กรกฎาคม
บอลล่วงหน้า
July เต็ม ครึ่ง
เอฟซี โลโคโมทีฟ-คาซานก้า มอสโก
เอฟเค เซนิตมอสควา
9
0
4
0
TNG Thai Nguyen (w)
เซินลา(ญ)
เลื่อน
FK Rosich
Peresvet Podolsk
เลื่อน
FC Express Moscow
Zorya Krasnoznamensk
เลื่อน
Rossosh
Merion
เลื่อน
Razvilka
Vikhr
เลื่อน
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
วีดีโอตัน เอฟซี 2
เลื่อน
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1 1
Kariana Erden 1 2
1
1
0
0
พาริซอน บาดิจอฟ
เอ็มเอฟเค โคซิเซ่
1
8
1
2
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
โดโกเรต์ส รัซกราด 2
0
1
0
0
Septemvri Simitli
เอฟซี ฮีบาร์
2
2
0
0
MRKS Czechowice Dziedzice
KP Beskid Skoczow
4
2
2
2
Jaszberenyi FC
เคชเคเมติ ทีอี
2
3
1
1
Chelmianka Chelm
Avia Swidnik
0
0
0
0
Polonia Nysa 1
Orzel Zabkowice Slaskie 2
0
3
0
1
FK Kampina Stupino
Monolit
เลื่อน
Unia Strzybnica
Ruch Radzionkow
เลื่อน
Boleraz
Siladice
เลื่อน
MKS Busko Zdroj
LKS Lagow
เลื่อน
เอฟซี ปิเซ็ค 1
สลาเวีย ปราก 2 2
1
1
1
1
NK Dubrava Zagreb
NK Mladost Petrinja
0
1
0
0
เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1
เอฟเค เวเลซ 1
3
2
1
1
Tollereds IF (W)
Landvetter IF (w)
เลื่อน
ทีอีซี 2 3
สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก 1
4
2
4
1
กอน ตูม 1
ฟิชซัน คัญฮั่ว
5
2
0
0
เวเลส
ซนามย่า ทรูด้า
4
0
2
0
วอลกา อูลยานอฟสค์
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
0
2
0
0
Khan-Uul 2
Khovd Western
0
4
0
3
Shohmansur 1
Eskhata 2
0
4
0
2
FK Ravshan Zafarabad 3
Mokhir Yovon 3
2
2
1
2
FK Xayr Vahdat 2
Khosilot Parkhar
4
2
1
1
Saroykamar
FC Barkchi
1
0
1
0
เออทิช 1946ออมส์
โรดิน่ามอสควา
1
1
0
1
Kheybar Khorramabad
พาส ฮาเมดัน
1
1
0
0
ZFK Breznica Pljevlja (w)
Buducnost Podgorica (W)
เลื่อน
Radnicki Sombor
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
เลื่อน
Breitenfelde
Su Riegersburg
เลื่อน
Florida Tropics II 1 2
Sports Paradize Soccer Academy 2
1
2
1
1
Hellenic AC 1
University Azzurri FC 1
4
1
2
0
Venyukovo Chekhov
FC Peresvet-2 Domodedovo
เลื่อน
สโตรกิโน่ มอสโก
FC Tver
1
2
0
0
FC Hulbuk 1 3
Ravshan Kulob 3
1
2
1
2
FC Isfara 1
FC Panjshir
2
0
2
0
Boma Young FC
Cosmopolitans F.C.
