February
บอลล่วงหน้า
February เต็ม ครึ่ง
ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1
วิสเซล โกเบ 2
4
1
2
0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เอฟซี เรียวเคียว
1
2
0
0
เทเลค กรอซนี่ย์
โบแรกซ์ บันจา ลูกา
1
2
1
1
บานานต์ส
เอฟซี อรัคซัคช์
2
2
0
2
เลเชีย กอเดนซ์
FC Viktoria Koln 3
3
3
1
1
โลโคโมทีฟ มอสโก บี
สโตรกิโน่ มอสโก 2
6
0
2
0
เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 1
โซลติโล่ อังกอร์ 2
0
3
0
0
ซาเทิร์น 2
Sokol Moscow 2 3
0
1
0
0
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
โวลิน ลุตส์ค
1
3
0
3
ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1
ดินาโม บาตูมี 2
5
1
2
0
AFC Progresul Spartac Bucuresti 2
Voin Tate Numa Glenn 2
3
2
1
0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 1
ดินาโม เบรสต์ 1
0
2
0
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Belasica Strumica
4
1
3
0
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2
0
2
0
1
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
ดินาโม ทบิลิซี
0
0
0
0
สปาร์ตัก มอสโก 2 1
เออร์ติช 1
1
2
0
1
ชินนิค ยาโรสลาฟ
เซตีซู
0
3
0
2
เรโนวา
FC Struga Trim Lum
เลื่อน
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
คราโคเวีย คราคอฟ
1
0
0
0
ราสนิกีร์ ไนร์
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
2
1
0
0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2
เลเชีย กอเดนซ์ 3
0
3
0
2
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
เอฟซี พิวนิค
2
0
0
0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
เบอร์โน(ยู21)
เลื่อน
วิโตชา บิสตริต้า
เฟเคิล
0
1
0
0
พีเอส เคมิ คิงส์ 2
เจเอส เฮอร์คิวลีส
0
3
0
2
SR Donaufeld Wien
ASV Bruck 1
2
4
2
3
SV Burgaltendorf 1913 1
SF Niederwenigern
0
2
0
0
SB Chiemgau Traunstein
TuS Holzkirchen
เลื่อน
ฮอตตูร์ อีกิลสตราไดร์
KA Akureyri 3
เลื่อน
แอตเลติโก้ มาร์เต 6
ซีดี ซอนโซนาเต 1 5
0
2
0
2
CD Universidad de El Salvador
เอเลี่ยนซา ลิม่า
0
4
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2
เมโทรสตาร์ เอสซี 2
0
0
0
0
กัมบะ โอซาก้า
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
1
1
0
1
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1
เดปอร์ติโบ กีโต้ 2
3
2
1
0
เดปอร์ติโว คูเอนก้า
เดป.ซาน มาร์ติน 1
1
0
0
0
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี เรียวเคียว
2
4
1
1
เวอริบี ซิตี้ เอสซี
ฮูม ซิตี้
2
0
0
0
แฮมิลตัน โอลิมปิค 1
South Coast Wolves
1
3
1
1
รอคเดลซิตี้ซัน
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี
5
1
3
1
อดิไลเด้ โอลิมปิค
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
1
3
1
2
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
2
1
0
1
NK Udarnik Kurilovec
ดีนาโมซาเกร็บ 2
2
5
1
1
เวสต์เทิร์นสปิริท 2
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2
2
1
0
0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
เนเมน กร็อดโน่
4
1
1
1
Electricite du Cambodge
สะเวย์ เรียง เอฟซี
0
0
0
0
ASU Politehnica Timisoara 1
Millenium Giarmata 2
7
1
2
0
Real Bradu
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
เลื่อน
วิทโควิซ
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
0
1
0
1
ตอร์ปิโด มินส์ค 3
เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก
0
1
0
0
Wolfsberger AC Amateure
SK Maria Saal
4
0
3
0
SK Treibach
SV Eberstein
เลื่อน
ซีเอส บาโลเทสติ 2
FC Unirea 2004 Slobozia
2
0
1
0
ออด้าโอพอล
Gawin Sleza Wroclaw 2
3
0
0
0
เอฟซี ดาบาส
Jaszberenyi FC
0
3
0
1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
2
1
0
1
ปาร์ดูบีตเซ
ยูนิโก้
1
0
1
0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
Wurzburger Kickers II
7
0
0
0
เอฟซี ซิโอนี่
ดีลา กอริ 1
1
2
1
1
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
ไพรบราม
4
1
2
1
เอบี โคเปนฮาเกน
ฮิลลิร็อด
3
0
2
0
โปโลเนีย ไบตอม 1
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1
2
0
1
0
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1
Budissa Bautzen 1
2
1
1
1
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
2
4
2
2
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2
บีเนโซว
1
0
1
0
วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
FC Prerov
8
1
4
1
Parndorf Amateure
SV St. Margarethen
6
0
4
0
ซเซจ 2011 เอฟซี
Hodmezovasarhelyi
5
0
0
0
บิโตเวีย บิโตฟ 2
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
3
1
2
0
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
2
1
0
1
เอลเช่
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
0
2
0
0
การ์บาเนียกราโกล
Resovia
3
2
2
0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
Askania Bernburg
2
3
1
2
ฮราเดตส์กราลอเว
ลิโตเมอริส
3
2
0
2
ซิกม่า โอโลมุช
โชนัน เบลมาเร่
0
1
0
0
