กลุ่ม A | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | จอร์แดน(ยู 23) | 3 | 3 | 0 | 0 | 12 | 9 |
2 | โอมาน(ยู23) | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 6 |
3 | ซีเรีย(ยู 23) | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 3 |
4 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู23) | 3 | 0 | 0 | 3 | -23 | 0 |
กลุ่ม B | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เกาหลีใต้(ยู 23) | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 6 |
2 | คีร์กีซสถาน(ยู23) | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 1 |
3 | เมียนมาร์ (ยู 23) | 3 | 0 | 1 | 2 | -9 | 1 |
4 | กาตาร์ (ยู23) | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 9 |
กลุ่ม C | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | เวียดนาม(ยู 23) | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 7 |
2 | เยเมน(ยู23) | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 6 |
3 | สิงคโปร์(ยู 23) | 3 | 0 | 2 | 1 | -3 | 2 |
4 | Guam U23 | 3 | 0 | 1 | 2 | -10 | 1 |
กลุ่ม D | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ญี่ปุ่น(ยู23) | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 7 |
2 | ปาเลสไตน์(ยู 23) | 3 | 2 | 0 | 1 | 1 | 6 |
3 | บาห์เรน(ยู23) | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 |
4 | ปากีสถาน (ยู23) | 3 | 0 | 0 | 3 | -9 | 0 |
กลุ่ม E | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 3 | 3 | 0 | 0 | 18 | 9 |
2 | อิหร่าน (ยู23) | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 6 |
3 | อัฟกานิสถาน ยู23 | 3 | 0 | 1 | 2 | -11 | 1 |
4 | จีน-ฮ่องกง(ยู22) | 3 | 0 | 1 | 2 | -13 | 1 |
กลุ่ม F | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | อิรัก (ยู23) | 3 | 2 | 1 | 0 | 19 | 7 |
2 | คูเวต (ยู 23) | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 7 |
3 | ติมอร์-เลสเต(ยู23) | 3 | 1 | 0 | 2 | -5 | 3 |
4 | มาเก๊า (ยู23) | 3 | 0 | 0 | 3 | -21 | 0 |
กลุ่ม G | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 4 |
2 | จีน (ยู 23) | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 4 |
3 | อินเดีย(ยู 23) | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 |
4 | มัลดีฟส์(ยู 23) | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
กลุ่ม H | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ไทย (ยู 23) | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 9 |
2 | มาเลเซีย (ยู 23) | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 6 |
3 | ฟิลิปปินส์(ยู23) | 3 | 1 | 0 | 2 | -8 | 3 |
4 | บังคลาเทศ(ยู 23) | 3 | 0 | 0 | 3 | -6 | 0 |
กลุ่ม I | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ออสเตรเลีย (ยู 23) | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 4 |
2 | ทาจิกิสถาน(ยู23) | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 4 |
3 | ลาว (ยู 23) | 2 | 0 | 0 | 2 | -7 | 0 |
4 | เกาหลีเหนือ (ยู 23) | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
กลุ่ม J | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 9 |
2 | กัมพูชา (ยู23) | 3 | 1 | 1 | 1 | -4 | 4 |
3 | เลบานอน(ยู23) | 3 | 0 | 2 | 1 | -3 | 2 |
4 | มองโกเลีย (ยู 23) | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 1 |
กลุ่ม K | |||||||
อันดับ | ทีม | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | แต้ม |
1 | อินโดนีเซีย (ยู 23) | 2 | 2 | 0 | 0 | 11 | 6 |
2 | เติร์กเมนิสถาน (ยู23) | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 |
3 | จีน-ไต้หวัน (ยู23) | 2 | 0 | 0 | 2 | -13 | 0 |
ทีมที่มาร์คด้วยสีแดงได้รับการรับรองให้ผ่านเข้ารอบเรียบร้อยแล้ว |