
0
0
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1
บัลแคทต้า เอฟซี 1
2
6
0
4
ซอเรนโต้ เอฟซี 3
ซูเบียโก เอเอฟซี 1
1
0
0
0
เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 2
1
0
0
0
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1 1
อาร์มาเดล เอสซี
1
1
1
1
สวาน ยูไนเต็ด 1
Willip
0
3
0
2
แอซฟิลล์
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
1
6
1
2
ทูวอง 1
นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด 3
4
1
1
1
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 2
Essendon Royals
2
1
1
1
Berwick City 2
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1
1
9
0
4
ฟอร์คเนอร์ บลูส์
มูรูลบาร์ค 1
1
4
0
2
Thornton Redbacks FC 2
Singleton Strikers FC 2 5
1
2
0
0
นิวแลมบ์ตัน
Garden Suburb FC
เลื่อน
โกลด์ โคสต์ ไนท์
ทารินก้า โรเวอร์
เลื่อน
เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 6
โทรอนโต อวาบา 2 3
7
3
1
1
วอลล์เซนด์
United Mayfield
9
0
5
0
Kahibah FC 1
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 5
5
2
3
1
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 3
Shamrock Rovers SC 3
3
3
2
1
ริชมอนด์
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
0
2
0
1
พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 3
Dulwich Hill SC 2
3
2
0
0
Hills Brumbies
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
1
2
0
2
ไพน์ฮิลส์ 1
Caloundra 2
3
2
2
1
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 2
เอซี คาริน่า 3
8
3
5
1
Tarragindi Tigers 1
คาปาลาบา บูลด็อก
1
4
1
0
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
ม็อกกิล เอฟซี
2
0
0
0
โลแกน เมโทร 2
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 1
0
2
0
2
ปาล์ม บีช
Magic United TFA
เลื่อน
วูลลองกอง ยูไนเต็ด
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 4
3
2
0
1
มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
เพิร์ธ เอสซี
0
2
0
2
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1
เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3
0
3
0
2
มิทเชลตัน เอฟซี
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
เลื่อน
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
Connells Point Rovers FC
4
0
2
0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1
Central Coast United FC
3
0
2
0
รอคเดลซิตี้ซัน 1
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1
2
1
0
0
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
บัดเดริม 1
4
2
1
1
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 2
1
3
0
2
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
7
2
4
1
Ghan Kilburn SC 2
Adelaide Titans FC 2
6
1
3
1
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้
7
0
4
0
เซนต์ จอร์จ เซนต์
Western NSW Mariners FC