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
เลื่อน
FC Saburtalo Tbilisi II
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
เลื่อน
สลาเวีย
ซลูตัสค์
1
0
1
0
วิเกร ซูวาล์วกี๊
สปายริส เคานาส
0
3
0
2
เอฟซี โกเมล
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1
0
1
0
โครบริ โกลกูฟว์ 1
วอร์ต้า พอซแนน 1
2
1
2
1
รุช ซอร์ซอฟ
Podhale Nowy 1
4
1
2
0
วิสล่า พล็อค 1
วิดซอว์ ลอดส์ 2
2
0
0
0
TSV Dachau 1865 2
FC Moosinning
4
1
1
1
เอฟเค เบซานิย่า 2
Hajduk Beograd
3
1
2
0
ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี 1
Balkany Zorya 1
0
2
0
0
ซัลปา
คาริเนน โปเจ็ท
1
4
1
2
ซาดาร์
Trnje
0
1
0
0
เอสวี เฮล์มสเตเทน 2
TSV Schwabmünchen 2
3
3
2
2
ซลาเต้ โมราฟเซ่
Slovan Duslo Sala
3
0
2
0
แชมร็อค โรเวอร์ส
คาร์บินทารี เอฟซี 1
2
0
1
0
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 3
3
1
2
1
ซังค์ เพาลี 2
TSV Sasel 1
4
0
2
0
ฮามคาม
สตรอมเมน
2
1
2
0
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
เฟรดริกซ์สตรัด
เลื่อน
โคโรน่า คีลเซ่ 2
พุชช่า นิโปโลมิเช่
0
2
0
0
นอร์บี้ ไอเอฟ 2
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 2
3
1
2
1
Eilenburg
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1
1
2
0
0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
ทีเอสวี ชไตน์บัค
0
2
0
0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2
มอเตรอ รูบิน 1
1
1
1
0
เอสเอสวีอูล์ม 1846
ฟลูเลนดอร์ฟ
5
1
1
0
SG Union Sandersdorf
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
0
0
0
0
เลฟสกี้ โซเฟีย
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1
2
0
2
สปาร์ตัก วาร์นา
FK Kubrat 1
7
0
2
0
โปกอน ซีดล์เซ
Unia Skierniewice
4
2
2
1
เอ็นเค ครักคา
Kustosija
0
0
อแวนการ์ด คุร์สค์
สโลวัคโก้
0
2
0
1
ลูซ มินส์ค
พาเนเวซี่ส์
2
1
1
1
เอฟเค วอซโดวัค
ซอนเดอร์ไจสกี
1
1
0
1
เอฟเค วิเท็บส์ค
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
1
1
1
1
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
แรดนิค ซูดูลิซาร์
0
0
0
0
ลูกาโน่ ยู21
AS Castello
เลื่อน
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
8
1
4
0
บรอนด์บี้ 3
โปกอน เซซิน 1
3
1
0
0
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1
กนิสตัน เฮลซิงกิ
1
3
0
2
Hamburger SV III
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
1
3
0
2
Hertha Zehlendorf 3
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
2
6
2
4
วีบรอก
เวนด์ซีเซล 1
3
2
2
2
ซีมปิน ไมชาโลวี 1
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
1
0
0
0
อัสเคอร์
ฟอลโล่
เลื่อน
เบโร่ สตารา ซากอร่า
แมควา ซาแบค
0
5
0
4
ลีลล์สตรอม
ลุงสกิล
เลื่อน
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
SV Deutsch Goritz
เลื่อน
Concordia Wiemelhausen
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
เลื่อน
Traiskirchen
SV Donau
2
2
0
1
Wiener Viktoria 1
SV Schwechat 2
5
2
4
1
Uhersky Brod
โนวี่เมสโต
6
0
1
0
ราดนิคกี้ 1923
Kolubara 1 2
2
0
1
0
เยอร์การ์เด้น (ญ)
ลิงโคปิ้ง (ญ)
1
2
0
1
นิตร้า 1
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
2
1
2
0
USK Anif
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
3
2
1
2
ไบรน์ 2
วาร์ด ฮอเกซุนด์
2
1
1
0
ดูก้า ปรากซ์
FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
2
1
1
0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ฟินน์ ฮาร์ปส์ 3
0
1
0
1
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
1
0
1
0
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
บาเยิร์น อัลเซนัว
2
0
1
0
วาลเบิร์ก เอฟซี 1
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2
5
0
2
0
FC Paradiso
เบลลินโซนา
เลื่อน
Stadlau
Langenrohr
2
0
1
0
FC Mauerwerk
SC Retz
5
2
1
1
อัลบอร์ก 1
เวเจิล 2
5
3
3
2
มิดทิลแลนด์
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
2
2
2
1
ASKO Wolfnitz
Gurnitz
2
0
2
0
เอ็นเค อลูมินิจ 1
เอ็นดี เบลตินซี 1
3
0
1
0
เปรูจา
ไรติ
เลื่อน
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
1
1
0
0
มลาด้า โบเลสลาฟ
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
5
0
3
0
คอร์ก ซิตี้
ลองฟอร์ด ทาวน์
1
3
1
3
Triglav Gorenjska
สโลโบดา
เลื่อน
เอ็นเค เครสโก
NK Roltek Dob 1
4
0
1
0
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1
อินเตอร์ ตูร์คู
0
1
0
0
โคโลญจน์ (เยาวชน)
SpVg Frechen 20
เลื่อน
ASK Eggendorf
SC Bad Sauerbrunn
1
3
0
2
โฟล่า เอสซ์
Swift Hesperange 2
5
1
3
0
ดินาโม มินส์ค
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
0
2
0
1
แอธโลน ทาวน์ 1
สลิโก โรเวอร์ส
0
4
0
2
โอเดนเซ่ 1
เฮลซิงบอร์ก 1
2
2
1
2
เลวานเจอร์ เอฟเค
สเทรินจาร์
1
0
1
0
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
Wuppertaler
3
0
1
0
SpVg Schonnebeck
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
ตัดครึ่ง
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