เลื่อน
Pan African
Mlate FC
เลื่อน
เอฟซี ซิโอนี่ 1
เอฟซี กากรา 2
0
1
0
0
กีไอร์มอต เอสอี
โมโนริ เอสอี
4
2
2
0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 4
1
1
0
1
FC Vsetin
วาลาชเก เมซิริชี
0
0
0
0
Villacher SV
BSV Bad Bleiberg
เลื่อน
KS Cyklon Rogoznik
Ks Orzel Bialy Brzeziny Slaskie
เลื่อน
OFK Titograd Podgorica (W)
FK Obilic Herceg Novi (W)
เลื่อน
Kazlu Ruda FK Silas
Vilnius BFA B
เลื่อน
เซนต์. อันนา แอม ไอเก้น
SV Feldbach
3
1
1
0
Valmieras FK
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
เลื่อน
เอสซี ชวาส 1
SV Fugen 1
3
1
2
0
SGP Oberlohberg
SuS 09 Dinslaken
เลื่อน
SV Hausmannstaetten
SV Gossendorf Jaz
1
4
0
2
Futsal Dinamo
Uspinjaca
เลื่อน
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
12 เดอ อ็อคทูเบอร์
เลื่อน
Selwyn United 1
เนลสัน ซูเบริบส์
1
4
0
3
Celta Gunners 2
Celta USA 5
0
1
0
0
Clarence Zebras Reserves
Glenorchy Knights Reserves
2
1
0
1
โฮบาร์ทซีบรา
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1
1
3
0
1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
FK Takovo
3
1
1
0
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1
Ruch Zdzieszowice 1
3
0
0
0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
Septemvri Simitli
1
1
0
0
Trzebinia Siersza
Jutrzenka Giebultow
0
3
0
1
DSG Sele Zell 1
DSG Ferlach
3
2
0
0
ซิโอฟอค เอฟซี
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
1
0
1
0
พีเอฟเค มอนทาน่า
เอฟซี ฮีบาร์
4
2
0
0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
Sportist Svoge
1
0
0
0
ดาเชีย มิโอวินี่
ราปิด บูคาเรสต์
เลื่อน
บีเนโซว
พัลเซ่น 2
เลื่อน
สลาเวีย ปราก 2
เอฟซี ปิเซ็ค
เลื่อน
พาริซอน บาดิจอฟ
เอสเคมิเลเนียม
6
2
3
1
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
โดลนีย์ กูบิน
4
3
2
0
เทสล่า สตรอปคอฟ
MFK Snina 1
2
4
2
1
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
สลาโว วีเซลัด
1
1
0
0
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
ลิพอท เปกเซก
2
1
1
0
สโลแวน โรซิค
Tj Sokol Lanzhot 1
2
2
2
0
แอตแลนตาสไคลเพดา 1 2
Babrungas
2
1
0
0
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
คิงดัว หวางยัง
1
1
1
1
Beskid Andrychow 1
MRKS Czechowice Dziedzice 2
0
0
0
0
Ajax Lasnamae II
FK Teleois Tallinn 1
4
1
1
1
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 3
Papai Perutz 2
5
0
2
0
บลานส์โค
ไวสคอป 1
2
0
1
0
KS Polonia Sroda Wlkp
Victoria Wrzesnia 2
1
2
1
2
บูดาฟอคิ เอ็มทีอี
เปซซี่ เอ็มเอฟซี 2
2
0
1
0
แฟรท (ญ) 1
Honefoss (w)
2
1
0
0
อันเดอร์เลชท์
ชาเลอร์รัว
0
1
0
0
เหอหนาน เจี้ยนเย้
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
3
1
0
0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1
Salgotarjani Baratok TC 2
10
0
3
0
ควิด ฮอลเด้น
แบรัมเอสเค 1
2
1
0
0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
1
1
1
1
St. Margareten/Ros
ATUS Ferach
2
9
1
7
FK Vidzgiris Alytus 2 4
เทร่า 2
0
2
0
0
แซงต์ เอเตียน
GFA Rumilly Vallieres
4
1
2
1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
นาซิอองนาล อซุนซิยง
2
2
1
0
เมเชเลน
วาสแลนด์ บีเวเรน
ยกเลิก
เฟรดริกซ์สตรัด 1
เฟรม ลาวิค 2
6
2
3
2
Varsenare
ออสเทนเด้
0
7
0
3
บราท์เวก 4
เลวานเจอร์ เอฟเค 1 2
1
1
1
1
