กลุ่ม A | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 9 |
2 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 |
3 | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -5 | 3 |
4 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 1 |
กลุ่ม B | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 9 |
2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 |
3 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 3 |
4 | อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -7 | 3 |
กลุ่ม C | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 7 |
2 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 5 |
3 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 3 |
4 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 1 |
กลุ่ม D | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 7 |
2 | ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 5 |
3 | Sobradinho Youth | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 |
4 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 |
กลุ่ม E | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 9 |
2 | มาริเลีย(เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 6 |
3 | โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 3 |
4 | วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (เยาวชน) | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 |
กลุ่ม F | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 9 |
2 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 |
3 | ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | -7 | 4 |
4 | พัลมาสเอฟอาร์(เยาวชน) | 3 | 0 | 0 | 3 | -9 | 0 |
กลุ่ม G | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ซานโตส(เยาวชน) | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 7 |
2 | คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 6 |
3 | อเมริกา พีอี (เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 3 |
4 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 1 |
กลุ่ม H | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 7 |
2 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 6 |
3 | ซีเอสพี (เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 |
4 | กัวราติงกุเอต้า(ยู 20) | 3 | 0 | 0 | 3 | -6 | 0 |
กลุ่ม I | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 7 |
2 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 11 | 6 |
3 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | -5 | 4 |
4 | Serrano BA (Youth) | 3 | 0 | 0 | 3 | -11 | 0 |
กลุ่ม J | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 9 |
2 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 6 |
3 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 3 |
4 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 3 | 0 | 0 | 3 | -5 | 0 |
กลุ่ม L | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 5 |
2 | เปซานดู พีเอ (เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 |
3 | โมจิ มิริม(เยาวชน) | 3 | 1 | 1 | 1 | 0 | 4 |
4 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 3 | 0 | 2 | 1 | -2 | 2 |
กลุ่ม M | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 9 |
2 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 12 | 6 |
3 | เรอัล นอรอสเอสซ์(เยาวชน) | 3 | 0 | 1 | 2 | -5 | 1 |
4 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 3 | 0 | 1 | 2 | -12 | 1 |
กลุ่ม N | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | พรีมาเวร่า (เยาวชน) | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 7 |
2 | อาไว (เยาวชน) | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 6 |
3 | ปารานา(เยาวชน) | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 |
4 | โบคา จูเนียร์ส(เยาวชน) | 3 | 0 | 1 | 2 | -9 | 1 |
ทีมที่มาร์คด้วยสีแดงได้รับการรับรองให้ผ่านเข้ารอบเรียบร้อยแล้ว |