3
2
1
0
โดโกเรต์ส รัซกราด 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1
3
0
2
ควิด ฮอลเด้น
ฟริกก์
1
2
1
0
คูคาริคกิ สตานคอม 2
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1
0
0
0
0
ดินาโม เคียฟ
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
3
0
2
0
เอฟเค แรด เบลเกรด
เอสเบิร์ก
1
3
1
3
ซีเอสเคเอ มอสโก
ชาร์ปบอร์ก 08
3
3
2
2
อินดิจา 1
FK Lokomotiva Beograd 1
2
2
0
0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3
เมตต้า/ลู ริกา 2
3
1
1
0
คูลบิ 04
เอฟซีเอสพู 1 5
2
3
1
2
Libertad Formosa 3
Sol de America de Formosa 3
1
5
0
1
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
Armadillos FC
เลื่อน
เอฟเวอร์ตัน ซีดี 4
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1
1
4
0
2
Sporting Club Victoria
Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos
เลื่อน
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เกียวโต แซงก้า
เลื่อน
แอลดียู กีโต้ 2
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3
2
2
1
1
โตรอนโต้ เอฟซี
วิสเซล โกเบ
เลื่อน
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
West Wallsend SC
เลื่อน
Geelong Sc
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
2
2
1
0
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
ซิดนีย์ โอลิมปิก
2
3
1
2
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
3
1
2
0
FK Zabrezje
FK Prva Iskra Baric
เลื่อน
เซาธ์เวสต์ ฟีนิกซ์
Kelmscott Roos SC
เลื่อน
Murdoch University
แอซฟิลล์
เลื่อน
SV SW Grambach
SV Rader Nais Tobelbad 1
3
5
1
2
เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 1
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
0
1
0
0
FS La Massana 5
Penya Encarnada 2
4
2
0
0
เอ็นเค เซลิก 1
เอฟซี ลอริ 1
2
2
2
2
FK Torlak
FK IM Rakovica
1
0
0
0
SKA รอสตอฟ 5
อูฟา เยาวชน 1
2
1
1
1
ชลบุรี เอฟซี 2
การท่าเรือ เอฟซี 3
2
5
1
1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1
กอชค์ กาเบลา
2
0
1
0
อัลโตน่า 93
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
3
0
1
0
เอชเอฟเค โอโลมุช
ไวสคอป
1
2
1
1
เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2
2
0
0
0
Morahalmi VSE
Bordany SK
เลื่อน
เชียงใหม่ เอฟซี 1
JL Angmai Lian Zhi
1
1
1
1
สุรินทร์ เอฟซี 2
สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล 1
2
0
1
0
HEBC Hamburg
SV Eichede
2
0
0
0
ฉะเชิงเทรา 2
เชียงราย ยูไนเต็ด 1
2
6
1
1
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
กริฟเวเฮอโรโว่
0
0
0
0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
SAK คลาเกนเฟิร์ต
เลื่อน
FK Buducnost Zvecka
FK Strelac Mislodjin
3
2
0
2
โอเอฟเค เบลเกรด 3
ไฮจ์ดุ๊ก กูล่า 1 2
4
2
3
2
จิปโป 4
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2
0
0
0
0
โคโรน่า คีลเซ่
สตอล เมียเลช
1
2
1
1
FK Pobeda Junior 1
FK Tikves Kavadarci
2
0
0
0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1
เอลเคเอสลอดซ์
2
1
1
0
เรโนวา 1
FK Labunishta 2
0
0
0
0
Rapid Lugano
FC Mendrisio Stabio
เลื่อน
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1
FC Teutonia 05
4
3
3
2
บรอนด์บี้
โปกอน เซซิน
เลื่อน
ทียูเอสโคเบลนซ์
Ahrweiler BC 1
2
0
1
0
เอฟซี อูฟา
เอฟซี อแวน อคาเดมี่
1
1
0
0
Meiendorfer SV
TuS Osdorf
3
4
1
2
BSG Chemie Leipzig
วีเอฟบีเออร์บัค
2
4
0
4
ACS Somuz Falticeni 2
เอฟซี โบโตซานี่ 2
3
1
2
1
สตาดิ ตูนิเซียน 2
ยูเอส โมนาสตีร์ 2
0
2
0
2
เอเอส กาเบส 3
ยูเอส เบน กัวเดน 1
2
1
2
1
FC Deisenhofen
TSV Dachau 1865
เลื่อน
SK Svaty Jur 1
NMSK 1922 Bratislava
5
0
2
0
Dijon Women U19
Lyon U19 Women
2
5
1
3
มัลโดส ลูการ์นี
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
1
3
1
1
Sporting (w)
Maritimo Women 2
4
0
0
0
เอฟเค ครูปา 1 2
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1
0
2
0
1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1
2
2
1
1
เรติงเกน เอสวี 2
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1
1
1
1
0
Siegburger SV 04
TV Herkenrath
เลื่อน
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1
บาเต้ โบริซอฟ 3
2
1
0
1
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
เอเอฟซี ยูไนเต็ด 3
1
3
0
2
ราสนิกีร์ ไนร์
FK Chayka K-SR
0
1
0
1
TSV Sasel
ไฮเดอร์ เอสวี
0
3
0
0
OLS
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
0
1
0
1
เอฟซี คราซ์โนดาร์
มัลโม่ เอฟเอฟ
2
0
0
0
Valadares Gaia FC (w)
Clube Atletico Ouriense (w)
4
1
2
1
Simer Sampion Celje
NK Fuzinar 1
2
3
1
2
SpVg Schonnebeck 1
ESC Rellinghausen 1
3
1
1
1
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1
2
0
2
0
เรนเฮล์ม ไอเอล
โคลสตัด
6
1
3
1
สปอร์ต บอยส์ 1
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2
0
0
0
0
โอลเมโด้ 1 1
เดป.ซาน มาร์ติน 1 1
0
1
0
0
LPS เฮลซิงกิ