SV Deilinghofen Sundwig
TUS Neuenrade 3
6
1
2
0
โรเตอร์ โวลโกกราด
วอลการ์ อัสทราคาน
เลื่อน
เอฟเค คิมกี้
สปาร์ตัก มอสโก 2
3
0
1
0
ไบรน์
วาร์ด ฮอเกซุนด์
1
0
0
0
สตองดาร์ด ลีแอช
คอร์ไทรจ์
3
2
1
0
ซูลเต้ วาเรเกม
เซอร์เคอร์ บรูซ 1
2
2
0
2
FC Dobrudzha
พีเอฟซี เนซีบาร์
เลื่อน
สตรัมส์ก้า สลาวา 5
Kariana Erden 2
3
0
2
0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1
Radnicki Lukavac
4
0
2
0
Sloga Pozega 1 4
Borac Cacak 3
4
1
3
0
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
เอ็นเคโอซีเยค 2
1
2
1
1
Usv Nestelbach 1
เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน) 1
5
4
1
3
Hallwang 1
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1
3
2
1
1
Gradina Srebrenik
เอฟเคทุซลา ซิตี้
0
4
0
1
โอลิมปิก ลียง 1
นีซ 1
1
0
1
0
FK Backa Topola 2
อินดิจา 1
1
1
0
1
Abaran CF 1 4
Mar Menor B 4
0
3
0
0
เอฟซี ดัลลัส
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
เลื่อน
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
โซล เดอ อเมริกา
1
0
0
0
เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 1
Rakytovce 2
4
2
2
1
ซาเทิร์นมอสโก
ซนามย่า ทรูด้า
เลื่อน
VMFD Zalgiris III
DFK Dainava Alytus B
เลื่อน
ASKO Mittlern
FC Eisenkappel
0
2
0
0
SC Reken
SC 26 Bocholt
3
2
2
2
สตาเบ็ค (ญ) 1
อมาโซน กริมต้า (ญ) 1
8
0
2
0
B36 Torshavn (W) 1 1
อีบีเอส/สกาลา(ญ) 2
4
1
4
0
เอฟเคอเรนดัล
ไอสโวล์ด TF
1
1
0
1
อัสเคอร์ 3
กเจลแซส 1
0
1
0
1
ตอร์ปิโด มอสโก
เวเลส
เลื่อน
NSI Runavik (W)
HB Torshavn (W)
เลื่อน
เคไอ คลากสวิก(ญ)
ÍF/Víkingur/B68 (W)
เลื่อน
Gunnebo
Ankarsrums IS
เลื่อน
สปาร์ตัก พลอฟดิฟ
Rodopa Smolyan
เลื่อน
Zlatibor Cajetina 1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
2
3
1
1
FC Helios II
Vastseliina Tannem
เลื่อน
FK Sloga Petrovac na Mlavi
FK Rudar Stamnica
เลื่อน
Sloboda Novi Kozarci
Banat Centa
เลื่อน
Buducnost Podgorica (W)
Cvetex (W)
เลื่อน
กอชค์ กาเบลา
เอฟเค เวเลซ
เลื่อน
Central Florida Mix 1
Diaspora United 3
4
4
3
3
Khukh Chononuud
DMU
เลื่อน
เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2 2
เอฟซี ซิโอนี่ 2
2
4
2
0
FK FM Ateitis 4
Nevezis II 1 2
0
0
0
0
แอคร่อน โตเกลียทติ
Vista Gelendzhik
เลื่อน
FK Viltis Vilnius 2
FK Suduva Reserves 2
1
1
0
0
บิชช็อฟส์โฮเฟิน
Ikarus Pfarrwerfen
3
0
2
0
สโตรกิโน่ มอสโก
Peresvet Domodedovo
เลื่อน
บาเต้ โบริซอฟ (ยู 19)
Neman Grodno U19
เลื่อน
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค (ยู19)
Vitebsk U19
เลื่อน
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
เลื่อน
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
อินดิจา
3
0
1
0
มานากัว เอฟซี
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว
เลื่อน
ชักดิดี้
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
2
2
1
0
ซูลเต้ วาเรเกม
ชาเลอร์รัว
1
2
1
0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1
4
1
3
0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2
เอฟเค แรด เบลเกรด 1
3
1
1
0
Zlatibor Cajetina
มัลโดส ลูการ์นี
1
2
0
1
SV Rosegg 2
Techelsberg 1
4
2
3
0
Atus Velden
ASK Klagenfurt 3
1
2
1
0
Bergheim/Hof Women\s 4
Union Henndorf
4
0
1
0
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก
SV Feldbach
3
4
2
0
SPG Motz/Silz 1 2