ฮอนก้า อคาเทเมีย 1
1
4
0
1
เรโม เบเลม 2
Tapajos 1
1
0
1
0
อราปิราก้า(เอเอสเอ) 3
คอรูริเป้ เอไอ 2
2
3
1
0
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1
คาร์ลอส แมนนุซซี่ 5
2
1
0
1
สปอร์ติ้งคริสตัล 4
อคาเดเมีย กันโตเลา 1
2
1
1
1
สปอร์ติโว เฟอร์นันเดซ 1 2
AD Malbran 3
1
0
1
0
อัตเลติโก อาเครียโน่ 3
ปลาซิโด เด คาสโตร 5
1
0
0
0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
4
5
0
0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
2
2
0
1
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
Wallsend
เลื่อน
Tallinna Charma
Pohja-Tallinna JK Volta
เลื่อน
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1
1
6
0
2
แอดิเลด ซิตี้ หญิง
เวสท์ อดิเลด (ญ)
0
4
0
1
มะละกา(ยู 21) 1
SAMB FC 1
1
1
0
0
โครย์ดอน คิงส์
แอดิเลด แพนเทอร์ 1
6
2
2
0
คาร์ปาตี้ (ยู 21) 1
FC Mykolaiv 1
2
3
1
2
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
3
0
1
0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
3
1
1
0
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1
เอฟซี กากรา
1
0
1
0
Hirnyk Kryvyi Rih
แอนเดรีย คาร์สัน (ยู 19)
1
1
1
0
Rail Locomotive 1
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 1
5
3
2
2
โอเรโบร
ปัคตากอร์
2
2
1
1
เอฟเค วอซโดวัค
โชนัน เบลมาเร่
4
3
3
1
ซิลเคบอร์ก 1
เอซี ฮอร์เซ่นส์
3
1
2
1
Shabab Jabalia
Ittihad Khanyounis
เลื่อน
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
2
4
1
1
เปอร์ซิบ บันดุง
เปอร์ซิว่า
0
3
0
0
คูเฟอร์ ซูม
อัล-โตร่า
1
3
1
2
วิโตชา บิสตริต้า
โบแรกซ์ บันจา ลูกา
2
2
2
1
ลีเจียน ไดนาโม 1
มาชูค- เคเอ็มวี 1
0
1
0
0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 2
เอฟเค เซนิก้า 3
0
0
0
0
เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) 1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
3
1
2
1
ริเยก้า
NK Roltek Dob
6
0
1
0
ดูนาจสก้า สเตรด้า
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
3
2
3
2
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
มัลโม่ (ยู 21)
1
1
1
1
ดินาโม มอสโก
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
1
1
1
0
อาร์เซน่อล ตูล่า 1
เซตีซู 1
1
2
1
1
อัคโตเบ 1
อลาชเคิร์ต 1 4
1
1
1
0
Dublin City University 2
University College Cork 2
1
2
0
2
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
บานิค ออสตราว่า
เลื่อน
แมตเตอร์สเบิร์ก 1
ชุนนัมดรากอนส์
1
1
0
1
เอฟเค เซลเยซนิการ์ 4
เอฟเค สเกนดิจา 79
2
2
2
0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
0
0
0
0
เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง
เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 1
1
0
1
0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
เอสวี เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 19)
6
0
2
0
SV Hinterberg
SV Deutschfeistritz
เลื่อน
เคอาร์ เรย์ยาวิค 4
ฟีลเคียร์ 1 3
3
1
3
0
Atletico Cajazeirense PB
Nacional de Patos PB
2
1
0
0
โคลัมบัส ครูว์
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
4
2
1
1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
4
0
3
0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
บรัวบริทอากีต้า
2
1
0
0
อิลลิชิเว็ตส์
อาร์ดา
3
0
2
0
ซานตง ลู่เนิ่ง
โอคแลนด์ ซิตี้
2
1
0
0
Indian Arrows
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่
เลื่อน
เคป ทาวน์ ซิตี้
ฮัคเค่น
1
3
0
2
ราสนิกีร์ ไนร์
รูบิน คาซาน
0
0
0
0
Yangon United FC U19
Hantharwady United U19
3
0
1
0
Southern Myanmar U19 1
Shan Utd U19
0
3
0
3
Rakhine United U19 3
Sagaing United FC U19 2
1
1
0
0
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1
0
1
0
0
UTA Arad
Gloria Lunca Teuz Cermei 2
3
1
1
0
Zorkyi Krasnogorsk
เอฟซี อรารัต มอสโก
3
2
1
1
เอ็นเคโอซีเยค 2 2
กอชค์ กาเบลา 1 5
3
1
1
1
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
วิทโควิซ
3
3
1
1
รวม ลีก ฮ่องกง
สากัน โตสู 3
1
1
0
1
ทริเน็ค
Dukla Banska Bystric
0
0
0
0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ดินาโม เคียฟ
0
0
0
0
อยุธยายูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2
1
2
0
0
โบเตฟ วราตซา 1 2
ลิเท็กซ์ โลเวช 1 2
3
0
0
0
เอสวี รีด
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
4
1
2
0
เบลาสิต้า เปทริท
Kariana Erden
0
2
0
2
ซิเบียร์
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
4
1
3
1
Hirnyk Kryvyi Rih 1
Krystal
0
1
0
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
3
0
1
0
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน
อัล แรมธ่า คลับ
2
0
0
0
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 2
เอธฮาดอัล รามธา 1
2
0
0
0
ชาบับ อัลฮุสเซน 1
อัล คาร์เมล 2
0
0
0
0
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
Onisilos Sotiras
2
0
1
0
สโลโบดา
NK Slaven Zivinice
7
2
4
2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ราบ็อตนิคกี้
2
1
1
1
สปาร์ตัก มอสโก
มาริบอร์
1
1
1
1
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
3
0
1
0
ดินาโม บาตูมี 2
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
5
1
0
1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
เอฟเค ซาราเยโว
1
2
1
1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1
2
0
1
0
เมดิมัวร์เย่
NK Zagorec Krapina
2
0
0
0
เอ็นเค รีดอมเลีย
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
3
2
2
0
เอ็นเค โอเอสเค โอทอค
เอ็นเค จูเน็ค
2
3
1
2
อลาชเคิร์ต 4
อิลลิชิเว็ตส์ 1
2
0
2
0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1 4
อาร์เซน่อล เคียฟ
1
1
0
0
คูคาริคกิ สตานคอม 1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3
2
0
0
0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 4
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1
1
1
0
1
เลฟสกี้ โซเฟีย 1
ซูดูว่า 2
1
1
0
0
KS Ceramika Muchowka
TP Jastrzab Bielszowice
เลื่อน
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง)
3
0
2
0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
SKM Liptovsky Hradok
3
2
2
1
พาริซอน บาดิจอฟ
FK Svidnik
4
0
1
0
บรอนชอยจ์ 1
บีเค เฟรม 1
4
2
3
1
NK Vrapce
NK Brezice
2
0
1
0
NK Dubrava Zagreb 1
Zelina
2
1
0
0
เอสเค ลิเซน
เอฟซี ปิเซ็ค
0
2
0
1
โฮโบร 1
ทิซเตด เอฟซี
6
2
4
0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
เวียนเนอร์ เอสซี
1
2
1
0
ฮาล์มสตัด 3
มอลล์บี้ 2
3
3
2
0
SC Bad Sauerbrunn
น็อยซีเดิล
1
4
1
1
SC Ostbahn XI 1
KSV Siemens 3
1
4
0
1
Stadlau
SV Donau
3
1
2
1
Traiskirchen
SV Gerasdorf Stammer
5
1
2
1
SV Strass
AC Linden Leibnitz
1
6
1
4
Hellas Kagran
SC Mannsworth
0
3
0
2
USK Anif
FC Superfund Pasching
เลื่อน
เฟริส เวียนนา 1894 3
FC Mauerwerk 2
1
3
1
0
TUS Raiffeisen Paldau
TSV Kirchberg/Raab
เลื่อน
SF Baumberg
DSC 99 Dusseldorf
เลื่อน
คาร์ลสรูห์ เอสซี
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
1
3
1
1
Union Edelweiss
SK Vorwarts Steyr
2
4
2
2
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
ASKO kottmannsdorf
8
0
2
0
Simmeringer SC
SR Donaufeld Wien
2
3
1
1
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
2
3
2
2
คัพเฟ่นเบิร์ก
TUS Bad Gleichenberg
2
0
2
0
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
Bramfelder SV 1
5
0
1
0
SC Velbert
SV Burgaltendorf 1913
เลื่อน
TUS Kirchbach
SV Ilz
0
2
0
1
วีวี โดโว 1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง
1
0
1
0
เซนต์ แพทริค ไซ
แอธโลน ทาวน์
3
0
0
0
ดันดาล์ค
ลองฟอร์ด ทาวน์
2
2
1
0
คิงส์ แลงลีย์
Metropolitan Police
เลื่อน
ครูซาเดอร์
ลินฟีลด์
เลื่อน
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1
เมไลพิลล่า 2
0
0
0
0
Mt Rich SC
St Johns SC
เลื่อน
มอนเชงกลาดแบช (ญ)
Borussia Bocholt (w)
เลื่อน
เฟรสโน เอฟซี
Academica SC
เลื่อน
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
วิสเซล โกเบ
เลื่อน
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โตเกียวเวอร์ดี้
5
0
0
0
ชิมิสุ เอส-พัลส์
จูบิโล อิวาตะ
3
1
0
0
มาชิดา เซลเวีย
อวิสปา ฟูกูโอกะ
1
0
0
0
นาดิ เอฟซี 1
AS Central Sport
2
0
0
1
คิซิลคัม ซารัชโชน 4
นาซาฟ การ์ชิ 1
0
1
0
0
FK Zelenograd 4
Peresvet Domodedovo 1
4
0
2
0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1
2
5
1
3
แทจอน ซิติเซน 2 2
โทบอล คอสตาเนย์ 1 1
2
1
1
0
Yadanarbon FC U19 1 2
Zwekapin United U19 2
1
2
1
0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอฟเค แรด เบลเกรด 2
1
0
0
0
เซ้าท์ เมลเบิร์น
Manningham United Blues 2
3
3
2
1
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
4
1
1
1
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
Ghiroda SI Giarmata VII
ตัดครึ่ง
เอ็นเค อลูมินิจ 2
Radnik Sesvete 2
2
2
2
2
เอสซีเอ็มปีเตสติ 3
เอฟซีคลินเซนิ
3
1
0
0
เอฟเค มอร์นาร์
รัดนิก บิเยลจิน่า
เลื่อน
โอเอฟเคเปโตรวัค
FK Iskra Danilovgrad
2
2
0
0
เคเอส อีเนอเกติก โร
Ruch Zdzieszowice
3
1
2
0
Myr Gornostaevka 2
FC Victoria Mykolaivka 1
2
0
1
0
Dinamo Pancevo
FK Dorcol
0
0
0
0
Dinamo Pancevo
GSP Polet
0
0
0
0
ฟูเอนลาบราดา
ชิคาโก ไฟร์
0
1
0
0
ดาเชีย มิโอวินี่ 1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 3
1
1
0
1
ทูนาริ 2
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 3
0
1
0
1
เบรกัลนิก้า สติป 2
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1
0
3
0
1
เอฟเค เบซานิย่า
อินดิจา
0
1
0
1
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดีลา กอริ
2
0
1
0
วิดซอว์ ลอดส์ 2
วอร์ต้า พอซแนน 1
0
2
0
0
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
ซีเอส สตินก้า บาเกา
1
2
1
2
มหาวิทยาลัยควีนส์ 1
Dublin University FC 1
1
1
1
1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
จีเคเอส ทิคี 1
2
2
1
0