SV Telfs 2
1
5
0
2
เอสเฟา รีด บี 2
FC Andorf 1
1
1
0
1
เอสเค เซนต์.แอนดรา
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์
3
3
2
1
ยูนิออน กรูเทน
SV Friedburg Pondorf
5
1
1
0
Schwarz Weiss Alstaden 2
SV Rot-Weiss Mulheim
2
3
1
0
SK Treibach
Admira Villach
5
1
2
1
นาดิ เอฟซี 3
ลาโตกา
2
2
2
1
เอฟซี โลโคโมทีฟ-คาซานก้า มอสโก
โดลโกพรูดนี่
4
0
3
0
III. เครูเลติ ทียูอี
Szentlorinc SE
3
0
0
0
คูคาริคกิ สตานคอม
IMT Novi Belgrade
เลื่อน
Almisfat
Moart Alnoaman
เลื่อน
ซิโอฟอค เอฟซี
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
1
2
0
0
เบียรส์ชอทวิลริค 1
คลับบรูซ
1
1
1
1
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
1
0
1
0
โอเดว่า ลิปานี่
พาริซอน บาดิจอฟ 1
3
1
2
0
Jarota Jarocin
KS Polonia Sroda Wlkp 1
3
1
2
0
เทคสติลชิค อีวาโนโว
ซนามย่า ทรูด้า
1
0
0
0
FK Chernomorets 1919 Burgas
สปาร์ตัก วาร์นา
3
1
2
0
ฮูเมนเน่ 1
สลาโว วีเซลัด 3
2
1
0
1
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
UFC Nagykanizsa
เลื่อน
ไวสคอป
Velka Bites
8
1
3
1
เอฟซี ไอการ์
SC Sopron 2
5
1
3
0
เมเชเลน
Jeunesse Molenbeek
1
1
0
1
แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1
FK Dubocica 1
4
1
2
0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1
FC Strani 1
7
0
2
0
Radnicki Sombor
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
1
0
0
0
FK Radnicki Sombor
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
เลื่อน
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
อินดิจา
4
2
1
3
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ 1
โซลอคซาร์
0
2
0
0
แอคร่อน โตเกลียทติ
ยูโรเซ คราสโนดาร์
3
1
2
0
ลิเท็กซ์ โลเวช
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
เลื่อน
ทาทาบันย่า
ชัควารี่ ทีเค
0
6
0
3
รอแยล อันท์เวิร์พ
เคเอเอส ยูเปน
เลื่อน
เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล
DSG Ledenitzen
11
1
5
0
Slavonac 2
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1
0
2
0
1
Orzel Miedary
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
3
2
0
2
MOL Fehervar FC II
Ivancsa
เลื่อน
SV Union Fladnitz
FC Passail II
เลื่อน
FC Union Passail
USV St Kathrein
เลื่อน
ASV Geel 1
แซงต์ ทรุยด็อง 1
1
2
0
0
แร็งส์
ทรัวส์
Eendracht Termien
ราซิ่ง เกงค์
SC Imst
ยูเนี่ยนอินส์บรุค
คอร์ไทรจ์
ชาเลอร์รัว
ซูลเต้ วาเรเกม
เอ็นเอซี เบรด้า
สปาร์ตัก มอสโก 2
ตอร์ปิโด มอสโก
เอฟซี เวลส์
Wallern
แซงต์ เอเตียน
นีซ
SV Heiligenkreuz
ซานตาอานา
เอสวีจี ไรชีเนา
ยูเนี่ยนอินส์บรุค
สโลแวน โรซิค
บลานส์โค
Svelta Melsele
วาสแลนด์ บีเวเรน
เคเอเอ เกนท์
มูสครอน เปรูเวลซ์
อันเดอร์เลชท์
แซงต์ ทรุยด็อง
สไปเกอนิสเซ
เอเอสดับเบิลยูเอช
สตองดาร์ด ลีแอช
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
โบเรค เวเลส
เปลิสเตอร์
คอร์ไทรจ์
เซอร์เคอร์ บรูซ
ราบ็อตนิคกี้
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
คลับบรูซ
เมเชเลน
เลอ อาฟร์
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
SV Heiligenkreuz
เอสซี คาลสดอฟ
แร็งส์
มูสครอน เปรูเวลซ์
บอร์แฮม วู๊ด
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
เยโอวิล ทาวน์
บาร์เน็ต
อัลทริงแคม
เชสเตอร์ เอฟซี
แบล็คเลย์ ทาวน์
เกทส์เฮด
บาธ ซิตี้
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
สลอค ทาวน์
ดาร์ทฟอร์ด