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 4
โปฮัง สตีลเลอร์ 1 3
3
0
2
0
FK Podunavac Belegis
FK Indjija
2
0
0
0
FK Zeleznicar Pancevo
BSK Batajnica
1
1
1
0
ราดนิคกี้ 1923 1
Sloga Pozega 1
2
0
0
0
มาริตซ่า พลอฟดิฟ 1
Oboriste
0
1
0
0
Zvi Jerzy Da 2
Arsenal Tivat 1
1
0
0
0
Mladost Ljeskopolje
เอฟเค มลาดอสต์ 3
0
0
0
0
FC Petrikovka 1
FC Volchansk 2
0
2
0
2
FC Kriviy Rih 3
Enerhiya Nova Kakhovka 2
0
2
0
1
Septemvri Simitli 1
Lokomotiv 1929 Sofia 2
2
1
2
1
อันจิ มาคัชคาล่า
Stavropolye-2009 2
5
0
1
0
ทอม ทอมสค์
อิสทิโล ดูชานบี
1
2
0
1
โอทรานท์
FK Tuzla City
1
3
1
2
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 1
2
0
0
0
เอฟเค สลาโว วีเซลัด 1
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
0
1
0
0
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
FK Lokomotiv Gomel
1
0
0
0
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1
1
1
1
1
FK Omladinac Novi Banovci 1
FK Radnicki Nova Pazova 1
1
1
0
0
เอฟเค โคซุส 2
เอฟเค กิต โก เปคเซโว 2
0
0
0
0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
0
2
0
2
FK Jedinstvo Surcin
FK Buducnost Krusik
1
1
0
1
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
บรดา
4
0
2
0
เอ็นเค เครสโก
เอ็นเคลุคโก้
2
0
0
0
Kustosija
NK Maksimir 1
3
0
2
0
ดีนาโมซาเกร็บ 2 1
เอ็นดี กอริก้า 2
0
0
0
0
ดอมซาเล่
Tabor Sezana
2
1
2
0
FC Salzburg
เรนดอร์ฟ อัลทัช
0
0
0
0
บานานต์ส
สปาร์ตัก นิชนีย์นอฟโกร็อด
0
1
0
1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เอ็นเค มูรา 05
0
0
0
0
สปาร์ตัก มอสโก
อัคโตเบ
2
2
2
2
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 4
0
0
0
0
บาเต้ โบริซอฟ 1 1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2
2
0
0
0
อิสทรา 1961 พูลา
เอ็นเค อลูมินิจ
3
2
2
1
ดินาโม เคียฟ 1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1
1
3
1
0
Vlazrimi Struga 1
ซิเล็กส์ 1
1
1
0
1
โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2
Gedania Gdansk 2
4
0
1
0
โกลนิค เลชน่า
Stal Krasnik
6
3
3
2
เอฟซี คราซ์โนดาร์
โลโคโมทีฟ มอสโก
1
0
0
0
ซีเอสเคเอ มอสโก 1
ออด เกรนแลนด์ 1
3
0
1
0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
0
2
0
2
Sopot
FK Lokomotiva Beograd
0
2
0
1
Slovam lovenson
ซาดาร์
0
1
0
1
DUGO SELO 1
NK Vinogradar 1
3
2
1
1
อัสติ นาดลาเบม
ลิโตเมอริส
4
2
2
0
เอสเอสวีอูล์ม 1846
เอฟซี เมมมินเก้น
ยกเลิก
NK Spansko
NK Tresnjevka
1
0
1
0
SU Semriach
SV Deutschfeistritz
1
5
0
3
RCO Agde
เวคเซส 1
5
1
3
0
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
SK Bernolakovo
เลื่อน
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
FC Superfund Pasching
1
1
1
0
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
HSC Hannover
6
1
2
0
USV Scheiblingkirchen-Warth
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
เลื่อน
เอลเอซี อินเตอร์
SV Spillern 1
5
0
3
0
Red Star-Penzing
Favoritner AC 1
2
2
1
2
Galanta
เอสเค ซูรานี
4
0
2
0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1
Cronenberger SC 2
9
0
5
0
CE Lajeadense 2
Esportivo (RS) 4
1
0
0
0
ซเซจ 2011 เอฟซี
Tiszasziget SE
0
5
0
4
สเปลดอร์ฟ 1
DJK Arminia Klosterhardt
0
5
0
4
วีกเบอร์ก บีค
TSV Meerbusch
1
2
1
1
TSV Grunwald
SV Pullach
0
2
0
1
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
Team Wiener Linien
0
3
0
1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
FC Teutonia 05
1
0
0
0
SF Hamborn 07
จาห์น เฮียร์เฟลด์
2
4
0
3
แรนเจอร์ส ทัลค่า 1
คอนอูมโบ ยูนิโด
0
0
0
0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
Birmingham Legion
3
1
1
1
เอฮิเมะเอฟซี
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
เลื่อน
ฟาเจียโน โอคายามา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เลื่อน
เกียวโต แซงก้า
เอฟซี เรียวเคียว
เลื่อน
FC Shevardeni 2
FC Rustavi
2
0
0
0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1
เอฟเค โซชิ 2
3
3
1
1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1
0
0
0
0
รวม ลีก ฮ่องกง 5
โอคแลนด์ ซิตี้ 1
1
0
1
0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 3
0
2
0
1
เอฟซี อรัคซัคช์
Rail Locomotive
เลื่อน
เอฟซี อูฟา 1
ยัง บอยส์ (ยู 21) 1
2
1
2
1
ดนีโปร โมกิเลฟ
FK Orsha
4
2
2
0
UTA Arad 2
Crisul Chisineu Cris
1
1
1
1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 2
เอ็นเคโอซีเยค 2 1
1
0
1
0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 2
0
2
0
0
สากัน โตสู 3
ซานตง ลู่เนิ่ง 1 2
1
3
0
1
ซองน์ดาล 1
ซีเอสเคเอ มอสโก 1
0
3
0
0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
Hirnyk Kryvyi Rih
2
1
1
0
FC Merani Martvili 1
เอฟซี โคลเคติ โปติ
1
0
1
0
Legion Poltava 1 2
Olympia Savintsi 1 2
0
0
0
0
ปาร์ติซาน เบลเกรด
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
2
0
0
0
โบเคลจ์ โคเตอร์ 1 2
เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 3
0
1
0
0
ลีเจียน ไดนาโม 2
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 3
1
3
0
1
บิโตเวีย บิโตฟ 1
Mieszko Gniezno
7
1
1
1
โบเรค เวเลส 1
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 2
1
0
0
0
เอฟซี อูฟา
เลฟสกี้ โซเฟีย
0
0
0
0
ดินาโม มอสโก
โชนัน เบลมาเร่
1
1
0
0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 2
เทเลค กรอซนี่ย์ 2 4
1
2
1
2
เอฟเค ครูปา
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 4
0
1
0
0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 6
ลิงบี้ 3
1
2
0
1
ATSV Wolfsberg
เทเลค กรอซนี่ย์
เลื่อน
เออร์ติช
Septemvri Sofia
0
1
0
0
จูมิลล่า
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
0
0
0
0
ASK Bravo Publikum 1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1
1
2
1
0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
เฮลซิงกอร์
1
6
0
3
ชุนนัมดรากอนส์ 3
ไอเคซิริอุสเอฟเค 2
1
0
0
0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
เฮเรดิอาโน
3
1
1
1
Velika Polana 2
NK Verzej 1
3
0
2
0
เอสวี ฮอร์น
SV Stripfing Weiden 2
2
2
1
2
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
เชอร์ริฟ ติราสโพล
2
1
0
0
วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 4
3
3
2
1
Morahalmi VSE
Szoregi RSE
เลื่อน
NK Bilje 3
เอ็นดี กอริก้า 1 3
2
1
0
0
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2
2
3
0
2
SK Maria Saal
ATUS Ferach
เลื่อน
ไวกิ้ง เอฟเค 2
เนสท์ โซตรา 3
2
3
0
2
WSG Hertha Wels
ASK St.Valentin
2
0
0
0
ทาเวิร์น
SC Balerna
เลื่อน
เอสวี เฮล์มสเตเทน
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
2
1
0
0
บอนเนอร์เอสซี
Hennef 05
0
3
0
1
USV Gnas II
St. Stefan Im Rosental
0
3
0
1
มาตูรี 2
AS Etoile Matoury 1
1
2
0
2
เฟรสโน เอฟซี
แอลเอ กาแลกซี่
เลื่อน
ดีซี ยูไนเต็ด
เอฟซี ซินซินเนติ
1
1
1
0
แกลเวซ/เอซี 1 3
Andira EC 1 5
4
1
3
1
จูบิโล อิวาตะ
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
2
3
0
0
คอนซาโดล ซัปโปโร
โตเกียวเวอร์ดี้
2
1
1
0
เอฟซี กิฟู
มิยาซากิ
1
2
0
0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เซเรโซ โอซาก้า
0
1
0
0
FK Zelenograd 2
โลโคโมทีฟ มอสโก (ยู 19) 1
3
0
2
0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
อดิไลเด้ โอลิมปิค
4
1
1
1
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร
แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 1
2
6
1
1
Ispe FC 1
Silver Stars 1
2
1
2
1
Rukh Vynnyky 2
Nyva Ternopil 1
2
0
2
0
Kokushikan University FC
Mawyawadi FC
0
1
0
0
ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี 3
โคดรู โลโซวา 3
3
0
0
0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 1
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1
2
1
0
1
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ)
Adelaide Comets FC W
3
1
2
1
เอฟซี ดนีโปร ดนีโปรเปตรอฟสค์ 1
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2
0
0
0
0
ออด้าโอพอล 3
จีเคเอส คาโตวีตเซ 2
2
1
1
1
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
6
0
2
0
แวนเนอร์รู ซิตี้
สวาน ยูไนเต็ด
เลื่อน
สโตรกิโน่ มอสโก 2
Znamya Truda 1 3
1
3
0
2
FC Saburtalo Tbilisi II 2
เอฟซี เทลาวี
0
1
0
0
ฮัมมาร์บี้ 1
โชนัน เบลมาเร่
3
1
1
0
เอฟเค เจิร์ฟ
เอฟเคอเรนดัล
4
0
3
0
เบรกัลนิก้า สติป 2
Gench Kalemler 1
4
1
2
1
CS Sanatatea Cluj 1 4
FC Maramures 1
3
1
2
1
โบโด กลิมท์
ทรอมส์ดาเลน
3
0
0
0
สตรอมก็อดเซ็ท 2
ฮามคาม
3
1
2
0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2
ฟรีเดค-มิสตัค
1
0
0
0
เอลเคเอสลอดซ์
โปโลเนีย ซรอดา
3
1
1
1
ซูดูว่า
คูคาริคกิ สตานคอม
0
2
0
1
Olympic Kingsway SC 4
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1
1
1
0
0
Jedinstvo UB
Zeleznicar Lajkovac 1
5
2
2
1
FK Tikves Kavadarci
Belasica Strumica
0
0
0
0
ราปิด เวียนนา
Triglav Gorenjska
5
2
1
1
นาฟต้า 4
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1 4
3
1
1
1
เอไอเค โซลน่า 1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1
1
1
0
0
Radnicki Lukavac
FK Vrcin
10
2
3
0
สกอตแลนด์(ญ) ยู17
ฮังการี ยู17
2
1
0
1
ออสเตรียเวียนนา 1
เทรนซิน
2
2
1
2
สคีด ออสโล 1
ซานเดฟยอร์ด
0
0
0
0
เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
สเปน ยู17
1
1
0
0
มาริบอร์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
0
1
0
0
ดีนาโมซาเกร็บ 2 2
เอ็นเค อลูมินิจ 3
2
2
1
1
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
ดินาโม เบรสต์
1
1
0
0
ฮัมมาร์บี้
โปฮัง สตีลเลอร์
เลื่อน
ชาร์ปบอร์ก 08
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
2
0
1
โปกอน ซีดล์เซ 1
มอเตรอ รูบิน 2
1
1
1
0
ตอร์ปิโด มอสโก
เฮอฟอล์จ โคเก้
2
1
0
1
โปรตุเกส(ยู 17)
เยอรมนี(ยู 17)
3
1
1
0
TUS Bad Gleichenberg 2
SV Wildon
1
2
1
1
คูคาริคกิ สตานคอม 2
เลฟสกี้ โซเฟีย
1
1
1
1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2
เอฟเค รอสตอฟ 4
4
2
1
1
วิทโควิซ
โอดรา เปอร์โคเวีย
3
2
0
2
สตวร์มกราซ
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
2
1
0
0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
SK Vorwarts Steyr
3
2
2
2
SC Kalsdorf
SC Stadtwerke Bruck/Mur
8
1
5
0
วีเอฟบีเออร์บัค
วีเอฟซี พลูเอน
0
1
0
0
เอล์ฟส์บอร์ก
ฟัลเค่นเบิร์ก
1
1
1
0
Team Wiener Linien
Favoritner AC
เลื่อน
โมลด์ 1
คริสเตียนซุนด์ บีเค
2
2
2
1
ลาฟนิทซ์
น็อยซีเดิล
5
1
2
1
ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1
ไบรน์
0
2
0
1
เฟริส เวียนนา 1894 2
Wiener Viktoria 1
4
2
0
2
SR Donaufeld Wien 1
Langenrohr
1
1
1
1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 3
4
1
0
0
UFC Fehring
Jennersdorf 1
0
3
0
1
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1 1
ซอลเวสเบิร์ก 1
1
1
0
0
SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am)
Horitschon
6
0
2
0
Kitzbuhel
SC Kundl
1
0
0
0
โนท็อดเด้น
โกรลุด
3
0
0
0
เชลบอร์น
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
0
3
0
2
แชมร็อค โรเวอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด บี 2
2
0
1
0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
โบฮีเมี่ยนส์ 1
0
2
0
1
เซนต์ แพทริค ไซ 2
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1
0
0
0
0
AJ Saint Georges 1
Kourou FC 3
2
4
1
2
นูเบลนเซ่ 1
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2
0
1
0
0
Operario Ltda 1 3
Sinop FC 1 5
1
2
0
1
พลาซ่า โคโลเนีย 2
ซีเอ เพนาโรล 3
0
0
0
0
คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2
1
1
0
1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มาชิดา เซลเวีย
4
2
1
1
โทชิกิ เอสซี
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
3
0
0
0
นาโกย่า แกรมปัส เอต
เอฟซี โตเกียว
3
9
0
0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เธสปา คูซัทสึ
เลื่อน
ครอยดอน คิงส์ สำรอง 1
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง)
4
2
3
2
แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 1
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2
3
4
2
2
โตรอนโต้ เอฟซี
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
1
1
0
0
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โยโกฮามา เอฟซี
0
2
0
1
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 3
2
0
1
0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
1
0
1
0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 4
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2
2
1
1
0
โครย์ดอน คิงส์
เมโทรสตาร์ เอสซี
5
4
2
3
แคนเบอรา โอลิมปิก
ซิดนีย์ โอลิมปิก
1
0
0
0
วี-วาเรน นากาซากิ
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
3
1
1
0
แอดิเลด แพนเทอร์ 3
สเติร์ทไลอ้อนส์ 2
2
2
0
0
เวสท์ อดิเลด (ญ)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
6
0
1
0
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
นูซา
3
4
2
2
Nerang 1
บริสแบน วูลฟ์ 1 3
2
0
1
0
แมนลี่ ยูไนเต็ด 1
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 2
0
1
0
0
FC Gleisdorf 09 II 1
USV Pircha 1
3
6
1
3
ASKO Wolfnitz
เคเอซี 1909
เลื่อน
Ted Reiter Mountain City Rovers 1
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1
1
1
1
0
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 3
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1
4
2
3
1
มาชูค- เคเอ็มวี
Spartak Vladikavkaz 1
2
2
1
1
อิลลิชิเว็ตส์
โปฮัง สตีลเลอร์
2
3
0
2
เวสต์เทิร์นสปิริท 1
อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 1 3
4
0
3
0
แกรนท์ดิสเทลเอสซี
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1
6
1
2
0
เดอะแกป 1 2
Southport Warriors 1
2
2
2
1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี
วิลเนียอุส ไวทิส
0
5
0
3
Kachin United FC
ชินยูไนเต็ด 2
0
1
0
0
Mawyawadi 1
Royal ThanLyin FC 2
1
0
0
0
SK St.Andra
ATSV Wolfsberg
0
4
0
2
Sportunion Hitzendorf
TuS Rein 1
1
4
1
0
เอสซี โรเรนดอร์ฟ
SK Eggenburg
1
2
0
1
Slavicin
FK Puchov
2
3
1
1
เอสเค ลิเซน 2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1
1
1
1
0
โนวี่เมสโต
Sardice
0
4
0
1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2
เซ้าท์ เมลเบิร์น 1
0
2
0
0
เอฟเค เบซานิย่า
Dinamo Pancevo
2
0
0
0
Turbina 1
FK Buducnost Zvecka 1
4
1
3
1
สปอร์ติ้ง ลิสติ
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 3
3
3
1
1
ออสเตรียเวียนนา
Traiskirchen
9
0
3
0
ตอร์ปิโด มินส์ค 2
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1
3
0
1
0
บีเนโซว
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
1
0
0
0
เอฟเค ครูปา
เอ็นเคโอซีเยค 2
เลื่อน
SAK คลาเกนเฟิร์ต
Gurnitz
เลื่อน
FK Zarkovo 1
FK Lestane
0
2